Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya kutengua ndoa kati ya manoah na ciello

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Baba V, Oct 28, 2012.

  1. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #1
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kichwa cha habari hapo juu chahusika, nikiwa kama mwenyekiti wa TUME YA MAHUSIANO NA NDOA hapa chit-chat nachukua fursa hii kutengua na kutangaza kutotambuliwa kwa ndoa kati ya manoah na Ciello.

    Kwanza kabisa ikumbukwe kuwa kuna utaratibu ambao uliwekwa hapa jamvini ili ufuatwe kwa wanaotaka kuingia katika mahusiano na hatimaye ndoa.

    Utaratibu ni kwamba kabla members hawajaanza mahusiano ni lazima wapite kwenye kamati mbalimbali ambazo ziko chini ya tume ambayo mimi ndo mwenyekiti wake, kamati hizo ni:-
    i. Kamati ya screening chini ya Mamndenyi na Erickb52 ili wafanyiwe screening kuhakikisha kuwa kila member yuko free. huu ndo utaratibu walioufuata charminglady na C6 , Ronn M na jeneneke na ndio maana ndoa zao zimetulia, hawa manoah na Ciello hawajafanya hilo hivyo inaweza kuleta ugomvi baadae, kwa mfano tumeshuhudia manoah akitiririka kwa lara 1 na mashairi ya malenga wapya lakini kabla hatujajua hatma yao kaangukia kwa Ciello na ndoa juu, tunajuaje kama kesho hatarudi tena kwa lara 1 na kuleta mtafaruku hapa!?
    Ciello kuna kitu na Erickb52, na vilevile kuna tuhuma kuwa ulionekana na mzee Mtambuzi dirishani kwa snowhite usiku wa manane.
    ii. Pia kamati ya maadili chini ya BADILI TABIA na gfsonwin haina kumbukumbu zozote kuwa mmeshawahi kufika kwa ajili ya screening.
    iii.Ofisi ya wanasheria chini ya Ruttashobolwa na Judgement hawana faili lolote linalowahusu manoah na Ciello.
    iv. Kamati ya maombi chini ya Kaizer na Pombekali hawana taarifa zenu.

    Kutokana na mapungufu yaliyojitokeza hapo juu nimejiridhisha kuwa hii ndoa ni batili na haina baraka za tume na natoa wito kwa wana chit-chat kutoitambua na kuifuta katika kumbukumbu zenu UNTIL FURTHER NOTICE. Rufaa iko wazi. wenu
    Baba V
    MWENYEKITI WA TUME YA MAHUSIANO NA NDOA CHIT-CHAT. 2012
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    duh haya bana wamepiga majungu mpaka kuvunjwa!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #3
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hata mm nilishangaa sana manake hatuja mfunda Ciello. snowhite cacico, sweetlady na FP sote tumebak vinywa waazi lolest! hebu kwanza apitie ukaguzi wa Asprin kisha aje tumwandalie mkole tumfunde huyu.
    hamwoni mwenzie Madame B anasubiria ndoa yake na Ruttashobolwa mwez ujao? na vikao ninakaa chini ya mwenyekiti @figganiga?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sio majungu Ciello , vigezo na masharti vimezingatiwa, je katika kamati tajwa ni ipi ambayo mmeenda!!??? rufaa iko wazi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ciello
    kwanza pole !
    Alafu ndiyo kusema umechanganyikiwa au ?
    Comments 4 ! Sijui 5 unajibu neno hilohilo ?
     
  6. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #6
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Niliahidi kwenda Handeni Tanga kuloga, na hatimaye MIZIMU imejibu.......................LOL
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    weraaweraaweraa! ndoa yetu mfano wa kuigwa. . . . asante sana Baba V!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Unajua @gfsnwin , hawa vijana wanadhani ndoa mchezo mchezo tu, manoah jana anamtongoza lara 1 hajamaliza kumuona tu Ciello huyo kamrukia na ndoa hapohapo, hawa ndo wataanza kutukeshesha baadae kusuruhisha ma ugomvi
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kaongea kinyooonge kama yule WAMEKATAAAA!!!
     
  10. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Keep it up!!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Halafu na na wewe mzee unazeeka vibaya, kadri umri unavyoongezeka na skendo zinazdi, na huyo muuza ubuyu kaja na neno, itabidi akina King'asti wakapimwe D.N.A
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    si wanadhani ni staili ya kubadili nguo vile.
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Nakupa wiki hutomuona muuza ubuyu humu, nampiga Jini KIBWESHUNA aende kusikojulikana.................

    Mie huwa sichezewi hovyo.................
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    What goes round comes round!!!!, wewe ndo unayejitafutia yote hayo, mzee mzima usku wa manane unakatiza na vibinti kwenye madirisha ya watu unategemea mama Ngina akae kimya tu, wamekusaidia kidogo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    Baba V umewahi. huyu manoah akisikia ndoa yake ni batili anaweza akaja kuntibulia kwa lara 1.
    mimi nimeshaanza kurusha ndoano kwa lara 1 baada ya kuona manoah anamlingishia chombo chake kipya Ciello na kusahau ule usemi wa usitukane mamba kabla hujavuka mto. Nampa onyo manoah kwamba ndoa yake ikiwa batili akae huko huko na Ciello wake, asije kusumbua ua langu lara 1.
    Hiyo ni precaution. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    kama jayz kwa beyonce, im crazy in love with charminglady, tangu izo i call her my girlfriend, mpk leo my wyfee, and soon i will be a dad
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Everything is fair in love and war!!!, mwenye kisu kikali na ale nyama.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Big up kijana,
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. M

    Mshuwa Member

    #19
    Oct 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mhhhhhjjhj kumbe""!!!!""!!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,030
    Trophy Points: 280
    umeona eeh!?. njia mbili zilimshinda fisi. naomba mumshauri manoah asirudi tena kwa lara 1 wangu la sivyo anaweza akafa bila kuugua coz nipo tayari kwenda bagamoyo. mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...