Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Msiba...!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by PakaJimmy, Feb 9, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wakuu,

    Nimetaarifiwa sasa hivi kwamba mke wa member mwenzetu Freetown ameaga dunia mchana huu saa7.30 kwenye hospitali ya KCMC-Moshi.

    Freetown ni member 'legend' hapa majukwaani, na kwa wale waliofika Arusha mwaka jana (27/12/2010) tulipoenda safari ya Tarangire wanapata hisia zaidi juu ya kuondokewa na mkewe kwa huyu member mwenzetu, maana tulikuwa pamoja nae bega kwa bega, na alisafiri na wanae, mabinti wawili.

    Mipango ya Mazishi bado haijawekwa wazi, na zaidi inasubiri kuwasili kwa Freetown mwenyewe toka Ughaibuni anakomtumikia mkoloni, na kwa taarifa nilizopewa ni kwamba anatarajiwa kuondoka huko leo usiku, na atawasili kesho alasiri, Mungu akipenda.

    Tutajuzana zaidi kinachoendelea, kwa sasa tunachoweza kusema ni kwamba Mungu ailaze pema roho ya Marehemu mke wa Freetown.
    Amen.

    UPDATE 1:
    FreeTown ameondoka usiku wa saa 7.30 mahala anapoishi kuelekea DOHA-QATAR,ambako likuwa aondoke saa 10.00usiku waleo(11/2/2011), lakini bahati mbaya flight aliyoondoka
    nayo anakoishi imechelewa kwa masaa mawili, hivyo hakuweza kuunganisha connection ya QATAR-AIRWAYS usiku wa leo, NA HIVYO ATALAZIMIKA KULALA HAPO QATAR na leo usiku ndipo atasafiri kwa shirika hilohilo na atafika Dar-JNIA kesho(Ijumaa) saa 7.mchana, na atakuwepo uwanjani hadi saa 12.00jioni, ambapo ndio atapanda Precision Air kuja KIA.

    UPDATE 2:
    Mulioko Dar mna nafasi kubwa ya kuonana na FT hapo JNIA kesho, maana atakuwepo hapo kwa more than 4 hrs kabla ya kuja Arusha, hivyo kwa watakaopenda kumtafuta tutawapa contact yake mumpate kirahisi.

    UPDATE 3:
    Marehemu Mrs FT atasafirishwa siku kati ya Jmosi au J'pili kutoka Arusha kuelekea Njombe Iringa, ambako ndiko Domicile Place ya couple hii...

    UPDATE 4:
    Kesho JUMAMOSI kuanzia saa 3.oo asubuhi IBADA RASMI ya kumwaga marehemu mrs FT itaanza pale nyumbani kwake UsaRiver....NA BAADA ya IBADA hiyo, safari rasmi itaanza saa 7.00 kuelekea IRINGA kwaajili ya kumpumzisha marehemu...na msafafara utawasili huko Jumapili Alfajiri.

    Mazishi yatafanyika JUMAPILI,(hakuna kizuizi kwa mujibu wa madhehebu ya Kiluther),na gari iliyopeleka mwili wa marehemu itageuza siku hiyohiyo ya Jumapili jioni!

    UPDATE 5:(12/2/2011...d-day)
    Kwa kiasi kikubwa ratiba imezingatiwa.
    Mwili uliletwa jana toka KCMC, na ukalala nyumbani kwa FT.
    Leo kazi kubwa ilikuwa ni organization tu ya taratibu na jinsi ya kukamilisha heshima kwa shemeji yetu.
    Katika ratiba iliyoandaliwa hapo nyumbani, kulikuwa na nafasi ya mwakilishi wa JF kutoa neno, ambapo tumemteua member mmoja aliyetoa SALAMU na hisia zetu kama JF-(Globally).


    Msafara umeondoka saa 5.20 asubuhi nyumbani kwa FT, kuelekea pande za Iringa...na ka mujibu wa mawasiliano tight tunayoestablish nao, ni kwamba mambo yanaenda vizuri, na wameshafika Moro.

    UPDATE 6:
    muda wa saa 12:41 asubuhi hii nimewasiliana na S'Voice akanambia wako junction ya Makambako, na wanapata chai kabisa ili wakifika huko kijijini iwe nishughuli moja tu ya mazishi...

    Msafara mwingine wa wanajf ukiongozwa na Maty na FirsLady umeshatangulia mbele, na anakaribia kufika eneo la tukio sasa!
    Mikitaboloki Engai Engoitoi(muende salama na Mungu awatangulie)



    UPDATE 7 AND FINAL:
    Jeneza limeshushwa kaburini mnamo saa 6.30 za mchana, na hivyo kuhitimisha rasmi shughuli na machungu yaliyoandamana na tukio hili lisilo na huruma.

    JINA LA BWANA LIBARIKIWE





     
  2. Mtaalam

    Mtaalam JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 1, 2007
    Messages: 1,260
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahala pema peponi
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Rip
     
  4. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #4
    Feb 9, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mungu ampe nguvu na uvumilivu ndugu yetu

    R.I.P Shemeji
     
  5. C

    ChiefmTz JF-Expert Member

    #5
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 15, 2008
    Messages: 2,210
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    R.I.P. Innalillahi waina Ilaihi rajiuna
     
  6. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #6
    Feb 9, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    R.I.P

    Namwomba Mwenyezi Mungu ampe Freetown pamoja na wanawe nguvu na uvumulivu wakati huu wa majonzi
     
  7. zaratustra

    zaratustra JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2011
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 788
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Bwana alitoa na sasa Bwana ametwaa, Jina la Bwana Lihimidiwe!
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Pole Sana Freetown

    RIP Shemeji
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    rip
     
  10. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 862
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Poleni Mungu atawafariji familia hiyo!
     
  11. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tuliyoko Arusha tupewe taarifa zaidi ili tuweze fika msibani kutoa pole zetu.

    Pole sana
     
  12. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Bwana ametoa na Bwana ametwaa jina la Bwana libarikiwe
     
  13. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #13
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    r.i.p shemeji!
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Feb 9, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,213
    Likes Received: 5,493
    Trophy Points: 280
    Kuna haja mods wakatuwekea kitufe cha pole ili tukigonge hicho kuonyesha rambirambi zetu
     
  15. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #15
    Feb 9, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,543
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Yaa, Inasikitisha lakini ndiyo Maisha na sote tunaelekea huko.
    Msiba utakuwa USA River nyumbani kwa Freetown. kwa yeyote atakayekuwa na nafasi ya kwenda huko, anaweza wasiliana na PJ au Saharavoice (0715354750)

    RIP
     
  16. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #16
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,374
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Jamani PJ mpeni pole saana Ndg yetu Freetown. Ajitie nguvu maana yote yanapangwa na Muumba wetu. Shukuru kwa kila jambo liwe baya shukuru liwe zuri shukuru pia. Mwenye uwezo na nguvu na mamlaka ni Mungu wetu.POLE SAANA, BWN AKUTIE NGUVU YA UVUMILIVU!!!!!!!!!
     
  17. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #17
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    pole sana wafiwa... RIP MRS. KAMANDA
     
  18. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #18
    Feb 9, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Taarifa zote zitakuwa hadharani, na hata muda huu kuna member ambae anakaribia kufika nyumbmi kwao marehemu ili atupe kwa ufupi yanayojiri huko, ikiwa ni pamoja na mipango ya mazishi.
     
  19. c

    collezione JF-Expert Member

    #19
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    r.i.p
     
  20. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Mungu akupe nguvu wakati huu mgumu kwako Feetown
    na
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi.
    AMENI
     
Loading...