Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya kuhonga Wanawake...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Boflo, Aug 10, 2012.

  1. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hivi men wa Jf wana tabia kama yangu ya kupenda kuhonga??

    Ninasikia raha kuhonga....hasa pale ninapofanikiwa kumnasa mlengwa (napiga mapigo ya kifashisti)

    Kuna ubaya kuhonga? ur advice plz
     

    Attached Files:

  2. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #2
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    mwana wala usiogope kuhonga as long as unapata K...watoto wenyewe wengi hupenda mwanaume anaye muhonga na kumcare ajalishi kama unampenda au wewe upo kistarehe zaidi...so honga na make sure u hit that badly!!!
     
  3. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    kuhonga ni kumsaidia mtu ili upate kitu fulani,kuhonga ni kama rushwa ina faida na hasara zake,hasara ya kwanza kuna watu wanaonga nyumba wakati yeye anapanga,au ukaonga gari wakati wewe hauna,au ukaonga pesa wakati familia yako inataabika,kama unampenda mtu ukweli ruksa kumuonga lakin tuna jina lake ni kama takrima,twaita kucare yan kujali,neno kuonga limekaa vibaya,na linasababisha ukaitwa buzi,atm etc
    tumia jina la kucare,kupunguza makali
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Aug 10, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Boflo, wanaume wenzio wanahongwa siku hizi wewe bado unahonga?
     
  5. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #5
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,893
    Likes Received: 5,317
    Trophy Points: 280
    Ngoja nijifiche nione watu wanvyo kana kutoa pesa kwa wana wake!

    Kwangu mimi si kuonga ni kutoa pesa kama ishara ya kusaidiana pale inapo bidi.
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanamme anayehongwa atakuwa ana walakin
     
  7. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #7
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    utahonga sana wakati wengine wanakula bure
     
  8. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,792
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    sihongi wala sihongeke ila nakupa nawe unanipa,af tunapeana mavituz ya ukweee!!!
     
  9. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mwanamme wa kweli hali bure
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,438
    Trophy Points: 280
    Boflo, mi huwa nahonga pale tu kabla sijakashusha kale kakaptura kadogo, sijui kanaitwaga bikini, sijui g string...Nikisha chungulia tu uvungu, napanda bei na ninakuwa sikamatiki kama nyama ya nguruwe pori
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 1,830
    Likes Received: 271
    Trophy Points: 180
    kama unahonga kama kwenye iyo picha hapo, baasi we unayo laana!
     
  12. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #12
    Aug 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Sasa mm nikija kuona mashine safi......huwa naongeza dau la ziada
     
  13. phina

    phina JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hahaahah...i like
     
  14. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha kumbe mnapenda wen guys hit that badly hahahaha
     
  15. phina

    phina JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hi Boflo..kwa sauti nyororo na mapozi!
     
  16. phina

    phina JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    i like it when you show me what you got kwa kweli..otherwize ntapitiwa na usingizi!
     
  17. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Du mm huwa nahonga maana wanasema Peyeza Rupia uondoe Udhia, ni mwanamke gani ambaye atapoteza muda kuvurugwa wakati akijua ww ni Mume wa mtu?
    Yaani hata kinywaji na room yenye bed nzuri ambako kuna SIRI nakwambia hakupi hata km anakupenda vp! ww mwaga Chonee km hata uchochoroni hajakupa
     
  18. phina

    phina JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hao nao wanajiita wanaume??#msonyooo..
     
  19. phina

    phina JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 414
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    call it whatever you want kwa kweli..as long as am getting it1
     
  20. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,788
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    hahaha dnt tempt me wewe
     
Loading...