Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi za euckenforde hatarini kufungwa.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by MsakaGamba, May 29, 2012.

  1. MsakaGamba

    MsakaGamba JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 392
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Taasisi za eucknforde zilizopo jijini Tanga zipo hatarini kufungwa kutokana na ukata mkubwa unao zikabili. Huu ni mwezi wa tatu sasa wakufunzi wanao fundisha chuo cha ualimu kwenye taasis hizo hawajalipwa mishahara huku makao makuu ya jengo hilo yakiwa yamekatwa umeme na jenereta ku-operate eneo la ofisi tu.
     
  2. f

    franktemu123 JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 504
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 60
    Kama habari hii ni ya kweli nitamshangaa mmliki wa shule/taasisi ya Eckenforde kushindwa kuenedsha taasisi ya Elimu kama zile maana tatizo si kukosa wanafunzi bali nafikiri ni kukosa uongozi mzuri huenda yeye anapenda vitu cheap so hata uongozi aliuajiri pengine ni cheap as well. Lawama nyingine nitazipeleka TCU wao wanatoa vibali vyuo vikuu vianzishwe kama uyoga bila kuzingatia uwezo wa Taasisi kifedha, wanataaluma/wafanyakazi waendeshaji wenye sifa, Majengo(kumbi za Mihadhara, Seminar Rooms, Science/Computer labs,na vyanzo vingine vya mapato ukiacha ada toka Bodi ya Mikopo na ile ada inayotoka kwqa wanafunzi/wazazi/walezi. TCU hawajui majukumu yao wamebaki kuhudhuria Maonyesho ndani na nje ya nchi na kutoa PRESS RELEASE lakini utendaji Mbovu. Nimechek Katibu Mtendaji kwa sasa ni Prof. Mchome daah huyu jamaa ndoa yenyewe ilimshinda, pale Faculty of Law(UDSM) palimshinda ataweza taasisi kubwa kama TCU?jamani hivi vyeo msitoe kama njugu wapeni watu wenye uwezo. ikiwezekana Tangazeni kwenye vyombo vya kimataifa ili Maprofesa wenye uwezo waendeshe TCU kwa faida ya Vyuo/wanafunzi na taifa kwa ujumla. Angalau Prof. mayunga Nkunya (sasa yupo IUCEA, Uganda)alianzisha hii Central Admission System (CAS) je huyu Mchome ana lipi la kujivunia?
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    duuu hii kazi kweli kweli..
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,754
    Likes Received: 4,500
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa mpwa
     
  5. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sishangai, katika kuhanja kwangu kote sijawahi kukutana na product yeyote iliyozalishwa na Eckenforde na tokea enzi hizo hizo taasisi(shule ya secondari na Chuo) zinapiga kazi, sijui wahitimu wake wanaajiriwaga wapi
     
  6. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Magamba-wikipedia,the free encyclopedia
     
Loading...