Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia mbaya ya mashoree wa kibongo facebook

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Yo Yo, Mar 26, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mie nashangaa kabisa.....yaani hawa mashoree wa kibongo hovyo kabisa kwa sasa kuna tabia mbaya sana ya wao kuweka picha zao zisizo na maadli facebook.....yaani siku hizi facebook ni sehemu ya kuanika viungo vyao hadharani.....

    Inasikitisha sana aisee.....ndio maana wanawake wa kibongo rate ya kudharaulika na kupewa majina ya kebehi na dharau ineongezeka nowadays....jirekebisheni
    [​IMG]
     
  2. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Imagine jidada kama huyo kajiachia hivyo hivyo....
     
  3. Eversmilin Gal

    Eversmilin Gal JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 5, 2012
    Messages: 783
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hiv kuvaa hivyo ndo fashion au ndo nini
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Nani huyo?
     
  5. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    moja kati ya jidada wa dar anaejua kutumia facebook
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,988
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    ndo poa hivyo mkuu unakuwa hununui mbuzi katika gunia kama zamani katika simu unatokea kwa kuvutiwa na sauti!siku hizi unathaminisha maumbile facebook kabla hujaenda kutupia!!!!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ...acha wajiachie km rules za fb zinamruhusu...huku kwetu hawapo!..
     
  8. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    For promotional use only.
     
  9. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Si wanakaribisha watalii waje bongo?

    Waache wajinafasi. Ngojea faida wafikapo watalii.
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    aiseee...ndio hawa wanaodaka wazungu??
     
  11. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Waaaoooh...!
     
  12. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Hakika huyu ni mbuzi wa maziwa.

    Huyu ni mama yetu, na haya ni maziwa yake, kaobeli awa miliki.
     
  13. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,020
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    biashara.
     
  14. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    BAGAH,
    Mimi nina comment tofauti na majority yenu mliochangia huu uzi .
    Tuchukulie Y O Y O mleta mada yeye haikuipenda hii image , ameichukulia as a pono,
    sasa ameitoaje kule ufiraunini Fcbk na kuja kui'plant huku ?
    Hii haifanani na ile mtu amwambie mtu kamwambie Baba yako " K nina" then mtu huyo akenda mwambia kweli Babaake tusi alilotumwa ! Hivi hamsikiagi msemo wa mtaani "Tusi halitumwi ?"
    Au Baba ukifumania movie za Pono (Pilau) kwenye phone ya mwanao , then ukaenda kumshataki mwanao hadi kwa Bibi yake (mama yako we Baba)
    huku ukimuonesha Bi. Mkubwa huyo hiyo mipicha ya Pilau !
    Sahihi ?
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mkuu ebu niatachie huyo mdafada kwenye PM naona chakula ya mtoto wake ipo muruuuaa sana,naona pix wameitoaa!
     
  16. cheusimangala

    cheusimangala JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 2,590
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yoyo mbona mie sion picha,au laptop yangu kimeo
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    kamchina noma, kamegoma kufungua hiyo picha....
     
  18. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hee!
    Kuna nini tena?
    Picha si tumeiona? Mbona imedisapia suddenly !
    Imiibiwa au ?
     
  19. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mh ila we konny dah
     
  20. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    huoni bado?
    [​IMG]
     
Loading...