Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa Ya Kuhani Msiba Kwa Dada JS

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Teamo, Jan 25, 2011.

  1. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #1
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wapendwa Katika BWANA.....!

    habari zenu binafsi kwa ujumla wenu?...ni matumaini yangu kwamba Wote mnaendelea vyema na mchakato wa kuutafuta mkate wenu wa kila siku.

    Kama vile wote mnajua kwamba Dada Yetu Mpendwa JS alipata msiba kwa kuondokewa na Baba Yake MZAZI MNAMO TAR 31/12/2010 Saa tano na dakika arobaini na Tano Usiku.Sisi kama marafiki wa jamiiforums tulikutana na kujadili namna ya kumpa faraja mwanachama mwenzetu kwa namna ndogo ambayo tunaweza.

    Napenda kuwajulisha kwamba leo tuna kutana na Dada Yetu JS ''pale pale''.Tunatarajia kuwa nae pale kwa muda mfupi kidogo walau tumpe pole na kumfariji kwa namna nzuri itakayo mpendeza mungu

    Muda ni ''Ule Ule''

    Wengi wenu mliopo Dar nimewapigia simu kuwajulisha hili swala...sasa kwakuwa mimi ni binadamu mwenye mapungufu kuna uwezekano nikawa nimewasahau watu wawili watatu.Napenda kutumia jukwaa hili pendwa kurusha thread hii ili kwa yoyote ambae sijampigia simu asome na kufika bila kukosa.

    Ahsanteni Sana Kwa Kusoma Tangazo hili na kunielewa
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
    MUNGU IBARIKI JF

    R.I.P baba yetu mpendwa
     
  2. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #2
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Asante kwa taharifa,binafsi ndo naziskia now,R.I.P Daddy,anywei pale pale sijui ndo wapi,kwa mm ambae sipafaham maelezo japo madogo plz
     
  3. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #3
    Jan 25, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Pole sana Dada JS...
    R.I.P Dady!
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    pearl,
    naamini tunazo namba zako
    tutakupigia
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    My first Notification too!
    Mlitangazia wapi ewe Teamo?

    Anyway, not too late!
    Dada JS pole sana mpendwa!
    MUNGU NDIYE ATAKAYEKUFARIJI VYEMA ZAIDI!
    RIP MZEE-AMEN!
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Jan 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kumbe siko peke yangu,

    Pole sana JS

    RIP mzee wetu mpendwa.
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    kwakweli mkuu piijey kwa kipindi hicho mimi nilikuwa likizo,na nyumba ninayoishi imeathiriwa na DOWANS ndo maana sikuwa na access ya kurusha tangazo,mawazo yangu yote kwamba watu wanajua.

    TUSAMEHEANE WAKUU
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Jan 25, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Pole sana JS ndo naona hii post na kugundua kuwa uliondokewa na mpemdwa wako
    Pole mpenzi mungu aendelee kukufariji kwa namna yake ya kipekee
    Asante Teamo tuko pamoja kiroho
     
  9. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #9
    Jan 25, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mpeni pole mkimuona JS jamani!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Wakuu,

    tusameheane tu kwa kuchelewa kupeana taarifa kidogo hakukuwa a nia yoyote tofauti wajameni

    NI UPENDO TU
     
  11. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #11
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    pole sana dearest.......
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    Jan 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Nashangaa hata Acid hajasemea lolote jambo hili...!..
     
  13. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #13
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu Teamo,
    Inavyoonekana watu wengi hapa hatukuwa na tahaarifa hizo za msiba,n huyu akiwa kama mwenzetu na ndugu yetu wa karibu naamini anasoma haya maelezo hapa,je inawezekana tujipange ili walau na ss tujumuike ktk kumfariji mwenzetu kwa ppamoja?Kama ndio basi tupange siku maalum ili tuweze kufanya kama mila na tamaduni zetu,ni mtazamo tu lkn.
    Regards
    Pearl
     
  14. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #14
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inaonekana wengi wetu hatukuwa na taarifa hizi....

    Pole sana JS, nina imani Mungu amekupigania katika kipindi kigumu na ataendelea kukupigania

    Raha ya Milele umpe baba yetu ee bwana....
     
  15. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #15
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    naiona point yako mkuu....!

    maadam hoja iko mezani ngoja tuone wadau watasemaje
     
  16. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #16
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I've been there, i know the pain she is going through.Pole mpedwa mpeni pole sana pj sie wakuja tu hapa dar.
     
  17. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #17
    Jan 25, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Please fikisha pole zetu sisi tulio mbali..
     
  18. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #18
    Jan 25, 2011
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Pole dada JS

    Nitakuja kuongoza Misa ya kutoa pole....
     
  19. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #19
    Jan 25, 2011
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    unajua piijey,
    kosa hapa ni kutorusha tangazo....

    talking of acid.....well,mimi binafsi nimesikia kutoka kwake,na alishiriki kwenye kale ka mkutano ka dharula tulikokaa na mpaka sasa tupo nae pamoja ingawa yeye kwa sasa yupo MASWA....(ameenda kuongeza mke wa tatu)
     
  20. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #20
    Jan 25, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,598
    Likes Received: 2,782
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada JS..............ni matumaini yangu mtakaoshiriki mtatuwakilisha vyema sisi tuliopo mikoani!!
     
Loading...