Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taasisi hizi ndizo zinazotuangamiza Watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bajabiri, Sep 28, 2011.

  1. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    TFDA,TBS,TAKUKURU NA TRA
    moja ya haabari kubwa za leo ni suala la kuingia sokoni kwa dawa za aina 5 za bandia,,,,niliposikia kuwa zipo sokon nikashtuka,na nikajiuliza zimeingiaje????kama waliogundua wamegundua zikiwa sokon je hazijanunuliwa????taasis nilizozitaja zinahusika kwa asilimia miamoja zilikua wapi?????MKEMIA MKUU UNAFANYA NN????watanzania tunaangamizwa na mengi,,,ukiacha mgao na matatizo yake ila hawa nao ni wauaji kama mafisad
    endelea kuzitaja nyingine
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,026
    Likes Received: 1,323
    Trophy Points: 280
    umesahau mkuu POLISI
     
  3. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,121
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Na wahuni EWURA usiwasahau.
     
  4. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    sure,,,,,,hao ndo vilaza kabisaaaa utaadhan wana vituo vya mafuta,,,,eti polisi nao wanasaidia kusafirisha SUKAR KIMAGENDO
     
  5. m

    massai JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: May 2, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Na ikulu pia umesahau mzee.
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nashukuru massai,,,yaan hapa ukiikumbuka yeyote unaitaja,,,,,lakin hili la dawa nalo linatia kinyaa
     
  7. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Mi naona taasisi zote tu zinatuangamiza.
    Ni taasisi ipi ambayo haina mapungufu! Ni wapi ambapo tunapata huduma za uhakika?!
     
  8. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,990
    Trophy Points: 280
    bila kusahau MARIE STOPES.....................watoaji mimba wakuu nchini
     
  9. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    wacha ntafute toto nibebeshe mimba!!!@$%
     
  10. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Mmmh,ila kweli;lakin nahisi kurugenz ya ,mawasiliano -Ikulu wanafanya kazi vizuri,maana wanajitahid sana kujibu kwa MIPASHO,nadhan ndo kazi yao
     
  11. Mwanakili90

    Mwanakili90 JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 24, 2010
    Messages: 1,568
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    na CCM .
     
  12. K

    Kampini Senior Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania wote ni popopompo!wenzetu Misri wameweza,Malawi wametikisa siye kila mahala afadhali ya ndoa ndoano. Mwakani najitoa mhanga mambo yasipobadirika.
     
  13. Mbugi

    Mbugi JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 1,397
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nafikiri umesahau hata WEWE na wengine wote wenye mrengo wa kulaumu na kuamini macho na mitizamo yao kuwa sahihi na hatimaye kutotoa nafasi kwa wengine kujieleza. swala la madawa bandia kuingizwa nchini ni vema kabla ya kuhukumu tukatumia jukwa hili kupeana elimu ya namna mchakato ulivyo katika kuagiza dawa hizo, na tukapata nafasi ya kujua idara husika na zoezi la uangalizi.
     
  14. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    kazi ipo kwa kweli
     
  15. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Hata CDM pia inatuangamiza
     
  16. B

    Baseba Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na BAKWATA
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Baraza la kuangamiza waislam tanzania (BAKWATA)
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Toa elim mdau
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Na taasis nyingine?????
     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Afya zipo rehani
     
Loading...