Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya wasichana kutuchomesha mahindi wavulana inaboa sana.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Perry, Mar 5, 2012.

  1. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Unakuta mtu umepanga kukutana na galfrnd wako,let say saa 8 mchana,anajikawiza hadi inafka saa 12jion,afu ndo anakuambia,''unajua nin honey,mumy alinipa kazi flan,yan ndo nimeimalza saa hz,afu nahis nimechoka,hata kutembea siwezi,tuonane siku nyngne mpz,love u'' muda huo unakua ushatuma crdts za kutosha afu ndo unaambiwa vitu ka hvo.sio mpango dada zetu,tunaharbiana ratiba bana.
     
  2. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kusoma hujui hata picha huwezi kuangalia?..yupo mwenzio anaitwa mum.. Na anamchosha vipi?
     
  3. m

    msnajo JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 2,068
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Masaa manne umegandishwa!!! Wakati huo wote unakuwa conscious kweli?
     
  4. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #4
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwanini na ww hujamjibu kua afazali hukuja mana kuna shemeji yangu kaja home na rafiki yake basi ni full burudani nikawa nimekutumia text kua tutaonana wiki ijayo kumbe haikukufikia sorry......ila kwakua umechoka nakuelewa mpz wangu wacha ss twende dinner party...byeeeeeeeeeeeee
    uone ka hajazimia huko aliko mana kukuambia ww ivo ni ili uumie sasa ww ndio unaua mzizi wa fitina kwa kumtumia text ya upole maneno yake ka bomu la nyukilia tuone ka hajakutafuta yy na michozi kibao inamtoka
     
  5. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #5
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi mapenzi hayo ya kusubiliana bado yapo? Ndo maana mimi kidume huwa sina demu mmoja maana najua nitakufa na presha! Yap ilisha nitokea pia ila mimi nikamjibu aaah wala usihangaike dear niko party na rafiki yangu utanijulisha siku ukipata mda. After two minutes akanipigia simu uko sehemu gani? Nakuja nilikua nakutania nione kama utakasirika.
     
  6. A

    Anita Baby JF-Expert Member

    #6
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 966
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 45
    Km umechoka c uoe?
     
  7. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #7
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    aisee,hiyo mbinu nitaicopy mkuu.
     
  8. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #8
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ata-ekspaya afta bin uzd...
     
  9. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    kwa hiyo bado uko nae hadi leo au?
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli inakera.. Sema senetor uache kutorosha watoto wa watu.. Nenda ukajitambulishe kama mkwe rasmi ukitaka kutoka nae hawezi leta visingizio vya "mumy kanituma!"
     
  11. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #11
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 837
    Trophy Points: 280
    Pole chief. Achana na under eighteen.
     
  12. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #12
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh mkuu umenigusa direct,mi mwenywe leo nimechomeshwa mahindi ka gunia moja hivi pale morocco hahaha
     
  13. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #13
    Mar 5, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    duh mkuu umenigusa direct,mi mwenywe leo nimechomeshwa mahindi ka gunia moja hivi pale morocco hahaha,lazima nije nisawazishe tu oneday
     
  14. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #14
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Watu wataalam mbaya
    Yaani hii ni copy and paste
    Duh balaa
    w
     
  15. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #15
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,058
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Mkuu na wewe ulikuwa unayaangalia yanavyoungua aise
    Yaani nusu saa kwangu ni issue
    Sababu za sijui foleni sijui nimechelewa wapi imekula kwake
    Sitakuwa na huo muda tena
     
  16. vanmedy

    vanmedy JF-Expert Member

    #16
    Mar 5, 2012
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 2,137
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Duuu nimekukubali.. Ila huo ushauri wako unaenda kujaribiwa kwa mwanamke mwenzako utaua mtu pressure hukoo
     
  17. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #17
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    anakurembea yy nani khaaa!
    piga chin choose anaza one .........au mpotezee ka wiki uone ubize utaisha na atakutafuta daily kwa hofu kubwa ya kukupoteza
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,259
    Likes Received: 5,823
    Trophy Points: 280
    mi nampotezea
     
  19. Typhoid

    Typhoid JF-Expert Member

    #19
    Mar 5, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 209
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaah mie hao sikai kuwaliza! Mie huwa nakaa na demu ambae ni mkweli na anaeenda na mda! Yani mie nipigishwe jua then nimvumilie? Mie huwa nawaacha bar wanalipa wenyewe.......
     
  20. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #20
    Mar 5, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    usikute mmepangwa vidume kibao, na hapo alikuwa ametoka na mwingine... hiyo ya mum kumpa kazi ni fix tu
     
Loading...