Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za kutoroshwa Ulimboka ni kweli?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by rosemarie, Aug 23, 2012.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Naomba kujua kama kuna ukweli wowote kwenye hili'

    Haruni Sanchawa na Makongoro Oging' SIKU chache baada ya Mwenyekiti wa Jumuiya ya Madaktari Tanzania, Dk Steven Ulimboka (pichani), kurejea nchini akitokea Afrika Kusini kwa matibabu, sasa hajulikani alipo.

    Taarifa kutoka kwa mmoja wa wanafamilia zinasema kuwa familia hiyo imekuwa ikihofia maisha ya ndugu yao mara tu baada ya kutua nchini kutoka Afrika Kusini alikokuwa akitibiwa kutokana na kutekwa na kuumizwa vibaya na hatimaye kutelekezwa katika Msitu wa Mabwepande na watu wasiojulikana, hivyo sasa wamemtorosha nyumbani kwake na kumpeleka wanakojua wao.

    "Alikotoroshewa ni siri ya ndugu na jamaa zake, hawataki kabisa watu wajue," kilisema chanzo chetu cha habari.

    Uchunguzi wa gazeti hili umebaini kuwa kutoroshwa kwa Dk Ulimboka kunatokana na hofu waliyokuwa nayo wanafamilia kwa madai kuwa maadui wa ndugu yao wanajua kile walichomfanyia na wanatambua kuwa maadam sasa ana akili timamu, anaweza kuwataja.
    Uwazi lilifunga safari hadi Ubungo Kibangu ambako inahisiwa anaweza kupatikana Dk. Ulimboka lakini matokeo yake waandishi wetu walipofika na kuuliza wenyeji wa nyumba iliyotajwa walijibiwa kuwa hayupo na walipotaka kujua yupo wapi, watu hao walisema hawajui.

    "Siyo rahisi kumuona Dk Ulimboka ndugu zangu, kila mtu hana imani na mtu anayetaka kuongea na daktari hata baadhi ya ndugu nafasi hiyo hawaipati," alisema mtu huyo ambaye hakutaka kujitambulisha jina.

    Habari zaidi zilidai kuwa baada ya kurejea nchini, Dk Ulimboka alitua kwa Mchungaji Josephat Gwajima kwa ajili ya kuombewa na kumshukuru Mungu kwa madai kuwa alinusurika kifo.

    Taarifa zinadai kuwa baada ya kutoka kanisani hapo alienda Bagamoyo ambapo chanzo hicho hakijui alifika huko kwa lengo gani. Waandishi wetu walikwenda kanisani lakini hakuna kiongozi aliyekuwa tayari kumzungumzia Dk Ulimboka kwa madai kuwa msemaji ni Gwajima mwenyewe.

    BABA MZAZI
    Wiki iliyopita baba mzazi wa Dk Ulimboka alinukuliwa na vyombo vya habari akisema kuwa hayuko tayari kuongea lolote kuhusu mwanaye na kwamba yote amemwachia Mungu.
     
  2. c

    chiborie JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 415
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Mbona hujaweka source ya habari yako?
     
  3. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #3
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    lini ametoroshwa iwapo juzi tu alikuwa kanisani hapo ubungo na alitoa sadaka ya shukrani?!!..hii taarifa ya lini...
     
  4. kookolikoo

    kookolikoo JF-Expert Member

    #4
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 2,511
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    speculation tu hizo. j2 alionekana kanisani ambako alitoa sadaka maalum.
     
  5. t

    tenende JF-Expert Member

    #5
    Aug 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 6,561
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Haya mzee wa tetesi!
     
  6. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #6
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Safi sana. Mficheni huko awe anaandaa makala na DVDs aipatie dunia. Kila mwenye chombo cha habari mwenye mapenzi ha nchi hii arushe asiogope kufungiwa maana itakuwa imetoka from the horse's mouth.
     
  7. only83

    only83 JF-Expert Member

    #7
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Sasa maisha anayoishi Ulimboka du!! unajua ili Ulimboka awe huru anapaswa kulizungumzia hili tukio bila uoga wala kumung'unya maneno. Ili itakuwa ndio salama yake, ila kwasasa ataendelea kuishi kama kuku wa kisasa, kujificha kwingi.
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Uwazi mkuu. Ukiisoma vizuri utaona ni waandishi wa uwazi, wametaja, check.
     
  9. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #9
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    .

    Hata hilo gazeti limesema alikuwa kanisani na kuombewa mkuu. Soma vizuri mwishoni mwa story
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    kanisa la gwajima siku hizi liko ubungo?
     
  11. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #11
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Soon utasikia amekuwa Mganga mkuu wa Serikali
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hii habari ilishaletwa hapa,baadaye akaja kuonekana church.
     
  13. M

    Msendekwa JF-Expert Member

    #13
    Aug 23, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 439
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Uwe unasoma kwa makini nawe,
    amelitaja gazeti la uwazi hapo juu!
     
  14. a

    afwe JF-Expert Member

    #14
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,053
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Mimi sioni tatizo kwa Dr. Ulimboka kufichama au kufichwa na wanafamilia. Tumwache apumzike kwanza. Yaliyomtokea sio madogo kiasi cha kutegemea kuwa alipotua tu angeanza hekaheka za mapambano dhidi ya watesi wake.
     
  15. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #15
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    zongwale mkuu, uwazi ndo nini?
     
  16. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #16
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    Gazeti, sema ni la kiudaku ila lina habari za kweli pia.
     
  17. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #17
    Aug 23, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,839
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    wakuu uwazi ndo nini?
     
  18. hendeboy

    hendeboy JF-Expert Member

    #18
    Aug 23, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hizi taarifa hajadhibitishwa rasmi labda walio karibu na familia ya dr. ulimboka watujuze zaidi
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Aug 23, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,028
    Trophy Points: 280
    Mkuu haya magazeti pendwa sio chanzo kizuri cha habari. Ndo maana yanaitwa magazeti ya udaku. mia
     
  20. Mangaline

    Mangaline JF-Expert Member

    #20
    Aug 23, 2012
    Joined: May 19, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    "......Mtu yeyote ambaye hatafanya kitu chochote, ataishi, hatimaye atakufa, bila kufanya kitu chochote....." hiyo nayo ya kuishi mafichoni si adhabu???? bora atoke hadharani, na aisaidie polisi katika uchunguzi wa nani walihusika, ili awe huru.
    "SAIDIA POLISI IKUSAIDIE"
    Tujenge imani na vyombo vyetu vya dola.
     
Loading...