Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ya Nyerere, kiko wapi kitabu alichokitoa Baba wa Taifa kiitwacho "HATIMA YA TANZANIA"?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ishaka, Nov 14, 2011.

  1. Ishaka

    Ishaka Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Yanayoendelea sasa katika nchi yetu, mwasisi wa Taifa hili alishayaona na ili kunusuru nchi pamoja na kizazi hiki alichukua hatua ya kutoa WOSIA kwa watanzania katika kitabu chake cha Hatima ya Tanzania karibia ukingoni mwa serikali ya awamu ya pili ya Mzee A.H. Mwinyi. Mtakumbuka kwamba katika kitabu kile kwa waliopata bahati ya kukisoma, kuna viongozi aliwataja hadharani kwamba hawafai kabisa kuongoza nchi yetu. Kitabu hiki Baba wa Taifa Mwl J.K. Nyerere aliingia garama ya pesa yake ya mfukoni kwenda nje ya nchi kuchapisha kitabu hiki ili kutuelimisha na kutufumbua macho watanzania, lakini ajabu ni kwamba katika hali isiyokuwa ya kawaida maelfu ya nakala zilizoingizwa nchini zilifyonzwa gafla hapahapa Dar es salaam kikatoweka katika mazingira ya kutatanisha! Watanzania wengi waliolengwa tulikikosa hatujakisoma. Mimi nafikiri katika kumuenzi Baba wa Taifa ni pamoja na kufanyia kazi yale aliyokuwa akiyakemea waziwazi na kuyafanyia kazi vinginevyo ni unafiki tu wa kutumia jina lake kwa manufaa binafsi. Hivyo naiomba Taasisi ya Mwl Nyerere ifanye kazi hiyo, siamini kwamba hawana nakala ya kitabu hicho. Toeni nakala nyingi kadiri inavyowezekana maana tunaamini kuna mambo mengi juu ya msitakabari wa nchi yetu aliyaandika.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Nov 14, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,619
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
  3. Ishaka

    Ishaka Member

    #3
    Nov 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2011
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Asante mkuu, u r so smart. Hi 5
     
  4. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #4
    Nov 14, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
Loading...