Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi ipi inafundisha kozi ya GIS?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Muangila, Aug 21, 2012.

  1. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #1
    Aug 21, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Wakuu naomba anayejua ni wapi kwa hapa TZ chuo gani wanafundisha kozi za GIS na gharama zake pamoja na muda wa kozi kama ni certificate au diploma kama itawezekana
     
  2. Mzee Dogo

    Mzee Dogo JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 13, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Kuna chuo morogoro wanatoa--- jaribu kuongea na watu wa waliosomea mambo ya ardhi watakusaidia!
     
  3. Oliver Giroud

    Oliver Giroud Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Aug 15, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    udom unaxoma kwenye cozi ya BAGE
     
  4. Aqua

    Aqua JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 23, 2012
    Messages: 1,144
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    pole sana mkuu,kuna tatizo linatupata wa Tz ,kuna kazi zinatanganzwa unakuta wanahitaji uwe na knowledge yakitu fulani ambacho unakuta kwenye jamii uliyopo hata sehemu ya kukipata ni shida.Back to your qn,hiyo GIS wengi waliyoisoma waliisoma kama somo tu kwenye course zao e.g watu wa Geograpgy and enviromental..(udsm)BAGEM wanafundishwa.Ila kupata sehemu ya kukufundisha GIS kama GIS alone inabidi utembelee vyuo wanavyofundisha geography and environmental courses may be they can help you.Otherwise kupata intro use the web at least ujue what GIS is hata ukienda kwenye interview uonekane una idea na GIS siyo lazima uwe expert.
     
  5. s

    sawabho JF-Expert Member

    #5
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Ardhi University wanatoa hiyo kozi kuanzia certificate, kuna kipindi ilikuwa inafundishwa na Dr. Elifuraha Mtalo, niliisoma kama option katika major course yangu. Hatahivyo. Kuhusu gharama na muda kwa full course sifahamu. Tembelea tovuti yao au kama uko Dar unaweza kwenda kuwaona face to face.
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Aug 22, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kuna kitengo kabisa kinafundisha GIS pale Ardhi yunivaste, nenda kawaone utasoma na utaelemika.
     
  7. MWILI NYUMBA

    MWILI NYUMBA JF-Expert Member

    #7
    Aug 22, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 819
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Nafikiri Ardhi University wana hii kozi,pia hata SUA depertment ya Land Management Engineering nafikiri pia wanatoa kozi hii.Labda sijakuelewa kidogo is it unataka kusomea degree kabisa ya kozi hiyo au kozi fupifupi tu kwa issue specific vya GIS?
     
  8. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #8
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    asante kwa ushauri mkuu nataka kuchukua kozi fupifupi tu kwa issue specific concerning GIS
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,009
    Likes Received: 864
    Trophy Points: 280
    Jaribu ARU: http://www.aru.ac.tz/images/documents/pdf/GIS%20CourseAdvert.pdf . Katika hilo tangazo mwishoni wameweka namba za simu. Wapigie ili ujue kozi nyinge itaanza lini.
     
  10. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #10
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    asante mkuu nitaifanyia follow up
     
  11. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #11
    Aug 22, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    nashukuru mkuu naona nimwshachelewa alafu hii ni introduction ambayo hata mimi nilishapitia ngoja nifuatilie angalau diploma au cheti
     
  12. k

    kalumuna Member

    #12
    Sep 17, 2013
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 63
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Must college ndo suluhisho,wapo Ubungo plaza ghorofa ya pili
     
  13. Gwamahala

    Gwamahala JF-Expert Member

    #13
    Sep 17, 2013
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 3,227
    Likes Received: 520
    Trophy Points: 280
    Unaweza kutuwekea website yao tafadhali...
     
  14. S

    Skype JF-Expert Member

    #14
    Sep 17, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Yeah ni kweli ukienda pale utakutana na Mugerezi na Kyaruzi.
     
  15. S

    Skype JF-Expert Member

    #15
    Sep 17, 2013
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,286
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Ukifika pale ubungo plaza ulizia zilipo ofisi za infobridge au ulizia mtu anaitawa Mugerezi au hata Kyaruzi.
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Sep 17, 2013
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    pia nimeisoma kama kozi ninzu na technical subject . ila uwe na a, b ,c ya physics lasivyo utaichukia mkuku.
     
  17. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #17
    Sep 18, 2013
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    hapo ukitaka mambo yawe mazuri piga na kozi ya remote sensing kaka utakuma umeua. kwasababu hizikozi ni ndugu
     
  18. f

    flyn ryder JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 658
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ardhi university wana diploma in geoinfotrmatics wanatoa kwa miezi tisa with collaboration na ITC ya uholanzi..lakini pay yake ni ndefu like M4 hivi lakini ukimaliza unakua fiti sana,kuna wadau wangu wapo department of survey and mapping znz walisomea hapo hio course
     
  19. Mathenge

    Mathenge JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2013
    Joined: Jan 25, 2013
    Messages: 400
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Inaonekana bro uko makini unafuatilia Kozi vip inalipa mkuu
     
  20. f

    flyn ryder JF-Expert Member

    #20
    Sep 18, 2013
    Joined: Aug 9, 2013
    Messages: 658
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    sana tena sana,watu wa gis ni dili hapa mjini,ukiuliza watu wanaojua watakuambia..na ndio maana vyuo vingi vinaanzisha hizo course,hata university of bagamoyo wana diploma but gharama sijafuatilia,lakini ukweli gis and remote sensing zina dili sana
     
Loading...