Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za uzinduzi wa kampeni za CHADEMA Igunga; Dr. Slaa aunguruma

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Filipo, Sep 6, 2011.

  1. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #1
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Katibu mkuu wa chama cha demokrasia na maendeleo, Dr. W. P. Slaa atazindua kampeni za chama chake mjini Igunga kesho kutwa, alhamisi kwenye mbio za kuwania ubunge wa jimbo hilo.

    Source: Radio One.
     
  2. Du Bois ideas

    Du Bois ideas JF-Expert Member

    #2
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 428
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Welcome my Dr.
     
  3. delabuta

    delabuta Senior Member

    #3
    Sep 6, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    good news we are together
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    unatafuta na kuwatafutia wengine ban, huwezi kuandika kistaarabu?
     
  5. F

    FUSO JF-Expert Member

    #5
    Sep 6, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 9,766
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba niwaambia ukweli wangu kuwa kwa sasa hivi - mtu mmoja ninaye emwamini ni DR. SLAA. NA huu ndiyo ukweli wangu toka rohoni.

    WE TRUST YOU DR nina uhakika hata wana Igunga wanakuamini na hawatakuangusha kwani wewe unasimamia HAKI na kawaida haki huwa haidhurumiki wala kuinunuliki kwa muda wote.
     
  6. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #6
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana, na ingependeza mno uzinduzi wa kampeni kwa vyama vyote ungefanyika kwa siku na muda mmoja ili kupima ni nani zaidi! Naamini uwingi wa wahudhuriaji ungekuwa hivi:
    1. CHADEMA
    2. CUF
    3. CCM
    4. ....
    5. .....
    6. ......
     
  7. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #7
    Sep 6, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,415
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ndiye rais wetu 2015 piga ua.
     
  8. only83

    only83 JF-Expert Member

    #8
    Sep 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Kichwa cha Dr Willbroad Slaa ni vichwa mia 500 vya akina Mkapa na wenzake.....kama kuna mtu anabisha subirini muone.........Bravo Dr wa ukweli.Maana kuna jamaa anaitwa Dr wakati hata GPA yake ya Bachelor inasheki...................
     
  9. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #9
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    U Dr hakuvishwa kama nishani kaka..sometimes think before comments
     
  10. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #10
    Sep 6, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    so what?
     
  11. MAGEUZI KWELI

    MAGEUZI KWELI JF-Expert Member

    #11
    Sep 6, 2011
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hata kama ni mku5 wa wapiga debe..Wewe ni kipofu wa maisha endelevu..hapa umeonekana kituko...
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Sep 6, 2011
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    Kumtawadha Kadhi
     
  13. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu atafikiriaje?.....kazi ya makalio si kufikiri, kinachotoka makalioni unakijua ati, msamehe bure!!
     
  14. Fredrick Sanga

    Fredrick Sanga JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 3,146
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    CCM mna kazi kweli, Labda mgempeleka Jairo kuwasaidia.
     
  15. Chakunyuma

    Chakunyuma JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 811
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />
    uchwara!!? Phd ya ukweli hyo waambie watu wa Phd feki e.g. Mkwele Udom & lyatonga. Hawajifunzi kutoka kwa Mkapa hataki phd za hisani
     
  16. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,676
    Likes Received: 9,319
    Trophy Points: 280
    Kuwa mwanachama wa CCM na kuipigia kura CCM ni mambo mawili tofauti. Ulishaambiwa kumpigia mbuzi gitaa ni kazi bure ila wewe subiri muziki huu wa sasa hata kondoo atanengua.
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Sep 6, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo wewe Mbowe au Lema hakuna unaemuamini?
     
  18. j

    jjjj Senior Member

    #18
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elungata nina anza kupata wasiwasi wako na uelewa wako kwani maneno unayoongea katika JF hayana maana hayana msingi,zungumza kwa point,ama huwaoni ma (drs)uchwara walioshindwa kazi?
     
  19. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #19
    Sep 6, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Kila la kheri CDM.
     
  20. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #20
    Sep 6, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,438
    Likes Received: 893
    Trophy Points: 280
    CCM , ni mbwa mtu. wanajifanya kondoo kumbe ndani kwao dog tu.

    Igunga haikuwahi kuwa na gari la maji ya kuwasha, lakini kwa vile CCM wanataka ushindi si kwa sera bali kwa vitisho na dhuluma. Tayari wamepeleka gari la maji ya kuwasha huko igunga, na limekuwa likipitishwa mitaani ili kuwaogofya wananchi wasisimame katika haki. hali hii inatisha kabisa.

    Ninachowaasa wananchi wa Igunga, wasiwe na shaka, wapige kura kwa utulivu ili CCM wakose sababu.

    NAWACHUKIA CCM
     
Loading...