Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa ya Afisa Uhusiano wa hospitali ya Muhimbili 03/07/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kiganyi, Jul 3, 2012.

  1. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    [​IMG]
    WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII INAWATANGAZIA MADAKTARI WOTE WANAOFANYA MAFUNZO KWA VITENDO (INTERNS), WALIOPEWA BARUA ZA KURUDISHWA KWA KATIBU MKUU WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII, WANATAKIWA KURIPOTI MAKAO MAKUU YA WIZARA YA AFYA NA USTAWI WA JAMII IFIKAPO SIKU YA IJUMAA TAREHE 6 JULAI, 2012.

    IMETOLEWA NA:

    KITENGO CHA MAWASILIANO YA SERIKALI

    3/07/2012
     
  2. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    [h=2]Taarifa ya Afisa Uhusiano wa hospitali ya Muhimbili kuhusu hali ya huduma ilivyo leo[/h]03/07/2012

    Taarifa niliyopata kutoka kwenye Kurugenzi ya Tiba, Kurugenzi ya Upasuaji, Kurugenzi ya Tiba Shirikishi na Kurugenzi ya Uuguzi ni kama ifuatavyo;

    Kurugenzi ya Tiba: Huduma zimeendelea kutolewa kwa kiwango cha kati wagonjwa ni wachache wanaokuja kutibiwa.

    Idara ya Tiba, Madaktari Bingwa wote na Registrar wote wamefika kazini na wanafanya kazi. Interns 11 wamefanya kazi. Major ward round zimefanyika. Kliniki zote za leo zimeendelea kufanya kazi pia cliniki za mchana zitafanyika.

    Idara ya watoto, Madaktari Bingwa wote wapo na wanafanya kazi wapo wadini wanaona wagonjwa. Changamoto ni kwamba inabidi pia wafanye kliniki za wagonjwa wa nje na wanajitahidi kufanya hivyo.

    Idara ya magonjwa ya nje.
    Registrars na Daktari Bingwa wote wapo na wanafanya kazi.

    Idara ya magonjwa ya afya ya akili
    , Madaktari Bingwa wote wamefika kazini . Bada ya wagonjwa wote kupelekwa wodini, walionwa na madaktari. Wagonjwa katika kitengo hiki ni wengi ukilinganisha na idadi ya madaktari bingwa, lakini kliniki zimeendelea kufanyika kwa kiwango cha kati. Kiliniki ya wagonjwa wajidunga imefanyika.

    Idara ya magonjwa ya dharura
    , Registrar wote wamesaini lakini wliofanya kazi ni wawili tu. Daktari Bingwa yupo na anafanya kazi.

    Idara ya mazoezi ya viungo
    , Wafanyakazi wote wapo na wanafanya kazi.

    Kurugenzi ya Upasuaji:
    Huduma za upasuaji zinafanyika lakini siyo sawa na jinsi zilivyokuwa zinafanyika kabla ya mgomo kwani wagonjwa ni wachache kwenye baadhi ya kliniki na baadhi ya kliniki wagonjwa wanakuwa wengi. Wagonjwa wa upasuaji walioko wodini wanaonwa japo ni wachache ukilinganisha na hali ilivyokuwa. Baadhi ya huduma za upasuaji (operations) zimefanyika ingawa wagonjwa ni wachache kwa vile idadi ya wagonjwa wanaokuja kliniki au waliolazwa kwa ajili ya upasuaji ni wachache.

    Huduma za Tiba Shirikishi: Vipimo vya maabara na vile vya uchunguzi wa radiolojia vinaendelea kufanyika kama kawaida ingawa idadi ya vipimo vimepungua ukilinganisha na kabla ya mgomo. Idara ya famasia pia inafanya kazi kama kawaida. Idadi ya wagonjwa wanaoandikiwa dawa ilipungua ukilinganisha na kabla ya mgomo.

    Kurugenzi ya Uuguzi
    Huduma za uuguzi zimeendelea kutolewa kwa kiwango cha kawaida.

    Imetolewa na;
    Aminiel Buberwa Aligaesha

    Afisa Uhusiano Mwandamizi
    Julai 3, 2012
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Hahahaaaa
    Hawa toka jana wametungiwa cha kutangaza, nadhani wanatangaza at gunpoint.
    Napatwa na kicheko miye!
    Wanawataka ma-interns wa nini?
    Leo wanaonekana dili eeh?
    Haya bana! Werevu mwingi mbele giza.
     
  4. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    Huyu afisa uhusiano mzima kweli. Hizi propaganda za kimagamba zinamsaidia nini?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ni mwendo wa taarifa,tamko na waraka,haya bhana asanteeeeeni eeeen
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Kitengo cha mawasiliano ya serikali kiko wapi, na kinaongozwa na nani?
     
  7. a

    afwe JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 4,051
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Aminieli ni sawa na Tarek Aziz waziri mmoja enzi za Sadam Hussein. Waliopo MNH wanajua kinachoendelea yeye anajitahidi kutoa taarifa za kuhadaa umma kuwa kila kitu kipo shwari ndani ya hospitali.
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    MashAllah.

    Hongera Kikwete, Hongera Madaktari.
     
  9. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Kumbe wameshatambua kwamba uwajibikaji ni kitu mujimu na hakuna haki bila wajibu.
     
  10. s

    simon james JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 283
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Falme zinapingana! Yetu macho
     
  11. mizambwa

    mizambwa JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 8, 2008
    Messages: 3,970
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Nitarudi baadaye.


    MIZAMBWA
    NABII MTARAJIWA!!!
     
  12. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Jana niliwaambia hivi:

    Link: http://www.jamiiforums.com/jukwaa-la-siasa/286451-madaktari-bingwa-muhimbili-watangaza-mgomo-rasmi-9.html#post4165977

    Kwi kwi kwi teh teh teh!
     
  13. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...kwa akili ya kawaida tu,ukiona taarifa zinatolewa kwa wingi mahali ambapo upatikanaji wa hizo taharifa kabla ulikuwa wa taabu na nadra,jua moja kwa moja ukweli katika hizo taharifa zilizopatina kwa ghafla ni wakutafuta kwa tochi...
     
  14. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna walakini ni hizi taarifa zinazotolewa kuhusu mgomo wa madaktari na kinachoendelea.
     
  15. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
  16. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Huamini macho yako kwa unayoyasoma, tumia miguu yako uende Muhimbili halafu utujuze zaidi, au huamini na miguu yako?
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,012
    Likes Received: 3,834
    Trophy Points: 280
    Naona unajichekesha wakati wenzako wanalia.
     
  18. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tuko pamoja katika kipindi hiki kigumu.
     
  19. nkyalomkonza

    nkyalomkonza JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 1,166
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    x HIVI UNALIPWA KIASI GANI KWA SIKU.??
    ANZA KUJIPANGA KUTAFUTA KAZI NYINGINE YA KUKUWEZESHA KUISHI. JK KARIBU ATANGOKA NA HII KAZI YA KUPOST ***** ITAISHIA HAPO.
     
  20. p

    popolipo Member

    #20
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kweli kuna bidii sana kwa serikali kuficha maovu na kujipanga....kama wangetumia nguvu ile kupata mwafaka wangepata but sasa ni rat race
     
Loading...