Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za LEMA zilivyopokelewa Mtwara

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Nabwada, Apr 5, 2012.

  1. N

    Nabwada Senior Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 124
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana Mtwara wanaiuliza NEC ,ni nani anaghalamia Uchaguzi Arusha Mjini?,na ni nani atalilipia SHANGINGI la LEMA alilokopa?,
     
  2. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hivi jamani kila kitu lazima kupost jf? Hili swali si unaweza kumuuliza hata jirani yako tu? Akili za wapi hizi?
     
  3. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    tatizo ni la mods waliozuia guests
     
  4. w

    wajinawangu Senior Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni zero kwa kweli kama huna cha kusema! basi ya wenzio kaka.
     
  5. k

    king ndeshi Senior Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    god knows
     
  6. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    kama unatoka mtwara basi vizuri bila shaka tutaanza kupata mabreaking news kutoka huko coz habari za huku zilikuwa zinachelewa kufika. karibu sana.
     
  7. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Watu wa Mtwara wengi ni wanakafu, sishangai kupost hili shuzi
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Kumbe wageni hawatakiwi tena!
     
  9. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Watu wa Mtwara wameuliza swali la msingi linaitaji majibu.
     
  10. Mkondakaiye

    Mkondakaiye JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 839
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    unazungumzia mtwara ipi? hii ya tanzania au? Nijuavyo mimi mtwara ni cuf na ccm. hilo swali ni lako wewe binafsi.
     
  11. s

    silao Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    akaribie lakini ameanza kutoa fyongo, huyo Lema anamsikia tu na kumuona kwenye TV lakini swala la gari na mambo mengine ni vitu vidogo sana. Hujiulizi kwa nini wanamuogopa hivyo. Unafikiri Arusha ni sawa na MAHUTA? Toa vitu vya kueleweka na sijui huyo MURJI wa CCM mnampendea nini hapo mjini Mtwara leteni mabadiliko muda ndiyo huu msisubiri watu wa Arusha waanze ndiyo mfuate. Mtazidi kuwa wa nyuma tu. Narudia badilika weweeeeee.:flypig:
     
  12. K

    Kuntakint JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 808
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nani atakayelipa shangingi la marehemu Sumari kwani nae alikuwa mbunge
     
  13. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,711
    Likes Received: 1,723
    Trophy Points: 280
    Pipoz pawa tunaweza kuchangia kumnunulia Lema shangingi. Tofauti kubwa kati ya CDM na vyama vyenu vya kiTWANA ni kuwa CDM mali sio motivation ya kuwa mwanasiasa. Ona watu kama Nape utumwa wa kupanda V8 unamfanya hata akiambiwa akaoshe vyombo kwa Laigwanan anaenda tu
     
  14. EBENEZA MT

    EBENEZA MT JF-Expert Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dah!. kumbe wanamtwara mpo jf karibu sana.
     
  15. m

    malaka JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,317
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kazi kweli kweli.
     
  16. C

    Chuck j JF-Expert Member

    #16
    Apr 5, 2012
    Joined: Jun 17, 2011
    Messages: 1,116
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    hao nao ni wanamageuzi
     
Loading...