Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya msiba:baba mdogo wa rafiki yetu x-pin afariki dunia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, May 6, 2010.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwake x-pin ni kama mzazi wake kwasababu ndiye aliyemlea hapa dar.i mean,ndugu x-pin ameanza maisha na amezikamata channel akiwa na huyo mzee.Ndugu x-pin amepata jiko takribani miaka kumi na moja iliyopita kwa support kubwa ya huyu mzee

    Ndugu zangu wana jf mlio na mapenzi mema,tusaidiane kumuombea mzee wetu marehemu apewe raha ya milele na kuangaziwa mwanga wa milele....

    ''RAHA YA MILELE APEWE MZEE WETU,NA MWANGA WA MILELE UMUANGAZIE,APUMZIKE KWA AMANI -AMINA''

    msiba huu upo maeneo ya tabata-bima.

    kwa sasa hatujajua ratiba zinakwenda vipi,lakini lolote litakalokuwa linaendelea tutafahamishana tu

    kwa anayeguswa,naomba awasiliane na mimi kwa pi-emu,au anipigie ili tuongozane kwenda msibani.

    ratiba yangu ni kwamba saa tano unusu au saa sita mimi nitakuwa barabarani kuelekea msibani

    POLE SANA KAKA YANGU X-PIN
    MUNGU AKUPE NGUVU YA KUKABILIANA NA WAKATI HUU MGUMU ULIO NAO
    POLE SANA BROTHER!
    meet you there
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana X-pin mungu awape nguvu faraja na ujasiri katika jambo hili gumu na zito
    RIP mzee wetu
    Tulitoka mavumbini na mavumbini tutarudi
    Jina la bwana libarikiwe
    Amen
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli mama!
    sisi sote tu-mavumbi
    it hurts a lots loosing the people you love most
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 586
    Trophy Points: 280
    R.I.P mzee wetu!!! Kuna wazee wengi wa aina hii walileta vijana mjini na kuwalea hadi wakapata maisha, yaani unakuta nyumba enzi hizo imejaa vijana wa jirani kijijini na ndugu na marafiki pia, yaani kule ulikuwa ukisafiri say kuja Dar utasikia shukia kwa fulani, na fulani huyo anawahi stesheni kukupokea asubuhi na mapema anasubiri train liingie!!! Leo hii huu utamaduni upo?? Ni wangapi tumesaidia wakawa na maisha kama sisi au ndiyo tumezidi kujjiwekea ukuta na gate imara na kuachana na traditional (extended family)? Ni kitendawili maana tunabaki kuwa na house boys/girls tu na wengine wanatumaliza kwa kuwa ni wawakilishi wa majambazi wanatumwa tu kujifunza mazingira!!!
     
  5. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Jana tulipokea kwa mshituko mkubwa taarifa za msiba za rafiki na ndugu yetu xspin. Mungu akutie Nguvu katika kipindi hichi kigumu na tukumbuke maneno ya mwanamuziki marehemu TUPAC alisema "we should not look death at selfish side" . Tupo pamoja bro.
     
  6. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ni kweli kabisa mkuu maane
    WAZEE NI GREASE YA TAIFA
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ni kweli Geoff inaumiza sana ..
    Mungu wetu ni mwema awape faraja familia yote ya wafiwa ndugu jamaa na marafiki
     
  8. P

    Preacher JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Aug 25, 2008
    Messages: 328
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    "MSIFADHAIKE mioyoni mwenu; mnamwamini Mungu niaminini na Mimi; Nyumbani kwa baba yangu kuna makao mengi; la sivyo ningaliwaambia - maana naenda kuwaandalia mahali; Basi Mimi nikienda na kuwaandalia mahali, nitakuja tena niwakaribishe kwangu; ili nilipo Mimi na Nanyi Muwepo" Yohana 14: 1-3

    POLE SANA NA FARIJIKA KWA MANENO HAYA YA MUNGU
     
  9. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pole sana Chrispin

    Mwenye Mungu akujalie nguvu wewe pamoja na familia yenu katika kipindi hiki kigumu
     
  10. L

    Lady JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2010
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 277
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Pole sana ndugu yetu Xpin,
    Mungu awape wafiwa FARAJA.
     
  11. Shishi

    Shishi JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2010
    Joined: Feb 11, 2008
    Messages: 1,245
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole Xpin , mungu akupe nguvu na subra katika wakti huu mgumu. Na ailaze roho ya baa mdogo mahali pema peponi. Unto Allah we belong and to him is our return.
     
  12. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2010
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Pole nyingi kwako Xpin na wote wanaohusika na msiba huu.
    "Yeye Mwenyezi Mungu ndiye aliyetuumba na Kwake ndio marejeo yaviumbe wote;"
     
  13. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Pole Mazeee
     
  14. Regia Mtema

    Regia Mtema R I P

    #14
    May 6, 2010
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 2,975
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Ooh jamani Pole sana Xpin na ndugu na jamaa na marafiki wa Xpin amabo ni membas wa JF.
    Bwana alitoa na bwana ametwaa jina la bwana libarikiwe.
     
  15. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Kwako X-pin na familia yenu!

    Mungu awe nanyi wakataki huu mgumu kwenu; awapatie faraja na amani zaidi ya yote awatie nguvu!

    Jina lake libarikiwe!
    Amen!
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    POle mpwa Xpin kwa kipindi hiki kigumu, tupo pamoja nawe.
    Raha ya milele umpe ebwana.
    Pumnzika kwa amani mzee wetu.
     
  17. Kaka Sam

    Kaka Sam JF-Expert Member

    #17
    May 6, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 543
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana X-pin.

    Mungu awape faraja na ujasiri ndugu wote wa wafiwa.

    Amen.
     
  18. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana luv....
     
  19. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2010
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole Sana my Hommie X-pin!! Nawatakia Amani ya Upendo Itawale hapo nyumbani! Mungu awatie nguvu wapendwa wafiwa wote!! Ingawa ki mwili sitakuwepo ila kiroho tupo pamoja wapwa wote! Mwanga wa milele amwangazie Ee Bwana! Pole sana X-pin na familia kwa ujumla!
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pole sana kiongozi, nitakucheck kwa mkonga!
     
Loading...