Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Nchimbi kwa wanahabari

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Steven Robert Masatu, Sep 12, 2012.

  1. Steven Robert Masatu

    Steven Robert Masatu Verified User

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 2,169
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Hiyo attachement ya NCHIMBI kwa vyombo vya habari.

    Hii haivurugi uchunguzi wa kamati aliyoteua?

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,268
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Uchunguzi wa kamati hauna maana tena kwasababu kesi imeshafikishwa mahakamani. Kwahiyo kulizungumzia swala hilo kwa namna yoyote ikiwa ni pamoja na kamati kutoa majibu yake na kuyatangaza hadharan kabla ya hukumu ya mahakama kutolewa itakuwa ni kuingilia uhuru wa mahakama.

    Serikali ni kama imeshalizika jambo hilo tayari. Inaniuma sana!
     
  3. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    huyu jamaa atakuwa mgonjwa huyu..hivi anajua kweli hadhi ya uwaziri au.?
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Nchimbi kama mnashirikiana na waandishi wa habari wangekutimua Jangwani jana. Hii ni kuonyesha eti unafanya kazi. Ungefanya jambo la msingi na tukakuona shujaa kama ungetangaza kuachia ngazi
     
  5. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,774
    Likes Received: 506
    Trophy Points: 280
    Atakachoweza kujivunia katika uwaziri wake huyu jamaa ni wakati ule alipokua waziri wa michezo na utamaduni alipowapatanisha Muheshimiwa SUGU na RUGE katika ule ugonvi wao! And that is all! Apart from that ile juzi ningemuona wa maana kama angeachia ngazi mbele ya waandishi wa habari.
     
  6. LESIRIAMU

    LESIRIAMU JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 3,095
    Likes Received: 847
    Trophy Points: 280
    Biashara kama kawaida. Kila jambo bovu liko mahakamani. Ccm oyee
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nina ghadhabu, natamani nitukane ah - Kudadaadek!
    NWY, nitajifungia chooni nitukane ninavyotaka, huko hakuna BAN.
     
  8. B

    Bob G JF Bronze Member

    #8
    Sep 12, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 2,353
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mjadala umefungwa kwa mbinu hii ya kuwaziba mdomo watanzania throu Court
     
  9. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    I see...!
     
  10. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #10
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Anasemaje kwani kwenye hii taarifa?
     
  11. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #11
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  12. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #12
    Sep 12, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Nani alimtuma amlipue Daudi Mwangosi? I wish tume will come out with very positive result!
     
  13. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #13
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Suala lipo mahakamani sasa ni marufuku kulijadili!:tape:
     
  14. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #14
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    [​IMG]
     
  15. Linyakalumbi

    Linyakalumbi JF-Expert Member

    #15
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kesi iko mahakamani:nerd:
     
  16. m

    maramojatu Senior Member

    #16
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wale wenzake wako wapi? hawajafikishwa mahakamani ? i mean kina kamhanda et al
     
  17. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #17
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo amemuacha RPC Kamuhanga ili ashirikiane na waandishi. Kweli hapa TZ kila tusi linawezekana.
     
  18. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #18
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Safi Nchimbi waeleze hawa wasio na hiyana hawajui zuri hata kushukuru kwa hatua iliyofikiwa hongera sana kazi nzuri big upppppppppppp
     
  19. M

    Mlyafinono Senior Member

    #19
    Sep 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 177
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa inasemekana anauota urais 2015 ndo maana anatafuta simpathy kwa waandishi ili awatumie kipindi hicho
     
  20. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #20
    Sep 12, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,083
    Likes Received: 408
    Trophy Points: 180
    Aisee, hili swala la marehemu Mwangosi na ubabe wa polisi litanifanya nipigwe ban...... Maana tangu jambo hili litokee sa nyingine nimekuwa napata hasira sana humu jf na kutamani sana kutukana......... nimevumilia naona uvumilivu karibu utanishinda, nitasema liwalo na liwe nimwage mitusi humu..... Mungu azidi kunipa uvumilivu.
     
Loading...