Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAB: Marufuku kuonyesha habari za Africa mashariki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rosemarie, May 30, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    May 30, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hongera sana JF
    Jana tuliingia jengo la TBC na kupata habari njema kwa wana JF,baada ya uongozi wa TBC kupata taarifa kutoka JF kuwa Tanzania inatangaza habari za Africa Mashariki kwenye Taarifa habari zake wakati Wakenya na Waganda hawafanyi hivyo walichukua hatua mara moja,mkuu mmoja alisikika akisema yote ya nini haya ni upuuzi mtupu,toa hizo taarifa za kipuuzi kwenye Tv yetu,kwa kweli JF ni kioo japo hawataki kukubali
     
  2. h

    hans79 JF-Expert Member

    #2
    May 30, 2012
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 3,803
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Humu wapo wenye hekima bora, jambo lolote la maana hujadiliwa kwa kina.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    May 30, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,216
    Likes Received: 2,423
    Trophy Points: 280
    Ni sawa kabisa...
     
  4. m

    maliyamungu JF-Expert Member

    #4
    May 30, 2012
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 445
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    jamani mi naishi kenya ni keli kabisa kuanzia citizen tv kbc ktn hakuna habari za tanzania jamaa wanatuonaga mafala sana kuna siku nilikuwa na mkenya mmoja kaniuliza hivi raisi wenu anajua kingereza kweli... just imagine guys....
     
Loading...