Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya kifo cha wazazi wangu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PMNBuko, May 11, 2011.

  1. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu wa JF, Salaam,

    Nasikitika kuwafahamisha kuwa wazazi wangu usiku wa kuamkia tarehe 2 May 2011 walivamiwa na majambazi wasiojulikana WAKAWAUA WAZAZI wangu wote kwa kuwachoma visu huko Muganza, Rulenge, Ngara.

    Nimasikitiko makubwa sana.
     
  2. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,542
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu, Ni tukio la kusikitisha sana, tuko pamoja, Mungu akutie Nguvu
    RIP Wazazi.
     
  3. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Pole sana ndugu yangu! Jipe moyo kipindi hiki cha majonzi makuu
     
  4. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Dah, mdau pole sana. Duniani kuna watu na viatu.
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainailaih rajiuun, POLE SANA KWA JANGA ZITO LA MSIBA
     
  6. S

    Son of Alaska JF-Expert Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 2,814
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    so sad and really sorry
     
  7. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu!
    Mungu awatie nguvu, tupo pamoja na nakutakia maandalizi katika kuwapeleka na kuwalaza kwenye nyumba zao za milele.
    Bwana alitoa na Bwana alitwaa jina lake lihimidiwe.
    Amen!
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Inasikitisha sana. jamani ukatili huu mpaka lini?
    Mungu akupe roho ya uvumilivu kwani inuma sana.
    Pole sana
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,427
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Pole sana kwa yaliyokufika, Mungu atatoa haki kwa kila mmoja kwa matendo yake,
    Mungu azilaze roho za wazazi wako mahala pema peponi.
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,681
    Trophy Points: 280
    Habari za kuhuzunisha sana hizi. Pole sana Mkuu. Mungu akupe moyo wa uvumilivu na awalaze mahali pema peponi wazee wetu.

    Na hayo majambazi Mungu na ayalaani.
     
  11. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Pole sana Kamanda, Mungu akutie Nguvu
     
  12. jockey emmanuel

    jockey emmanuel JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 330
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    POLE SANA NDG..BWANA AMETOA NA BWANA AMETWAA,JINA LAKE LIHIMIDIWE!Wasamehe hao majambazi waliotenda hayo,....Mungu atawapunish mwenyewe
     
  13. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Pole sana kaka, Mungu akupe amani na ulinzi wake, pia akujaze faraja yake iliyo kuu
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Dah... this is really a sad news!!

    Pole sana, nakuomba tu shikamana, omba nguvu za Mungu na support zote za duniani ili uwasamehe na kuwasahau hao wauwaji... lakini usisahau tukio wala wazazi

    Hatujui tumeandikiwa nini, lakini habari kama hizi ni za kutia simanzi sana, sana, sana, sana tu!!
     
  15. ghumpi

    ghumpi Senior Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Lo hi habari ya kusikitisha sana tena sana. hawa warundi watatumaliza. Mingu akutie nguvu. RIP wazazi
     
  16. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,997
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    pole sana bwana ametoa na bwana ametwaa
     
  17. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mungu awalaze mahala pema peponi, Amina.
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mkuu, mtegemee Mungu utashinda kwa sababu yeye atakupa nguvu ya kushinda maumivu na majaribu yote ya kipindi hiki. Inaumiza sana kufiwa na mzazi, achilia mbali wazazi wote wawili kwa mara moja, lakini Mungu atakuvusha
     
  19. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 6,992
    Likes Received: 834
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu! Mungu awape nguvu wewe na ndugu zako kukabiliana na msiba huo mzito.

    Majambazi ni kero sana!
     
  20. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Pole sana mkuu.
     
Loading...