Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ya police Tanzania na ufanisi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kibagata, Sep 24, 2012.

  1. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Wana jf. Nimekuwa natafakari ufanisi wa jeshi la police Tanzania uko chini kihivyo kimaamuzi, matendo, matamko na kugundua most of police officers are F4 and F6 falliers. Tujadili hili kutokana na taswira ya jeshi hili katika jamii.
     
  2. peri

    peri JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwa taarifa ni kwamba polisi wameanza kubadilika sana.
    Wameanza kuchukua graduet ktk fani mbalimbali.
    Majuzi walikuwa wanawasaili vijana wenye shahada za it/computer na telecom pale dit. Watachukua vijana kama 200 ktk hizo fani.
    Kwa ujumla mwaka huu pekeyake wataajiri vijana takriban 500 wenye shahada na mwakani wanaendelea.

    Ni juhudi za kulifanya jeshi liwe la kisasa zaidi.
     
  3. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    may be watabadilika sasa kimatendo na matamko yao. Maake ilikuwa inatia shaka katika jamii maake tunawalaumu kumbe tatizo ni IQ yao ndogo.
     
Loading...