Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya serikali kuendesha mambo kijanja janja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by agtheprodigy, Sep 13, 2012.

  1. a

    agtheprodigy New Member

    #1
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 6, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujenzi wa daraja la kigamboni umeanza hv karbuni na ujenzi huo utakao chukua mda wa miaka mi 3 hadi kukamilika utakua ukidhaminiwa na mfuko wa NSSF,.Je wana JF wenzangu hii kweli co sababu iliyoifanya serikal wawakataze watu kuchukua ela zao za NSSF mpaka pale watakapofksha miaka 55..?
    Tafakari.. Chukua Hatua
     
Loading...