Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya kubadilika jina kwa Karume day kuwa kanumba day.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Vodka, Apr 7, 2012.

  1. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Leo ni KARUME DAY,ila naona siku ya leo itabadilika jina na kuwa KANUMBA DAY hii ni kwasababu ya kifo cha msanii mkubwa wa filamu S.Kanumba ...R.I.P S.Kanumba
     
  2. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,651
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Asubh hii tena pasaka tayari umeshalewa. Kweli we vodka.
     
  3. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    kwa sababu mkuu wa kaya nae ni msanii inawezekana akabadilisha
     
  4. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    hebu angalia uzi uliwekwa lini
     
  5. Vodka

    Vodka JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 904
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    ndo nani huyo?
     
  6. toghocho

    toghocho JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 1,175
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    jmk......
     
Loading...