Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ya Regia Mtema Foundation & Biography ya Regia

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sanctus Mtsimbe, Jun 8, 2012.

  1. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Wanajamii

    Taasisi ya Regia Mtema Foundation (RMF) iliyosajiliwa BRELA Tarehe 27-04-2012 na kupewa Cheti Cha Usajili No: 90580 imeshaanza rasmi kazi zake na pia kazi ya kuandika "Biography ya Regia Mtema" na pia kuandika "Kitabu Cha Kero Za Wananchi" ambazo Marehemu Regia alikuwa amezikusanya ili hatimaye ziwakilishwe kwa wahusika. Tayari RMF imeshaingia Mkataba wa Kuandika Vitabu hivyo na Kampuni (Biography) na Mwandishi wa Kujitegemea (Kero za Wananchi).

    Vitabu vyote viwili vinatarajiwa kukamilika katika muda wa Siku 60 zijazo na hivyo kuweza kuzinduliwa rasmi.

    Jumla ya TZS 20.3 Millioni zinatakiwa ili kukamilisha kazi ya kuchapisha Nakala 1000 za awali kwa kila kitabu.

    Kwa niamba ya RMF naomba kutoa wito kwa Marafiki wote wa marehemu Regia; Ndugu, Jamaa na Marafiki ambao Walithamini Michango na Kazi Zake na sasa wangependa kuchangia Kifedha katika kufanikisha kazi hii wanakaribishwa sana kuweza kuchangia.

    Michango iwakilishwe kwa:

    Michaeli Dalali - Katibu wa RMF: +255 +255 783 222 217; +255 717 011 112
    Maxence Mello - Mjumbe wa Bodi: +255 784 526 444
    Sanctus Mtsimbe - Mwenyekiti RMF: +255 782 820 820

    Unaweza pia kutoa Ahadi yako kwa kunitumia PM hapa JF na kutoa Contacts zako ili tuweze kufuatilia kama utapenda.

    Kwa wale waliopo Dar Es Salaam tunaweza kutuma mjumbe kuja kuchukua mchango wako popote ulipo na hivyo kurahisisha upatikanaji wa mchango wako.

    Waliopo Mjini Dar Es Salaam, mnaweza kutoa Michango yenu kwenye Ofisi za Muda za RMF zilizopo:

    Sokoine Drive/Pamba Road
    Opposite Luther House or Life House/Standard Chartered Bank
    Tancot House;
    2[SUP]nd[/SUP] Floor; Left Wing (3rd Floor including Mezanine)


    Kwa yeyote anayependa kuwa Mwanachama wa Taasisi hii ya RMF anaweza kutuandikia na tutamtumia nyaraka zote muhimu zinazohusiana na Taasisi.

    Wasalaam

    Sanctus Mtsimbe
    Mwenyekiti wa Muda
    Regia Mtema Foundation

    sam@danimex.com
    +255 782 820 820
     
  2. Yeccotltd

    Yeccotltd JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante kwa taarifa ndugu mwenyekiti na nikupongeze kwa kazi yako nzuri isiyokifaniTupo pamoja kulitimiza lengo!
     
  3. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Along with this message is my applause and gratitude for the wonderful job you have done today and days beforehand. May today's success be the beginning of tomorrow's achievements
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Pamoja na hizi jitihada, si vibaya kuangalia wale ambao hupenda kutoa support kama vile kulipia printing, etc. some people waoga kuadvance cash kutokana na previous experiences zao
     
  5. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana Mkuu.

    I hope utachangia.
     
  6. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu The Finest tuko pamoja Mkuu. Asante kwa kazi kubwa uliyoifanya pale BC bado nakumbuka.

    Tuendeleaa kuyafanyia kazi. This time kwa vitendo.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu TIMING, tuko pamoja. Wenye uwezo wa kufanya hivyo wanakaribishwa pia. At the end of the day kinachotakiwa ni output.

    Je, unapenda kutoa ahadi kuchangia chochote?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Amina chifupa foundation imekwenda wapi?????????????? Nchi inatakiwa kuwa na foundation ngapi? Nyerere foundation, Mkapa foundation.

    kwa nini wasipanue majukumu ya Nyerere foundation na kuichangia fedha zaidi kama ilivyo kwa Mandela foundation?
     
  9. T

    Tume ya Katiba JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 4,646
    Likes Received: 355
    Trophy Points: 180
    Dili hilo wadau,
     
  10. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    MAMA POROJO tafadhali kama una hoja kuhusu Amina Chifupa Foundation anzisha thread kuhusu hilo. Kuhusu nchi inatakiwa kuwa na foundations ngapi nakushauri ukaulize kwenye taasisi zinazohusika na usajili wa hizi taasisi. Btw, mbona mlipoanzisha Benjamin Mkapa Foundation haukusema msifanye hivyo ila mpanue majukumu ya Nyerere Foundation?
    Kama huna mchango si lazima ku-comment.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #11
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Asante Mama Porojo. Kila mtu ana uhuru wa kutoa maoni anayotaka ili mradi havunji sheria.

    Nimeona wadau wameshakujibu.
     
  12. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #12
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Bilauri iliyo na maji nusu ujazo unaweza ikaangaliwa kwa mitazamo miwili tofauti juu ya ujazo wake:

    Glass is Half Full
    or
    Glass is Half Empty

    Whatever the case is is the matter of someone's attitude of looking into things. And the choice is completely his/hers.
     
  13. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #13
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Well written.

    Thank you.
     
  14. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #14
    Jun 10, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kwa airtel money hairuhusiwi kwa watu wa mikoani?
     
  15. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #15
    Jun 10, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Napongeza kwa kazi nzuri nitajitahidi kuchangia kuanzia wk ijayo tupo pamoja.
    Huwa naamini katika kutoa zaidi kuliko kupokea Mungu awabariki.
     
  16. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #16
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Mkuu Airtel Money inawezekana. Please tumia:

    Maxence Mello - Mjumbe wa Bodi: +255 784 526 444

    Kisha tujulishe kwa barua pepe sam@danimex.com
     
  17. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #17
    Jun 11, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160

    Mkuu tuko pamoja sana.

    Kwa ajili ya kutusaidia, unaweza kunitumia PM nikajua ahadi yako ni kiasi gani na umepanga kuzitoa namna gani?
     
  18. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #18
    Jun 12, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Wanajamii na Wana JF;

    Wote mnakaribishwa.
     
  19. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #19
    Jun 16, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nashukuru kwa ufafanuzi nikikamilisha mchakato nitawataarifu.
     
  20. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #20
    Jun 17, 2012
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Pamoja sana Mkuu wangu Chakunyuma
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...