Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Said Mkumba, Mbunge wa Sikonge

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kupelwa, Jul 20, 2012.

  1. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #1
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    nimeona kwenye runinga wakati wa kuchangia bajeti ya wizara ya kilimo , mbunge kafulila alipokuwa akichangia, alitamka ndani ya bunge kuwa bajeti ya mwaka huu ya wizara ya kilimo ni ya kizee.ndo akaibuka mkumba na ngojera, badala ya kanuni ya kuondoa lugha ya kuudhi kwa kutumia kifungu kinachotakiwa akatoa taarifa.Ikumbukwe huyuhuyu mkumba alishawahi kutamka kuwa wanaoona uchungu , waende hosipital wakajifungue, siku hiyo alikuwepo naibu spika wala hakujali.lo naye ati maneno ya kafulila yamemuma ayaondoe.Kulikoni maneno ya kuudhi kwa wapinzani yakuudhi, yake matamu.
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ndo yule mbunge mwenye kamwili kadogo kadogo?
     
  3. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Yule mbunge aliyekuwa mwalimu wa primary school!!!
     
  4. only83

    only83 JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Hivi huyu jamaa ni mzima? uwa naona kama afya yake ni mgogoro sana.
     
  5. K

    Kipimbwe JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuumbe ndo maana hata kanuni hajui, tatizo shule
     
  6. D

    Determine JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Tatzo langu ni afya yake
     
  7. M

    Molemo JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Eti nasikia ana wake 3
     
  8. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    mwenyekti zungu alipomaliza akamhoji kafulila kama ataondoa kauli yake ya bajeti ya kizee, kafulila akakumbushia kanuni iliyotumika ni taarifa , na si kanuni ya 64, ambayo haimlazimishi kuondoa kauli yake, naye akajibu, taarifa mtu anaweza kukubali au kukataa.kafulila alikataa kuondoa kauli yake.mkumba hamnazo ni nazi wa kiccm uchwala, hawa ndo kupingiwa kampeni ya kuwaondoa na M4C
     
  9. Collins

    Collins Senior Member

    #9
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hao wote 2015 watakuwa kapuni
     
  10. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #10
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Ndiyo maana mwili umekakamaa hivyo.
     
  11. A

    Asa79 JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2012
    Joined: Jul 19, 2012
    Messages: 591
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunawasubiri 2015...watz wameshajua vikwazo vya nchi ni ccm na wabunge wote na serikali yao ya kifisadi na kijanjawidi
     
  12. Amiliki

    Amiliki JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2012
    Joined: May 6, 2011
    Messages: 2,087
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Akienda Zanzibar lazima Uamsho wamtimue maana ni rahisi kumtambua kwamba anatokea bara kwa Chogo alichobeba na kamdomo kalikochongeka kama kigong'ota.
     
  13. Kingcobra

    Kingcobra JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 976
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 60
    Duuuu, hii mpya, ndiyo naisikia!!
     
  14. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,186
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Hivi huyu ndiye yule mbunge ambaye CV yake ililetwa hapa jamvini? Ndiye yule aliyesoma primary miaka 9?
     
  15. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    yeye ameisha jifungua , sijui kama watu wa jimbo lake wanaona
     
  16. kupelwa

    kupelwa JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 652
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    kwa aibu hata wakati wakuchangia , amesifia hotuba ya upinzani kuwa ni nzuri , kama kujisafisha kwa ujinga wake
     
  17. only83

    only83 JF-Expert Member

    #17
    Jul 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145

    Ha ha ha ha ha ha ha..na kwa afya ile atawamudu kweli? Halafu leo nimeuona hapa Dodoma akiwa CRDB benki mida ya jioni na GX 110 nyeusi akiwa na binti mmoja, sasa sijui ndio mke wake au ndio kama kawaida ya wabunge wa CCM?
     
  18. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,576
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Ndo huyo huyo liwahi kulilia posho ili naye anenepe! Alimwambia Mh. DHAIFU aruhusu posho iongezwe kwa vile ameshindwa kunenepa shauri ya posho kuwa ndogo!
     
  19. GreenCity

    GreenCity JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 3,455
    Likes Received: 786
    Trophy Points: 280
    exactly!
     
  20. m

    mgeni wenu JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 3,670
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Kanakonda kwa kwa kubeba zigo zito(chezEya mhagama weye)lazima ukonde muulize Rwakatale
     
Loading...