Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Rostam kuunga mkono CDM Arumeru zakupikwa; Slaa akanusha vikali

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by ibange, Mar 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwa kile kinachoonekana kuwa Rostam Aziz ameanza kuhofia Chadema kushinda 2015, ameiunga mkono moja kwa moja katika uchaguzi Arumeru. Rostam alitembelea kambi sita za chadema katika kata mbalimbali. Huwezi kuyaamini maneno haya ya Rostam. Nanukuu:

    "...ninachoomba kwa wananchi wa hili ni kuhakikisha wanamchagua mbunge mwenye uwezo wa kuzungumzia hoja za matatizo yao bungeni na sio kushawishi kuchagua chama kama ilivyo mazoea ya watanzania"

    "Wagombea wote ni wazuri lakini ninawasihi wananchi wa Arumeru wachoke kudanganywa wajitahidi kuchagua tumaini la maisha yao, waondokana na kasumba ya kugawiwa vitu bure kwa ajili ya kuchagua chama fulani, ndio maana ikaitwa demokrasia.

    Akizungumza na mwandishi wa gazeti hili kuhusu ujio wa Rostam, Dr Slaa alisema kitendo cha Rostam kutoa baraka kwa Nassari ni kutokana na kuzichoka siasa uchwara za CCM na kuzikubali siasa safi za Chadema.

    Source.Dira ya Mtanzania.

    My take, Rostam inaonekana anaiunga mkono chadema na nadhani anahofia itashinda 2015 hivyo ameanza kuwaunga mkono washindi tangia mwanzo

    Dr. Slaa akanusha

     
  2. H

    Heri JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: Aug 28, 2007
    Messages: 236
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Homework ya leo.

    Nani ana finance helicopter za CHADEMA?
     
  3. Said Bagaile

    Said Bagaile JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Akanushe naye kama Majimarefu ili picha zianze kumiminika! Ole Sendeka kanywea maana naye alitaka kuleta za Majimarefu kuukana ukweli, lakini kwa lile gazeti la Mwananchi la juzi, jamaa nasikia jongoo karudi mkiani!
     
  4. MTENGETI

    MTENGETI JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,294
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    MH! MBONA SIJAELEWA HUYO ROSTAM ALIFIKA LINI ARUMERU. NA HIYO DIRA YA MTANZANIA NI KIPINDI CHA RADIO,TV AU GAZETI! KAMA NI tv IPI KATI YA HIZI tbc,SIBUKA,C 10,ITV.CLOUDS,MLIMANI,C2C NK. AU KAMA NI rADIO PIA NI IPI?
     
  5. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Dar hivi kilechuo cha propaganda bado kipo kule kigamboni???
     
  6. amkawewe

    amkawewe JF-Expert Member

    #6
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 2,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duh napita
     
  7. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #7
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    SWALI LA PILI...Nani anafadhili Mwigulu kubaka na kuzini na wake wa watu? a case study of Igunga constiuency
     
  8. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #8
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Huwezi kuuita huu uzalendo hata kidogo niunafiki, uzalendo ulikuwa kutokutuingiza kwenye ma richmond na dowans
     
  9. adil_abdallah

    adil_abdallah Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haha,huyu jamaa ni mtu mmoja mwenye akili sana...na kwa harakaharaka unaweza sema kua ana waunga mkono chadema,ila ukweli ni kwamba anawarusha roho ccm!..na kwanini anawarusha roho?..ni kwasababu ccm ihofie jambo hilo,na ccm impitishe edward lowassa katika nec ya kuwania urais 2015!!...very simple..
     
  10. paty

    paty JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    wanachama wa CDM , kila mkutano linapitshwa kapu... nguvu ya uma ina fanya TUKU TUKU linakata mawingu... PEOPLE'ZZZZZZZZZZ power
     
  11. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,776
    Likes Received: 4,637
    Trophy Points: 280
    Source: Dira ya Mtanzania!!......Asante kwaheri.
     
  12. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,199
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    ...anaambukiza shombo ili wote waonekane hawana tija.
     
  13. omujubi

    omujubi JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 4,136
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    nimeisoma hii habari mara zaidi ya 20 na nasita kuiamini. Kama ni ya kweli nami pia ninalazimika kubadilika!

    lakini huyu bwana Rostam mpaka aje kubadilisha mawazo ya watu nia lazima aeleze ukweli wenye nguvu ya kumfanya kila Mtanzania aichukie ccm mbali na hapo, sidhani!!!!

     
  14. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ni jambola kawaida kwa waungwana,ile lulu iliokuwa ina ubiriwa na watnzania imebadirika angalieni msije uziwa kichupa
     
  15. PISTO LERO

    PISTO LERO JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 2,821
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    hiyo haikuhusu chadema tuna helicopter zetu mbili na si za kukodisha,hongera nzee ndesamburo kwa kuona mbali.au unataka kutuanbia ni rostam??
     
  16. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #16
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    mmmh! thread zingine bwana....
     
  17. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #17
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    hivi zile za picha za prof majimarefu akiwa kambi ya chedema naweza kuzipata humu jf?..msaada plz

    kuhusu rostam msimwamini hata kidogo...
     
  18. k

    kastarehe JF-Expert Member

    #18
    Mar 26, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 231
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Masaburi!! yako!!
     
  19. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #19
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    mwenye macho haambiwi ona
     
  20. M-mbabe

    M-mbabe JF-Expert Member

    #20
    Mar 26, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 2,852
    Likes Received: 752
    Trophy Points: 280
    nadhani ku-solve swali la homework yako tuanze kwa kuuliza... je kukodisha helkopta, say kwa siku, ni sh' ngapi??
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...