Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi Ipi inaogozwa na Mama Obama kule US na Ipi Iliongozwa na Mama M. Nyerere?

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by chatu junior, Jan 4, 2012.

  1. c

    chatu junior Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF ni kajiswali tu kadogo najiulizaga labda ipo au haipo.Tukianzia hapa kwetu Tanzania hivi ni taasisi gani
    iliyoongozwa na mama Maria Nyerere alipokuwa ikulu kwa miaka 27?
    Na je kwa US first lady au mama Obama je ,anaongoza taasisi gani?
    Au maybe hawana roho ya ujasiriamali kama walivyokuwa Mama Anna Mkapa na EOTF, na Mama Salma Kikwete
    na WAMA?
     
  2. E

    EL MAGNIFICAL JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio kila kitu lazima tuangalie kwao hata sisi tunaweza dizaini kitu na kikawa cha kuigwa mkuu kucopy kila k2 kwao ndo chanzo cha magep kila usubui !!
     
  3. M

    Murrah Senior Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mrs Kikweta na Mrs Mkapa hawana majukumu ya kuwatunza Marais ndio maana wamejipa Kazi mbadala
     
  4. N

    Ngoiva Lewanga Senior Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 160
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mrs. Obama anaujasiri sana, isitoshe ni mwanasheria.
     
  5. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kuna kitu kinaitwa "mirija ya unyonyaji"! upo hapo mkuu?
     
  6. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    lengo ni kujua,ma first lady wangapi wanatumia ikulu kuanzisha miradi yao-?
     
  7. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    tena kwa nini alipoondoka dada anna mkapa eotf haikuendelea na mwalimu kaanzisha wama?zile kwa maoni yangu wangeanzisha na waume zao baada ya kustaafu tupate kitu kinachofanana na gates foundation vinginevyo halo halo
     
Loading...