Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa za habari za wakenya, waganda mbona hazina habari za tz

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by fumakule, Jan 4, 2012.

  1. f

    fumakule New Member

    #1
    Jan 4, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi naangalia taarifa za kbc, citizen kenya na ubc mbona huwa sioni taarifa za afrika ya mashariki kama sisi tunavyojikomba kwao
     
  2. N

    Ntambaswala JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 7, 2008
    Messages: 254
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Hili nano nelo. Tanzania kujikomba sijawahi kuona.USHAMBA UNATUSUMBUA SANA WATZ. Habari zenyewe basi zinapita shaaa hata huwezi elewa nini kinatangazwa. ndo maana zamani tulikuwa tunasoma jiografia ya Sweden, lakini ukimuuliza mwanafunzi Dar ipo lattitude na longitudo gani hata hajui ila muulize sweden ipo longitudo ngapi atakujibu fasta.
     
  3. P

    Parachichi JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2012
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 517
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mm'pia huwa najiuliza sana hilo swali!kenya hata huku Tz kitokee kiti gan hawasemi!labda babu wa loliondo ndio walilisema tuu!tuache ushamba na kujikomba kwa kweli.
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 274
    Trophy Points: 180
    Ndio mana mi huwa zikiisha habari za kitaifa nabadilisha chanel naangalia miziki weeee navuta muda wa habari za michezo.
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    tuna kiherehere sana tanzania
     
  6. L

    Lsk Senior Member

    #6
    Jan 4, 2012
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 178
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ....aise mtoa thread hii umelenga. Nilikuwa najiuliza swali hilohilo juzi. Nina ka-decoder ka hawa Wachina wanaojiita STAR TIMES. Pamoja na upuuzi wao mwingi nabahatika kuangalia angalau CITIZEN na KBC,sijawahi kuona habari yoyote ya Tanzania zaidi ya ile ya mzee wa Mbeya aliyeibukia Loliondo,ambayo nayo km mtu ulikuwa makini lazima uligundua kuwa walikuwa wakiitangaza kwa kutukebehi. Kweli vyombo vyeti vya habari badilikeni,ACHENI kuwapromoti hawa majirani.
     
  7. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Jan 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Mbona mawazo yenu nyote mwafanana ? Kuna ubaya gani sisi kufaham habari zao japo kuwa wao hawataki zetu.
     
  8. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #8
    Jan 4, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,241
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni unyonge kujikombakomba!
     
  9. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #9
    Jan 5, 2012
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Abgalia ITV, TBC, Star TV acha kujikomba CITIZEn and KBC unatafuta nini huko???
     
  10. j

    janejean Member

    #10
    Jan 5, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    uvivu wa wanahabari wetu ndio sababu wanatangaza habari zisizowahusu na kuacha zinazowahusu. Sijui hawa startimes wamewapa wote ving'amuzi vya bure? wanashinda ndani kuangalia habari za wenzao na wanaacha kuingia mtaani kutafuta zao. unadhani wataonesha nini saa mzima, kama sio ku-copy na ku-paste ma-news ya wenzao?
     
Loading...