Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za Msiba Italia

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Jan 13, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Jan 13, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    pama.JPG
    Marehemu Mohamed Abddul Shakur a.k.a Captain PAMA

    Watanzania Italy wanasikitika kutangaza kifo cha Ndugu MOHAMED ABDUL SHAKUR (PAMA) kilichotokea 5th Jan asubuhi katika hospitali ya SAN GIOVANNI DI DIO E RUGGI D'ARAGONA" SALERNO.

    Mwili wa marehemu utaondoka Rome siku ya jumanne tarehe 13/1/2009 kupitia Amsterdam kwa ndege ya shirika la KLM, na unatarajiwa kuwasili nyumbani Dar kwa mazishi siku ya jumatano 14/01/2009 saa 22:40. na ndege ya shirika la KLM namba 569.

    Mwenyekiti wa jumuiya ya Watanzania Italy, kwa niaba ya uongozi na watanzania wote Italy, anatoa salam za rambirambi kwa wazazi na ndugu wa marehemu nyumbani na popote walipo, zimepokewa taarifa hizi kwa masikitiko makubwa na waunaungana na wafiwa katika wakati huu mgumu wa maombolezo.

    Mungu ailaze roho yake mahala pema.
    Amin.

    Watanzania Italy


    Picha na Habari zaidi Fungua Hapa Watanzania Italy
     
  2. Rainbow

    Rainbow Member

    #2
    Jan 13, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asante sana, mkuu X-Paster kwa taarifa hii.

    Mungu Aiweke roho ya marehemu mahali pema.

    Huyu marehemu, kaka yake (Nuru), na wengine wengi, walikuwa ni jamaa wa mitaa ya kwetu kule Ngamiani, TA.

    Kifo chake kimenihuzunisha sana!
     
  3. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Poleni wafiwa.....
    Ngamiani mitaa gani hiyo mkuu...unagusia maeneo yenyewe hayo...
     
  4. Rainbow

    Rainbow Member

    #4
    Jan 13, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ukaderwazee, mkuu!

    Mitaa ya Miti Ulaya, brbr inayopita idara ya maji, Central Bakery, hadi njia panda ya kuelekea Bombo Hosp., Mkonge, Yatch Club, .... Kulichangamka sana wakati ule kabla ya viwanda vya mbolea, chuma, na bandari kufa.
     
  5. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utasema miti ulaya bila ya kujua mskiti wa ijumaa mkuu....kwa Prakash jee? Vipi pale kwa Hamisi Mzee? Dah ndo kwenyewe huko...Najaribu kucollect kumbukumbu ni huyu huyu mkuu aliyekuwa akija mitaa ya Chumbageni anahang out na akina Majisu??
     
  6. Z

    Zeutamu Member

    #6
    Jan 13, 2009
    Joined: Jan 13, 2009
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni wafiliwa...
     
  7. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #7
    Jan 14, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    R.I.P PAMA. Poleni wafiwa wote. Bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe. Amen.
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    Jan 14, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kwanza poleni sana wafiwa...

    Mkuu X-PASTER, huyu marehemu alishakuwa mtangazaji wa Sauti ya America (VoA) pia? naomba unikumbushe hilo tafadhali?

    RIP (MOHAMED ABDUL SHAKUR)
     
  9. Rainbow

    Rainbow Member

    #9
    Jan 14, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Daah! Mkuu ulikuwa unaishi Msambweni, nadhani!

    Sijui unamzungumzia Majisu gani? Labda ni yule aliyekuwa footballer, aliyekuwa akiishi karibu na Usagara Sec.! Huyu jamaa alikuwa ktk mob ya akina Mhina Guni (marehemu), Kocho, Yakub (Tengema). Nakumbuka alishawahi kushiriki ktk boxing tournament fulani.
     
  10. Rainbow

    Rainbow Member

    #10
    Jan 14, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, Baba Enock, huyu jamaa hajawahi kufanya kazi ya utangazaji, na sidhani km alishawahi kufika US.
     
  11. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #11
    Jan 14, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa; jina lake na lihimidiwe, AMEN
     
  12. K

    Kituko JF-Expert Member

    #12
    Jan 14, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    poleni sana wafiwa, kwa wale wa kinondoni maeneo ya mkwajuni watamkumbuka sana bwana PAMA
     
  13. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #13
    Jan 14, 2009
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu No! Ila msambweni makaburini pale kwenye miembe shule ya msingi nimeshakipiga cha ndimu sana tu, ndie haswa Majisu aliwahi kuishi karibu na Usagara Sec. pia alikuwa na ndugu mitaa ya Chumbageni, alishawahi kuichezea Coastal Union wagosi wa kaya halafu akawa baharia...Nina imani nilisikia amefariki na yeye....
     
Loading...