Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya kikao cha wabunge wa CDM tar 11/2/2011

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kipindupindu, Feb 12, 2011.

  1. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Jana mara baada ya kikao cha bunge wabunge wa chadema walikutana.
    Je unafahamu maazimio waliyofikia?
     
  2. Scientist

    Scientist JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 7, 2009
    Messages: 392
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SIfahamu, km wafahamu tujuze basi au???
     
  3. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    I'm listening!!!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,158
    Likes Received: 9,843
    Trophy Points: 280
    Bila shaka moja ya ajenda ilikuwa ni kuzungumza upupu wa Shibuda alioutoa kule Bungeni, labda tutayasikia yaliyojiri.

     
  5. kipindupindu

    kipindupindu JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 1,051
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ni hilo tu??kile kinote cha mnyika kilitoka muda gani?kabla au baada ya shibuda kuongea?
     
  6. Rugaijamu

    Rugaijamu JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Jul 10, 2010
    Messages: 2,468
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    seriously shibuda hastaili kubaki ndani ya chadema,anataka kuvuruga chama.Ni vema kama atakamewa mapema kabla hajaleta madhara.
     
  7. King Suleiman

    King Suleiman JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 488
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 45
    mh! natamani kusikia kilichojiri
     
  8. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #8
    Feb 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna mgogoro juu ya Baraza la Mawaziri Kivuli.

    Mbowe amejaza Wachagga na wabunge wengine wa mikoa ya Kaskazini. Zitto amesema haiwezekani.

    Ni mgogoro mkubwa. Dr Kitila anatarajiwa kupewa kazi nyingine ya kutafuta formula ya kuwapata.

    Chama cha ajabu hiki. Ndio maana hata Mbunge wa UK aliyekuwa bungeni siku Mbowe alipoongoza maandamano ya kutoka nje hakuamini macho yake.

    Mhe Naibu Spika alieleza kuwa Mbunge huyo ambaye huko kwao ni wa upinzani kama Mbowe aliuliza swali hili:-
    'IS IT NORMAL IN TANZANIA FOR A POLITICAL PARTY TO COMMIT POLITICAL SUICIDE LIKE WHAT CHADEMA DID TODAY?'
     
  9. Bushloiaz

    Bushloiaz JF-Expert Member

    #9
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 468
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kishongo watu wengi tuliangalia bunge siku ile,hakuna sehemu yoyote iliyotamkwa CHADEMA committed political suicide but it was just a political party
     
  10. K

    KERENG'ENDE JF-Expert Member

    #10
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thread haina mashiko,,,,,
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kishongo Shapata Mume? I'm Single and looking
     
  12. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Kama huna hoja si lazima ujaze upuuzi kwenye forum.
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Upuuzi Kutongoza?
     
  14. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Hivi ni lazima uandika hata kama there is no sense on what ur writing.
     
  15. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #15
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Please Please kapoloto Leave alone my Kishongo
     
  16. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #16
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Turudi kwenye topic wakuu.
     
  17. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #17
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni kweli Mkuu, Naomba ninyi Mrudi kwenye Topic Ila Baby Kishongo wangu mniache sasa hivi tutahamia Faragha
     
  18. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #18
    Feb 12, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nyekundu: hayo maneno alinukuu naibu spika alipokuwa akirejea mazungumzo yao mchana wa siku ile kabla hata Chadema hawajatoka bungeni. kwa hiyo uomdoe upupu wako wapa. Hivyo hayo maneno 'like what Chadema did today' ni maneno yako uliyojiundia.

    Hata hivyo muktadha wa sentensi hiyo haujaeleweka, kwamba alitamka maneno hayo akiwamaanisha nini. Inawezekana alisema vile kwa sababu ya kitendo cha Cheyo aliyemwambia Zitto;"shut your mouth" wakati ni mpinzani mwenzake.

    Hata kama mtakuja watu kama wewe kuishushua Chadema humu jamvini na kuipamba CCM wala hautaeleweka kwa wananchi. mtahangaika na CCM yenu lakini hakika zimebaki siku chache tutafanya kama Tunisia na Misri.msidhani mtaiweza nguvu ya umma. wabunge wetu mnawazuia kwa kununi. subirini wananchi hatuhitaji kanuni.uamuzi ni mmoja tu, Kikwete aondoke madarakani.
     
  19. K

    Kwiifoenda Member

    #19
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii thread ina utapiamlo!
     
  20. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #20
    Feb 12, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Jaribu kukumbuka vizuri.
    Naibu Spika alitamka maneno haya wakati akihitimisha hoja na wabunge wa cdm walikuwa bado nje.
     
Loading...