Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Wabunge wanaponda maisha viwanja vya bunge usiku huu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by E. J. Magarinza, Jul 2, 2011.

  1. E. J. Magarinza

    E. J. Magarinza Member

    #1
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Ndugu wana wa jf, usiku huu wabunge wa bunge letu wapo katika viwanja vya bunge wanaponda maisha. Sijafahamu sherehe waliyonayo inahusu nini hasa ila kuna kelele za muziki mtindo mmoja.

    Haya yanatokea wakati wanafunzi wa udom wakiwa wamefukuzwa chuo na kunyimwa pesa za kwenda field.

    Haya yanatokea wakati watanzania tunahuzuni na hasira kali kwa nchi kughubikwa na giza nene linalotokana na mgao wa umeme usijulikana utaisha lini.

    Haya yanatokea wakati bunge letu likiwa limepitisha mpango wa maendeleo wa miaka mitano unaoelekeza matumizi ya serekali yasiyo na tija yaondolewa.

    Inanikera sana kwa sababu pamoja na sabau nyingine, hapa chuo tunashindwa kusoma kwa sababu ya kelele za muziki kutoka viwanja vya bunge. Aghhhhhh.............
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Wanasugua visigino na Twanga Pepeta hao, jana spika makinda alitangaza kwamba Twanga Pepeta watakuwa viwanja vya bunge kwa ajili ya kutoa burudani.

    Suala la wanafunzi kutokwenda field sio muhimu kiasi hicho, muhimu ni wabunge kuongezewa mishahara na posho ingawa kasungura kenyewe ni kadogo.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    chungulia kama wabunge wa opposition wapo ama ni wale wa ccm pekee. tafadhali
     
  4. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    au ndio ile harusi ya Canada(Barrick) na bunge letu ndio usiku huu inafungwa??
     
  5. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,377
    Likes Received: 1,154
    Trophy Points: 280
    mmewachagua wenyewe so hakuna kulalama
     
  6. E. J. Magarinza

    E. J. Magarinza Member

    #6
    Jul 2, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu nina hasira hata sitaki kuwaona hawa watu.. Kuna mwanachuo kakaribishwa akaniomba niende naye, nilichomjibu naamini hatakaa anisahau maishani.

    Yani ni kelele tupu watu ndani ya chuo wamejaa hasira kwani usiku huu ndo hakuna kisoma na mitihani ndo hiyo hapo mbele. Aghhhhhh.!!!!!!
     
  7. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Nimemwona john komba kapita na mnofu mkubwa wa nyama hahahahahaaaa! teh! teh!
     
  8. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Hee! Yule sio Mdee naona kala kikuu. Shibuda anajiandaa kuburudisha kwa mashairi . Bi.kiroboto kavaa wigi la hair style mpya. Duuh..
    Eti mziki ni wa mbowe.
    Nita wahabarisha zaidi..
     
  9. n

    nitasemaukweli Member

    #9
    Jul 3, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii ndio tofauti kati ya demokrasia na udikteta. Sina la kusema zaidi.
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    Nadhani ni siku ya Canada ndiyo wanafanya mambo yao na kuzima hoja ya mauaji ya Tarime .Wacha kesho tutajua mengi .
     
  11. MAGAMBA MATATU

    MAGAMBA MATATU JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 60
    Yuko wapi mbunge wa CHADEMA Regia Mtei atujulishe hiyo sherehe inahusu nini usiku huu huko Dodoma maana kama kuna
    watanzania zaidi ya laki moja hawajabahatika kupata mlo wa usiku wa leo halafu wabunge wanaponda raha huko Dodoma,,,
     
  12. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Ni Regia Mtema, sio Regia Mtei!
     
  13. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #13
    Jul 3, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,228
    Likes Received: 1,379
    Trophy Points: 280
    Swala la sherehe ktk serikali ya Lover boy wa Msoga ni la kawaida kabisa! Pale magogoni ukiona Loverboy amebahatika kukaa zaidi ya siku tatu tu ikulu basi tegemea pilau!

    Loverboy ni muumini mkuu wa mambo ya sherehe tena siku hizi hata ukiwa na send of ukimkaribisha kwa kumjaribu tu, anakuja. Sasa hapo unadhani bunge itakuwaje?
     
  14. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    na tanzania distillers (sina uhakika na spelling) ltd hawa watengenezaji wa konyagi ndo wadhamini bi kiroboto alitanabaisha hilo
     
  15. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0

    Hongera kwa kuwafumbua wale wachochezi waliokuwa tayari wamepitisha hukumu kwa kitu wasichokijua. Chuki nyingine bwana!
     
  16. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Point of corr. ni viwanja vya BANGE!
     
  17. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,022
    Likes Received: 6,695
    Trophy Points: 280

    waache wale vyuku huku majimbo yao yameoza na wananji hawana hata uhakika wa mlo
    mmoja kwa siku loool
     
Loading...