Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa Ya Msiba

Discussion in 'Matangazo madogo' started by X-PASTER, Mar 5, 2009.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 5, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    As received


    Ndugu yetu ILYAS IBRAHIM afariki dunia







    04/03/2009

    Marehem Ilyas Ibrahim.JPG

    Tunasikitika kutangaza kifo cha ndugu yetu ILYAS IBRAHIM ambaye amefariki dunia tarehe 03/03/2009 mjini Northampton, U.K.

    Mwili wa marehemu upo hospitalli ya Northampton na Insha'Allah mara tu utakapopatikana itatangazwa rasmi maziko yake kamili.

    Kwa yeyote ambaye angependelea kusaidia chochote kwa kumsitiri marehemu, wanaoshughulikia maziko wameomba mchango wako utiwe kwenye akaunti yao ifuatayo:

    Jina la Akaunti: Murtadha Adan

    Benki: Barclays Bank

    Namba ya Akaunti: 80195014

    Sort Code: 209655


    ------------ --------- --------- ---------

    Contact: 07985115616 (Murtadha)

    Contact: 07884160039 (Nasher)

    Picha kwa hisani ya Farid Mohammed.



    - Inna lillahi wa inna ilayhi raajun
    Hakika sisi sote ni wa M'Mungu na Kwake Tutarejea


    شكرآ وجزاك الله خيرآ
    لا تنسونا من دعائكم
     
  2. Saikosisi

    Saikosisi JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2009
    Joined: May 4, 2007
    Messages: 528
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Poleni sana mliofiwa. MUNGU ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi.
     
  3. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #3
    Mar 6, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Poleni sana wafiwa!

    RIP
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Mar 6, 2009
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi na awape faraja, nguvu na uvumilivu ndugu, jamaa na marafiki katika kipindi hiki kigumu kwao~AMEN.
     
  5. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #5
    Mar 6, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mungu amuweke marehemu pahali anapostahili.
     
  6. bm21

    bm21 JF-Expert Member

    #6
    Mar 6, 2009
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 774
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Bwana alitoa na bwana ametwaa
     
  7. 3

    3 kids Member

    #7
    Mar 6, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tulitoka kwa udongo tutarudi kwa udongo,poleni sana wafiwa na Mungu awatie nguvu.Amina.
     
  8. S

    Solomon David JF-Expert Member

    #8
    Mar 6, 2009
    Joined: Mar 1, 2009
    Messages: 1,149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Poleni sana wafiwa
     
  9. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #9
    Mar 6, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Hakika kila nafsi itaonja mauti, nawapa pole wafiwa na kumuomba Mola awape nguvu, Imani na uelewa katika kipindi hiki kigumu. Inna Lillah Waina Ilaihi Raj'un.
     
  10. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #10
    Mar 6, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    RIP Ilyas. Mungu awape nguvu wafiwa.
     
  11. Rainbow

    Rainbow Member

    #11
    Mar 6, 2009
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sisi ni wa Mwenyezi Mungu na kwake tutarejea. Pole kwa wafiwa.
     
  12. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #12
    Mar 6, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    RIP Ilyas.... sote tunaelekea huko huko.... Mungu awajalie faraja wafiwa wote.
     
  13. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #13
    Mar 6, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Poleni sana wafiwa. Mungu ailaze roho ya marehemu peponi

    AMEN
     
  14. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #14
    Mar 6, 2009
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Bwana ametoa na sasa ametwaa. Amweke pema. Amen
     
  15. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #15
    Mar 6, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Rip ilyas..

    Bwana awatie nguvu wafiwa.
     
  16. Violet

    Violet Member

    #16
    Mar 6, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Poleni sana jamani. RIP
     
  17. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #17
    Mar 6, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mungu ampumzishe mahali pema peponi, Amen! Poleni sana wafiwa katika kipindi hiki kugumu na cha majonzi!
     
  18. A

    Audax JF-Expert Member

    #18
    Mar 6, 2009
    Joined: Mar 4, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hakika yote yatoka kwa mola,tumuombee apumzike kwa amani
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Mar 6, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    R.I.P. Ilyasi. Amen.

    SteveD.
     
Loading...