Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tabata fan page in facebook

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Tabata Dsm, May 19, 2012.

  1. T

    Tabata Dsm Member

    #1
    May 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    KWA WAKAZI WA TABATA NOW TUNA FAN PAGE YETU KWENYE FACEBOOK, INAITWA (Tabata,Dar es salaam) profile picture yake ni kapicha ka sungura wa pinky.......CYO MBAYA UKIJIUNGA NA PAGE YAKO YA MAKAZI, asanteni & mnakaribishwa
     
  2. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    we unaishi tabata ipi?

    Tbt kwa wala bata.
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,771
    Likes Received: 607
    Trophy Points: 280
    ukishajiunga so what?
     
  4. by default

    by default JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tabata njia ya mafuriko kule majanga tu
     
  5. T

    Tabata Dsm Member

    #5
    May 19, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzuri wa jamii forum, hata uki comment point watu watakuponda....
     
  6. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    NitaLIKE kama utanilipa,mana si kazi ndogo kuwa fan
     
  7. ma2mbo

    ma2mbo JF-Expert Member

    #7
    May 19, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 699
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    ha ha ha!kule kwa watu wazito sana..ni bata kwenda mbele.bata kuanzia wallet bata zinaenda nyantare bata zinaamia Viena pub bata kwa mfojo bata tu kule segerea mpaka kimanga.
     
Loading...