Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

taasisi ya redet iliyo chini ya udsm

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kingxvi, Sep 16, 2012.

  1. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wakuu hii taasisi iliyo chini ya udsm ikiongozwa na dr benson bana mbona ipo kimya sana?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    So what?ulitaka itoe takwimu za watu kama nyie mliokua mnapenda kusoma udsm ila kutokana na kuwa vilaza huko secondary mkapigwa chini au ulitaka ifanyaje?
     
  3. kingxvi

    kingxvi JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 883
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dogo mimi nasoma masterz sweden even my 1st degree sikusomea Tanzania hawa jamaa zama zilizopita ilikuwa kila baada ya miezi 4 wanakuja na takwimu za kubumba ila nashangaa nw kimya
     
Loading...