Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ya Uislam Dar walaani Uamsho wa Zanzibar

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mshikachuma, May 31, 2012.

  1. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #1
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mwenyekiti wa taasisi ya kiislam Dar bwana Sadiki Kotikoti na wajumbe wenzake wamelaani vitendo vya wanauamsho wa Zanzibar na wamesema UAMSHO hawana tofauti na Alshabaab au al-qaeda.

    Pia ameiomba serikali iwachukulie hatua kali sana za kinidhamu.

    Source: ITV Habari saa mbili usiku leo
     
  2. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #2
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Pia aliendelea kwa kusema hata makundi ya kigaidi ya Al-qaeda,Boko haramu na Alshaabab walianza
    hivihivi kama hawa Uamusho wa Zanzibar
     
  3. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #3
    May 31, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I like this!
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    May 31, 2012
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,505
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Wanafiki hao. Wanatafuta umaarufu, na wao ni walewale
     
  5. s

    sverige JF-Expert Member

    #5
    May 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    ukisikia waislam wanafiki ndio hawa sasa
     
  6. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #6
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hamna mkuu! jamaa wameongea kwa hisia kali sana....nafikiri wako siliasi kabisa
     
  7. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #7
    May 31, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Hivi tatizo ni uislamu au uzanzibar jamani
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    May 31, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Mnajikosha eeh....hata shain nae mmemlazimisha kutoa tamko...ukimuangalia usoni hakuendani na anachokisema...
     
  9. H

    HAKUNA Senior Member

    #9
    May 31, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa lao moja; tatizo wamepandiza chuki kwa waumini wao kwa muda mrefu bila kufahamu madhara yake yatakuwa nini?.

    Viongozi wengi wa kiislamu wamekuwa wakifundisha waumini wao kwamba; matatizo na shida walizonazo (kutokupata elimu, ajira n.k) yanatokana na mfumo UKRISTO unaotumika katika serikali ya nchi hii.

    Kwa miaka mingi waliacha kusisitiza waumini wao kujikomboa kwa kusoma na mambo mengine ya msingi ambayo yangeweza kuwaletea maendeleo, badala yake waliendelea kuhubiri chuki. Movement nyingi huanzia msikitini, kuna nini...?
     
  10. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #10
    May 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,433
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    Wafanye nini ili nyie watu mu-appreciate?? This is too much bana, khaa!!
     
  11. MachoMakavu

    MachoMakavu JF-Expert Member

    #11
    May 31, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Way to go!

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  12. u

    utantambua JF-Expert Member

    #12
    May 31, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kaongea maneno yenye ujumbe mzito sana. Kwamba kwanini makanisa yachomwe ilhali si taasisi za kiserikali ama kisiasa? Pia akaongeza kanisa visiwani lipo siku nyingi tu kabla ya muungano toka miaka ya 1870 hivi.

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  13. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #13
    May 31, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,342
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    lao moja makanisa yamechomwa 23 hakuna mtu alieye kamatwa nikisema kuna mkono wa serekali nimekosea.
     
  14. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #14
    May 31, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Hii ndiyo kazi ya ZOKA – yule shushu wa Usalama wa taifa na wenzake, kununua wanaojiita masheikh na kubweka kwa maslahi yao binafsi.

    Bahati mbaya sana ni kuwa hawa wanaotumwa; na Zoka anayetuma, hawajipi hata muda kidogo wa kufikiri faida na athari ya hicho wanachotaka kukifanya. Ndiyo maana, yule Dk. Slaa (dk wa ukweli) alisema zamani, "Usalama wa taifa umelishabinafisishwa kwa mafisadi kitambo kirefu."

    Hivi kauli ya mashekh hao itasaidia nini kurudisha nyuma harakati za UAMSHO unaoungwa mkono na jamii kubwa ya raia wa Zanzibar? Mimi naona kauli hiyo, inazidi kuingiza nchi kwenye chuki kati ya Bara na Zanzibar.

    Madai ya Wazanzibari ni kwamba nchi yao inanyonywa na Bara na inaendeshwa kutoka Bara. Sasa kauli ya bara kutaka serikali idhibiti kundi hili ikitekelezwa, itakuwa inathibitisha madai yao hayo.

    Kama usalama wa taifa ungekuwa upo imara kama zamani, wangewatafuta masheikh kutoka Zanzibar, tena wanaoheshima kukemea UAMSHO. Kutumia masheikh wa Bara ni sawa na kutaka kuikemea Iran, wakati wewe ni Mmarekeani. Hakuna atakayekusikiliza.

    Mimi naamini masheikh wa bara wamepotoka na muda si mrefu hili litajibiwa kwa nguvu na uamsho. Tusubiri.

     
  15. z

    zanzibar huru Senior Member

    #15
    May 31, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 184
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sasa ZOKA anahusika vipi na haya jamani?

    sidhani kama ana muda wa kujihusisha na haya mambo ya maji machafu

    Hapa kuna kila mkono wa CCM na NAPE
     
  16. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #16
    May 31, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Alqaeda na Alshaabab ni makundi matakatifu yanayopambana dhidi ya mfumo kristo duniani na wanapata thwawabu kwa kutekeleza kazi ya allah
     
  17. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #17
    May 31, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Watanzania jifunzeni kutobebwa na Propaganda nyepesi, Mmesahau mlivyoletewa Babu wa Loliondo mkasahau kujadili uhalali wa matokeo ya 2010!

    Hoja ilikuwa kupinga Muungano tena hawa jamaa wanahoja nzito kwanini hawaruhusiwi kujadili mfumo wa muungano?

    Kwa kuwa serikali haina majibu imetumia vijana kuchoma Makanisa ili ipate sababu ya kuifungia jumuia hii iliyoanza kushika nafasi ya CUF visiwan!

    Hii serikali ilipofika ipo tayari iwapiganishe ili mradi isalie madarakani, Uamsho wamekanusha na wanajua hata kama Znz ingekuwa ni Dola ya Kiislam hakuna Ruksa ya kuchoma Kanisa, Sinagogi wala pango la Ibada sasa iweje wafanye move hiyo ambayo ingeua ajenda yao kuu ya kuukata Muungano???
     
  18. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #18
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mkuu,

    Utaongea mambo mengi sana....lakini habari ndiyo hiyo waislaam wa Bara wamepinga hiyo kitu yenu kwa tamko zito sana
     
  19. mshikachuma

    mshikachuma JF-Expert Member

    #19
    May 31, 2012
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 2,853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Za mbayuwayu changanya na zako
     
  20. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #20
    May 31, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,026
    Likes Received: 3,591
    Trophy Points: 280
    Huyo allah anafanyiwa kazi kwa mikono ya binadamu siku hizi? ile kunfa yakun ime ekpaya! acheni hizo, msimfanye allah kuwa duni kwa matakwa yenu duniani.
     
Loading...