Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia hii kwa Wanaume

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ram, Nov 21, 2011.

  1. ram

    ram JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 5,694
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Hii tabia inanikera sana, unakuta ni mkaka au mwanaume mnafahamiana pengine mnaishi eneo moja au manafanya kazi sehemu moja au ofisi zenu ziko jirani au vyovyote vile, mnazoeana na mnakuwa marafiki wa kawaida tu, kumbe nyuma ya pazia mkaka ameshakupenda, siku ya siku anajitoa kimasomaso anakuambia kwamba anakupenda na anataka muwe pamoja, unamjibu vizuri tu kwamba haiwezekani na unampa na sababu kwanini hamwezi kuwa pamoja ktk mahusiano, mwingine si ajabu hata mpenzi/mume wako anakuwa anamfahamu kabisa lakini anakwambia anakupenda anahitaji kamapani yako. Baada ya kumkatalia sasa, unaona mabadiliko kwa mkaka, yale mazoea yaliyokuwepo awali huyaoni tena, hata ukimsalimia haitikii salamu yako, kifupi anakuchukia anakununia, sasa najiuliza kukukataa ndo sababu ya kunichukia na kuninunia? Mbona awali tulikuwa tunaongea vizuri tu iweje baada ya kunitongoza nikakataa unanikasirikia? Mnanikera........
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hakujua kua utakuja kumpa cha uso....!:director:
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    cha uso kinauma mbaya
    Sasa akusalimie tena wa nini wakati alichokuwa anataka hakiwezekani
     
  4. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini inakukera??
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    :behindsofa: watching

     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :peep:
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,155
    Likes Received: 4,678
    Trophy Points: 280
    Nimekuja hapa kumsalimu rafiki yangu ram.

    Na kumpa pole kwa kutongozwa na rafiki yake.
     
  8. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,288
    Likes Received: 3,062
    Trophy Points: 280
    ukiona hivyo ujue hajakua huyo mwanaume, utoto bado unamsumbua
     
  9. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,768
    Likes Received: 327
    Trophy Points: 180
    hahahahahah...hii kweli ni nomaaa
    unajua hao jamaa ni wale ambao they not true to themselves...ndio maana mie naonaga bora usemaga mapema shida yako sio kujidai unataka urafi tuu kumbe unalako jambo...be strait forward na sema kuwa wataka more than frendship.

    pili hi hivi huyo jamaa kununa au kukuchukia ni kutokana na kwamba anaona amepoteza muda mwingi lakini ukweli ni kwamba he is all to blame...angekwambia mapema tuu asingefika huko.
    pamoja na hayo lakini kuna tatizo moja...wanawake wengi ukisema from the begining kuwa unamtaka..basi ndio umempeperusha. sasa ndio maana wengi wanaresolt to pretending kutaka frendship
     
  10. m

    mpungara Member

    #10
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    Wee mdada ukikutana na mwanaume wa dizaini hiyo basi,ujuwe kuwa huyo mwanaume hajuwi hata kutongoza kwani mwanamke halisi hatongozwi na kukubali kwa siku moja tu.ukiona mwanamke kakukubalia siku hiyo hiyo basi huyo ni changu,yuko after money(biziness zaidi)
     
  11. Prishaz

    Prishaz JF-Expert Member

    #11
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 18, 2011
    Messages: 1,568
    Likes Received: 502
    Trophy Points: 280
    kumbe chauso kinakera eee? Lakini huo ni ushamba na kupungukiwa uelewa
     
  12. olele

    olele JF-Expert Member

    #12
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 60
    Hakuwa na shda na "urafki wa kawaida" lkn hata hvyo sio mstaarabu japo pia kukataliwa kunauma.
     
  13. kashengo

    kashengo JF-Expert Member

    #13
    Nov 21, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 2,514
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Kibuti kinaboa! Mtu mzima umejikoki uko na njozi kibao kwa binti au mwanamke ushamzoea unaingiza vokali tu unalipuliwa! Aibu tehe tehe tehe...na urafiki uishe tu sitakuwa na raha...na log in
     
  14. D

    Dotowangu JF-Expert Member

    #14
    Nov 21, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hamna faida... Urafiki kati ya mwanamke na mwanaume ulishawai kuona wapi??? We mwenyewe mume wako au mpenzi wako sio rafiki yako..
     
  15. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #15
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi sijui labda, wewe ulitaka kuendelea kuwa rafiki yake? basi kuna kitu umependa kwake na kama na yeye ataendelea na wewe nawe utakuja kumtongoza. Kama hujampenda au umempa sababu zako hajakuelewa wa nini huyo tena? Hahahaha unalialia kumpoteza wewe au unakumbuka viofa ofa alivyokuwa anakupa?
     
  16. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #16
    Nov 21, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mimi na wasi wasi aliyepigwa chauso ni huyu dada, maana imemuuma alizani jamaa atang'ang'ania kidogo ili akubari jamaa akaishia zake moja kwa moja sasa anamlilia. Wengine huwa ni mbinu ya kukufukuza anakutongoiza siku ambayo anajua uko vibaya kimudi ukimkatalia ndo njia ya kutokea hakusalimii tena ng'ooo
     
  17. shizukan

    shizukan JF-Expert Member

    #17
    Nov 21, 2011
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 1,159
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Kinachokufanya ukereke ni tabia yako mbaya. Mi naona ulikuwa unamtania tu uliposema humtaki, ukitaraji kumkubali kama angesisitiza ndio maana unakereka kwa kutojua hatarudi tena. Otherwise, mtu mkora kama huyo akikununia hupati hasara yoyote
     
  18. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #18
    Nov 21, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We umempa za uso, tupo tofauti ktk kuhimili vibuti hiyo ndio style yake :bolt::bolt::bolt:
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Nov 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hehehehe! Yashanikuta hayo mara nyingi. Akichuna na wewe chuna tu. Kwanza hakupunguzii chochote.
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Nov 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,244
    Trophy Points: 280
    kujitoa kimasomaso sio????

    na mimi nataka kujitoa kimasokimaso kwa ko leo..lol
     
Loading...