Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya serikali juu ya mgomo wa madaktari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by analysti, Feb 3, 2012.

  1. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hivi ndivyo serikali ilivyouelezea mgomo wa Madaktari Bungeni

    - Mgogoro ulianza baada ya madaktari wa mafunzo ya vitendo kugoma kwa jili ya kutaka malipo yao
    - Serikali iliwapa malipo yao
    - Lakini waliendelea na mgomo
    - MAT iliingilia kati na kuendeleza mgomo
    - MAT ikaunda kamati ya muda na kuendeleza mgomo

    My Take
    Taarifa imeegemea ktk kukandamiza madai ya msingi ya mgomo huo.
    Serikali makini hujali watu wake na hutumia njia za hekima kutatua disputes zinazojitokeza kwenye jamii

     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kwanini MAT waliendeleza mgomo?
    Kwanini lisiongelewa suala la haki zao wanazodai?
     
  3. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Kama ipo unganisha!
    Kama haipo niwashushie!
     
  4. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    waziri anaongea kwa hofu tupu, inaonekana jamaa ni mgeni sana kwani anaongea kwa kutetemeka
     
  5. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    naona waziri wa afya anajaribu kufix mambo ili madaktari waonekane wabaya
     
  6. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Asante Analyst, keep us updated!.
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    bado hakuna cha maana anachoongea kuhusiana na mgomo huuu.
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    hakyaMUNGU wakimwacha huyu waziri nitaamini ccm imeoza
     
  9. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #9
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,555
    Likes Received: 6,183
    Trophy Points: 280
    Mode unganisha hii kule kwa analysti!
     
  10. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #10
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Mbona wazir anasema posho tayari wakishalipwa toka jan
     
  11. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #11
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Anadai MAT ilitoa madai mapya, na wizara iliomba ikutane na viongozi wa MAT na kujadiliana nao kuhusu madai yao
     
  12. t

    taranda Member

    #12
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ivii..huyu waziri wa afya si ndio yule ambae aliesema interns sio madaktari,..ananichefua sana huyu jamaa
     
  13. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #13
    Feb 3, 2012
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Imbombo ngafu
     
  14. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #14
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    serikali ilisharekebisha posho za madaktari.
     
  15. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #15
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    waziri anaongea huku akitetemeka, sijui ana ugonjwa wa mdondo!
     
  16. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #16
    Feb 3, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Na ataachwa kama alivyo! kumbuka mambo ya mwaka jana kwa Ngeleja et al hadi leo wanakula bata.
     
  17. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #17
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Hakika waziri anaongea huku akitetemeka vibaya mno!!, Kwa maana J.Mnyika amewachana yeye na wenzake kuwa wanastahili kuwajibishwa
     
  18. RasJah

    RasJah JF-Expert Member

    #18
    Feb 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 685
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hivi huyu wazir anasoma au anatoa kichwani hii hotuba? Mbona anatetemeka sana.... Duh anamlipua ulimboks aise... Kumbe ulimboka ni kishoka
     
  19. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #19
    Feb 3, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    bwana ulimboka steven hajaajiriwa na serikali na wala hatambuliwi na serikali
     
  20. t

    taranda Member

    #20
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa mbona anajikita na ishu ya ulimboka anaacha mambo ya msingi.
     
Loading...