Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ya kucheat

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Ngomo, Jan 3, 2012.

  1. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    KATIKA NDOA NYINGI SIKU HIZI WANAUME WA WANAWAKE WAMEKUWA NA TABIA YA KUTOKA NJE KWA KISINGIZIO CHA KUTORIDHISHWA NA WENZI WAO. SASA KAMA UNAHISI HUWEZI KURIDHISHWA NI BORA UTOKE KWENYE NDOA UBAKE NA HAO UNAOTAKA KUIBA NAO TUNDA. kWANINI WATU WENGI WANA JIFANYA WAPO KWENYE WAKATI WOTE WANAIBIANA ?
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa sababu sababu za kuibiana zipo.
    Ila hamna sababu za kutoka kwenye ndoa.

    Hata kama una ng'ombe mara moja moja unataka soseji.
     
  3. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kongosho kwani hao ng'ombe huwezi tengeneza soseji mpaka ukaibe ya wenzako?
     
  4. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #4
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    nkuulize ww uneoa au kuolewa??
    tupe jibu ndio tukupe majibu yetu
    mambo ya kusalitiana ktk ndoa ni jambo lisiokuwa na jibu moja
     
  5. T

    Tall JF-Expert Member

    #5
    Jan 3, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    unadhani bia ya bar na ile ya kunywea nyumbani ladha zinafanana?????
     
  6. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #6
    Jan 3, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uliona wapi shetani akasikia.
     
  7. Ngomo

    Ngomo Senior Member

    #7
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 193
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimeoa
     
  8. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #8
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kiu ya maji haimalizwi na uji
     
  9. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #9
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Ngomo bana,just stay put katika ndoa yako,tunakuombea kila la kheri!
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Jan 3, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    cheat responsibly........ teh hujaipata hii.
     
  11. MR. DRY

    MR. DRY JF-Expert Member

    #11
    Jan 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 639
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Chakula hakiivi kwa figa moja.~~~
     
  12. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #12
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Nafsi ya binadamu imekua'created na miamala mitatu.
    So far due that thin' it may lead a human being to be much complicated than others leving things
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    he he he mi sijaoa ngoja tuwasikilize wanandoa
     
  14. pepim

    pepim JF-Expert Member

    #14
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 335
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haya, wanandoa mlio kwenye ndoa kazi kwenu....Mi bado aisee
     
  15. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #15
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,534
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Na kama walivyokataa kuwa na
    Mungu katika fahamu zao,
    Mungu aliwaacha wafuate akili
    zao zisizofaa, wayafanye
    yasiyowapasa.
    Warumi 1:28.
     
  16. herbsman

    herbsman Member

    #16
    Jan 4, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    nzowa i love the way u read my mind.mungu akikupa mke mwema hawezi kuwa na tabia za kucheat.tatizo siku hizo ndoa zetu nyingi hazina baraka toka kwa wazazi vijana tuna pupa sana na hatuna subira .ni wachache sana walio kwenye ndoa ambao humshirikisha mungu katika jambo.mahusiano mengi yanaanzia bar na social network.wengine wanaolewa na kuoa sababu ya umri na sio tija na kuwa na mapenzi ya dhati.hakika tupo kwenye kizazi kibovu sana.
     
  17. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #17
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    ok mtoa mada kama umoa basi nadhani sio mda mrefu
    ndoa ina mambo mengi na visa vingi vilivofichwa ktk pazia la chumbani
    kama umebarikiwa ndoa yako iko sawa na mnaishi kadiri ya mapenzi yenu nawapa hongera
    wapo wanaotoka nje ya ndoa kwa kutoridhishwa na wenzi wao,wengine tamaa,wengine maudhi
    wengine washazoea tangu mwanzo kutokuwa na mpenzi mmoja
    wengine wanatafuta ladha tofuati nk,una haki kuwashangaa lakini usijihesabu utakuwa mkamilifu daima labda kwa uweza wa Mungu pekee, nimekumbuka kisa kimoja jamaa yetu mmoja alikuwa akikosoa kila mara watu wanaosaliti ndoa zao
    siku moja alichelewa kufika home kwake alipitia small house

    kujiongezea nguvu kumbe baada ya shughuli akajisahau alishtuka saa 8 usiku huku simu yake ina missed calls kama 20 hivi za mkewe
    asbh alidamkia oysterbay akaongea na polisi mmoja wa zamu akampa sh 50,000 akamwomba ampigie mkewe simu kumjulisha yupo kituoni eti kakamatwa usiku akiendesha gari akiwa amelewa akaambiwa amdhamini kwa sh 50,000
    mke kwa pendo lake alikuja haraka kumdhamini mumewe asijue kafanyiwa usanii na mumewe
    hadi leo mkewe hajui labda kisoma hii habari lkn yashapita.

    .
     
  18. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #18
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Wanzinzi utawajua tu.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 4, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,182
    Likes Received: 16,168
    Trophy Points: 280
    Physical and emotional cheating are inevitable.
     
  20. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #20
    Jan 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Una vifaa?
    Kama unavo tengeneza
    Ila mapishi hutofautiana
     
Loading...