Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya kushika / kuchungulia simu za waume / wake zenu muache!! Ohooooo

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by lara 1, Oct 15, 2012.

  1. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Amani kwenu wakuu! (Wakubwa Shikamooni)

    Leo ujio wangu si wa Verse moja nyingi Baba V LOL!

    Kweli ile tabia ya kuperuzi na udadisi simu za patner wenu muache!!! Tena unakuta mtu anatime mwenzie anaoga anafanya thera checkup ya simu kuanzia inbox, outbox, call log, sms counter(incase zilifutwa), emails na call time summary. Hapo unakuta kakunja nne kabisa, kinotebook mkononi na juisi pembeni, kwa raha zake.

    Mwenzenu Mamushka mmoja lilimkuta la kumkuta kati kati ya kuperuzi na kudadisi, Mumewe kufika kaingia chooni, yeye si akazama kunako koti na kukitia kilongalonga kunako 18 zake maoja kwa zote kwenye sms si ndo kukuta huu ujumbe!!!!

    "BWANA MKWE FANYA UTARATIBU UTAFUTE NJIA ZA KIDIPLOMASIA KUMWAMBIA MKEO KUWA MAMA YAKE AMEFARIKI GHAFLA LEO MCHANA HUKU KIJIJINI, NA MFANYE UTARATIBU WA KUJA MAZISHINI!!!! UTAFUTE UJANJA WA KUMWAMBIA SABABU ANA PRESSURE KALI SANA YULE SI UNAJUA, HATA SISI HATUJAMWAMBIA NDO TUNAKUTEGEMEA!!!!"

    Kilisikika kishindo tu cha Mtu kudondoka na pressure!!!!

    SMTMS ITS NOT WORTH IT!!!!!.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    hamsikiii women......
    mtakufa kwa pressure lol
     
  3. Yegomasika

    Yegomasika JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2009
    Messages: 3,273
    Likes Received: 595
    Trophy Points: 280
    He he he...this is funny, yalimkuta yaliyomkuta!.
     
  4. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Kama mlikubali na kuapa mbele ya kasisi kuwa mu-mwili mmoja mnashindwa nini kushare simu zenu?! What is the mission behind?!
     
  5. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Huwa nasema daily,simu ya mwenzio ni yake!
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    hapa mtanisamehe kwa kweli....siri ya ridhiko langu ni niangalie maendeleo ya simu.....
     
  7. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mda mwengine ndo kama hivo, jambo hukutakiwa kulijua ndo walijua hivoooo!!!!
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    preta,kule uliandika uko divorced, niliumiaaaa!
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,772
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    am in favour of all ladies ambao wanacheki simu za waume zao....wanaume tuwe wakweli tuu kama unataka kuwa na mke basi kuwa open na dealings zako sio tunaficha mabaya yetu.
     
  10. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    Dah!
    Tatizo Unaowapa Kitchen Party, Wote Changanyikeni!!
    Pole Mama Kwa Kupoteza Mda Wako!!
     
  11. Majigo

    Majigo JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Feb 23, 2012
    Messages: 5,402
    Likes Received: 96
    Trophy Points: 145
    na Mimi!
     
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,341
    Trophy Points: 280
    Mi simpi mtu kitchen party nimesema tu tukio lililotokea!!!! Ohoooo!
     
  13. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Inataka moyo sana wakti mwingine kuishi bila kujua maisha ya mawasiliano ya mwenzio..lol
     
  14. t

    tmasi de masio Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 55
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    umenena
     
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mie sichunguz phone ya m2 hata m2 akichunguza yangu idont care!
     
  16. Chelian

    Chelian Senior Member

    #16
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    serious!!!
    kweli kabisa Preta!
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    this one is enough for me to sleep goodnight lara 1 see yoo later
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Chelian

    Chelian Senior Member

    #18
    Oct 16, 2012
    Joined: Oct 1, 2012
    Messages: 107
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0


    Umenifurahisha sana leo!
    Somo liko tyt kweli,
    But ni muhimu sana kujua kinachoendelea kwenye simu ya mwenzi wako
    What if huo ujumbe ungekua unatoka kwa mamake mzazi kwenda kwa mmewe akimshukuru kwa kumkuna vzr?
    si angezimia pia!!

    Mi naona easy 2
    na ni mpekuzi mzuri tuu!!
     
  19. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #19
    Oct 16, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    mama kirangaa iko khaaa...
     
  20. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    tena huwa nafanya ukaguzi wa kushtukiza kama ule wa Mwakembe.......
     
Loading...