Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Nape Moses Nnauye.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ipycalypse, Jul 19, 2012.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,082
    Likes Received: 1,625
    Trophy Points: 280
    Kutokana na msiba
    mkubwa uliolikumba
    Taifa kwa kuzama kwa
    meli ya Sea gull, Chama
    Cha Mapinduzi kimeamua
    kuahirisha Mkutano wa
    leo wa Kigoma mpaka
    siku ya Jumapili jioni...!
     
  2. M

    Magesi JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2012
    Joined: Jul 10, 2012
    Messages: 2,590
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wameshimdwa kuwahakikishia raia usalama wao hvyo imepoteza haki kikatiba ya kuendelea kushika dola
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Huyu Nape zile siku 90 za kuvuliwa Gamba Edward Ngoyai Lowassa hazifiki tu?
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
    Sea gull ..hii meli imezama wapi na ni meli ya wapi.....??
     
  5. MD24

    MD24 JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    "Huyu Nape anakula fedha za chama, ndio maana tumbo lake linazidi kukua kila siku" - Mukama.
     
  6. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nape ni nguruwe aliyenona hivyo anasubiri sikukuu ifike achinjwe
     
  7. OKW BOBAN SUNZU

    OKW BOBAN SUNZU JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 17,498
    Likes Received: 4,696
    Trophy Points: 280

    Nape anakua tumbo, Mwigulu anakua domo...........Wewe Mwigulu unapunjwa, shauri yako
     
Loading...