Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya mabinti kuwafanya Boyfriends zenu baba or walezi wenu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Zechie, Jun 17, 2011.

  1. Z

    Zechie Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Duh! poleni dadazetu kwa kupenda kuishi maisha ya Maria Sarapova while nyie chokest tu!
    wengine waliozaliwa vijijini mmmmmh! ndio usiseme! hata kutaja kwao hawataki na wanajifanya hawapandi
    daladala eti njoo unichukue na ur private Car . . . Mara naomba hela ya Salon, nataka kwenda Zanzibar,
    tukatembelee Serengeti mmmh! wavyuoni ndio balaaa wanataka uwalipie ada pia na hela za matumizi juu! je hamna wazazi or walezi wenu? hela za bodi ya mkopo mwapeleka wapi?
    Msiwasumbue Boyfriends zenu kwani kama ni mapenzi mna-share wote the same
    Naomba kuwasilisha . . .
     
  2. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kuna mmoja ananiambia luku ya nyumbani kwao imeisha nkamwambia nenda kwenye kituo cha kuuzia mbona zipo! Amenuna simu hapokei,hajui nami ndo nnsepa zangu!
     
  3. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,510
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    uanaume ni kuhonga
     
  4. Eng. Smasher

    Eng. Smasher JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 746
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahahaaa!! Umenichekesha sana na umegusa kwenye nyoyo za wadada wengi.
    Mabinti wa siku wanataka kukufanya wewe ndo Mzazi, ATM, Kaka, Dada na kila kitu!!
    Mabinti acheni kuanika njaa zenu kias hicho pls muwe kama PANYA!!!!
     
  5. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Atajuaje kuwa unamjali? Kama wewe kwenye kumtokea ulimwambia ni 'kigogo' magogoni ulitegemea nini?
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Matatizo ya kutokujua maana ya kupenda ndo haya!Vurugu hazitaisha milele!
     
  7. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33


    haaaah haaaahh huyo ni kiboko!!!!!!! teh teh.... tena usikute mpo wengi halafu kila mtu kapangiwa jukumu lake... mwingine ataambiwa alipie bill za maji!!!!!!!!
     
  8. m

    mramba Member

    #8
    Jun 17, 2011
    Joined: Jul 23, 2009
    Messages: 30
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo umewapa ukweli mtupu ndugu!!!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mi nashangaa mwanaume anakwepa kuhonga
     
  10. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #10
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This is too much for them ladies mkuu! Inasound kiudhalilishaji vile,kama ipi treat wa kwako hivyo na umweleze haya yote lkn as a man huwezi kuwa sawa na mwanamke in every aspect,mimi niko proud nikiwajibika,lets give them break at least
     
  11. MamaParoko

    MamaParoko JF-Expert Member

    #11
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 14, 2008
    Messages: 465
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hasa kwani tatizo nini? wanaume wa siku hizi bana!
     
  12. Nemo

    Nemo JF-Expert Member

    #12
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 562
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Safety last
    Waaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaay to go man!!!!Kwanza thank you for cracking me up, na pili congrats for standing your ground!!!!
     
  13. itnojec

    itnojec JF-Expert Member

    #13
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 2,171
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    pamoja na break kuwapa, lakin ukweli tuwaeleze jamani...
    nliwah kuwa na msichana flan ambaye ni muajiriwa(on study leave) na ni mwanafunzi wa chuo mkopo 100%...sasa kila wakat ananiomba hela mara ya vocha mara ya kula mara ya saluni mpaka nikachoka.
    nikabidi nimuulize, hivi ww si unapokea mshahara? na pia si unapata hela ya kujikimu na bodi ya mikopo? na huna majukumu yoyote nnayoyafaham? sasa kwa nn mahtaj yako yote unaniambia mm?
    jikate zako usepe.
     
  14. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #14
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    duh na sie tusiokuwa na kazi pia hatutunzwi?
     
  15. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #15
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Yaaani wewe uko juu, lazima mwanaume ajulikane na mwanamke ajulikane
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukipata Mchaga, Muhaya Au Muhehe ndio utakoma. Wanachuna kweli duh!
     
  17. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #17
    Jun 17, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Jamani ukimfuata binti kwa ajili ya kumtumia, akikutumia na wewe usilalamike.
    Maana kuna mtu unajua kabisa unamtaka kwa mda then unasepa, hapo ukubali kutumiwa na kulipa invoice zote anazokuletea.
     
  18. N

    Ngoswe11 Member

    #18
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah unanikumbusha mbali mkuu,

    Kuna demu mmoja aliniambia anaomba nimpe 1Mill, nikauchuna kimyaaa, kaanza kunichombeza na sms za malavidavi mara sweet, baby, honey n.k

    Nikaona huyu anajidai mjanja kuhimiza nimpe hiyo pesa, nikamtolea uvivu. Nikamwambia achukue Card yake ya ATM , ya CRDB Bank aende pale mlimani city ndipo ATM machine za kila benk zipo pale, akadraw kiasi hiyo 1M coz mie sio ATM mashine yake ya kutolea pesa.

    Amini usiamini mkuu hadi hiii leo kimyaaaaaa no miscall no sms no swtyheart, honey wala nini! Hawa watoto wa siku hizi vimeo balaaaa usipime waogope kama ukomaaaa wapo kiuchumi zaidi na wanataka kututumia wanaume tu kwa kutuchuna!

    Nawasilisha!
     
  19. N

    Ngoswe11 Member

    #19
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 87
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo bi-dada unataka kusemaje? kuwa nyie mpo kwa ajili ya kuchuna wanaume au? I mean nyie always ni watu wa kutumiwa na wanaume na kuwachuna hela ndio malipo yenu baada ya kutumiwa si ndio?

    Ahaaaaa sasa nimeelewa kuwa mwanamke hata aelimike vipi na hata awe na mamilioni lakini akitongozwa tu na mwanaume au kumtaka kimapenzi ni lazima ulipe fadhila kwa kumhudumia/ kumlipa coz ya kumfanya ki.tanda.ni hata akiwa rais wa nchi au profesa bado atataka apewe hela au kulipiwa invoice zake zote mhmhmh poleni sana!
     
  20. wapalepale

    wapalepale JF-Expert Member

    #20
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 33

    halafu upande mwingine mnasimama mnataka usawa! sijui usawa wa aina gani?
     
Loading...