Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya kujidai kati ya wenzi..

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by majany, Jul 21, 2012.

  1. majany

    majany JF-Expert Member

    #1
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hivi ni kwa nini watu hupenda sana kujisifia..Wakati naanza mahusiano nilijua labda ni kwa baadhi ya wadada...hata nilipopata mchumba,ambaye kwa sasa ni mke wangu,hii tabia naiona..utasikia yaani sisi ukoo wetu bila kuwa na gari zuri la thamani unaonekana maskini(kipindi hicho hata gari sina),au unajua kaka yangu kanunua x-trail last week.......anaye'ongea hv hata bajaj hana......hivi ni kwa nini....kiukweli siipendi mpaka basi....
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    mkeo kabila gani?
     
  3. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #3
    Jul 21, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Watu wa namna hiyo huwa hawajui kutafuta, lakini kwa kutumia balaa..., anaweza maliza mil 10 siku. kutafuta misifa tu.
     
  4. majany

    majany JF-Expert Member

    #4
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    ngoja niichunie,bt niliwah kuwa na msukuma mmoja,kila kukicha ni kumsifia kaka yake.....ooh ana hili,jana kanunua hiki...
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Wewewewwewe, ishia hapo hapo.

    Huyo msukuma alitoka kwao peupe kuliko upara wa kichwa? Maana hata upara huwa una vinyoya.

     
  6. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #6
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    lol...
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha, anataka kudhalilisha taifa kubwa?
    Au wewe hujapata hasira?

     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Jul 21, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,150
    Likes Received: 14,577
    Trophy Points: 280
    sikutegemea angesema wasukuma..lol
    ningejua nisingeuliza ....lol
    this is too much coincidence
    au mnafahamiana?lol
     
  9. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #9
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kumbe hata wewe Kongosho ni wakukaya!..olimmora?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Kanishangaza,
    Ila basi tu namsamehe
    Kwa kuwa mie ni mwanamke mnene.

     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Jul 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 180
    Trophy Points: 145
    Mhola sana.

     
  12. majany

    majany JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe msukuma......lakini nilimshangaaje.....
     
  13. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. N

    Neylu JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mmh...Ishia hapo hapo.!
     
  15. majany

    majany JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    why neylu???
     
  16. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Labda anazungumzia msukuma wa Bukoba lakini si taifa kubwa........mpige na mbigho
     
  17. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    Labda wasukuma wa Bukoba maeneo ya Muleba
     
  18. N

    Neylu JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 2,639
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anatuaibisha.. Wasukuma hatuko hivyo hata kidogo labda atakuwa na ka asili ka wale wakina nanihiii ndio wanapendaga masifa!
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,938
    Likes Received: 5,400
    Trophy Points: 280
    Kumbeeeeeeeeeeeeeee ndio walivyooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo
     
  20. majany

    majany JF-Expert Member

    #20
    Jul 22, 2012
    Joined: Sep 30, 2008
    Messages: 1,188
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    mmejuaje??baba yake ni msukuma na mama yake ni mganda....
     
Loading...