Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabia ama Kitu gani unakivumilia kwenye mahusiano yako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Penelope, Oct 19, 2012.

  1. Penelope

    Penelope JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 330
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hakuna mtu aliekamilika hata kidogo,hata mwanamke awe mzuri kiasi gani ama mwanaume awe mzuri lazima kutakua na kasoro kwenye tabia ama mambo anayoyafanya yanakukera na bado unavumilia,,Hasa kwenye Ndoa ndo balaa,mtu anachoka ama anakerwa na tabia ya mwenzake mpaka anatamani mwenzake asafiri kwa mda ama hata asimuone hapo nyumbani mda mrefu.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Present but not available
     
  3. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,102
    Trophy Points: 280
    huwezi kusema unavumilia hiki na hiki, yakikukuta ndo unajua nini waweza meza nini huwezi
     
  4. Mzalendo wa ukweli

    Mzalendo wa ukweli JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    Duh ni kweli hakuna aliyekamilika hata mmoja na kila uhusiano una changamoto zake za kutosha.ninavumilia mengi tu kwa kweli na mengine si ya kusema,unaweza ukakuta mwenzio ni mkali kama pilipili na sometimes inabidi ushuke ili mambo yaende.tofauti ktk mahusiano ni lazima ziwepo coz of different historical background na ni lazima sometimes to agree to disagree on some matters.
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    wanaume tunavumilia meengi tu lol
     
  6. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,244
    Trophy Points: 280
    Hamtukuti sie! On a serious note, isingekuwa maadili ya kidini ningewaza ulesbian kabisa! Mpphhheeewww!
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    he he he he, KingL afunguka.

     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280

    duh :crazy::crazy:
     
  9. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 240
    Trophy Points: 160
    Acha tu.... ukishaona mwanamke eti anaanza tabia ooh, nachukia ndoa yangu, sina raha natamani japo nisafiri kidogo , kwa asilimia 90%, amepata mwanaume na soon utasikia anagawa nje...
     
  10. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    orodhesha na sisi tu orodheshe ili tuweze ku rank.
     
  11. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,309
    Trophy Points: 280
    1.kutumia pesa vibaya
    hesabu idadi ya mikoba,viatu,nywele na kadhalika

    2.kushindana

    3.wivu kwa kila mtu, wanawake woote wanaokutana na mumeo

    4.mdomo ,mdomo na gubu

    5 umbea na kuwa busy na yasiyowahusu

    6.mengi tu
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    kwani mie sifanyi kazi? sistahili kujipenda kwa kuvaa vizuri nipendeze?
    hebu angalia
    tunavaumilia ulevi wa kupindukia...

    ufujaji wa hela hasa kwenye ulevi na nyumba ndogo.......

    ubabe usiokuwa na sababu..........
    ukatili wa kibaba
    kukojoa kitandani
    kutapika vitandani
    kurudi usiku wa manane
    uvivu has kwenye kazi za ndani
    n.k
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmhhh, hapa pamechafuka kama kariakoo
     
  14. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,896
    Likes Received: 1,542
    Trophy Points: 280
    Wanaume tunavumilia mengi. Natalia njoo huku mama uwaambie hawa wadada wa "kiswahili" waishije!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,679
    Likes Received: 555
    Trophy Points: 280
    Mimi ninavyojua....Makosa yasivumilika ktk mahusiano 1.WIVU 2.USALITI vingine vinavumilika kwa sababu maalumu.
     
  16. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #16
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    safi sana bora umeyasema na sio hayo tu, yapo mengi kibaooo
     
  17. M

    MADIDINGWA Senior Member

    #17
    Oct 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0

    safi sana, na sio hayo tu yapo kibaoo,mengine ni aibu hata kuyaandika humu mmmh!
     
  18. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #18
    Oct 20, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye red hatari kweli kweli ipo hii lakini?
     
  19. idete

    idete Member

    #19
    Oct 20, 2012
    Joined: Apr 8, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    navumilia vingi sana:-
    wife kunichezea filamu za kizamani(usaliti)
    kwamba yeye ndio anajari sana familia(mimi nikiwa natafuta pesa)
    kwamba yeye ndio anajua kuudhika sana zaidi yng(sababu sina mpango wa kutia magumi)
    kunijaribu kwa vitu wakati mgumu,
    kutishia kuachana nami(wakati n wanandoa)
    kuona vyake kwanza,vyako baadae.
    uvumilivu nautumia sana ndani ya ndoa yangu.
     
  20. Catherine

    Catherine JF-Expert Member

    #20
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 1,264
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mi navumilia raha na utamu, zimekuwa nyingi hadi kero.
     
Loading...