Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia Hii MH!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by PetCash, Oct 30, 2012.

  1. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Tulikuwa tumekaa sehemu na rafiki zangu baada ya lunch ambayo ilitanguliwa na kazi nzito toka asubuhi. Basi tuliona ni vyema kupumzika kidogo kabla ya kurudi kazini.
    Basi watu wakanzisha stori hizi na zile.
    Mara mmoja wetu akaropoka jinsi akichoka inavyokuwa shida ucku wakati kalala na wife...akigusia kwamba wife anamdai(if u know what it means) kama alimkopesha vile...
    Basi tukacheka yakaisha.

    Sasa kuna siku mimi, mke wangu na jamaa na mke wake tulikuwa harusini pamoja....Sasa kila nikimuangalia mkewe na kupata picha ya jinsi anavyomdai jamaa, najikuta nacheka mwenyewe mpaka wenzngu wananishangaa!

    Jamani wanandoa wenzangu, Its very unfair for you to announce to others about your sex life....
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    ok sawa....hatutaadisia tena..........
     
  3. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Its kind of cool kumwagia mpenzio sifa katika kutamba wa nani zaidi!!!!!!!!!!!!! Ila sifa zikizidi inabidi uchukue tahadhari ohoooooooooo! Hawakawii kukufanyia substitution na kujimilikisha wao!!!!!!! We si umetuita haya tumekuja jumlaaaaaaa! Mi for INSURANCE PURPOSES NATANGAZAGA KWA MASHOSTI HAKUNA MWANAUME BAHILI KAMA MCHAGA YULEEE!!!!!!!!! NASISITIZA HATA YA LOSHENI SIPEWI!!!!!! Basi wanashtukaje na kutoka baruuuuuuu. Kweli bahili hapati mke! lol! Taratibuuuuuuuu najilia vyangu bila ushindani!!!!!! Najua hata akiwataka yeye watamtoa baruuuuuuu! Bahili amtake nani?!!!!! Mjini mipango!!!!!!!!
     
  4. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Exactly, sio heshima kabisa kuzungumzia masuala ya unyumba kwenye makundi ya marafiki yenu.
     
  5. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    hivi shosti lazima mwanaume akupe hela? kama hana?
     
  6. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sijawai au sijui kama wanaume huwa wanasimuliana kuhusu wake au wapenzi wao
    but wanawake ndo zetu kwa kweli sijui huwa tunawashwa nini,yaani huko fb kuna magroup kibao ya wanawake .story nyingi ni za waume zao...ooh mume wangu jamani akikukiss??????? oooh mume wangu kanipa laki ya saluni??? mume wangu hapendi kulala chini???????? puuu blah blah kibao
    yaani ndivo tulivo hapa hata mimi natamani kuwasimulia ni vile tu yupo humu
    kama kuna mwanamke hahjawai kusimulia sifa flani flani za mume/mpenzi wake kwa mashost zake aseme hapa...hakunaga!
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,571
    Likes Received: 679
    Trophy Points: 280
    Wakati mlipokutana kwenye hiyo harusi kisha ukawa unamwangalia huyo mke wa jamaa yako, Nadhani picha iliyokwenda kwenye kichwa chako, ni jinsi mwanamke huyo anavyokuwa mkali pale anapodai haki yake na huenda uliwaza jinsi kwenye miti mingi kusivyo na wajenzi..........
    Hebu fikiria kama mwanamke huyo angekuwa ameolewa na Mzee mwenzangu ODM Asprin ..................LOL
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Bora muambiane ukweli....

    huo ni ugonjwa wenu wa kitaifa......
     
  9. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Hukuwa unacheka bali ulikuwa unatamani ukammalizie shida zake maana hazipati ipasavyo.
     
  10. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Kama hana huyo lazima awe mbali na mimi MITA 700 JUU YA UKANDA WA BAHARI!!!!! Khaaaaaaaa! Sijaja mjini kufanya kazi ya kupaka rangi majogooo!!!!! Mtaji wa masikini ni nguvu zake menyewe!!!!!! Ohooooo!
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ihihiiii aisee!pesa zipo tu LARA1 hata wewe mwenyewe unaweza kuzitafuta bwana...mimi moyo wangu haujui kumpendea mtu pesa ingawaje napenda sana mizinga but kama hana as long nampenda na yeye anipende kiukweli lakini mi hapo poa tu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #12
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 14,800
    Likes Received: 5,338
    Trophy Points: 280
    Hongera sana smile!!!!!!!!! Mi mtu akiwa hanipi mbesa nahisi kama NATUMIKA BUREEEE hivi! Nahisi kuna mtu anampendaaa ndo anampa pesa alafu mimi ananichukulia design flani KAZI YA NJE/PART TIME!!!!!!!! Yaani nakuwa na mashaka mazito juu yake!!!!!!!!!! Sijui kwa nini? Tatizo watu hawaaminiki.
     
  13. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #13
    Oct 30, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kumbe sipendwi eeeh...sasa utafanyeje akupe?
     
  14. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #14
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    YAH! Kwa kweli inabidi muache kabisa...
    Sijui utajisikiaje unapokaa na mumeo akiwa na mashemeji zako unajua kwamba wanakujua jinsi ulivyo 'intimately' kwa kweli heshima ya ushemeji inashuka!
     
  15. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #15
    Oct 30, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    I think we all know pesa huja na kuondoka...
    If you keep your heart in money then it is prone to be broken from time to time.
     
  16. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #16
    Oct 30, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,667
    Likes Received: 541
    Trophy Points: 280
    Ingekua mtu kila anapozini anatoa episode wengine mngekua episode ya 2000 kwa mwaka huu.
     
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Oct 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    nani kasema?
    Mie ndo naita mashosti hapa niwaadithie
     
  18. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #18
    Oct 30, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    weee.....shauri yako......utasutwa na PetCash.......mi simo....
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...