Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Habari ya saa 2 on KLHN

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Jul 2, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Tutawaletea taarifa ya habari ya Saa mbili toka TBC ifikapo saa saba kamili EST saa sita kamili CST (-5 GMT)
     
  2. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Thats great,je?umeamua kuwa wewe ama umenegotiate na hawa jamaa vipi ? ur security.
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    nope... nasikiliza hewani na miye narusha hivyo hivyo.. pesa yangu. Mali ya umma.
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kaazi kweli kweli.
    Meanwhile...Nakula Twanga pepe...pepetaa!
    Changa la macho hiloo!
    Hopefully NOT THOUGH!
     
  5. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2008
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,130
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Ok nimekuelewa sasa mkuu
     
  6. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Afrika Will Be Free!
    Jk Fanya Mambo!
    Madhali umesharudi...PINDA atajuwa cha kujibu.
    Na akishindwa tunaomba utoe kauli....Kuwa sasa tunataka RIPOTI ZOTE ZIJADILIWE!
     
  7. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #7
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Itakuwa live tu au recorded pia kwa tutakaocheki baadae?
     
  8. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #8
    Jul 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Kweli niko na wewe MKJJ!
    WASIRUKIE MAMBO KWA KUPENDA UMAARUFU!
    WAPE MAMBO!
    WANATAKA KULETA CHANGA LA MACHO!
    WATU WALITAKIWA WAKAMATWE MUDA MREFU TU!
    USHAURI WA KUFUNGUA MASHTAKA WANAODAI HAO WABUNGE...NI KILIO CHA WANANCHI AMBACHO NI CHA WANANCHI NA HAWAKUKISIKILIZA!
     
  9. hollo

    hollo JF-Expert Member

    #9
    Jul 2, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkjj wasaliti hao!
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Jul 2, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 0
    kamanda sikupati sauti haitoki player inacheza lakini sauti hakuna......
     
  11. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #11
    Jul 2, 2008
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Cha muhimu ni kuwa JK kasharudi na baadhi ya wabunge wanataka MASHTAKA yafunguliwe dhidi ya DOWANS.
    Kikwete kesharudi sasa amwulize MWEMA ripoti na atoe maamuzi haraka kwani watuhumiwa wako na wasipewe nafasi ya kufanya makalatee kama ambavyo wameshafanya.
     
  12. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #12
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Unaweza kuisikia tena itarudiwa randomly...
     
  13. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #13
    Jul 2, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    Jaribu tena.. nadhani kulikuwa na tatizo upande wangu...
     
  14. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #14
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    in 3 minutes...
     
  15. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hii player inaleta mushkeli kwangu? any other way ya kusikiliza?
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    kuna player nne unazoweza kutumia na katika high au low jumla unaweza kujaribu kwa njia nane!

    Nitarusha tena sehemu ya Taarifa ya habari na maoni yangu kuhusu jambo hili la Mugabe in 3 minutes.
     
  17. Sam GM

    Sam GM JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 536
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Powaaaaaaaaaaaaaa!
     
  18. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mzee, ukiweza wawekee na proceedings za Bunge kupitia TBC, kuna mambo mengi yanaendelea hapa dom
     
  19. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #19
    Jul 4, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    tutakuwa tena hewani... Mpita Njia... tena ingekuwa rahisi kweli.. lakini ukiritimba wa TBC hawawezi kufanya hayo yote...
     
Loading...