Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAARIFA: Yellow Fever Alert (Homa ya Manjano)

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LUSAJO L.M., Feb 5, 2011.

  1. LUSAJO L.M.

    LUSAJO L.M. JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Shalom,

    Kiambatanisho ni taarifa ya Wizara ya Afya ya Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar kuhusiana na uhonjwa wa homa ya manjano na nini watalii wa nje na wa ndani wanatakiwa kufanya wakati wa kuingia Zanzibar.

    Tusambaze taarifa kuepuka usumbufu kwa wale ambao tutakuwa na safari za Zanzibar hasa kipindi hiki cha tamasha la Sauti za Busara.

    View attachment yellow fever1.pdf
     
  2. c

    chetuntu R I P

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu kwa taarifa.
     
  3. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Ujumbe umefika ila tayari boda ya Kagera umeshaingia toka Uganda baada ya kutokea Sudan. Kwa sasa ukifika Namanga kama unatoka Kwa Mwai lazima ukutane na sindano vinginevyo safari inaishia hapo. Yamenikuta mimi nikawa mbishi nawaambia mbona mie mtanzania na rudi home mnanizuia?? Nikalambwa sindano bila ubishi karibu robo tatu ya Dar Express nililokuwa nimepanda tulichomwa hiyo chanjo
     
  4. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Thanx
     
  5. c

    chetuntu R I P

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    thanx kwa taarifa zaidi.
     
Loading...