Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia chafu ya TBC

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by snochet, Apr 21, 2012.

  1. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    leo muda wa saa 5 kasoro 10,chanel ya TBC1,wamekata matangazo maksudi ili tusione hotuba ya mh.zitto kabwe na hili jambo linatokea mara kwa mara.mnaonaje kuhusu hili?ni nani anahusika kukata matangazo ya bungeni?na hii sio mara ya kwanza ,hata juzi kati siku anaapishwa Joshua nassari walizuia sauti ili tusisikie alivyokuwa akishangiliwa.jamani wanaJF,tufanyeje kuhusu hili?hii TBC si ya kodi zetu?
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    TBC=CCM. Inatakiwa ipelekwe hoja binafsi bungeni kuhusu CCM kuimiliki TBC indirect.
     
  3. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ndio,wabunge wa CDM watakuwa hawalitambui hili,wenye links nao wawajulishe
     
  4. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Politiks za Bongo bana! Kweli hii tabia ina bore sana.
     
  5. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Comrade TBC ni mzigo mzito kwa watanzania tena unaokera,kwa mtini tujifunze,
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Mimi naangalia TBC chanel 143 kupitia DSTV na hamna saa matangazo yamekatika. Labda tatizo litkuwa la antena yako au king'amuz chako
     
  7. Mkiliman

    Mkiliman JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 943
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Naona dawa ni kutia virus ktk computers za TBC1 ili kuwalostisha wara kwa mara ili wapotee kabisa, vinginevyo wajanja wanaweza kuwapata wadada/kakas wanaofanya kazi hapo then kutumia nafasi ya kujua TBC1 na hatimaye to bring it to ZERO start.

    Maoni yangu.
     
  8. kichwat

    kichwat JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 1,814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    kweli kabisa. TBC wamekuja na kamtindo ka kuminya sauti wakati kitu HOT kinazungumzwa. Mnyika na Sanya wamefanyiwa hivyo.
     
  9. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 6,908
    Likes Received: 328
    Trophy Points: 180
    Nadhani kwa wale wanaotumia antenna peke yake bila ya king'amuzi ndo wamepata tatizo hilo.. Kwa wanaotumia ving'amuzi wanaendelea kuona vizuri kabisa..
     
  10. F

    Froida JF-Expert Member

    #10
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Magazeti siku hizi wanasoma Uhuru,Mzalendo,Zanzibar leo Habari leo then kwisha kazi
     
  11. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    au tuandae maandamano dhidi ya TBC tunajipanga watu wa dsm tunatembea hata km2 tu,tunaita press,au tufanya ka-movement flani hivi
     
  12. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #12
    Apr 21, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Kweli nimeamini upo kazini!hata hili hutaki kukubali?
     
  13. T

    Tenths Member

    #13
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 80
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Mimi naangalia pia, matangazo yanakatikakatika sana. Kweli TBC1 Wanabore sana.
     
  14. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #14
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,686
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    Suala ni mfumo kandamizi wa hawa watu wa uhasama wa taifa,wao ndio wanaratibu matangazo yote haya wako kila sehemu hapo dodoma kazi yao ndio hiyo wakimuamuru lolote msimamizi wa matangazo basi hana ubishi nalo.halafu kuna kitu kingine cha kujiuliza kwamba inakuwaje ITV hawajihusishi kabisa na matangazo haya? Na je hatuna wazalendo wengine nchini wasionufaika na hi mifumo mibovu nchini ili wawekeze kwenye hii tasnia ya Haabari ili wananchi tupatew haki yetu ya msingi?
     
  15. ossy

    ossy JF-Expert Member

    #15
    Apr 21, 2012
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 866
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    tunawashauri ccm waisajili tbc kama shirika lao la chama tujue moja.over
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Apr 21, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa jamaa ipo siku watakumbana na Nguvu ya Umma kama ilivyo kwa Marine Hasan marine siku ya uzinduzi wa Kampeni 2010.

    Hawa jamaa wanafanya kazi kwa maslahi ya wakoloni na Mafisadi wa nchi yetu.

    Can you imagine wanaonyesha filamu badala matukio muhimu kwa jamii.

    Mfano ile Meli ya ZNZ imezama wao wanaonyesha Taarab na mikanda ya Kizungu wakati watu tunataka kujua hatima ya waTZ wenzetu.

    Siku ya Uchaguzi Arumeru badala ya kutuonyesha wao wana sakata rumba na kukata Viuno.

    Pongezi kwa StarTV at least 70%, na ITV at least 40% ya kuwaridhisha watZ.
     
  17. B

    Bwana Member

    #17
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 17, 2009
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Jamani nakiri tbc huwa wana mapungufu sometimes lakini leo toka bunge limeanza saa 3 asubuhi naangalia na bado naangali mpaka muda huu sijaona mahali mawasiliano yamekatika. Nakushangaa. Kuna mtu juu kasema anaangalia kupitia dstv mimi binafsi natumia dish la kawaida na wala mawasiliano hayajakatika.
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    Apr 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Thanx mkuu na wewe kwa kuliona hili.
     
  19. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #19
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,110
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Mie natumia king'amuzi(Digitareee) fresh matangazo ya TBC1 hayajakata labda Antenareee yake kimeo au Matangazo ya Analogaree yalikata.
     
  20. m

    moshial Member

    #20
    Apr 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    TBC ni mali ya CCCCCCCMMMMMMMMMMMM
     
Loading...