Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia mbovu maticha wa kiume

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by jockey emmanuel, Jun 20, 2012.

  1. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    nasema nanyi walimu,mnaoniangalia
    matendo yenu ya sumu,mi' nimeshayasikia
    bado hamjanipata?nimetumia tungo tata?
    kweli kupanda mchongoma,na kushuka ndio ngoima
    ninapatwa na uchungu,nikiwacheki walimu
    napata kizunguzungu,matendo yenu ya sumu
    twapigania haki zenu,mnazima ndoto zetu
    tunatetea uhuru wenu,mnaharibu future zetu
    mnatoka na wanafunzi,mnawa-dump ka' magunzi
    mwawapa mimba wanafunzi,mnakana.....
    je,ni upungufu wa mishahara,..am,a ukosefu wa nyumba za walimu...unaosababisha haya?
    si mijini,si vijijini...si kayumba,si private...maticha wamekuwa too much!:sad:
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Jun 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kitu "cha musoma hiki"
     
  3. mwakaboko

    mwakaboko JF-Expert Member

    #3
    Jun 20, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,624
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    usitoe lawama za jumla jumla tupo tunaojiheshimu sana
     
  4. M

    Mpigaji JF-Expert Member

    #4
    Jun 20, 2012
    Joined: Feb 6, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rubbish!
     
  5. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #5
    Jun 20, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 497
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani Umekosea sana mwanzisha mada.Y?Ngojera na taraabu zisizokuwa na evidences wala uthibitisho cyo mahala pake.C wote bwana ,au una assume.MI MWL.kiume unitake radhi!bora ungesema baadhi ya matcha wa kiume!Cna ubaya na wewe.Swali,la kizush:Wwe mwl.wa Kiswaz nn?
     
  6. R

    Rebel volcano JF-Expert Member

    #6
    Jun 20, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ulichozungumza kipo,na kinakuwa kwa kasi kila kukicha,labda cha kujiuliza ni:kwa nini baadhi ya walimu wa kiume wanakuwa na uhusiano wa kimapenzi na wanafunzi wao wa kike??!!
    walimu ni vijana sana,ama mavazi ya wanafunzi yanawachanganya walimu.
    na hata walimu wa kike wengi wao tabia zao mitaani si za kufurahisha,tangulizaeni madai yenu ya kuboresha maisha yenu na msisahau kuboresha tabia zenu!
     
  7. Asango

    Asango JF-Expert Member

    #7
    Jun 20, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lack of motivation.pia ni wachache wasio na maadili au haiba.mwalimu ni lazima awe roll model kama nimekosea spelling pouwa tu ila ujumbe umefika.
     
  8. e

    emkey JF-Expert Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 724
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    ni role, cyo roll.
     
  9. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #9
    Jun 21, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani kama akikutaka ukakataa atakubaka? Kinachotokea hapo ni makubaliano na mara nyingi ni wanafunzi wengi kutopenda kujibidiisha katika masomo lakini wanapenda kufaulu. Sasa ikitokea mwalimu asiye na maadili (ukichukulia siku hizi fani imevamiwa na voda fasta) anatumia nafasi hiyo vizuri. Ukitaka urahisi lazima ulipie. Jitume mwenyewe kwenye masomo yako hakuna fataki atakayekugusa lakini ukifungua milango itaingia hewa,inzi,vumbi nk.
     
  10. N

    Njangula Senior Member

    #10
    Jun 22, 2012
    Joined: Oct 20, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yah, ni ngonjera ya kichwa maji lakini ina mashiko. Suala la jumla walimu tuna maadili tena tumeyashika sana . Tatizo hali ngumu ya kipato inafanya nishindwe kutongoza mabinti saizi yetu ambao ni matawi ya juu, hivyo tunaishia kula vya madhabahuni yaani wanafunzi. Dada zetu walimu hawatutaki walimu wenzao ila wanaruka na wenye fuba kubwa. Tuboresheeni kipato mambo yatakuwa safi.
     
  11. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Duh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 160
    Unahitaji kufanya uchunguzi,hulka ya mtu mmoja mmoja has nothing to do with profesionalism! au leo umeanza na walimu,kesho wahasibu,kesho kutwa madaktari n.k!!?
     
  13. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,767
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    mbona unazunguka? funguka usiogope ban,usiwe dhaifu...ni mwl nani kammimba dadayako?
     
Loading...