Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia hii ya akina dada vipi?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RUV ACTVIST., Jan 16, 2012.

  1. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #1
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uchunguzi mdogo nilioufanya nimegundua akindada wengi wana tabia ya kuomba, hata kama wanauwezo wa kiuchumi lakin hawachi kuomba,naamaanisha kumwomba mwanaume pesa. chanzo chake nini? je uko sawa hiyo? haiwazalilishi hiyo?
    Mbaya zaidi imejengeka ktk jamii kukiwa na wapenzi basi mwanaume lazima amfinance mwanamke inakuwaje? kuna mtu humu ndani anashanga eti wako na mpenz wake two year hajamuomba kitu,manake ni lazima mtoto wa kike aombe? mi binasfi inanikela kama nini?
     
  2. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #2
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    inategemea na aina ya mpenzi uliyenaye wengine wasipoombwa hawajisikii vizuri so kila shwetani na mbuyu wake.
     
  3. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #3
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama huna kitu tulia....wenye nazo wanatamani kuombwa
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Loh, mi sipendi kuomba, ila kuna wakati tu unajisikia kumwambia mpenzi wako akununulie kitu fulani, na hili linaongeza mapenzi....ila isizidi
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,109
    Likes Received: 597
    Trophy Points: 280
    Wenye tabia hizo ni Gold diggers
     
  6. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #6
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ok,tumeacha kuomba tunaanza kukopa now...
     
  7. B'REAL

    B'REAL JF-Expert Member

    #7
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 3,040
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    feis buku umeniachaa hoiii...mi binafsi kuliko kumkopaa pesa mwanamke boraa ni mpee 2,walaa nisidai.maana hakunaa kazi ngumu kama kumdai mwanamamaa asee.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 16, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ukisikia wanaume ndo nyie sasa...endelea hivyo hivyo mkuu!
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sio wote wanaomba,na akikuomba mpenzo wako tatizo liko wapi.
     
  10. Wayne

    Wayne JF-Expert Member

    #10
    Jan 16, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 663
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nimeipenda hiyo..
     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naomba nikupe pole kwanza,
    Iko hivi unatakiwa kutimiza wajibu wako wa kumtimizia mahitaji yake no matter ana kipato au hana,
    Km anacho na hahitaji basi yy ndio akwambie,
    Inaonekana ww hutimizi wajibu ndio maana ameomba,unafikiri nani amtunze ili ww uje kumtumia?
    Ulimkuta anapendeza ndio maana ukampenda na km umempenda ni jukumu lako kumtunza tenza zaidi ya ulivomkuta kwan kupendeza kwake ndio fahari yako bro!!
    Je ukimwona anapendeza sana kwa vitu vya thaman ile hali humpi hela na unajua ana kipato kidogo utaridhika?

    Kitunze kidumu acha kulalamika tena shukuru mungu anakuomba,kuna wenye pesa zao huko wanatafuta wa kumzimpa,
    Timiza wajibu wako kwan hata walioowa wake wenye pesa still huwa wanaacha kodi ya meza.
     
  12. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hahahahah,
    Mamito umenichekeshaje!!!
    Hope ni malengo ya 2012 lol!
     
  13. aikaruwa1983

    aikaruwa1983 JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 744
    Trophy Points: 280
    si kweli watu "hawaombani"......!!!! ttz ni hh avator yangu hapo!!!!!!!
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Kuhudumia hamtaki ila mkiona wanapendeza mnaingiwa wivu na kuanza kuhoji! Mnajielewa lakini nyie???
     
  15. ram

    ram JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Usione vimeelea vimeundwa! Katika hali ya kawaida hata mkiwa katika ndoa haijalishi mwanamke ana kipato au la! ni wajibu wa mwanaume kumtimizia mahitaji mke/mpenzi wake. Hata biblia imeagiza hivyo, "Enyi Waume wapendeni wake zenu......." Kumpenda ni pamoja na kumtimizia mahitaji yake ya kimwili.

    Lakini pia mwanamke kumuomba mzpenzi wake hela au chochote sidhani kama kuna ubaya binafsi naona ndo penzi linanoga kwasababu mwanamke atakuwa commited kwa mpenzi wake kwa sababu mwanaume anamjali kwa huduma kubwa na ndogondogo
     
  16. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2012
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    baelezee bakuelewe mwaya!!
     
  17. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ombeni nanyi mtapewa mkuu.kumbuka aombae hupewa
     
  18. ram

    ram JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,715
    Likes Received: 407
    Trophy Points: 180
    Unajua FB wanaume wengi sana wanakimbia majukumu yao, anataka amtumie tu mwanamke akiombwa kitu hataki sasa kuna mapenzi hapo, Adam aliambiwa hivi atakula kwa jasho lakini Hawa aliambiwa hivi utazaa kwa uchungu basi! Acheni uchoyo hudumieni wake zenu na wapenzi wenu. Kwako Mleta mada haijalishi mkeo/mpenzi wako ana kipato ni wajibu wako kumhudumia unless mmepatana vinginevyo, upo?
     
  19. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 449
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Nani aliyesema mwanamke atunzwe na mwanaume kwa kugalimiwa? Huyu mwanume yeye anatunzwa na nani? Si kila mmoja ajitunze mwenyewe? Kwani hii haki sawa majukumu kwa wote tafsiri yake nini?
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 16, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    mwanaume atunzwe na nani??!!!! Bila mkeo wewe ungekuwa unanawili na kuachia tabasamu mpaka single ladies wanakumezea mate?? Bila mpenzi wako we gheto lako ungekuwa unakaribisha watu(though this is a favour)?? Hivi hujajua tu.....eeh?? When it comes to the ground, who plays a tough role if not her?? And, what do you expect when you tape that 'kikalagosi chekundu' babaa?? Or do you possess the red sea so that she can help pass across?? Huh........curious!!! Jaribu kuwauliza wazee unaokaa nao watakujibu vizuri sana!!
     
Loading...