Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia hii ya Wachina mh

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MONTESQUIEU, Mar 15, 2011.

  1. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Napenda sana chakula cha wachina but tabia yao hii inanishinda

    Nimekuwa nikienda kwenye hotel zao mara kadhaa kupata kitu roho inapenda but Karibu mara mbili sasa nimeshindwa kula chakula nilichoagiza katika hoteli za kichina kwa sababu,ya tabia ya Wachina ya kutoa kamasi na makohozi mbele yangu wakati nataka kula .
    kwa kweli nimetafakali hadi nimeshindwa kupata jibu.
    Kwa wanao wajua zaidi
    Je hii ni tabia yao au hawapendi rangi ingine iingie mahotelin kwao?
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Swagger tu hizo. Neksti taimu fanya teki awei ukalie hom kwako!
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2011
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Na kwa taarifa yako hata wakati wanakipika hiko chakula tabia yao ni hiyo hiyo so hata ukifanya take away, haisaidii.
     
  4. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    apetite kwishne!
     
  5. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kama unaweza kula vyakula vya Kichina, kamasi litaweza kukutia kichefuchefu? coz msosi tu mi natapika!!
     
  6. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina uhakika kama ni utamaduni wao au ni individual case maana nimeshakutana na waafrika, wazungu wenye tabia kama hiyo pia.
     
  7. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    me wananiuzigi wakiwa wanakala huku wanavuta sigara at the same time. hii sasa nchini kwao ndo imekithiri. km kuna mwanajamii amewahi kukaa nchini mwao zaidi ya mwaka atakuwa anafahamu. its too bad!!!!!!!!!!!!
     
  8. bona

    bona JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2011
    Joined: Nov 6, 2009
    Messages: 3,671
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    i think ni mgahawa tu ulioenda mbona mingi tu iko shwari!
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hili pia wanalifanya hata hapa
     
  10. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si kweli!
     
  11. macho_mdiliko

    macho_mdiliko JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2011
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 5,886
    Likes Received: 1,451
    Trophy Points: 280
    Huwa napita pita nchi za Asia mara kwa mwara ....Wahindi na Wachina nimefanya nao kazi sana. Mchina kutema mate/kohozi mbele ya kadamnasi si jambo la ajabu. Hata ndani ya benki ataliweka.Na Mhindi kuchafua hewa sio jambo la aibu. Mtafanya kazi chumba kimoja lakini jamaa atakuwa anaachia ushuzi wenye harufa kali sana ya zile spices zao.... inakera
     
  12. Digna37

    Digna37 JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2011
    Joined: May 17, 2010
    Messages: 807
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Ndivyo walivyo, wao wanaona ni kawaida tu sawa na kuvuta pumzi sasa mtafanyaje? Malezi hayo na utamaduni.
     
  13. pmwasyoke

    pmwasyoke JF-Expert Member

    #13
    Mar 15, 2011
    Joined: May 27, 2010
    Messages: 3,505
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 160
    Kwenye kambi zao hasa kwenye project za kujenga barabara huwa wanachota vinyesi chooni kwa ndoo na kumwagilia bustani za kabechi na mboga nyingine. Hawaelewi wengine tunapokuwa na kinyaa kula kabechi hizo.
     
  14. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hii ya wahindi nayo kali kivyake..
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    uhindini huku tushazoea hali hii...akienda kunawa kwenye sink la maji...duh unaweza kutapika kabisa...lol wahindi
     
  16. Ikimita

    Ikimita JF-Expert Member

    #16
    Mar 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2010
    Messages: 301
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Sio magahawa yote ya kichina iko hivyo inategemea uko wapi. Kama upo huko Dar naweza kuhisi mgahawa unaouongelea. Lakini mara nyingi chakula unachokuta kimepambwa sana kwenye mahoteli shika shika huwa kubwa pia. Vinginevyo jaribu teppanyaki za kijapan, chef anakuwa yuko mbele yako mnakuwa mnashauriana naye. Mtu wa kinyaa unakuwa umepata ahueni kidogo.
     
  17. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #17
    Mar 15, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    usiende TENA na uwaambia kabisa kuwa hutaki kwenda kutokana na tabia yao hii,kama kwao ni kitu cha kawaida lkn sie kwetu ni kitu kisichokuwa cha ustaarabu.waambie hapa sio China hii ni Tanzania,
    sheshee
     
  18. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #18
    Mar 15, 2011
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nimecheka saaaaaana kwa comment yako
     
  19. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu baada ya wao kupenga makamasi mbele yako, je uliwaeleza juu ya kukerwa kwako na hiyo tabia? Manake wewe kama mteja una haki ya kumweleza mhusika dukuduku lako ili aweze kuboresha huduma yake, kwa manufaa yako kiafya na ya kwake kiuchumi.
     
  20. M

    MONTESQUIEU JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 847
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kosa nililofanya nikutowaeleza, but kwa kuondoka bila kula ni ujumbe tosha
     
Loading...