Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia hii haipendezi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MAUBIG, May 4, 2012.

  1. MAUBIG

    MAUBIG JF-Expert Member

    #1
    May 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 758
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Kuna baadhi ya wadau wa JF kwenye jukwaa letu la Kazi na tenda, wanakuwa kama wametumwa na shetani, ukiandika post yako wao kazi yao ni kuandika utumbo na kukatisha watu tamaa.

    kwa mfano mtu anaandika baada ya kazi kutangazwa salary ni 200,000 anaanza kukandia, kamshahara gan, aaah watu tuna mihela, please tuachiani sie tusio na kazi tuombe we kama uayo usikandie, kwani mwataka tukaibe mtuchome moto
     
  2. yaser

    yaser JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 1,337
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    by the way binadamu hatuko sawa na hata vipato vyetu haviwezi kufanana.we km unapokea mamilion haimaanishi wote tupokee hyo hyo.haya maneno yanasababisha vijana nowdays wanajifanya expensive sana.
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Malalamiko yako ni ya kweli kabisa ila nadhani watoto ni wengi huku JF siku hizi.
     
  4. R

    RONALDO Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kweli cyo mpango cuz tukiwa wote 2napokea hizo milion nani atakuwa boss cz wote 2takuwa tunapokea milioni
     
  5. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Pole sana hatufanani wote hata vidole havilingani kuwa mpole na mvumilivu
     
  6. k

    kwetup Member

    #6
    May 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Viumbe wengine ni wa ajabu sana wameumbwa kupondea sana,we kama una kazi nzuri yenye mshahara mkubwa ni yako na inasaidia familia yako na haina msaada wowote kwangu.Wanachotakiwa kutambua ni kwamba hata mbuyu ulianza kama mchicha.Ishaalah one day yes
     
  7. Pelham 1

    Pelham 1 JF-Expert Member

    #7
    May 9, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 513
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mi nawaunga wote mkono mliochangia mada,Nadhani ni suala la ulimbukeni wa pesa maana majivuno ya alienazo yanamuhusu nn asienazo wakati huna msaada wowote kwake, Ukiheshimu pesa itakuheshimu, Bado watoto Wakikua wataachaaa..
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    May 9, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    hata siyo watoto, wengi ni watu wazima...labda useme waliruka stage
     
  9. L'AMOUR

    L'AMOUR Senior Member

    #9
    May 9, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni kweli kuna haja ya kupunguza watoto humu maana zamani watu walikuwa wanaongea mambo ya maana hata hoja kutoka mataifa mengine tulikuwa tunazipata hapa lakini kwa sasa watoto ni wengi na wanaongea mambo ambayo hayatujengi kama great thinkers
     
  10. m

    manasa Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tel them au ndo watoto wa mafisadi
     
Loading...