Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Taarifa: Utumishi wameita watu ktk usaili zile nafasi 2285 za trh 25/05/2012

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by majorbuyoya, Sep 22, 2012.

  1. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wana JF!! Nimeona katika tovuti ya utumishi wametupia majina ya watu waliofanikiwa kuitwa kwenye Usaili kwenye zile nafasi 2285 zilizotangazwa tarehe 25/05/2012 katika fani mbali mbali. Usaili huo utafanyika tarehe 1-5 oktoba 2012. Kwa wale wote mlioomba nafasi mnaweza kutembelea tovuti ya utumishi muangalie majina yenu.
     
  2. white wizard

    white wizard JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,925
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 48
    ila naona sio kada zote walioitwa,kuna nafasi kama za assistant accountant,account assistant, bado zamu yao!
     
  3. k

    kalumuna Senior Member

    #3
    Sep 22, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    yeah zipo kwenye tovuti hii [www.ajira.go.tz] asante sana kwa taarifa,ila kuna vitengo vingine bado hawajaitwa kwahiyo ndugu zangu msikate tamaa
     
  4. c

    chipalila1 JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 206
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 18
    ahsante kwa update
     
  5. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #5
    Sep 22, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ...Ni kweli kabisa kuna vitengo vingi tu bado hawajaita na sijui tatizo lipo wapi hadi wanaita kwa mafungu hivi, inawezekana labda idadi ya watu ni kubwa sana hivyo inawabidi waite kwa mafungu. Halafu kuna kitu nimekiona katika watu walioitwa, zile nafasi za Dar wameitwa watu wanaoishi au wenye adress za Dar na hata katika mikoa mingine ni hivyo hivyo. Huu utaratibu ni mpya au vipi na nini lengo lao?
     
  6. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #6
    Sep 23, 2012
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 2,804
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 48
    Mkuu, una macho wewe, sikulinote ulichokiona wewe, inaweza ikawa hivyo au la!
     
  7. y

    yujomas Member

    #7
    Sep 23, 2012
    Joined: Dec 30, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu wana JF mimi ni graduate BBA Accountsnimetafuta kazi nimekosa huu in mwaka wa mzima umepita. Nimeamua kujiajiri mwenyewe katika sekta ya kilimo. Naomba kama kuna mtu anayefahamu maeneo yanayofaa kwa kilimo yenye maji karibu kwa kilimo cha mbogamboga hapa dar es salaam au pwani anijulishe ili nikafanye survey.
     
  8. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Senior Member

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio hizo tu hata ya afisa ushirika , afisa biashara. Hii ndo Tanzania bwana. nakumbuka nilishawahi kuwasilisha mada kuwa kuna baadhi ya nafasi tume ina tangaza lakini ina ajjili watu bila kuitwa kwenye intavyuu kwa kutumia database ya waliofanya intavyuu ya NAO. swali la kujiuuliza hiyo DATABASE bado tu haijaisha ? kama ipo kwanini hawaiweki kwenye tovuti yao?

    kuonewa na kudhulumiwa ndiyo kawaida yetu watanzania. ILA siku itafika.
    MUNGU IBARIKI TANZANIA
     
  9. DullyJr

    DullyJr JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 2,432
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Tunaomba softcopy wakuu ili nasi tuliopo huku Tandahimba na simu zetu hazina pdf,tusaidieni tafadhali
     
  10. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,020
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Asante kwa updates
     
  11. Mzalendo JR

    Mzalendo JR JF-Expert Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,020
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    Nadhani ni kupunguza gharama kwa wanaofanyiwa usahili kwa kuwaweka karibu na mazingira yao.
     
  12. t

    thatha JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 14,953
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Asante kwa taarifa mkuu, lakini nadhani kuna tatizo mi toka ijumaa najitahidi kui-download inagoma inaniambia deleted or removed.
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu, inawezekana kweli kukawa na tatizo ila mimi niliidownload lile file zima zima. Jaribu jaribu tena mwana.
     
  14. A

    Agrodealer JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani wadau mkoa wa kilimanjaro hawajaweka tarehe ya mchujo so naomba tupeane info kwa atakayewah kupata taarifa mana hizi tarehe zimegongana na zile za maafisa tarafa.
     
  15. C

    Carla Senior Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 4, 2012
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 6
    naomba msaada wa kuwekewa majina ya afisa mtendaji,na afisa maendeleo ya jamii cm yangu haifungui wapendwa,waiting to here from u,love u all
     
  16. S

    Swash Bizo Senior Member

    #16
    Sep 26, 2012
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 8
    JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
    OFISI YA RAIS
    SEKRETARIETI YA AJIRA KATIKA UTUMISHI WA UMMA
    Kumb. Na. EA.7/96/01/C/49
    21 Septemba, 2012
    KUITWA KWENYE USAILI
    Katibu wa Sekretarieti ya Ajira katika Utumishi wa Umma anawatangazia waombaji wa fursa
    za ajira kwa tangazo lililotolewa tarehe 25/05/2012 kuwa wamechaguliwa kufanya usaili, hivyo
    waendelee kujiandaa. Usaili huo utahusisha kada zifuatazo Afisa Mtendaji wa Kata Daraja la
    II , Afisa Mtendaji wa Kata Daraja la III, Afisa Mtendaji wa Kijiji Daraja la II, Afisa Mtendaji wa
    Kijiji Daraja la III, Afisa Mtendaji Mtaa II, Afisa Mtendaji Mtaa III, Msaidizi wa Kumbukumbu
    Daraja la II, Mpishi Daraja la II, Afisa Utamaduni Msaidizi, Mtakwimu Msaidizi, Dereva Daraja
    la II, Mhudumu wa Jikoni/ Mess Daraja la II, Mlezi wa Mtoto Msaidizi, Operata wa Kompyuta
    Msaidizi, Msaidizi Misitu Daraja La II, Msaidizi wa Ofisi, Msaidizi Ustawi wa Jamii Daraja la II,
    Maendeleo ya Jamii Msaidizi Daraja la II, Mpokezi, Katibu Mahsusi Daraja la III na Mlinzi
    Ratiba rasmi ya usaili itatolewa baadae ikionesha mahali, muda na tarehe ya kufanyika usaili
    husika.
    Wasailiwa wanashauriwa kuzingatia yafuatayo:
    1. Kuja na Vyeti Halisi (original certificates) za kuanzia kidato cha nne, sita,
    Stashahada, Stashahada ya Juu, Shahada na kuendelea kutegemeana na sifa za
    mwombaji.
    2. “Testmonials”, “Provisional Results”, “Statement of results”, hati matokeo za
    kidato cha nne na sita (FORM IV AND FORM VI RESULTS SLIPS)
    HAVITAKUBALIWA.
    3. Kila msailiwa aje na picha moja (Passport size).
    4. Kila msailiwa atajigharamia kwa chakula, usafiri na malazi.
    5. Kila msailiwa azingatie tarehe na eneo alilopangiwa kufanyiwa usaili
    6. Kila msailiwa aje na cheti halisi cha kuzaliwa (Original Birth Certificate)
    7. Wale ambao majina yao hayakuonekana katika tangazo hili watambue kuwa
    maombi yao hayakufanikiwa na wasisite kuomba tena mara nafasi za kazi
    zitakapotangazwa.
    1
    NB: Tangazo hili linapatikana pia katika tovuti zifuatazo:-
    www.ajira.go.tz, Public Service Management na PMORALG - Home -
    Na. MKOA KADA
    1. KATAVI AFISA MTENDAJI MTAA
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    OPERATA WA KAMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    AFISA MSAIDIZI MTENDAJI
    KIJIJI
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    RUKWA
    TAREHE YA
    USAILI WA
    MAHOJIANO
    02/10/2012
    02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI III
    2.
    TAREHE YA HAKUNA 05/10/2012
    MTIHANI WA 04/10/2012 05/10/2012
    MCHUJO HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA
    HAKUNA
    HAKUNA 05/10/2012
    MLINZI II HAKUNA 05/10/2012
    AFISA MTENDAJI KATA II 01/10/2012 02/10/2012
    AFISA MTENDAJI KATA III HAKUNA 02/10/2012
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II HAKUNA 02/10/2012
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III 01/10/2012 02/10/2012
    AFISA MTENDANI MTAA III HAKUNA 02/10/2012
    MSAIDIZI WA HAKUNA 02/10/2012
    KUMBUKUMBU
    MPISHI
    AFISA UTAMADUNI
    MSAIDIZI
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA MISITU
    MSAIDIZI WA OFISI
    2
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    MLEZI WA WATOTO
    3.
    MBEYA
    Na.
    4.
    5.
    6.
    MKOA
    NJOMBE
    RUVUMA
    IRINGA
    KADA
    MSAIDIZI WA USTAWI WA
    JAMII
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI
    MAPOKEZI
    KATIBU MAHSUSI
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI
    KATIBU MAHSUSI
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI III
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    3
    TAREHE YA TAREHE YA
    MTIHANI WA USAILI WA
    MCHUJO MAHOJIANO
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    Na.
    7.
    8.
    9.
    MKOA
    DODOMA
    SINGIDA
    TABORA
    KADA
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI MISITU
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI
    KATIBU MAHSUSI III
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    MPISHI II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI WA OFISI
    KATIBU MAHSUSI III
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    4
    TAREHE YA TAREHE YA
    MTIHANI WA USAILI WA
    MCHUJO MAHOJIANO
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    Na.
    10.
    11.
    12.
    MKOA
    SHINYANGA
    SIMIYU
    GEITA
    KADA
    TAREHE YA TAREHE YA
    MTIHANI WA USAILI WA
    MCHUJO MAHOJIANO
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 01/10/2012
    MSAIDIZI WA HAKUNA 01/10/2012
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    HAKUNA 01/10/2012
    HAKUNA 01/10/2012
    HAKUNA 01/10/2012
    HAKUNA 01/10/2012
    HAKUNA 01/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    MLINZI II HAKUNA 04/10/2012
    MTAKWIMU MSAIDIZI II
    DEREVA II
    MSAIDIZI MISITU II
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    MPISHI
    DEREVA II
    MHUDUMU WA
    JIKONI/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    5
    Na. MKOA KADA
    13. MARA AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA
    JIKONI/MESSI
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERETA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI MISITU
    MSAIDIZI WA OFISI
    MSAIDIZI USTAWI WA JAMII
    MAENDELEO YA JAMII
    6
    14.
    15.
    MWANZA
    LINDI
    TAREHE YA TAREHE YA
    MTIHANI WA USAILI WA
    MCHUJO MAHOJIANO
    03/10/2012 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    HAKUNA 04/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    04/10/2012 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    HAKUNA 05/10/2012
    Na.
    16.
    17.
    18.
    MKOA
    MTWARA
    KIGOMA
    KAGERA
    KADA
    MSAIDIZI
    KATIBU MAHSUSI
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    AFISA UTAMADUNI
    MSAIDIZI
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MSAIDIZI MISITU
    MSAIDIZI WA OFISI
    KATIBU MAHSUSI
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI
    KATIBU MAHSUSI
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    7
    TAREHE YA TAREHE YA
    MTIHANI WA USAILI WA
    MCHUJO MAHOJIANO
    HAKUNA 05/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    01/10/2012 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    Na.
    19.
    20.
    21.
    MKOA
    TANGA
    KILIMANJARO
    ARUSHA
    KADA
    TAREHE YA
    MTIHANI WA
    MCHUJO
    MSAIDIZI
    KATIBU MAHSUSI
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU III
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MSAIDIZI WA USTAWI WA
    JAMII II
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDAJI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI MISITU
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    8
    TAREHE YA
    USAILI WA
    MAHOJIANO
    HAKUNA 02/10/2012
    HAKUNA 02/10/2012
    ITAPANGWA ITAPANGWA
    ITAPANGWA ITAPANGWA
    ITAPANGWA
    ITAPANGWA
    Na.
    22.
    23.
    MKOA
    MANYARA
    PWANI
    KADA
    TAREHE YA
    MTIHANI WA
    MCHUJO
    OPERATA WA KOMPYUTA
    MHIFADHI WANYAMAPORI
    MSAIDIZI MISITU II
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    MLINZI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MHIFADHI WANYAMAPORI
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI II
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    AFISA UTAMADUNI
    MSAIDIZI
    MWANDAZI II
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI II
    KATIBU MAHSUSI III
    MLINZI II
    9
    TAREHE YA
    USAILI WA
    MAHOJIANO
    ITAPANGWA ITAPANGWA
    ITAPANGWA ITAPANGWA
    Na.
    24.
    25.
    MKOA
    KADA
    TAREHE YA
    MTIHANI WA
    MCHUJO
    AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    MPISHI II
    MTAKWIMU MSAIDIZI
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERETA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI
    MAPOKEZI
    KATIBU MAHSUSI
    MLINZI II
    DAR ES SALAAM AFISA MTENDAJI KATA II
    AFISA MTENDAJI KATA III
    AFISA MTENDAJI KIJIJI II
    AFISA MTENDAJI KIJIJI III
    AFISA MTENDANI MTAA II
    AFISA MTENDANI MTAA III
    MSAIDIZI WA
    KUMBUKUMBU II
    MPISHI II
    MTAKWIMU MSAIDIZI
    DEREVA II
    MHUDUMU WA JIKO/MESSI
    MLEZI WA WATOTO
    OPERETA WA KOMPYUTA
    MSAIDIZI WA OFISI
    MAENDELEO YA JAMII
    MSAIDIZI
    MAPOKEZI
    KATIBU MAHSUSI
    MLINZI II
    TAREHE YA
    USAILI WA
    MAHOJIANO
    ITAPANGWA ITAPANGWA
    ITAPANGWA ITAPANGWA
    MOROGORO
    10
    1.0
    1.1
    Na.
    MKOA WA SIMIYU
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. AMOS NGUNILA SAYI 2. EMMANUEL SAMWEL 3. PAUL LUPALASO
    P.O BOX 466 P.O BOX 32 P.O BOX 388
    BARIADI - SIMIYU BUKOMBE - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
    4. PAMBA JOSEPH 5. ROBERT LUSHINGE 6. THOMAS CHARLES
    P.O BOX 138 P.O.BOX 15 P. O. BOX 241
    BARIADI - SIMIYU MASWA - SIMIYU MASWA - SIMIYU
    7. ZAINABU SOKORO 8. MISANA MGANGA
    P.O.BOX 170 c/o BATHEBEBA J. MAGANGA
    MASWA - SIMIYU P.O BOX 44
    MEATU - SIMIYU
    1.2
    Na.
    1.
    1.3
    Na.
    MKOA WA SIMIYU
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    JARYMARY ATHANASIO
    KAMUGISHA,
    P.O. BOX 44,
    MWANHUZI MEATU,
    SIMIYU
    MKOA WA SIMIYU
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. JANE JOHN 2. JOSEPH FERUZI 3. TABU SOSPETER
    P.O, BOX 202 P.O. BOX 55 P.O.BOX 61
    MASWA - SIMIYU MEATU - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
    4. RUCY CHARLES 5. JOSEPH SHIBELA 6. JACKLINE NDIBALEMA
    P.O. BOX 526 P.O.BOX 75 c/o EDINA BENEDICT
    BARIADI - SIMIYU BARIADI - SIMIYU P.O. BOX 109
    BARIADI - SIMIYU
    7. KULWA P. KAPAUDA 8. ELIZABETH KISISIWE
    P.O. BOX 75 MATORO
    BARIADI - SIMIYU P.O.BOX 109
    BARIADI- SIMIYU
    11
    1.4
    MKOA WA SIMIYU
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. NGOLLO GANDI, 2. KWILASA NGUSA 3. ATHANAS ELIAS LIMBU
    PO BOX 120 P.O BOX 120 P.O BOX 393
    BARIADI - SIMIYU BARIADA - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
    4. CHRISTINA L MUYA 5. LUKI JOSEPH KILILA
    P.O BOX 120 P.O BOX 25
    BARIADI - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
    1.5
    MKOA WA SIMIYU
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    Na. JINA
    1. SALLA SHIGELA
    P.O BOX 66
    MEATU - SIMIYU
    1.6
    Na.
    MKOA WA SIMIYU
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. DITTI WAME GOGADI 2. DAUDI GIYUNGA
    P.O. BOX 88 P.O. BOX 188
    MASWA - SIMIYU SIMIYU
    4. BAHATI A. TEMU 5. EMMANUEL DASTAN
    BOX 35 P.O.BOX 503
    BARIADI - SIMIYU BARIADI - SIMIYU
    1.7
    Na.
    1.
    3.
    JINA
    ANDREW KAZI KITALAGWA
    P.O. BOX 64
    BARIADI - SIMIYU
    MKOA WA SIMIYU
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    LULU JOSEPH MKILILA
    P.O. BOX 25
    BARIADI - SIMIYU
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    CHRISTINA L MUYA
    P.O BOX 120
    BARIADI - SIMIYU
    12
    3.
    JINA
    NGOLLO GANDI,
    PO BOX 120
    BARIADI - SIMIYU
    Na.
    JINA
    4. KWILASA NGUSA
    P.O. BOX 120
    BARIADI - SIMIYU
    7.
    Na.
    Na.
    Na.
    1.
    1.9
    Na.
    1.
    1.10
    ATHANAS ELIAS LIMBU
    P.O. BOX 393
    BARIADI - SIMIYU
    6.
    JINA
    WANDE SAGUDA
    P.O. BOX 02
    USHIROMBO
    BUKOMBE - SIMIYU
    1.8
    5.
    JINA
    ANOTHONY BONIFACE
    P.O. BOX 27
    BARIADI - SIMIYU
    MKOA WA SIMIYU
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    WILSON KIMISHA KATIGULA
    P.O.BOX 244
    MASWA - SIMIYU
    MKOA WA SIMIYU
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    JINA
    AGNESS WILSON
    c/oTELLA SLYVANUS
    P.O.BOX 170
    MASWA - SIMIYU
    Na.
    2.
    JINA
    LUCY JUMA
    P.O.BOX 83
    BUKOMBE - SIMIYU
    MKOA WA SIMIYU
    MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. SAMWEL J. GILICHE 2. EMMANUEL DASTAN
    P.O.BOX 288 P.O.BOX 503
    BARIADI SIMIYU BARIADI
    2.0
    2.1
    MKOA WA SINGIDA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SIMIYU
    TAREHE: 01/10/2012 MTIHAN WA MCHUJO
    13
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. JENNIFER MARALE 2. HENLICKY MWAUPEMBA 3. ABDUL-HAKIM MOHAMED
    P.O BOX 60 P.O BOX 1001 P.O BOX 308
    MANYONI - SINGIDA SINGIDA SINGIDA
    4. BUPE ISRAEL 5. DONALD G. MWANGASA 6. LEAH PETER
    P.O BOX 44 P.O BOX 964 P.O BOX 264
    MANYONI - SINGIDA SINGIDA SINGIDA
    1. NEEMA NGALAWA 2. MARY A. KIPILIMBA 3. 5. NEEMA NGALAWA 6. MAGDALENA MAGUNGU
    c/o LETICIA NGALAWA P.O BOX 195 P.O. BOX 60 P.O. BOX . 60
    P.O BOX 60 SINGIDA MANYONI SINGIDA MANYONI
    SINGIDA SINGIDA
    SHUKURU JUMANNE NKUU JULIUS
    P.O. BOX 51 P.O.BOX 171
    SINGIDA SINGIDA
    GERSON MOSSES 8. NEVELLE JOHN KIMORO 9.
    P.O.BOX 148 P. O. BOX 54
    MANYONI - SINGIDA SINGIDA
    4.
    7.
    2.2
    Na.
    ADAMU N. JOSEPH
    P. O. BOX 803,
    SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. REHEMA PAUL SINJE,
    P.O. BOX 1
    MANYONI - SINGIDA
    4.
    Na.
    Na.
    GEORGE R. CHALLE,
    P.O. BOX 44,
    SINGIDA.
    3.
    JINA
    MOHAMED RASHID KIPAMILA
    c/o FESTO F. MWAKAYOKA
    P. O. BOX 122
    SINGIDA.
    2.3
    2.
    JINA
    LILIAN W. KICHWAWELE
    P.O. BOX 102
    SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. MARIAM GODFREY
    P.O. BOX 155
    SINGIDA
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    ELIPENDO JULIUS
    P.O. BOX 155
    SINGIDA
    LUTH LANGEN MFANGA
    c/o FRED KITAKA
    P.O BOX 964
    SINGIDA
    14
    3.
    JINA
    BONIFASI ALPHONES
    P.O. BOX 364
    SINGIDA
    2.4
    Na.
    1.
    2.5
    Na.
    MKOA WA SINGIDA
    AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    RUTH L. MFANGA
    P.O.BOX 964
    SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. AMINA OMARY MAZIGHE 2.
    P.O. BOX. 877
    SINGIDA
    4. FRIDA JULIUS
    P.O. BOX. 33
    KIOMBOI-SINGIDA
    JINA
    Na.
    5.
    SARAH GEORGE KIZINDO
    P.O.BOX 72
    KIOMBOI IRAMBA
    SINGIDA
    10. NEEMA MHANDO
    P.O. BOX 60
    MANYONI - SINGIDA
    Na.
    1.
    2.7
    EARLYNES KYANDO 3. MTONGORI CHACHA
    P.O. BOX. 1534 P.O. BOX. 138
    SINGIDA SINGIDA
    MONICA E. CHALE
    c/o ROBERT CHALLA
    P.O.BOX 44
    SINGIDA
    8. WAMINZA E. SHUMU
    P.O.BOX 155
    KIOMBOI IRAMBA –
    SINGIDA
    11. NAOMI E. SHUMU
    P.O BOX: 5
    KIOMBOI - SINGIDA
    7.
    2.6
    JINA
    6. ANASTELA K. PELEUSI
    P.O.BOX 958
    SINGIDA
    9. ROSE RUBEN
    P.O. BOX 64
    MANYONI - SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    JULIUS GERMANUS
    SENTA
    P.O. BOX 925
    SINGIDA
    Na.
    2.
    JINA
    ADBALLAH B. KAZIMOTO
    P. O. BOX 930
    SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    15
    Na.
    1.
    2.8
    Na.
    1.
    2.9
    Na.
    1.
    4.
    2.10
    Na.
    1.
    4.
    3.0
    3.1
    JINA
    WILFRED EPIMAK
    P.O BOX 223
    MANYONI - SINGIDA
    Na.
    2.
    JINA
    SALOME JOSEPH
    P.OM BOX 23
    MMANYONI - SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    LUCY SUIH
    P.O BOX 977
    SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    OLYMPIA P. JOSEPH
    P.O. BOX 83
    MANYONI
    SINGIDA
    SARA CHARLES
    MANASE
    P.O. BOX
    SINGIDA
    Na.
    JINA
    Na.
    2. LEAH KHANGA
    P.O. BOX 258
    SINGIDA
    5.
    3.
    JINA
    BARAKA M. SAIMONI
    P.O. BOX 14
    MANYONI
    SINGIDA
    ELIPENDO JULIUS
    P.O. BOX 155
    SINGIDA
    MKOA WA SINGIDA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SINGIDA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ZUBEDA MOHAMED
    KALOLI
    P.O. BOX. 104
    SINGIDA
    MARIAM MAKONGO
    c/o ASHA SEMPANGA
    P.O.BOX 745
    SINGIDA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    2. ADVELA KAJUNA 3. LOYCE M. KAUNDAP.O.
    P.O. BOX. 102 BOX. 46
    SINGIDA SINGIDA
    5. ELINKAEL G. MSENGI 6. ZUBEDA M. KAHOLI
    P.O.BOX 613 P.O.BOX 589
    SINGIDA SINGIDA
    MKOA WA TABORA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 01/10/2012 MTIANI WA MCHUJO
    16
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. NADHRA B. BATENGA 2. RUPIA PAUL 3. ZABLON M MAKOYE
    P.O BOX 1214 P.O.BOX 9 P.O.BOX 618
    TABORA TABORA NZEGA - TABORA
    4. HERIETH RUGALABAMU, 5. CATHERINE JUMA 6. JASMINE KIYUNGI
    P.O.BOX 287, P.O BOX 558 P.O BOX 174
    URAMBAO - TABORA TABORA TABORA
    MARKO ANTHONY NSIBA
    P.O BOX 102
    TABORA
    7.
    PHORTUNATUS PETER, 8. SALUMU HAMISI 9.
    CATHOLIC CHURCH, c/o MRS. MWEYA
    BOX 926, P. O. BOX 1214
    TABORA. TABORA
    10. DEVOTHA BAHATI 11. FROLIAN ANGELO
    P.O. BOX 482 P.O. BOX 4
    TABORA TABORA
    13. EMMANUEL MARWA 14. EMMANUEL DAMIAN 15. JACQUILINE VALERIAN
    WAMBURA, KABEYA P.O BOX 428
    BOX 116, c/o JOACHIM KABEYA NZEGA
    NZEGA. P.O BOX 3 TABORA
    TABORA TABORA
    16. SALUM HAMIS 17. PHORTUNATUS PETER
    P.O BOX 1214 P.O BOX 926
    TABORA TABORA
    19. BUDALAH F. MASASI 20. LOYCE MATATA
    P. O. BOX 100 P. O. BOX 1103
    NZEGA - TABORA. TABORA.
    3.2
    Na.
    1.
    4.
    7.
    12. LAZARO S. L, DOTTO,
    BOZ 167,
    USHIROMBO - TABORA
    18. KANANI A. M. CHAMBALA
    P. O. BOX 1822
    TABORA.
    MKOA WA TABORA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    HADIJA MPONGO
    P.O. BOX 357
    NZEGA
    TABORA
    ATAS YATARI MSUYA
    c/o ZAITUNI MKWIZU
    P. O. BOX 482
    TABORA.
    HUSSEIN MLOSHI,
    P.O. BOX 671,
    NZEGA - TABORA.
    Na.
    2.
    5.
    8.
    JINA
    Na.
    ASHA RAMADHANI 3.
    c/o SAIDI MUYABAGA
    P.O. BOX 610
    TABORA
    BOAZ LUCAS,
    P.O. BOX 1584,
    TABORA.
    LEONARD MHULI 9.
    P.O. BOX 1358
    TABORA
    10. HUSSEIN MOSHI 11. HADIJA MPONGO
    P. O. BOX 671 P.O BOX 357
    NZEGA TABORA NZEGA - TABORA
    13. MDOE MSIGARA 14. MUSSA B. ZABRON
    P.O. BOX 91 P.O. BOX 329
    TABORA TABORA
    17
    6.
    JINA
    ALFRED M. NSHIMBA,
    P.O.BOX 602,
    NZEGA.
    TABORA
    JOSEPH A. KIGATTA,
    c/o KIGATTA M.J. ANTONIA,
    P.O. BOX 5,
    IGUNGA - TABORA.
    LILIAN KASIGU
    P.O. BOX 1082
    TABORA
    12. JACKSON LUWUWU
    P. O. BOX 39
    URAMBO - TABORA
    3.3
    Na.
    1.
    3.4
    Na.
    MKOA WA TABORA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    SABINA MALELA
    P.O.BOX 53
    NZEGA -TABORA
    Na.
    2.
    JINA
    HUSSEIN MUSHI
    P.O BOX 671
    NZEGA - TABORA
    MKOA WA TABORA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. IRENE GEORGE
    P.O BOX 618
    NZEGA -TABORA
    4.
    Na.
    Na.
    Na.
    1.
    3.6
    Na.
    1.
    ESTER MAGORI
    S L P 744
    TABORA
    3.
    JINA
    ALLY ERNEST
    P.O BOX 329
    TABORA
    3.5
    2.
    JINA
    JOSEPHAT RICHARD NDARO
    P.O BOX 71
    TABORA
    MKOA WA TABORA
    AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ALLY ERNEST
    P.O BOX 329
    TABORA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    MUSSA B ZABRON
    P.O BOX 329
    TABORA
    3.
    JINA
    HUSSEIN MOSHI
    P.O BOX 671
    NZEGA - TABORA
    MKOA WA TABORA
    AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    LUCY LEONARD
    c/oGAITAN MHENG'E
    P.O.BOX 174
    TABORA
    Na.
    2.
    JINA
    GRACE GOMEGWA
    P.O.BOX 4
    NZEGA -TABORA
    `
    18
    3.7
    Na.
    MKOA WA TABORA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. REHEMA A. NJIHAY 2. TATU BUNDALAH 3.
    P.O BOX. 329 P.O. BOX. 610
    TABORA TABORA
    4. BENJAMINI SYLVESTER 5. 6.
    P.O. BOX. 1557
    TABORA
    7. MARIAMU SHEWEDI 8. YOHANA DANIEL
    P.O. BOX. 09 c/o BONIPHACE MASEKI
    TABORA P.O. BOX. 287
    IGUNGA - TABORA
    ZUHRA SAID
    P.O. BOX 424
    TABORA
    JINA
    COSMUS OLAIS
    P.O. BOX. 2137
    TABORA
    YOHANA DANIEL
    c/o BONIPHACE MASEJA
    P.O. BOX. 287
    IGUNGA - TABORA
    9. FADHILA HUSSEIN
    c/o SELEMAN MGAWA
    P.O. BOX 33
    TABORA
    12. RACHEL MTINGA
    P.O.BOX 481
    TABORA
    10. AMISA ASIMWE 11. RAMADHANI NENETWA 16. ELISHEBA OBEDI 17. LEINA JACKSON 18. LAURENSIA SENGELEMA
    KARWANI c/o TEMINA ISSA P.O.BOX 329 c/o FAITH RUGEMALILA P.O.BOX 64
    P.O. BOX 22 P.O. BOX 1069 TABORA P.O.BOX 2 TABORA
    TABORA TABORA TABORA
    13. ABRAHAM ILAMBONA 14. DONATHA VALENTINE 20. ELINZWU NALOGWA
    P.O.BOX 16 P.O.BOX 19 P.O. BOX 09
    TABORA IGUNGA-TABORA TABORA
    23. MARY ANANIA 24. HAFRA MWINYI
    P.O. BOX 25 P.0 BOX 353
    TABORA TABORA
    25. MARY HAUBA 26. JULIETH JOHN 28. LEINA JASSON 31. MSELI HASSAN 29. JENIPHER PASCAL 27. GUSTAVE MPEMBA
    P.O. BOX 04 P.O. BOX 2 P.O. BOX 2 P.O. BOX 174 NYITAMBE c/o BONIVENTURE BADI
    NZEGA - TABORA TABORA TABORA TABORA P.O. BOX 09 P.O. BOX 369
    TABORA KAZIMA – TABORA
    32. LILIAN KYARUZI 30. ADRAM ILAMBONA
    P.O. BOX 329 P.O. BOX 16
    TABORA TABORA
    34. NANCY GERALD 35. JOSEPH CHOTTA 36. AMISA ARON
    P.O. BOX 2137 P.O. BOX 29 P.O. BOX 134
    TABORA TABORA TABORA
    37. MWAMINI AHMAD 38. MARY JOHN TEMBA 39. EZEKIEL EMMANUEL
    KIYABO P.O.BOX 12 MWAIPAJA
    P.O.BOX 191 NZEGA TABORA P.O.BOX 284
    TABORA TABORA
    19. REHEMA HARUNI
    MASAU
    P.O.BOX 9
    TABORA
    22. EVA JEREMIA
    P.O. BOX 329
    TABORA
    19
    15. MWILAGILE KAINDA
    P.O.BOX 55
    URAMBO TABORA
    21. ANISIA A. KARWANI
    P.O. BOX 22
    TABORA
    33. ASHA KUYELA
    P.O. BOX 65
    TABORA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    40. ASHA KUYELA 41. MARY MAWENO ALLY 42. JOSEPH M. PIUS
    P.O.BOX 56 P.O.BOX 25 P.O.BOX 1069
    TABORA TABORA TABORA
    43. ESTER MAJOGORO 44. FLOMENA M. SWAI 45. CECILIA S. MSHANA
    P.O. BOX 1025 P.O. BOX 329 P.O. BOX 170
    TABORA TABORA URAMBO -TABORA
    46. CHRISTINA PANGANI 47. IMMAKULATA KILASILE 48. RACHEL STEPHANO
    c/o MWL. GRACE NOEL P.O. BOX 1738 P.O. BOX 41
    P.O. BOX 1639 TABORA URAMBO- TABORA
    TABORA
    3.8
    Na.
    1.
    3.9
    Na.
    MKOA WA TABORA
    MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ALLY HARUNA LIKUSI
    c/o KULWA MWAKIBUGA
    P.O BOX 586
    NZEGA -TABORA
    MKOA WA TABORA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. NTWA MWAIGWISYA 2.
    P.O. BOX 665
    NZEGA - TABORA
    4. NEVUNG ERASTO SHOO 5.
    P.O.BOX
    IGINGA TABORA
    7.
    JINA
    Na.
    SAIMON PAUL
    P.O. BOX . 04
    TABORA
    3.10
    Na.
    1.
    SELEMANI MOHAMED
    MGAWE
    P. O. BOX 431
    TABORA
    WILBROARD BERNARD
    KIMBULEY
    P.O BOX 4
    IGUNGA -TABORA
    JINA
    3. MICHAEL MDIMA MAKOYE
    P.O.BOX 19
    IGUNGA TABORA
    6. ALFRED MAGANGA
    P.O. BOX. 15
    NZEGA
    TABORA
    MKOA WA TABORA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    LUCY JANUARY JOHN
    P.O BOX 1237
    TABORA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    CLEMENT MACALE
    P.O BOX 78
    TABORA
    20
    3.
    JINA
    GETRUDA MTANI NGANGA
    P.O BOX 25
    TABORA
    3.11
    Na.
    MKOA WA TABORA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. JOSEPHINE JOSEPH 2. MARIAM G. NDARO 3. BUNYAKE KITANA
    P.O. BOX 124 P.O. BOX 1282 P.O. BOX 1025
    TABORA TABORA TABORA
    4. ERNEST MKEMWA 5. SHABAN H. KALANGALA 6. REHEMA HUSSIN
    c/o ERICK MKEMWA P.O. BOX 1400 P.O. BOX 60
    P.O. BOX 431 TABORA LUSSU NZEGA -TABORA
    TABORA
    HALIMA MAZIGE
    P.O. BOX 292
    TABORA
    8. ELIONORA CYPRIAN 9. HARUNA ABDALLAH
    P.O. BOX 1132 P.O. BOX 415
    TABORA TABORA
    7.
    10. IBENGWE KATENDELE
    P.O. BOX 25
    TABORA
    3.12
    Na.
    11. ZAINABU MAGEMBE
    P.O. BOX 359
    TABORA
    12. HUSSEIN MASHOKA
    MASHAKA
    P.O.BOX 83
    URAMBO -TABORA
    MKOA WA TABORA
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. REHEMA H. MARUBIRA 2. DEVOTHA BAHATI 3. DEVOTHA BAHATI
    P.O.BOX 159 P.O.BOX 482 P.O.BOX 482
    NZEGA-TABORA NZEGA TABORA NZEGA TABORA
    4. NEEMA B. LEMA 5. SABHI MAKONGO 6. LILIAN KASIGA
    c/oJULIANA LEMA P.O.BOX 287 P.O.BOX 1082
    P.O.BOX 272 URAMBO TABORA
    TABORA TABORA
    3.13
    Na.
    MKOA WA TABORA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA TABORA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. AZIZA ASHRAPH 2. JULIANA A. NYUI 3. THABITHA JOHN
    P.O. BOX. 1138 P.O. BOX. 53 P.O. BOX. 1666
    TABORA NZEGA - TABORA TABORA
    4. FRIDA NKORANIGWA 5. JANETH ALPHONE 6. TABITHA JOHN
    P.O. BOX. 174 P.O. BOX. 288 P.O.BOX 1666
    TABORA TABORA TABORA
    7. THABITI M. JOHN 8. JAQUELINE JULIAS 9. MARIAM H. MAJALA
    P.O.BOX 1666 P.O.BOX 1053 P.O.BOX 330
    TABORA TABORA TABORA
    21
    Na.
    JINA
    10. AMINA NASIBU
    P.O.BOX 1031
    TABORA
    4.0
    4.1
    Na.
    1.
    4.
    7.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    11. DINA NICKISON
    BOX 670
    TABORA
    MKOA WA KAGERA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    JINA
    NELIUS N.
    RUGAKINGIRA
    P.O BOX 1238
    BUKOBA -KAGERA
    HAPPINESS M.
    JOSEPHAT
    P. O. BOX 93
    BIHARAMULO - KAGERA
    AUDAX STEPHEN
    P.O BOX 48
    KARAGWE -KAGERA
    10. JULIETH N.
    NDYAMUKAMA
    P.O BOX 365
    BUKOBA -KAGERA
    13. FIDES TRASEAS
    c/o CYRIACUS BUBERWA
    P.O. BOX . 284
    NGARA - KAGERA
    16. WILLIAM GEORGE
    MNYANGA
    P.O BOX 159
    NGARA - KAGERA
    19. ZAINABU KASSIM
    P.O BOX 9
    BUKOBA - KAGERA
    4.2
    Na.
    Na.
    2.
    5.
    8.
    JINA
    Na.
    KASSIM OMAR 3.
    P.O BOX 1566
    BUKOBA
    KAGERA
    ADESTUTA RUGAMBULA
    P. O. BOX 1120
    BUKOBA - KAGERA
    ALEN LWIZA 9.
    P.O BOX 233
    KARAGWE - KAGERA
    6.
    JINA
    RENOVATUS KIHAMA
    c/o DEUS MZURI
    P. O. BOX 57
    BIHARAMULO - KAGERA
    KARASHANI GOSBERT
    KAHATANO
    P.O BOX 129
    KARAGWE - KAGERA
    ALEX FELICIAN MIANGA
    P.O BOX 145
    BIHARAMULO - KAGERA
    11. SHAFII ADAM MTABAZI 12. ABDUKHERI A. ATHUMANI,
    P.O BOX 139 BOX 250,
    MULEBA - KAGERA MULEBA - KAGERA
    14. LYDIA LEONARD 15. DIANA LAUREAN
    P. O. BOX 929 P. O. BOX 20
    BUKOBA - KAGERA MULEBA-KAGERA
    17. JOANICHA BALTHAZARI 18. JOANITHA BALTHAZARI
    P.O BIX 103 P.O BOX 103
    BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    20. HAPPINESS M. JOSEPH 21. ANNANIAS MATHIAS
    P.O.BOX 93 c/o DIDAS KALIWALI
    BIHARAMULO - KAGERA BOX 491,
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. IRENE G. LUGEMALIRA 2. MAJALIWA KAIHULA 3. YASIN HASSAN,
    P.O. BOX 1691 P.O. BOX 10 P.O. BOX 30,
    BUKOBA - KAGERA KARAGWE - KAGERA NGARA - KAGERA
    4. CHRISPINE 5. ESTER SAFARI, 6. LIBERATHA T. LAUREAN
    NDYAMKAMA, P.O. BOX 19, P. O. BOX 20
    P.O.BOX 685, MULEBA - KAGERA MULEBA - KAGERA
    BUKOBA - KAGERA
    22
    Na.
    7.
    JINA
    MELCHIOR M. BUBRWA,
    P.O. BOX 766,
    MULEBA - KAGERA
    10. NDALAHWA MATHIAS
    P. O. BOX 31
    MULEBA - KAGERA
    4.3
    Na.
    1.
    4.4
    Na.
    Na.
    JINA
    MESHACK W. MYUMPU,
    P.O.BOX 62,
    NGARA.- KAGERA
    8.
    Na.
    JINA
    JULIETH J. MUSHASHU
    P.O. BOX187
    KARAGWE - KAGERA
    9.
    11. ARNOLD M. KILAJA
    c/o DOROTHY K. MUGAMBA
    P.O BOX 265,
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ELIETH ALEX
    P.O.BOX 245
    MULEBA - KAGERA
    Na.
    JINA
    ARVOLD M. KILAJI
    c/oDOROTH N. MUGAMBA
    P.O.BOX 205
    BUKOBA - KAGERA
    2.
    Na.
    JINA
    AIPA SBUYOYA
    P.O.BOX 270
    NGARA - KAGERA
    3.
    MKOA WA KAGERA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. ARNORD M KILAJA 2. WILSON RUKANYANGA 3. THOBIAS P
    c/o DORORTH K. MGAMBA P.O BOX 30 KWEGUMISILIZA
    P.O BOX 265 NTOBEYE-NGARA KATA YA KIMWAMI
    BUKOBA - KAGERA KAGERA P.O. BOX 101
    MULEBA - KAGERA
    4. THEODORIUS BIZURU 5. EDABETH KITALE 6. JOFREY KOILYENDA
    P.O BOX 85 P.O BOX 133 P.O BOX 604
    NGARA KAGERA NGARA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    STANLEY WILLIAM SHADIA MUSSAMU GHAFARU MOHAMED
    P.O BOX 1305 P.O.BOX 150 P.O BOX 460
    MISENYI - KAGERA MULEBA - KAGERA KARAGWE - KAGERA
    7.
    10. JOACKIM JOSEPH
    RUGEMALIRA
    P.O. BOX 299,
    BUKOBA-KAGERA
    13. KAMUGISHA BAMUNOBA
    P.O BOX 511
    KARAGWE - KAGERA
    4.5
    8.
    11. NYASILENDA Z YIBALILA
    P.O BOX 12
    MULEBA - KAGERA
    9.
    12. PROTASE POLIKAPO
    KYAKATAMBA
    P.O BOX 585
    KAGERA
    14. EDRICK FRSANCIS
    P.O BOX 265
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    23
    Na.
    1.
    4.6
    Na.
    JINA
    CHRISPINE NDYAMUKAMA
    c/oPLACIDIA NDYAMUKAMA
    P.O BOX 685
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. NYASILENDA YIBALILA
    P.O.BOX 12
    MULEBA - KAGERA
    4.
    Na.
    JINA
    Na.
    MORINE TEULAS
    P.O.BOX 384
    KARAGWE - KAGERA
    4.7
    Na.
    1.
    4.
    7.
    BENJAMINI P. SWEKERELA
    c/o HILDA SYLIACUS
    P.O.BOX 103
    BUGENE - KARAGWE
    KAGERA
    JINA
    2.
    KOMUGISHA BAMUNOB
    P.O.BOX 511
    KARAGWE - KAGERA
    3.
    MKOA WA KAGERA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    JOYCE UPEPE 2. ERICA BYASHARA 3. CLEMENTINA SALVATORY
    P.O. BOX 100 P.O. BOX 132 P.O. BOX 1063
    MULEBA BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    BUKOBA - KAGERA
    CRISTER C. MUTIGANZI
    P.O. BOX 213
    KAMACHUMU - KAGERA
    5. JUDITH MUSHUNGI 6. MARIA VALENTINE
    P.O. BOX 1748 P.O.BOX 41
    BUKOBA - KAGERA NGARA- KAGERA
    JAMES RWEYEMAMU 8. CREPINA KATONDO 9. WITNESS STEPHANO
    P.O.BOX 20 P.O.BOX 260 P.O. BOX 815
    KARAGWE - KAGERA BUKOBA - KAGERA BUKOBA -KAGERA
    10. EMERENCIANA 11. AGNETHA B. 12. JOYCE UPEPO
    DEOGRATIAS MTASHOBERWA P.O. BOX 100
    P.O. BOX 70 P.0 BOX 86 MULEBA - KAGERA
    BIHARAMULO KYAKA - BUKOBA
    KAGERA KAGERA
    13. LUCY ISHABAKAKI 14. HUSNA HUSEIN
    P.O. BOX 257 P.O.BOX 142
    BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    16. AIDA STANSLAUS 17. ELIETH KOKWENDA 18. EMERENCIANA
    P.O.BOX 30 P.O. BOX 284 DEOGRATIAS
    NGALA - KAGERA BUKOBA - KAGERA P.O. BOX 70
    BIHARAMULO - KAGERA
    24
    15. ZAMZAM HAROUB
    P.O.BOX 1550
    BUKOBA - KAGERA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na. JINA
    Na. JINA
    19. BEATRICE REVELIAN
    P.O. BOX 145
    KARAGWE - KAGERA
    4.8
    Na.
    1.
    4.9
    Na.
    1.
    4.10
    Na.
    1.
    4.
    4.11
    Na.
    1.
    MKOA WA KAGERA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    RAYMOND BUCHARD
    P. O. BOX 284
    BUKOBA-KAGERA
    Na.
    2.
    JINA
    EDWIN M. MBAGA
    P.O.BOX 28
    MULEBA - KAGERA
    3.
    DICKSON J. KAIJAGE,
    BOX 1681,
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    JOYCE NOTA SAYI
    c/oNOTA SAYI
    P.O BOX 38
    MISENYI - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ADELINA PRMWARD
    c/o EVELYNE KAGARULI
    P.O BOX 10
    MULEBA - KAGERA
    OSWARD MBALEBILE
    P.O BOX
    BUKOBA - KAGERA
    Na.
    JINA
    Na.
    2. ANAMARIA MARTIN 3. TABU KAROLI
    P.O BOX 770 P.O BOX30
    BUKOBA -KAGERA NGARA - KAGERA
    5. GEORGIA JOSEPH 6. MAKEJA ENOCK
    P.O BOX 1170 P.O BOX 1138
    BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    CLENENCIA SENTEZI
    ANDREA
    P.O BOX 182
    NGARA - KAGERA
    JINA
    Na.
    2.
    JINA
    MARY LEOPARD
    P.O BOX 265
    BUKOBA - KAGERA
    25
    4.12
    Na.
    MKOA WA KAGERA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    Na.
    JINA
    2. PRACIDIA LAURIAN 3. CONCHESTER P. MTAPIMA
    P.O. BOX 106 P.O. BOX 284
    KAGERA BUKOBA - KAGERA
    AIDATH SULEMAN 5. LUCIA AGUSTINE 6. RASHIDA
    c/o AMIN SAD c/o FEDINAND DIMON P.O.BOX 300
    P.O. BOX 3 P.O. BOX 81 BUKOBA - KAGERA
    BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    7. RABIATH J. YUSUPH JOSEPH AGUSTINE
    c/o THEODOLA KALOKOLA P.O. BOX 1222
    DED KARAGWE BUKOBA - KAGERA
    KAGERA
    10. INCHENOTIA ANOTHONY
    P.O. BOX 299
    BUKOBA - KAGERA
    9. BELINA ANOTHONY
    P.O. BOX 725
    BUKOBA - KAGERA
    11. ELIETH NGEMELA 12. NASARA RASHIDI
    P.O. BOX 284 P.O. BOX 769
    BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    13. SARAH ITOLYA 14. AMON CHRIZOSTOM 15. FLORENCE SIMON
    c/o NURATH SELEMANI P.O. BOX717 P.O. BOX 1107
    P.O. BOX 265 BUKOBA - KAGERA BUKOBA - KAGERA
    BUKOBA - KAGERA
    16. ELIZABETH KALUGENDO
    P.O. BOX 265
    BUKOBA - KAGERA
    1.
    ELIAS ISAYA
    P.O. BOX 126
    NGARA-KAGERA
    JINA
    4.
    4.13
    Na.
    1.
    4.14
    Na.
    1.
    8.
    MKOA WA KAGERA
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    REGINA ELIUD
    P.O.BOX 384
    BUKOBA - KAGERA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    AIDA SEBUYOYA
    P.O.BOX 270
    NGARA - KAGERA
    3.
    JINA
    ANTONY KYARUZI
    SLP 601
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ASIMWE KAMUGISHA
    P.O. BOX. 34
    BUKOBA-KAGERA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    LYDIA CYLILO
    P.O. BOX. 133
    BUKOBA - KAGERA
    26
    3.
    JINA
    DANIEL JOHN
    P.O.BOX 1784
    BUKOBA - KAGERA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    4. LEAH ROGATUS 5. THEOPISTER MUKUBULO
    P.O.BOX 1699 P.O.BOX 18
    BUKOBA - KAGERA NGARA - KAGERA
    7. ELIETH RWABUKAMBWE 8.
    P.O.BOX 34
    KAMACHUM MULEBA
    KAGERA
    JINA
    EVASTER EUSTAGE
    P.O.BOX 17
    BUKOBA - KAGERA
    4.15
    Na.
    1.
    5.0
    5.1
    6.
    CHRISPINA CHRISTIAN
    P.O BOX 815
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA KAGERA
    MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KAGERA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JUMA ATHUMAN SAVELINO
    P.O.BOX 1068
    BUKOBA - KAGERA
    2.
    JINA
    JANES AUDAZ
    P.O.BOX 09
    BUKOBA - KAGERA
    MKOA WA MWANZA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. STEPHEN N. WILLIAM 2. 3. MAGRETH WILLIAM MAGAWA
    P.O BOX 2825 P.O BOX 11957
    MWANZA MWANZA
    4. GIDIUS CRASPERY 5. CARTHBERT BYABATO 6. 7. HELENA KALKOLO 8. EDMUND FRANCIS 9. 11. 12. 13. REVINA S. KAYANDA 14. SHAMIM S. SAID PETRO S. DIBOGO
    P.O BOX 10892 P. O. BOX 88 KIMPA P. O. BOX 10633 P.O BOX 2501 P. O. BOX 1603 c/o PETRO MKOTH
    MWANZA NGUDU-KWIMBA- P.O BOX 1569 MWANZA MWANZA MWANZA P.O BOX 4018
    MWANZA MWANZA FOIBE SAMWEL, MWANZA
    GRACE N. LETANO SCHOLASTICA JULIUS P.O. BOX 482, JUDITH MWAKYUSA
    P. O. BOX 1184 P.O BOX 260 MWANZA c/o KIBONDE AND
    MWANZA MWANZA P.O BOX 716
    MWANZA
    RHODA J. GAMBISHI
    P.O BOX 2033
    MWANZA
    SHADRACK JULIUS
    P.O BOX 7300
    MWANZA
    16. RUTH LIMBU 17. 18. FRED NASHON
    P.O BOX 665 P.O BOX 907
    MWANZA MWANZA
    19. CATHERINE MHONDO 20. DESTEA KAGINE, 21. MONGU KAMOGA MAKONO
    P.O BOX 11826 c/o LEAH D. KAGIRIE, P.O BOX 11194
    MWANZA P.O. BOX 1370, MWANZA
    MWANZA.
    CHARLES LONGO,
    P.O. BOX 176,
    MWANZA
    10.
    27
    15.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    22. FINA R. LYIMO 23. EMMANUEL B.B. MPELWA, 24. GODFREY MASINDE
    P.O BOX 807 P.O. BOX 11384, P.O BOX 1350
    MWANZA MWANZA. MWANZA
    25. MERCY KOMBA 26. ZENA JAMES 27. DANIEL M. KIMBULU
    P.O BOX 317 P.O BOX 1192 P.O BOX 11367
    MWANZA MWANZA MWANZA
    28. VALENTINE LUKAZINDA 29. 30. 31. SUBIRA MASHAMBO 32. MAIMUNA SIZYA NYABWEKE MASINDE
    P.O BOX 10294 c/o ERICK LUBEYA P.O BOX 2662 P.O BOX 11544
    MWANZA P.O BOX 175 MWANZA MWANZA
    SENGEREMA - MWANZA JOSEPH BRUNO MLAY FLORA MANAGE
    MALYAGILI S. P.O BOX 2770 P.O BOX 6310
    SOSPETER MWANZA MWANZA
    P.O BOX 944
    MWANZA
    ZENA KAGILO
    P.O BOX 1004
    MWANZA
    35. ROSEMARY JOACHIM 36. NAOMI RUTAIHWA
    P.O BOX 3100 P.O BOX 989
    MWANZA MWANZA
    38. JIBU A. MLAWA 39. JIMMY MOSES NGENDELO
    P.O BOX 1192 P.O BOX 1433
    MWANZA MWANZA
    40. AGNESS MAIGA 41. PUNGU GOLINGOT 42. 43. EDWIN ALON HANS 44. NDUARA K. MBALAMWEZI 45. NICHOLOUS FAUSTINE
    P.O BOX 7701 P.O BOX 94 P.O BOX 5069 P.O. BOX 5002, MKINGA
    MWANZA MWANZA MWANZA MWANZA. P.O BOX 1180
    MWANZA
    SILVESTA NJELEKELA
    P.O. BOX 1333
    MWANZA
    46. JUDITH ANDERSON 47. SALAMA HAMZA 48. AMANI NELSON SUMARI
    CHIHIMBA MWANGAO, P.O. BOX . 1333
    P.O BOX 4101 BOX 1782, MWANZA
    MWANZA MWANZA
    ELIZABETH MOHERE MUKHI CHARLES
    P.O BOX 1131 P.O. BOX . 11009
    MWANZA MWANZA
    51. SHAKILA OMARY
    P.O. BOX. 2843
    MWANZA
    52. BENETH KILENZI 53. MAJUTO AMNON 54. HELANA KALOLO KIMPA
    P.O BOX 988 P.O. BOX . 1734 P.O. BOX . 1569
    MWANZA MWANZA MWANZA
    55. KOSSAMI ELIZABETH 56. ELLY DAVIS 57. ANTHONY MAGESE
    LEMI P.O. BOX. 10646 P. O. BOX 2643
    P.O BOX 2747 MWANZA MWANZA
    MWANZA
    NEEMA ELIAS HAULE
    P.O BOX 1
    MWANZA
    59. HAPPY GILBERT 60. NYANJIGA MAKUNDE
    P.O. BOX . 10148 P. O. BOX 10720
    MWANZA MWANZA
    61. BENITO BENARD 62. FRANSCISCA FRANCIS 63. ONYANGO MAGORI
    P.O BOX 511 S.LP. 1926 P. O. BOX 149
    MWANZA MWANZA MWANZA
    64. RWECHUNGURA 65. GEORGE MICHAEL 66. CHRISTINA MSONGE
    BEEBWA P.O. BOX . 1333 P. O. BOX 2870
    P.O BOX 5074 MWANZA MWANZA
    MWANZA
    SHAKIRA OMARY
    P.O BOX 2843
    MWANZA
    68. KITIA S. TUROKE 69. KELLY MTAKI
    P.O. BOX . 1333 P. O. BOX 239
    MWANZA SENGEREMA - MWANZA
    34.
    37.
    49.
    58.
    67.
    50.
    28
    33.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    70. LAURIAN MBONANKIRA 71. ANNA CHARLES 72. DEUS MUSSA
    KANYAMBO, c/o CHARLES M. MARWA P. O. BOX 567
    BOX 2086, P.O. BOX . 132 MWANZA
    MWANZA MWANZA
    MS. SWAIBA ALLY JULIANA S KALUNDE
    MSANGI P.O. BOX 352
    P. O. BOX 1711 MWANZA
    MWANZA
    MARTIN MAZIKU
    NDEKEJA
    P.O BOX 2843
    MWANZA
    BARAKA G. KAJINA
    P.O BOX 920
    MWANZA
    75. DENIS FLORENCE
    P.O BOX 10229
    MWANZA
    77. DENIS M. MBUYA, 78. ALLY JUMA
    BOX 3163, P. O. BOX 7549
    MWANZA. MWANZA.
    80. ESTHER MARICE, 81. 82. CATHERINE KAZINJA 83. JANETH KUWA ZENEE, 84. JOSEPHAT JOAKIM
    BOX 10048, P.O BOX 10956 BOX 10881, c/o HAMISA HASSANI
    MWANZA MWANZA MWANZA. P. O. BOX 11617
    MWANZA
    ERICK KATEMI
    P. O. BOX 11317
    MWANZA.
    85. MASIJA HARUNI 86. 87. EMMANUEL MASHALA
    P.O. BOX 3187 P. O. BOX 77
    MWANZA UKEREWE - MWANZA.
    88. RANCY MHAYA 89. ALEX BEYANGA 90. ADELINUS KAMAKUMBI
    P.O BOX 10513 c/o JUNUS MUSHOBOZI BOX 245
    MWANZA BOX 6121 MWANZA
    MWANZA
    KURWA SAMSON
    P.O. BOX 10467
    MWANZA
    91. HAPPINESS 92. LUCAS BONIPHACE 93. ABUBAKAR NASSORO,
    BAKALEMWA c/o JOHN NG'WESHEMI BOX 10449
    P.O. BOX 10468 P.O. BOX 1462 MWANZA
    MWANZA MWANZA
    JOYCE N. MAYIGA 95. LAZARO MATOKE
    P.O. BOX 543 c/o ELIAS
    MWANZA P.O BOX 120
    MWANZA
    98. FIDELIS L. M. MATAGE
    P. O. BOX 47
    NANSIO - UKEREWE.
    - MWANZA
    101. NHIKILO ELIAS
    P.O BOX 09
    UKEREWE - MWANZA
    96. KIRIMA YOHANA,
    BOX 218,
    SENGEREMA - MWANZA
    99. ADVENTINA SEMBA
    P.O BOX 100
    UKEREWE - MWANZA
    73.
    76.
    79.
    94.
    97.
    SAID I. ALLY
    P. O. BOX 2662
    MWANZA
    100. EDVENTINA SEMBA
    P.O BOX 100
    NANSIO
    UKEREWE - MWANZA
    5.2
    Na.
    1.
    74.
    MKOA WA MWANZA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    PIUS M. MAKESA
    P.O. BOX 11938
    MWANZA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    SALEH. MAKUNGA,
    P.O.BOX 6154,
    MWANZA.
    29
    3.
    JINA
    HOBOKELA MASUKULA
    P.O. BOX 4007
    MWANZA
    Na.
    JINA
    Na.
    4. GODLOVE KYANGALA, 5.
    P.O. BOX 10755,
    MWANZA.
    7. SAPHIA I IBRAHIM, 8.
    P.O. BOX 8023,
    IGOMA - MWANZA.
    10. ALPHONCE ABELI,
    P.O. BOX 2215,
    MWANZA.
    13. BATISEBA BARAKA
    MRETA,P.O. BOX 1444,
    MWANZA
    16. MSONGE K. MAFWELE,
    P.O. BOX 221
    SENGEREMA,
    MWANZA
    19. PAUL J.K. DOTTO,
    P.O. BOX 177,
    MAGU - MWANZA
    22. EMMANUEL S. JUMA,
    P.O. BOX 370,
    MAGU - MWANZA.
    5.3
    Na.
    JINA
    Na.
    SAWIA IDDY KIMARO
    c/o JOACHIM MUHUMBA
    P. O. BOX 10565
    MWANZA
    MAGDALENA ANDREW
    LUTASIMBALAHALA
    P. O. BOX 6117
    MWANZA
    JINA
    6. 9.
    11. VICTOR M. CHARLES
    c/o DAUDI RABALA
    P. O. BOX 2076
    MWANZA
    14. MUSA JOHN MASONGO,
    P.O. BOX 11754,
    MWANZA
    YOHANA A. NYIGANDA,
    P.O. BOX 1184,
    MWANZA
    ELIZABETH AMON
    c/o REBECA M.I. YONAHI
    P.O. BOX 8
    SENGEREMA - MWANZA
    12. MECKTRIDA LADISLAUS
    P.O. BOX 3032
    NYAKATO -MWANZA
    15. ALBERT NJIGILE
    P.O. BOX 33
    SENGEREMA
    MWANZA
    18. STANLEY EVALIN
    P.O. BOX 11898
    MWANZA
    17. HAMIS NDAURI,
    P.O. BOX 11448,
    MWANZA
    20. FURAH MKEMWA,
    c/o SETH MKEMWA,
    P.O. BOX 331,
    MWANZA.
    23. ERICK M. BUREMO
    P.O. BOX 4075,
    MWANZA.
    21. BESTINA GILBERT
    P.O. BOX 1036
    MWANZA
    MKOA WA MWANZA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. YOHANA NYAGINDA
    P.O.BOX 1189
    MWANZA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    ZABIBU AMRI
    P.O.BOX 11110,
    MWANZA
    JINA
    3. ROMWALE MWAMBONEKE
    c/o GODFREY NGONELA
    P.O.BOX 08
    MISUNGWI - MWANZA
    4. PRISCA JOEL BALELE,
    P.O.BOX 28,
    MWANZA
    5.4
    MKOA WA MWANZA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    30
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. DINA M NYEREMBE 2. GYRSON J MHAZI 3. 4. FRANK S.KITEILE 5. JAMPHER F KIMARO 6. JOHN MAYUNGA
    P.O BOX 8093 P.O BOX 7649 P.O.BOX 4039 P.O BOX 11324 c/o CDTTI -MISUNGWI
    IGOMA - MWANZA IGOMA-MWANZA MWANZA MWANZA P.O. BOX 2799
    HELENA KIPONDYA PROSPER ANDREW MWANZA
    P.O.BOX 11121 P.O BOX 3168 ANETH PIUS
    MWANZA MWANZA P.O.BOX 2439
    MWANZA
    ROBERT E. LUGAVILLA
    P.O BOX 435
    SENGEREMA-MWANZA
    10. EMILY ELIZEUS 11. 12. ALPHONINA EDWARD
    P.O. BOX 88 P.O BOX 20
    KWIMBA - MWANZA MWANZA
    13. NYAMALWA N ELIAS 14. 15. 16. KONZERA T MBWANJI 17. KATUMA NYAMANDA JENNIFER ISAACK MASSAWE
    P.O BOX 152 P.O. BOX 1360 MASATU P.O BOX 11522
    MWANZA MWANZA P.O. BOX 88 MWANZA
    MWANZA WILSON JOSEPH
    JOHANSEN MFURUKI P.O BOX
    P.O BOX 61 NANSIO- UKEREWE
    NGUDU - MWANZA MWANZA
    AUGUSTINE NSELWA
    P.O BOX 49
    SENGEREMA - MWANZA
    7.
    5.5
    Na.
    8.
    9.
    18.
    MKOA WA MWANZA
    AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. EMAHUE S. JUMA 2.
    P.O BOX 370
    MAGU MWANZA
    4. PRISCA B. PIUS 5.
    P.O BOX 3030
    MWANZA
    JINA
    Na.
    MORIS MZAMPOLA
    P.O BOX 55
    NANSIO UKEREWE
    MWANZA
    YOHANA NYIGANDA
    P.O BOX 1189
    MWANZA
    JINA
    3. MAREGESI YANGO MAFURU
    P.O BOX
    MWANZA
    6. ZAKAYO MASHAURI
    P.O BOX 574
    MWANZA
    7. HAMISI NDAURI
    P.O BOX 11448
    MWANZA
    5.6
    Na.
    MKOA WA MWANZA
    AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. FRANK S. KATEILE
    BOX 4039
    MWANZA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    JENIPHER ERASTO KIMARO
    P.O.BOX 11324
    MWANZA
    31
    JINA
    3. JOYCE P. MALLYA
    P.O.BOX 1290
    MWANZA
    5.7
    Na.
    1.
    4.
    7.
    MKOA WA MWANZA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA Na. JINA AGNESS K. PHILIP 2. AMIDA AMANI 3. CATHERINE MBURUMA
    P.O. BOX. 64 P.O. BOX. 6481 P.O. BOX 803
    SENGEREMA MWANZA MWANZA
    MWANZA
    ANEJLIKA BIJUKA
    P.O. BOX. 111
    SENGEREMA
    MWANZA
    BEATRICE RWEZAULA
    P.O. BOX. 2462
    MWANZA
    5. ROSWITA DICKSON MAIMU 6. STANFORD RAY MTETE
    c/o MRS MASHAMBA WANGA
    P.O.BOX 730 P.O. BOX 1444
    MWANZA MWANZA
    CATHERINE MBURUMA AMBROSE ERNEST
    P.O. BOX. 803 MZUNGU
    MWANZA P.O. BOX 1939
    MWANZA
    ASTERIA C. LEONARD
    c/o MAGDALENA LEONARD
    P.O. BOX 20
    SENGEREMA
    MWANZA
    ANNA ALOYCE MASAWE
    c/o ERICK KWECHUNGURA
    P.O. BOX 1182
    MWANZA
    JOANITHA M. MABAMBA
    P.O.BOX 526
    MWANZA
    KAYUNGA E. NKUBA
    P.O. BOX 11194
    MWANZA
    8.
    Na.
    9.
    JINA
    10. CATHERINE MBURUMA 11. HAPPNES J. MABULA 12.
    P.O. BOX. 803 P.O. BOX 249
    MWANZA MWANZA
    13. TRIPONIA A. MALLYA 14. SALOME F. LYIMO 15.
    c/o JOSEPH LYIMO P.O. BOX 2429
    P.O. BOX. 66 MWANZA
    MWANZA
    16. AMIDA N. AMANI
    P.O.BOX 6481
    MWANZA
    19. JOSEPH BRUNO
    c/o JOHN BERNARD
    P.O. BOX 414
    SENGEREMA
    MWANZA
    22. AMBLOSE E. MZUNGU
    P.O. BOX 1939
    MWANZA
    17. ANGELA FABIAN 18.
    P.O.BOX 1213
    MWANZA
    HAPPINESS J. MABULA
    P.O. BOX 249
    SENGEREMA - MWANZA
    23. MEBO ISANGI 24. ELIZABETH MSIMBE
    P.O. BOX 1492 P.O.BOX 1556
    MWANZA MWANZA
    25. GEOFREY CHARLES 26. LAURENCIA LEONARD 27. ANGELA FABIAN
    P.O.BOX 493 P.O. BOX 50 P.O.BOX 1213
    SENGEREMA SENGEREMA - MWANZA MWANZA
    MWANZA
    28. MAGUNA YUSTINE
    P.O.BOX 401
    SENGEREMA
    MWANZA
    31. MAGRETH NTAZIMANA
    P.O.BOX 11623
    MWANZA
    29. 30. PAULA BURURE
    P.O.BOX 352
    MWANZA
    34. REHEMA MWAMACHI 35. IRENE NAMZUNGA
    P.O. BOX 10152 c/oMRS MASHAMBA
    MWANZA PO BOX 730
    MWANZA
    ELIZABETH JOHN
    P.O.BOX 61
    NGUDU KWIMBA
    MWANZA
    CHRISTINA YELLAH
    P.O. BOX. 309
    SENGEREMA - MWANZA
    20.
    32.
    32
    21.
    33. JOYCE RWEHABURA
    P.O.BOX 200
    MAGU
    MWANZA
    36. FRANK CALIST MILUNGA
    c/o MARY MKWAWE
    P.O. BOX 175
    SENGEREMA - MWANZA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    37. REGINA D. FUMBUKA
    P.O. BOX 174
    SENGEREMA - MWANZA
    5.8
    MKOA WA MWANZA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MARTIN JOSHUA 2. ANNICETH T. CHUSI 3. FULGANCE MAKUNGU
    P.O.BOX 2245 P.O. BOX . 1434, P.O. BOX. 1362
    MWANZA. MWANZA MWANZA
    4. GIDEON BARANZINE 5. WENCESLAUS R. WILLIAM 6. ISSA OMARY ZAKARIA
    P.O. BOX 1333 C/ O P.O. BOX 1333 P.O. BOX 1333
    MWANZA MWANZA MWANZA
    7. JAPHETE J. MAGESA 8. KIERI H. BAGHASHA 9. ABEL MATONGO
    P.O. BOX 10733 P.O. BOX 1333 P.O. BOX 10100
    MWANZA MWANZA MWANZA
    10. ADANI NGATA 11. THOMAS E. TYENYI
    P.O. BOX 3087 c/o JUNES JOSEPH
    MWANZA P.O. BOX 2098
    MWANZA
    5.9
    Na.
    MKOA WA MWANZA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. ANASTAZIA CONSTANTINE 2.
    NCHALU
    P.O BOX 39
    SENGEREMA - MWANZA
    4. BIZA B. BARTHO LOMEN
    P.O BOX 2299
    MWANZA
    7. MAGRETH CHARLES 8.
    P.O. BOX 119
    MWANZA
    5.10
    5.
    JINA
    Na.
    JINA
    JOYCE NYERERE 3. IRENE KUZENZA
    P.O BOX 88 c/o CDTTI MISUNGWI
    NGUDU - KWIMBA P.O BOX 2799
    MWANZA MWANZA
    IDENHELA LEO 6. ESTER BONIFACE
    P.O BOX 199 P.O BIOX 119
    MWANZA MWANZA
    NEEMA MAHENDEKA 9. SUZANA PAULOP
    P.O BOX 147 P.O. BOX 88
    MWANZA MAGU MWANZA
    MKOA WA MWANZA
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    33
    Na.
    JINA
    1. HAPPYNESS BAKALEMWA
    P.O BOX 10468
    MWANZA
    5.11
    Na.
    MKOA WA MWANZA
    OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. NILAGILA LUFUTU 2. ISACK JOSEPH 3. NUHU RWEMFIZI
    P.O. BOX 11638 P.O. BOX 4060 P.O. BOX 1952
    MWANZA MWANZA MWANZA
    4. NASWIRU ZUBERI 5. DISHON NGAI 6. SIJAONA JOHN NGOSO
    P.O. BOX 1391 P.O. BOX 1333 P.O. BOX 1433
    MWANZA MWANZA MWANZA
    5.12
    Na.
    1.
    4.
    MKOA WA MWANZA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    SYLVESTER MALISHA 2.
    NYALAMA
    P.O. BOX 11427
    MWANZA
    JENIPHER ISAACK MASAWE
    P.O. BOX 11522
    MWANZA
    BIZA B. BARTHOLOMEW
    P.O. BOX 2799
    MWANZA
    JINA
    Na.
    8.
    5.
    SHINJE B. EZUBERI
    P.O. BOX 99
    NGUDU KWIMBA
    MWANZA
    JUSTO ANACRETH
    P.O. BOX 11282
    MWANZA
    3. DENIS D. KANAMDA
    P.O. BOX 461
    MWANZA
    6. DEVIS DEZIDELIUS
    KANAMALA
    P.O. BOX 461
    MWANZA
    JANETH G. MAFUNUKI
    c/o M. R. AIDAN KOMBA
    P.O. BOX 11923
    MWANZA
    IRENE C KUZENZA
    P.O. BOX 2799
    MISUNGWI
    MWANZA
    KULWA MATHIAS
    P.O. BOX 4
    MISUNGWI MWANZA
    9.
    10. PASKAL E. ODIRA IDENHELA LEO 13. SHARIFA IBRAHIM 14. GAUDENSIA ELIAS 15.
    P.O. BOX 114 c/o CECILIA NGOBE P.O. BOX 1333 P.O. BOX 226
    MWANZA P.O. BOX 119 MWANZA MWANZA
    MWANZA
    11. EVERLYNE SAMSON
    c/o PHILIPHO OYARO
    MWANZA
    16. VEDASTUS CHARLES 17. STEVEN GODFREY 18.
    P.O. BOX 3168 KAMUGISHA
    MWANZA P.O. BOX 753
    MALYA - KWIMBA
    MWANZA
    7.
    34
    JINA
    12.
    EDWARD D. BENARD
    P.O. BOX 10
    NGUDU - KWIMBA
    MWANZA
    5.13
    MKOA WA MWANZA
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. 4. SATNLEY EVALIN 5. SAY MASALU 6.
    1. SAUPHER MOHAMED 2. c/o OSWARI SHUKURU P.O.BOX 11774
    P.O.BOX 11982 P.O.BOX 11898 MWANZA
    MWANZA MWANZA
    TUSAJINGWE FARAJI
    P.O.BOX 176
    MWANZA
    8. FARIDA MUHIDINI KWEKA 9.
    P.O.BOX 11147
    MWANZA
    10. MSONGE K. MAFWELE 11. 22. NEEMA YOHANA 23. EMMANUEL KEYA
    P.O.BOX 221 P.O.BOX 94MAGU- MAZUMILA
    SENGEREMA MWANZA P.O.BOX 2999
    MWANZA 25. SALVIA ADDY KIMERO MWANZA
    13. JULIETH EMILY c/oJOACHIM MUHEMBA DINA M. NYEREMBE
    P.O.BOX 20 P.O.BOX 10565 P.O.BOX 8093
    SENGEREMA - MWANZA MWANZA IGOMA - MWANZA
    16. SIAH MATERU MATILIDA JUSTUS MWITA
    P.O.BOX 2799 P.O.BOX 10674
    MWANZA MWANZA
    19. PASKAZIA PETER DIANA KOMENYA
    P.O.BOX 6376 c/oCATHERINEM
    MWANZA SEBASTIANE
    P.O.BOX 3
    NGUDU KWIMBA -,MWANZA
    JESCA SARAKIKYA
    P.O.BOX 1954
    MWANZA
    SIA IBRAHIM MBOYA
    P.O.BOX 7574
    MWANZA
    7.
    5.14
    14.
    17.
    20.
    26.
    JINA
    ERICK M. BURENO
    P.O.BOX 4075
    MWANZA
    Na.
    3.
    JINA
    FLORIDA MKUMBO
    c/o GRACE BUROSO
    P.O.BOX 20
    SENGEREMA -MWANZA
    HOPE D. CHANANJA
    P.O.BOX 1711
    MWANZA
    MIRIAM W. KASILE
    c/o WILBERT KASILE
    P.O.BOX 6252
    MWANZA
    12. SAYI MASALU
    P.O.BOX 11774
    MWANZA
    15. JUSTINE LYATUU
    P.O.BOX 8104
    IGOMA MWANZA
    18. EVORDIUS N. HENGA
    P.O.BOX 1333
    MWANZA
    21. TUMAINI K. CHARLES
    P.O.BOX 30
    MAGU - MWANZA
    24. MECKTRIDA LADISLAUS
    P.O.BOX 3032
    MWANZA
    27. SAPHIA I. IBRAHIM
    P.O.BOX 8023
    IGOMA - MWANZA
    MKOA WA MWANZA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    35
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    SIWEMA MBUGE
    P.O. BOX. 11170
    MWANZA
    JOYCE LUCAS
    P.O. BOX. 175
    SENGEREMA - MWANZA
    7.
    ZENA GIDEON
    P.O. BOX. 10211
    MWANZA
    10. JOYCE LUCA
    P.O. BOX. 333
    SENGEREMA
    MWANZA
    13. AMIDA ABASI
    P.O. BOX. 6481
    MWANZA
    5.15
    Na.
    Na.
    JINA
    Na.
    2.
    DIANA DOTTO
    P.O. BOX. 120
    MWANZA
    5. MAIMUNA SHABANI
    c/o ATLEY J. KUNI
    P.O. BOX. 119
    MWANZA
    8. ANSILAH TELESPHORY
    P.O.BOX 745
    MWANZA
    11. IRENE N. GEORGE
    P.O. BOX. 11251
    MWANZA
    JINA
    3.
    6.
    9.
    12.
    CATHERINE MATHIAS
    P.O. BOX. 4
    MISUNGWI - MWANZA
    JULINAA DEOGRATIUS
    KBUNGI
    P.O. BOX. 194
    SENGEREMA- MWANZA
    PENDO C. CHIRONGO
    P.O.BOX 2090
    MWANZA
    ROSEMARY MAYOGA
    BOX 10100
    MWANZA
    MKOA WA MWANZA
    MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MWANZA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. ISSA MUSSA
    P.O.BOX 6243
    KIRUMBA - MWANZA
    2.
    JINA
    Na.
    KAPONGO MUSIMU
    SANGNA
    P.O.BOX 36
    SENGEREMA - MWANZA
    JINA
    3. GABRIEL A. MWIKO
    P.O.BOX 119
    MWANZA
    4. JOHN ROBERT MANGWELA
    P.O.BOX 1926
    MWANZA
    6.0
    6.1
    Na.
    1.
    4.
    MKOA WA MARA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 03/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    JINA
    CHARLES MATIKO
    NYANGIGE
    P.O BOX 101
    MUSOMA -MARA
    STELLA MATIKU
    P. O. BOX 62
    MUSOMA - MARA
    Na.
    JINA
    Na.
    2. RAYMOND SEBASTIAN 3.
    P.O BOX 438
    MUSOMA - MARA
    5. GABRIEL MAREGELI 6.
    P.O BOX 560
    MARA
    36
    JINA
    CHRISTER W. MKAMA
    c/o MAGESA BABAH
    P.O. BOX. 54
    MUSOMA - MARA
    SIXBERT B. MALYA
    P.O. BOX . 30
    MAGUMU SERENGETI
    MARA
    Na.
    JINA
    7.
    FIDELIS GABRIEL,
    P.O. BOX 334,
    MUSOMA - MARA
    10. DANIEL MAGAFU
    c/o SAMANYI DANIEL
    P.O BOX 110
    MUSOMA - MARA
    13. EMMANUEL C. MATIKO
    P.O BOX 161
    MUGUMU
    SERENGETI - MARA
    16. MODESTUS CHAMA
    P.O BOX 406
    BUNDA - MARA
    19. HAMIDU S. MAKOMA
    P.O BOX 344
    MUSOMA - MARA
    22. SADATH M. MOHAMED
    P.O BOX 220
    BUNDA - MARA
    25. CHRISTER MKAMA
    P.O BOX 54
    MUSOMA - MARA
    6.2
    Na.
    JINA
    Na.
    8.
    JINA
    REHEMA DEUS 9. 14. GRACE KIYEYEU 15. CHRISTINE SALEHE
    P.O BOX 1152 P.O. BOX . 1264 P.O BOX 417
    MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
    11. MAGESA BONIFACE,
    BOX 1005,
    MUSOMA - MARA
    17. MARTHA MOSES 18. GODFREY M. NYAKWESI
    LESHA, BOX 243
    BOX 604, MUSOMA - MARA
    MUSOMA - MARA.
    20. SADATH MOHAMED
    P.O BOX 220
    BUNDA - MARA
    21. 23. EMMANUEL PAUL 24. KELVIN NYOKUTESA
    c/o NAMALA THADEO MKIRYA
    P.O BOX 400 P.O BOX 21
    BUNDA - MARA MUSOMA - MARA
    26. HAMIDU SAID MAKONA MODESTUS CHAMA
    c/o COSTANCIA H. P.O.BOX 406
    MASILINGI BUNDA - MARA
    P.O BOX 344
    MUSOMA - MARA
    12.
    27.
    MARIAM CHIWALE
    P. O. BOX 307
    BUNDA-MARA
    BERNADETHA L. FRANCIS
    P. O. BOX 126
    BUNDA-MARA
    LAWRENCIA JAMES
    P.O BOX 872
    MUSOMA - MARA
    MKOA WA MARA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MGETA MSAFIRI MASAMBU 2. MACHOKE M. MICHAEL, 3. 5. MASINDE V. MALIMA, 6. REUBEN JOTHAM
    P.O. BOX 2 P.O. BOX 581, c/o VICENT MALIMA, NYAONGO
    KIBARA - BUNDA MUSOMA - MARA P.O. BOX 203, P.O. BOX890
    MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
    MACHOKE MLEBA MUHABE ALPHONCE, MACHEKE MLEBA
    MICHAEL, P.O. BOX 1369, MICHAEL
    P.O. BOX 581, MUSOMA. P.O. BOX 581
    MUSAOMA - MARA. MARA MUSOMA - MARA
    EMABU BULIRO KANOGA, BERNADETHA
    c/o CEVIN A. MLIMARA, CHRISTMAS
    P.O.BOX 1360, P.O. BOX 194
    MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
    4.
    7.
    8.
    37
    9.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    10. STELLAH C. NGIMBWA, 11. 12. 13. AMOS WILSON 14. 16. CHARLES M. RAPHAEL 17. 19. HAPPY J. MAKERE, 20. JONAS MUHOJA, MSAMI BISEKO
    P.O. BO190, P. O. BOX 1369 c/o WEGESA MARWA P.O.BOX 31 P.O. BOX 975, P.O. BOX 776
    MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA P. O. BOX 62 MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
    TARIME - MARA ELIAS CLEMENT KAWISH, ERNEST M. MKAMA
    P.O. BOX 914, P. O. BOX 1161
    MUSOMA - MARA MARA
    GEORGE GOSHASH MAKUNJA J.
    P.O. BOX 42 MARORO,
    MAGUMU SERENGETI P.O. BOX 975,
    MARA MUSOMA - MARA
    RHODA LAURIAN, KLITINYA MOSES
    P.O.BOX 1489, EZAKIEL
    MUSOMA - MARA P.O. BOX 91
    TARIME - MARA
    6.3
    Na.
    1.
    6.4
    15.
    18.
    21.
    MKOA WA MARA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    JINA
    MASINDE V. MALIMA
    P.O.BOX 203
    MUSOMA - MARA
    MKOA WA MARA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. WITNESS WAKULEBA 2. FAUSTINE KIKERERO 3. DISMAS K. MAJALIWA
    P.O BOX 182 P.O BOX 181 P.O BOX491
    MUSOMA - MARA BUNDA - MARA MUSOMA - MARA
    WAKURU M WARYUBA FROLA GIMONGE DITRICK ATHANAS MWITA
    P.O BOX 314 P.O BOX 190 P.O BOX 13
    MUSOMA-MARA MUSOMA- MARA TARIME - MARA
    BARAKA DANSOM BEATRICE GIDEON DEBORAH PHARLES
    P.O BOX 100 P.O BOX 965 P.O BOX 190
    MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
    KANDIRA S. M. MGEJWA JOYCE CHANGARAWE BAKARI ABDUL BIMBIRE
    P.O BOX 11 P.O BOX 78 P.O BOX 31
    BUNDA-MARA MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA
    JACKSON JOSEPH MAGETH CLEMENCE
    P.O. BOX 190 c/o KAAYA S SOMI
    MUSOMA P.O. BOX 344
    4.
    7.
    10.
    13.
    5.
    8.
    11.
    14.
    38
    6.
    9.
    12.
    Na.
    JINA
    Na.
    MARA
    Na.
    1.
    Na.
    Na.
    JINA
    MUSOMA - MARA
    MKOA WA MARA
    AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    6.5
    6.6
    JINA
    JINA
    CHARLES RAPHAEL
    c/oWEGESA MARWA
    P.O BOX 62
    TARIME MARA
    MKOA WA MARA
    AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    JINA
    Na.
    1. BEATRICE GIDEON 2.
    P.O.BOX 965
    MUSOMA - MARA
    4. DITRICK ATHANAS 5.
    BOX 13 TARIME
    MARA
    JINA
    Na.
    SIWEMA J. NYANGO
    c/oVEDATUSI ANDEA
    P.O.BOX 843
    MUSOMA - MARA
    SIMBARA M. JOSEPH
    BOX 1414
    MUSOMA - MARA
    JINA
    3. SHABAN MRISHO
    P.O.BOX 118
    MUSOMA - MARA
    6. FEDENINAUS SWAMILA
    P.O.BOX 473
    MUSOMA -MARA
    7. KANDIRA S. M. MGEJWA
    BOX 11
    BUNDA- MARA
    6.7
    MKOA WA MARA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. WANKONYE ZACHARIA 2. STEPHEN M. ZAKARIA 3. MARA CONFERENCE
    P.O. BOX. 95 BOX: 299 P.O. BOX 26
    TARIME - MARA MUSOMA - MARA MUSOMA
    4. HALIMA JUMA RAJABU 5. IMELDA F. MATOFAL 6. MARYSIANA JAMES
    P.O. BOX 200 c/o FANUELI MATOFALI c/o BHOKE F. MOTESA
    MUSOMA - MARA P.O.BOX 16 P.O. BOX 16
    MUSOMA - MARA TARIME - MARA
    39
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    7. EMMANUEL JOSEPH 8. NEEMA SIMON 9. MARYSIANA JAMES
    P.O. BOX 20 P.O. BOX 16 P.O.BOX 16
    MUSOMA - MARA TARIME - MARA TARIME - MARA
    10. FATUMA MKAMA 11. JACKSON S. MJINJA 12. NEEMA SIMON
    P.O.BOX 1532 P.O.BOX 1217 P.O.BOX 16
    MUSOMA - MARA MUSOMA - MARA TARIME - MARA
    13. SCOLASTICA MELEGESI
    P.O.BOX 126
    BUNDA - MARA
    6.8
    MKOA WA MARA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. GREYSON KASNAGA 2. 3. RAYMOND A. MSANGI
    P.O. BOX 1078 BONDE LA ZIWA VICTORIA
    MUSOMA - MARA OFISI NDOGO MUSOMA
    P.O BOX 390
    MUSOMA - MARA
    4. MICHAEL K. NYABUNYA 5. EVODIUS GRASIAN
    P.O BOX 16, RUTAYUGA
    TARIME - MARA c/o JOHNMARY RUTAYUGA
    P.O. BOX 21
    MUSOMA - MARA
    YOHANA MAWAYA
    CHANGURU
    P.O.BOX 438,
    MUSOMA - MARA
    6.9
    MKOA WA MARA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. YOMBO PETRO RUYEMBE 2. CLINTON Y MIKWANGA 3. NYABAJINJA P. RUFUNJO
    c/o HALIMA MAANYA P.O BOX 25 P.O BOX 311
    P.O BOX 54 MUSOMA - MARA BUNDA - MARA
    MUSOMA - MARA
    MARIA JOSEPH KIMBWE
    P.O BOX 299
    MUSOMA - MARA
    5. MARIA CHARLES 6. KAELE MASATU MUNA
    P.O BOX 131 P.O BOX 1268
    TARIME - MARA MUSOMA - MARA
    4.
    7.
    6.10
    JOHN SAMWEL GABRIEL
    P.O BOX 369
    MUSOMA - MARA
    MKOA WA MARA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    40
    Na.
    JINA
    1. BAKARI BIMBIRE
    P.O. BOX 968
    MUSOMA - MARA
    6.11
    Na. JINA Na. JINA
    2. NEEMA JOHN 3. SELEMAN S. MASOUD
    P.O.BOX 434 P.O. BOX 434
    BUNDA - MARA BUNDA - MARA
    MKOA WA MARA
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ADATHY M. MUSTAPHA 2. ADELINA LUKOYOYO 3. EVA MANYAMA
    P.O.BOX 755 P.O.BOX 16 P.O.BOX 177
    MUSOMA -MARA TARIME - MARA MUSOMA - MARA
    HAPPY JOKORUA LUCIANA LAZARO REHEMA SIMBA HAMIDU
    MAKERE BUHEMBA BRAC P.O.BOX 190
    c/oJ.C P.O.BOX 160 MUSOMA - MARA
    P.O.BOX 31 MUSOMA - MARA
    MUSOMA - MARA
    PHOEBA NDIEGE
    P.O.BOX 131
    MUSOMA - MARA
    CHRISTIAN ARBOGAST
    P.O.BOX 771
    MUSOMA - MARA
    MUHABE ALPHONCE 9.
    P.O.BOX 1369
    MUSOMA - MARA
    MARIA VITALIS LAZARO
    P.O.BOX 721
    MUSOMA - MARA
    4.
    7.
    10.
    6.12
    Na.
    5.
    8.
    11.
    ROBERT GITANDU
    P.OBOX 190
    MUSOMA - MARA
    MKOA WA MARA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MARA
    TAREHE: 04/10/2012
    JINA
    Na.
    1. SUZANA EDWARD
    P.O. BOX. 386
    MUSOMA - MARA
    7.0
    7.1
    6.
    2.
    JINA
    Na.
    WINFRIDA MAGAMBO
    P.O.BOX 44
    KIBARA BUNDA MARA
    3.
    JINA
    LUCY ABEL
    P.O. BOX. 222
    TARIME - MARA
    MKOA WA MBEYA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 01/10/2012 MTHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MINIFRED S. MTAWA 2. NEEMA SARO 3. ROLITA OWDEN
    P.O BOX 15 c/o ELIZABETH SARO P.O BOX 1911
    MBOZI - MBEYA P. O. BOX 237 UYOLE - MBEYA
    RUJEWA - MBEYA
    41
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    4. ZUWEDA M. MAPE 5. 6. SCOLA HUALE
    P.O BOX 263 P.O BOX 419
    MBEYA MBEYA
    7. KILLIAN NESTORY 8. NEYNSHILE LEURENCIA 9. FEDEY KASIKALE
    MLALAMA HENNRY, P.O BOX 2804
    P.O BOX 1935 P.O. BOX 152, MBEYA
    MBEYA RUJEWA - MBEYA
    HAPPINESS P. ANNA KALOMO,
    MWAKAMELA P.O. BOX 6563,
    P.O BOX 2299 MBEYA.
    MBEYA
    MEMA G. LUMBEP.O
    BOX 274
    MBEYA
    12. GODFREY MWEMA
    P.O BOX 4579
    MBEYA
    15. GEORGE DAVI 17. JUSTINA MWANGOBORA, 20. ESSAU CHONYA 21. HALIMA MANJONJO
    c/o DR. KAMYEKA c/o PHILIPO MWASENGELA, P.O BOX 5001 P.O BOX 409
    P.O BOX 259 P.O. BOX 3537, MBEYA KYELA - MBEYA
    MBEYA MWAJELWA - MBEYA. THERESIA KANYENYE
    JOHNSON A. GRACE EMMANUEL, P.O BOX 50
    MWANGYOMBO P.O.BOX 491, RUJEWA
    P. O. BOX 162 MBEYA MBEYA
    KYELA - MBEYA ALINTULA MWAMWENZI NICOLAUS MWAKIBINGA
    AMBROSE ALEX P.O BOX 1451 P.O BOX 946
    NDIMBO MBEYA MBEYA
    P. O. BOX 347
    MBOZI- MBEYA
    GEOFREY MWALUKASA
    c/o GEORGE
    MWALUKASA
    P. O. BOX 3838
    MBEYA
    CATHERINE PATRICK
    KATINGA
    P. O. BOX 84
    CHUNYA - MBEYA
    HALIMA MANJONJA
    P.O BOX 409
    KYELA - MBEYA
    LUGANO BARNABAS
    c/o MWASUBILA IMAN
    SEME
    P.O BOX
    MBEYA
    MARY PAUL GATUNA
    P.O BOX 1099
    MBEYA
    23. BENARD DAVID WUMBURA 24. 29. BAHATI SEFANIA 30. OBEID ELIAS
    c/o DAVID WUMBURA P.O BOX 3612 P.O BOX 3395
    P.O BOX 3 MBEYA MBEYA
    MBOZI - MBEYA
    WILBERT HENRY SITTA
    NBC
    P.O BOX 81
    TUKUYU - MBEYA
    32. CUTHBERT NGWATA 33. ALIKO MWANDUMBYA
    P.O BOX 352 P.O BOX 2256
    KYELA - MBEYA MBEYA
    LUCY KYUVA CHRISTOPHER KIJALO
    P.O. BOX. 1934 P.O BOX 124
    MBEYA MBEYA
    39. VICTOR MWAZEMBE
    P.O BOX 340
    MBOZI - MBEYA
    DANIEL M. BANSAKITE 41. JOSEPH ANYELWISYO 42. LAURA A. IPYANA
    P.O BOPX 122 c/o FARAJA MWAKALUNDWA P.O.BOX 491
    KYELA - MBEYA P.O. BOX . 392 MBEYA
    MBEYA
    ALPHA DANIEL
    P.O. BOX . 1738
    TUKUYU - MBEYA
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    31.
    34.
    37.
    40.
    11.
    14.
    26.
    35.
    38.
    42
    18.
    27.
    36.
    JOSEPH ALEX
    c/o VENANCE M. MLWILO
    P.O BOX 1437
    MBEYA
    SIMON SADICK MOSES
    P.O BOX 67
    KYELA
    MBEYA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    43. NZANIYE KARUBUTSE 44. 45. CHRISTOPHER KAPYLA
    P.O BOX 2923 P.O. BOX 359
    MBEYA MBEYA
    46. VENSENSIA KETAPO 47. HELLEN CHUMA 48. 49. MATESO MAPUMBA 50. GWAKISA ANYITIKE 51. 62. ADRIANO NICOLAUS 63. LUSEKELO 65. NELSON KASITI 66. 68. VALERIAN A. KIMATHI 69. ATUGANILE 71. NYERIGA JANETH 72. BONIFACE
    P.O BOX 3088 P.O. BOX . 315 P.O BOX 106 P.O. BOX . 227 P. O. BOX 436 MWKALUNDE P.O. BOX 2777 P.O BOX 2934 MWAFUMBILA P.O BOX 349 MAKAMANG'OKO
    MBEYA c/o MSAFIRI MASANULA MBOZI - MBEYA TUKUYU - MBEYA MBEYA P.O BOX 3518 MBEYA MBEYA P.O. BOX 1366 MBEYA P.O. BOX 522
    MBEYA FLORENCE J. CHIMAZI ZAWADI DAMSON MBEYA MBEYA KYELA - MBEYA
    OWDEN MACLEAN P.O BOX 41 P. O. BOX 219 YONA KAYOMBO, LAGAE E. MWENURA MAGRETH LAMECK
    P.O. BOX . 219 TUNDURU - MBEYA MBEYA BOX 363, P.O BOX 2576 P.O. BOX1056
    MBALIZI MBEYA HAPPYGOD MSOVELA STELLA GEORGE KUNDY TUKUYU - MBEYA. MBEYA MBEYA
    P.O BOX 4579 P. O. BOX 69 DAVID MICHAEL HAMDANI AJILI MROPE
    MBEYA MBEYA P.O BOX 6302 P.O. BOX 3356
    JENIPHER A. BIKO ELIAH NOAH MBEYA MBEYA
    P.O BOX 400 P. O. BOX 446 STELLA SHIRIMA JUDITH KAPAGA
    UYOLE TUKUYU-MBEYA P.O BOX P.O. BOX 329
    MBEYA MBEYA TUNDUMA - MBEYA
    EXUDI WAYA JOSEPH ANYELWISYE ASELA MATHES
    P.O BOX 255 P.O BOX 331 MWAISWELO,
    MBEYA TUKUYU BOX 458,
    MBEYA MBEYA.
    ZAHARA ULOMI
    c/o MARIAM ULOMI
    P.O. BOX 30
    RUJEWA - MBEYA
    NEEMA J. KIBONA
    MYOVIZI SEC
    P.O. BOX 261
    MBOZI - MBEYA
    NKINDA MERUTH
    EMMANUEL
    P.O BOX 06
    MBEYA
    BRYSON NGULO
    P.O BOX 2908
    MBEYA
    74. MAIMUNA FREDY 75.
    P.O BOX 3088
    MBEYA
    PRAXEDA MNYENGOU
    P.O BOX 4183
    MBEYA
    MAKANYILO CHRISTIAN G.
    P.O.BOX 705,
    TUKUYU - MBEYA
    FADHIRI WILHEM
    P.O.BOX 168
    MBEYA
    52.
    55.
    58.
    61.
    64.
    67.
    70.
    73.
    76.
    79.
    82.
    53.
    56.
    59.
    77.
    80.
    83.
    43
    54.
    57.
    60.
    78.
    81.
    84.
    EDSON MBILINYI
    P. O. BOX 592
    MBEYA.
    ROLITA OWDEN
    P. O. BOX 1911
    MBEYA.
    GWAMAKA OWDEN
    P. O. BOX 419
    MBEYA
    MERCY LEMNGE
    c/o MR. PAUL MPANGALA
    P. O. BOX 25
    TUKUYU - MBEYA.
    Na. JINA Na. JINA Na.
    85. JANETH NYERIGE 86. GEORGE KIPANGULA 87.
    P.O BOX 349 P.O.BOX 1231
    MBEYA MBEYA
    88. ISSAY MTUNGUJA 89. 91. ANTHONY SICHULA 94. EDWIN MREMI
    P.O BOX 847 P.O BOX 194 P.O BOX 81
    MBEYA MBEYA CHUNYA - MBEYA
    FRANK LAMSI
    P.O BOX 1602
    MBEYA
    97.
    100. DAUDI MPOLI
    P.O BOX 2777
    MBEYA
    103. MADI MARTIN
    NTEMINYANDA
    P.O BOX 260
    MBEYA
    7.2
    ELIZABETH PETER MOSSES
    P.O.BOX 148
    TUKUYU
    MBEYA
    92. RAYMOMD M. SULEIMAN
    P.O.BOX 148
    TUKUYU
    MBEYA
    95. YONA KAYOMBO
    P.O.BOX 363
    TUKUYU - MBEYA
    98. GISBERI CHARLES
    MSEMWA
    P. O. BOX 2934
    MBEYA.
    101. ZAKAYO MWAKIPESILE
    P. O. BOX 356
    KYELA - MBEYA
    104. GERALD NIKUTUSYA
    P. O. BOX 37
    TUNDUMA - MBEYA.
    JINA
    TUMAINI J. NGOLOKE
    c/o GRACE MWAKYA MBIKI
    P. O. BOX 419
    MBEYA.
    90. MERUTH EMMANUEL
    NKINDA
    P. O. BOX 06
    MBEYA.
    93. SHADRACK MASUBA
    BOX 129
    TUNDUMA - MBOZI,
    MBEYA
    96. SIKITU HASARA,
    BOX 2884
    MBEYA
    99. TWIJULEGE WILSON
    BOX 71
    TUKUYU
    MBEYA
    102. AMOS LUCAS ELIAS
    BOX 828
    MBEYA
    105. SITUMAI AYUBU,
    BOX 38
    MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 01/10/2012 MTHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. DAUDI K. MBEMBELA 2. JACOB BENARD 3. 5. UPENDO M. MTENZI, 6. CONSOLATA S. KIDETA,
    P.O. BOX 14947 P. O. BOX 105MBOZI P.O. BOX 984, P.O. BOX 4238,
    SONGWE - MBEYA MBEYA MBEYA. IYUNGA - MBEYA.
    THEREZA L. DEUS FRANCIS E. SANGA, GEOFREY MBAYA
    P.O. BOX 599 c/o RUAND LUTH. CHURCH, P.O BOX 433
    MBEYA P.O.BOX 668, MBOZI - MBEYA
    SIMON MGOWOLE, MBEYA. HELENA MWASHIGA
    P.O. BOX 237, SALOME SIMON KIPETA, P. O. BOX 6260
    RUJEWA. c/o SIMON J. KIPETA, MBEYA.
    MBEYA P.O. BOX 238,
    MWESA RUTONJA MBEYA.
    KWALU
    c/o GODFREY MILAMBO,
    P.O. BOX 2721,
    MBEYA.
    4.
    7.
    10.
    8.
    11.
    44
    9.
    12.
    LUPAKISYO MWAMBINGA,
    BOX 783
    MBEYA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    13. ALUMBWAGE ISAYA 14. GRACE S. MPATULE, 15. JACOB BENARD
    MAKWETA, P.O. BOX 733, BOX 105
    P.O. BOX 3455, ITENDE - J.K.T. MBOZI - MBEYA
    MBEYA. MBEYA.
    7.3
    MKOA WA MBEYA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. WILLIAM JOSEPH 2. ALUMWAGE ISAYA MAKWETA 3. SELLAH ABEL
    P.O. BOX 1750 P.O.BOX 3455 P.O.BOX 767
    MBEYA MBEYA TUKUYU - MBEYA
    JOYCE MTWEVE THERESA L. DEUS CHRISTOPHER ISHENGOMA
    P.O.BOX 3815 P.O.BOX 599 P.O.BOX 06,
    MBEYA MBEYA MBEYA
    4.
    7.4
    Na.
    5.
    MKOA WA MBEYA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na. JINA Na. JINA
    2. TRAVIS OBBAS 3. ISAYA A. MWAKIBUKA 5. UALERIA KILONGO 6. 15. FROLA KAMWELA 17. ABEL FARIFIEL REBECCA EDESIUS
    P.O. BOX 2389 P.O BOX 149 BOX 27 P.O BOX 59 c/o CDTI - UYOLE KYERA
    MBEYA MBEYA MBOZI - MBEYA ILEJE MBEYA P.O.B.X 1343 P.O BOX 65
    VALERIA U KILONGO FROIDA O KYOMO MBEYA CHUNYA - MBEYA
    P.O.BOX 27 P.O BOX 731 PIUS MICHAEL JULIETH SENGA
    MBOZI - MBEYA MBEYA P.O. BOX 741 P.O BOX 151
    ESTHER F MWAIJANDE PAULINA KASSIM MBALWA MBEYA MBEYA
    c/o WILLIAM MWAKATO P.O BOX 60 ANNE SAMWEL
    P.O BOX 172 MBEYA P.O BOX 237
    IWAMBI MBEYA TUKUYU - MBEYA
    TRAVIS E OBBAS PASCAL ADOLF
    P.O. BOX 2389 MWASHAMBWA
    MBEYA P.O BOX 677
    MBEYA
    BETTY MUGHI
    P.O BOX543
    TUKUYU - MBEYA
    1. HARUN N KANYELA
    P O BOX 4954
    MBEYA
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    6.
    8.
    11.
    14.
    45
    9.
    12.
    18.
    ELIKA ADAMSON
    P.O 336
    KYELA - MBEYA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    19. FAUDHIA MSUYA 20. ELEBIA MWAZEMBE 21. MATRIDA KYOMO
    P.O BOX 3575 P.O. BOX 204 P.O BOX 2034
    MBEYA MBOZI - MBEYA MBEYA
    BEATHA MAHENYI EUNICE WATSON SEBASTIAN KYARUZI
    P.O BOX 308 P.O.BOX 2595 P.O BOX 2684
    TUKUYU - MBEYA MBEYA MBEYA
    ASAJILI MWAIKINDA PILLY ELLY MWASHOMA SIRIVIA SAULI
    P.O BOX 122 P.O. BOX 3455 P.O BOX 516
    KYELA-MBEYA MBEYA TUKUYU - MBEYA
    AYOUB KAMENDU FIDELINA KATUNZI HUBIRI ANYOSISYE
    S.L P 83 P.O BOX 34 P.O BOX 746
    MAKOLOGOSI TUNDUMA - MBEYA TUKUYU - MBEYA
    CHUNYA- MBEYA
    SAKINA SALKUM
    P.O BOX 257
    RUJEWA MBALARI
    MBEYA
    SAMSON NJELA
    P.O. BOX B 36
    KYELA- MBEYA
    ZAWADI LWESYA
    P.O BOX 543
    TUKUYU - MBEYA
    MARIAM SANGA
    c/o JANE FESTO
    P.O BOX 993
    MBEYA
    33. ALIKO WILLIAM SHOLA
    P.O. BOX 66
    ILEJE MBEYA
    36. LEAH MARCUS KAHUKA 44. VICTORIA KIBONA REHEMA L. DANIEL
    P.O BOX 268 P.O BOX 15 P.O BOX 127
    KYELA MBEYA ILEJE MBEYA
    MBEYA MBEYA PILI BUSHIRI
    LEONIA HUSSEIN FROIDA O. KYOMO P.O BOX 3
    c/o HOMBOKELA MOGHA P.O BOX 731 MBOZI - MBEYA
    P.O. BOX 12 MBEYA JOYCE GEORGE
    MBEYA IMACULATE DASMIAN MKAWAYE
    P.O BOX 1343 c/o GWANTWA
    MBEYA P. O. BOX 149
    JOYCE GEORGE MBEYA.
    MKALAWAYE SARAH NDOMBO
    c/o GWANTWA c/o KELVIN MAGAZINE
    P.O BOX 149 P. O. BOX 228
    MBEYA MBARALI - MBEYA
    SARA NDOMBA MARIAM SANGA
    c/o KELVIN MAGAZINE c/o JANE FESTO
    P.O BOX 228 P. O. BOX 993
    MBARALI - MBEYA MBEYA.
    MWANAIDI HASSANI
    P.O BOX 148
    TUKUYU - MBEYA
    22.
    25.
    28.
    31.
    34.
    37.
    40.
    43.
    46.
    7.5
    23.
    26.
    29.
    32.
    35.
    38.
    41.
    47.
    24.
    27.
    30.
    39.
    42.
    45.
    48.
    MKOA WA MBEYA
    AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. LEAH KAHUKA 2. 3. LEAH DYSON
    BOX 268 P.O.BOX 3022
    KYELA - MBEYA MBEYA
    4. MPENGWA T. 5. LEONIA HUSSEIN 6. SAMSON NJELA
    MWAKINYUKE c/oHOBOKELA MOGHA P.O.BOX 36
    P.O.BOX 245 P.O.BOX 12 KYELA
    TUKUYU - MBEYA ILEJE-MBEYA MBEYA
    OMBENI A. MLWAFU
    c/oLEAH KABUKA
    P.O.BOX 43
    MBEYA
    46
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    7. EVA ANATORY 8. BERNARD MSUKWA 9. DEVOTA ANTHONY,
    RWENTEZI P.O.BOX 2 BOX 797,
    c/oBETY ANATORY ILEJE MBEYA
    P.O.BOX 3574 MBEYA
    MBEYA
    MARIA ISDORY NTARA
    BOX 1847
    MBEYA.
    11. PAULINA KASSIM MBALWA
    BOX 60,
    ILEJE-MBEYA
    10.
    7.6
    MKOA WA MBEYA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JANETH TIMBUKA 2. STEVEN DANIEL MAHOLO 3. REMMY A. KIGAHE
    c/o FRANCIS TIMBUKA P.O. BOX. 796 P.O. BOX 258
    P.O. BOX. 4123 MBEYA MBEYA
    MBEYA
    JANNET TUMBUKA
    P.O. BOX
    MBEYA
    5. WINGI O. LWIMBO 6. EVA SOSI
    P.O. BOX 6559 P.O. BOX 3
    MBEYA MBOZI - MBEYA
    7. LUEY MSULWA 8. ESNATH A. MAGOMONGO 9. INNOCENT R.MWASHAMBWA
    P.O. BOX 559 P.O. BOX 4657 P.O. BOX 838
    MBEYA MBEYA MBEYA
    10. GETRUDA BARUTI 11. 12. WEMA SEME
    P.O.BOX 999 P.O. BOX 6559
    MBEYA MBEYA
    13. VUMILIA C. MWASHUYA 14. JANETH TIMBUKA 15. LEMINATA T. MBEMBELA
    P.O. BOX 905 c/o FRANCIS TIMBULA P.0 BOX 100
    MBEYA P.O. BOX 4123 MBOZI - MBEYA
    MBEYA
    ERINA ANAEL
    P.O. BOX 535
    MBEYA
    16. FLORA JOSEPH MPANGI 17.
    P.O. BOX 143
    MBEYA
    4.
    7.7
    Na.
    LEAH EMMANUEL MBWIGA
    P.O.BOX 149
    MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. REBECCA KALIBULE MWAKYEMBE
    BOX 4543
    MBALIZI - MBEYA
    7.8
    MKOA WA MBEYA
    AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    47
    Na.
    1.
    7.9
    JINA
    Na.
    ESTER ABEL
    P. O. BOX 46
    MBOZI - MBEYA
    2.
    JINA
    ANAYE A. TUYA
    P. O. BOX 625
    MBOZI - MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ALLAN J. BADI 2. DAUDI JOSEPH MWAMPAMBA 3. GERALD J. MAGANGA
    P.O. BOX 3032 P.O. BOX 6330 P.O. BOX 59
    MBEYA MBEYA MBEYA
    4. PHILIP N. MWASOMOLA 5. ERASTO STEPHEN MHEPELA 6. ITKA MWAKAMEKA
    P.O. BOX 432 P. O. BOX 762 P.O. BOX 1957
    TUKUYU - MBEYA MBEYA MBEYA
    7. AL -AMIN R. MSHANA 8. MOSES ELIAS MWALUBANDA 9. LWIMINO A. MTAWA,
    P.O. BOX 2332 P.O BOX 6523 P.O.BOX 32,
    MBEYA MBEYA MBEYA
    10. PHILIMONI B. MWAMBELO 11. JAFARI H. RAMADHANI
    P.O.BOX 17, P.O.BOX 8
    MBOZI - MBEYA MBOZI - MBEYA
    7.10
    Na.
    MKOA WA MBEYA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. REHEMA SANGA 2. GETRUDA L. LAWRENCE 4. EMELINA PHILIMON 5. HAPPY KAYUMBO 3. UPENDO KAMUSHENI
    P.O BOX 400 P.O BOX 38 LUDARELO P.O BOX 116 MILIKILE
    MBEYA MBEYA P.O BOX 543 MBEYA P.O BOX 400
    TUKUYU - MBEYA MBEYA
    7. SIKUJUA NDELLE NZUNYE 6. DELPHINA KATAABWA
    P.O BOX 1930 P.O BOX
    MBEYA MBOZI - MBEYA
    8. GRACE MAPUNDA 9. FIDE M MWAITOSYA
    P.O BOX 3 P.O BOX 223
    TUKUYU- MBEYA MBOZI - MBEYA
    7.11
    MKOA WA MBEYA
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    48
    Na.
    JINA
    Na.
    1. ANGELA M. MGONJA
    P.O BOX 87
    TUKUYU MBEYA
    7.12
    Na.
    Na.
    Na.
    RAHABU B.KYANDO
    P.O BOX 5046
    MBEYA
    JINA
    3. HURUMA LUUNGA
    P.O.BOX 14
    MBOZI - MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. JANETH NAFTALI
    P.O. BOX 6471
    MBEYA
    7.13
    2.
    JINA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    REHEMA PAUL LAIZER
    P.O. BOX 4614
    MBEYA
    JINA
    3. PATRICK NSWAYA MWANSHINGA
    P.O. BOX 3348
    MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. ANDREW MBUZA
    P.O.BOX 223
    MBOZI - MBEYA
    7.14
    MKOA WA MBEYA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. EVA PETER 2. MBOKA A. MWALUKASA 3. NES MLOTWA
    P.O. BOX 124 P.O. BOX 55 P.O. BOX 194
    ILEJE - MBEYA MKWAJUNI - MBEYA MBEYA VIJIJINI
    4. LUCIA NYONDO 5. ABIA LWINGA 6. DEBORA IBRAHIM
    P.O. BOX 95 P.O. BOX 12 P.O. BOX 833
    ILEJE - MBEYA ILEJE - MBEYA MBEYA
    7. ORESTER HYERA 8. HAPPY KAYUMBO 9. EDITHA ANYOSISYE
    P.O. BOX 461 P.O. BOX 116 P.O. BOX 6471
    MBEYA MBEYA MBEYA
    10. FRANCIS SCOUT 11. OBADIA KAYINGA 12. AZIEL MSIGWA
    P.O.BOX 1203 P.O.BOX 454 P.O. 30 RUJEWA
    MBEYA MBEYA MBEYA
    13. FIDES KAPANGEP.O. 14. RACHEL L. MWANSITE 15. IVON DAINECK
    BOX 6430 P.O. BOX 86 P.O. BOX 993
    MBEYA MBOZI-MBEYA MBEYA
    16. DEVOTHA Z. MTAVANGU 17. LUCY ALAM LUNGWE 18. HURUMA CORNELY
    P.O. BOX 2487 P.O. BOX 559 P.O. BOX 705
    MBEYA MLOWE- MBOZI – MBEYA TUKUYU - MBEYA
    49
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    19. DEVOTHA CHENGULA 20. JOSEPHINA JOSEPH 21. MOSES E. MWAIFUNGA
    P.O. BOX 754 P.O. BOX 4171 P.O. BOX 3554
    MBEYA MBEYA MBEYA
    22. KELVIN FESTO 23. FIDE M. MWAITOSYA 24. REHEMA NASSON
    c/o JANE FESTO P.O. BOX 223 P.O. BOX 96508
    P.O. BOX 993 MBOZI - MBEYA MBOZI MBEYA
    MBEYA
    EVELINER EDSON
    MWENGA
    P.O. BOX 336
    MBEYA
    VUMI HAONGA
    P.O. BOX 168
    ILEJE - MBEYA
    26. UPENDO E. MWELEWETA 27. ESTHER LUTUFYO
    P.O. BOX 471 c/o SALOME MGEME
    MBEYA P.O. BOX 116
    MBEYA
    25.
    28.
    7.15
    Na.
    1.
    7.16
    Na.
    MKOA WA MBEYA
    MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    EUNICE MBISA
    P.O BOX 497
    KYELA - MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    1. ALEX ALLY MBALWA
    P.O.BOX 03
    MBOZI - MBEYA
    4. WAMBI A. MWALIKISI
    P.O.BOX 808
    MBEYA
    7. EELYN MWAMKUNGILE
    P.O.BOX 2297
    MBEYA
    7.17
    Na.
    JINA
    Na.
    2. PASCHALINA C. CLEMENT
    P.O.BOX 1028
    MBEYA
    5. ADELA MASANGULA
    P.O.BOX 372
    MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    50
    JINA
    3. EVA MANGULA
    P.O.BOX 184
    TUKUYU - MBEYA
    6. SALOME MKISI
    P.O.BOX 3583
    MBEYA
    Na.
    JINA
    1. MBOKA LUKASA
    P.O BOX 55
    MBEYA
    7.18
    Na.
    MKOA WA MBEYA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. RACHEL FELICIAN 2.
    P.O. BOX. 2394
    MBEYA
    4. LEAH JOHN MWAMBA
    P.O. BOX. 240
    TUKUYU MBEYA
    7. LUCIA NYONDO 8.
    P.O. BOX. 95
    ILEJE - MBEYA
    7.19
    Na.
    5.
    JINA
    NEEMA C. BUGALI
    P.O. BOX. 2609
    MBEYA
    DOGO MOHAMED NGALISON
    P.O. BOX. 2410
    MBEYA
    JINA
    3. ELIZABETH MALEMBEKA
    P.O. BOX. 81
    CHUNYA - MBEYA
    6. ANNA MTWEVE
    c/oTAUSI NEBATH
    P.O.BOX 515
    TKUYU -MBEYA
    JULIANA DAUD
    P.O. BOX. 13
    RUJEWA - MBEYA
    MKOA WA MBEYA
    MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MBEYA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. GEOPHREY ANYIMILE MWAKIPUGANIA
    P.O.BOX 76
    MLOWO-MBOZI MBEYA
    8.0
    8.1
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    EDWARD J. ADENI
    P.O.BOX 154
    MBEYA
    JINA
    3. CHIKUMBA J. MEZA
    P.O.BOX 4116
    IVUNGA -MBEYA
    MKOA WA NJOMBE
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. FLAVIANA MOLLO 2. ENICKA SANGA 3. DOREEN ISMAIL
    P.O BOX 432 P.O BOX 285 P.O BOX 575
    NJOMBE NJOMBE NJOMBE
    ZAWADI GIDEON UPENDO DANDA ELIA AGGREY MANGA
    NYEKELELA P.O BOX 1089 P.O BOX 29
    P.O.BOX 212 MAKAMBAKO NJOMBE
    NJOMBE NJOMBE
    MARTIN J. KIDENYA, ISACK MLOWE
    P.O. BOX 212, P.O BOX 575
    NJOMBE NJOMBE
    4.
    7.
    5.
    8.
    51
    6.
    9.
    WINFRID MTEGA
    P.O. BOX 398
    NJOMBE
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    10. AUGUSTINO LINUS 11. JAMES MARODA 12. 13. JANETH ROBERT 14. JUSLAI CHESKO 15. EMMANUEL MESHACK
    P.O BOX 527 P.O BOX 1110 CHANG'A P.O. BOX . 11 c/o JOHN MBULA
    NJOMBE MAKAMBAKO -NJOMBE P.O BOX 577 MAKAMBAKO - NJOMBE PRIVATE BAG
    NJOMBE TANWT - NJOMBE
    FARIDA K. MKLOWEP.O CHISTER MLIGO
    BOX 580 P.O BOX 144
    NJOMBE NJOMBE
    17. 18. TUMPE MWIFUNYI 20. FADHILI MNYIKA 27. ELOY ASAJILE
    P.O BOX 372 P.O. BOX . 147 P.O.BOX 487
    NJOMBE MAKETE - NJOMBE NJOMBE
    MAMNDOLWA M. ENECKO ADELHEM MGINA
    GEMBE P. O. BOX 54
    P.O BOX 19 NJOMBE
    NJOMBE UPENDO DANDA
    WINFRID MTEGA P. O. BOX 1089
    P.O BOX 398 MAKAMBAKO - NJOMBE
    NJOMBE
    FREDRIK MTWEVE 29. 30. FREDRICK MTWEVE
    P.O BOX 993 P. O. BOX 993
    NJOMBE NJOMBE
    FLAVIANA MOLLO ASMA H. MSALA
    P. O. BOX 120 BOX132,
    NJOMBE NJOMBE.
    CHACHA MARCO 35. ROSEMARY B. RUYOBYA
    c/o BIMA KISONGO c/o DENIS MWOLEKA
    P. O. BOX 577 P. O. BOX 947
    NJOMBE. NJOMBE
    ROMANA YOSEA
    P.O BOX 190
    MAKAMBAKO - NJOMBE
    ROBERT AUGUSTINO
    KIPANGULE
    P. O. BOX 11730
    NJOMBE
    RIZIKI D. SANGA
    P. O. BOX 74
    MAKETE - NJOMBE
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    31.
    34.
    8.2
    23.
    26.
    32.
    21.
    24.
    33.
    36.
    YONA JOSEPH
    P.O BOX 40
    MUFINDI - NJOMBE
    JONAS MWENDA
    P.O BOX 12
    NJOMBE
    ADAM G. HAULE
    P.O BOX 03
    NJOMBE
    WINFRIDA MTEGA
    P. O. BOX 398
    NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. VICTORIA F. HAULE 2. KABULA SHABANI KIDAI 3. JOHARY CASTORY
    c/o FRANCIS D. HAULE P. O. BOX 551 P.O.BOX 551,
    P.O. BOX 80 LUPEMBE - NJOMBE LUPEMBE - NJOMBE
    NJOMBE
    ANYES CHONGOLO
    P.O. BOX 195
    NJOMBE
    5. TIMOTHY F. FUSSY, 6. EVAN LUTENGANO
    P.O. BOX 23, P.O. BOX 173
    NJOMBE NJOMBE
    4.
    52
    Na. JINA Na. JINA
    Na.
    7. VAILETH H. NGESI, 8.
    P.O.BOX 1077,
    MAKAMBAKO - NJOMBE
    JINA
    MONICA MWALONGO
    P. O. BOX 612
    NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    8.3
    Na.
    JINA
    1.
    ANTELMA MLOWE
    P.O.BOX 116
    MAZOMBE - NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    8.4
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. EDWARD H. SALEHE 2. VINCENT KIVICHE 3. 4. GLADNESS SANGA 5. METHOD HAULE 6. MARIA UHAHULA
    P.O.BOX 6 P.O BOX 73 P.O BOX 742 P.O BOX 47 c/o JOSEPH UHAHULA
    MAKETE - NJOMBE NJOMBE MAKAMBAKO - NJOMBE NJOMBE P.O BOX 19
    LUDEWA - NJOMBE
    DAFROSA LEONARD
    P.O BOX 577
    NJOMBE
    7. KORAIN CHABIGWA 8. JANETH KILUKA 9.
    P.O BOX 577 P.O BOX 78
    NJOMBE NJOMBE
    EVAH LUTENGANO GODFREY KIOWI
    P.O BOX 173 P.O BOX 9
    NJOMBE LUDEWA - NJOMBE
    10.
    11.
    HADIJA LUTUMO
    P. O. BOX 96
    NJOMBE.
    MKOA WA NJOMBE
    AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    8.5
    Na.
    1.
    JINA
    VICTORIA F. HAULE
    c/oFRANCIS D. HAULE
    P.O BOX 80
    NJOMBE
    53
    8.6
    Na.
    MKOA WA NJOMBE
    AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    1. KHADIJA LUTUMO
    P.O.BOX 96
    NJOMBE
    8.7
    Na.
    Na.
    JINA
    Na.
    ANNORATH E. MLWILO
    BOX859
    NJOMBE
    2.
    JINA
    3. GODFREY KIOWI
    BOX 09
    LUDEWA - NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    1. VERONICA NICODEMUS
    P.O. BOX. 42
    BULONGWA MAKETE
    NJOMBE
    4. IRINE MHANZI
    P.O. BOX 60
    NJOMBE
    8.8
    Na.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    2. MPOKI S. SESSEKO 3. IMANI MHANJE
    P.O. BOX 14 P.O. BOX 547
    NJOMBE NJOMBE
    5. EUTROPIA NKINGA 6. WINFRIDA MTEGA
    c/oFORTUNATA GOWELE P. O. BOX 398
    P.O.BOX 19 NJOMBE - IRINGA
    LUDEWA - NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. ANFRED FRANCIS MLIGO 2. HEKIMA J. GOMDO
    P.O. BOX 56 P.O. BOX 16
    NJOMBE ILEMBULA - NJOMBE
    4. AHABU ENOCK MABENA 5.
    P.O. BOX 586
    NJOMBE
    JINA
    KENNEDY KAYUMBO
    P.O.BO. 155
    NJOMBE
    8.9
    3. REMIGIUSY J. MNGANDE
    P.O. BOX 735
    NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. SCOLASTICA BONIFASE 2. IRENE P LUNYINGU 3. JOYCE KINUNDA
    NGULO P.O BOX 195 P.O BOX 195
    P.O BOX 195 NJOMBE NJOMBE
    NJOMBE
    54
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    4. STEPHANIA CHENGWA 5. HAWA MALILA 6. TEOPHISTA NTARA
    P.O BOX 169 P.O BOX 195 P.O.BOX 195
    NJOMBE NJOMBE NJOMBE
    7. ANTIDA MTEWELE 8. DIGNA A. MLICTO 9. FARIDA KIDUMAGE
    P.O BOX 169 P.O BOX 195 P.O BOX 195
    NJOMBE NJOMBE NJOMBE
    10. EDWIN P LWIZA 11. ISSA M. MCHIMBI
    P.O BOX 144 P.O BOX 195
    NJOMBE NJOMBE
    8.10
    MKOA WA NJOMBE
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. FURAHA NZIKU 2. ANTILA MANGITA 3. UPENDO EDWARD MGINA
    P.O BOX 301 P.O BOX 148 P.O BOX 31364
    MAKAMBAKO - NJOMBE NJOMBE NJOMBE
    8.11
    MKOA WA NJOMBE
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. PHILLIPO A. MAPUNDA 2. ANOTIDA MTENDE 3. TELESIA ANANIA
    c/o A. A. MAPUNDA P.O. BOX 169 P.O. BOX 577
    P.O. BOX 1157 NJOMBE NJOMBE
    MAKAMBAKO - NJOMBE
    ONESTO G. NYAGAWA
    P.O. BOX 195
    NJOMBE
    5. DIANA MASSON ERNEST 6. JOINA N. KILASI
    P.O.BOX 6 P.O. BOX 577
    NJOMBE NJOMBE
    4.
    7.
    8.12
    NEEMA ZERUIAIT NG'ONYA
    P.O. BOX 195
    NJOMBE
    MKOA WA NJOMBE
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MONICA MWALONGO 2. VICTORIA F. HAULE 3. JOHARY CASTORY
    P.O.BOX 612 c/oFRANCIS D. HAULE SEMNYANYI
    NJOMBE P.O.BOX 80 P.O.BOX 551
    NJOMBE LUPEMBE -NJOMBE
    55
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    4. ATUPEWA NAUYO 5. EVA LUTENGANO 6. SOPHIA SIMON FISIMA
    P.O.BOX 139 P.O.BOX 173 P.O.BOX 22
    NJOMBE NJOMBE NJOMBE
    MONICA NGWAELE YASINTA MWASENGA
    P.O.BOX 66 c/oF. MULUNGU MAUNT
    NJOMBE P.O.BOX 479
    NJOMBE
    7.
    8.13
    Na.
    8.
    MKOA WA NJOMBE
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    1. MARAIA T. CHAULA
    P.O.BOX 35
    NJOMBE
    8.14
    MKOA WA NJOMBE
    MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA NJOMBE
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1.
    9.0
    9.1
    ERASTO O. NJELEKELA
    P.O. BOX 76
    LUDEWA - NJOMBE
    MKOA WA RUKWA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ROSHAN FADHIL 2. LEAH SANGA 3. SELANYIKA ENIGHENJA
    P.O BOX 186 P.O BOX 403 MOSES
    RUKWA RUKWA P.O.BOX 20
    NKASI – RUKWA
    4. ADAMU BROWN 5. STEVEN JOHN 6. JAMES LUBUS
    KAMOGE P.O. BOX 166, P.O. BOX 363
    P.O. BOX 84 SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    SUMBAWANGA - RUKWA
    TADEO IGNAS
    P.O BOX 403
    SUMBAWANGA - RUKWA
    8. 9. STEVEN JOHN
    P.O BOX 166
    SUMBAWANGA - RUKWA
    PAULO SIMWELA 11. BEATRICE KAYOMBO 12. TWAMBILILE SOLOMON
    P.O BOX 2 c/o JULIANA MILUNGA P.O. BOX 100
    NAMANYERE P.O BOX 128 SUMBAWANGA - RUKWA
    SUMBAWANGA - RUKWA
    HERIAM SAMBO,
    BOX 599,
    SUMBAWANGA - RUKWA
    7.
    10.
    56
    Na.
    13.
    16.
    9.2
    JINA
    NKASI - RUKWA
    SAMWEL MAKAYA
    P.O BOX 146
    SUMBAWANGA - RUKWA
    EDMUND MWANAKATWE
    P.O.BOX 658,
    SUMBAWANGA - RUKWA
    Na. JINA Na. JINA
    14. MORIS MPEMBA 15. YULI VICTOR
    P.O. BOX 656 P.O BOX 569
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    LUOIS MVUNA JOSEPH DANIEL MWANDI
    BOX 305 P.O. BOX 350
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    17.
    18.
    MKOA WA RUKWA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. ESTER KIULA
    c/o BETUEL KIULA
    P.O. BOX 192
    SUMBAWANGA - RUKWA
    9.3
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. BARNABAS SIMEO 2. JAMES BURTON 3. BLANDINA LUNYELELE
    BISEKO P.O.BOX 348 P.O.BOX 187
    P.O. BOX 10 SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    SUMBAWANGA - RUKWA
    BERNARD MGABO
    c/o A.B MGABO
    P.O BOX 413
    SUMBAWANGA - RUKWA
    FLORIAN CHARLES
    P.O. BOX 727
    SUMBAWANGA - RUKWA
    5. JAMES BURTON 6. GRACE PETER MTUKA
    P.O.BOX 348 P.O.BOX 500
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    4.
    7.
    9.4
    MKOA WA RUKWA
    AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. EDINA NGOJO 2. ESTER KINLA
    P.O BOX 527 c/oBETUEL KINLA
    SUMBAWANGA - RUKWA P.O BOX 192
    RUKWA
    57
    9.5
    MKOA WA RUKWA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JOSEPHINE SIWALOZI 2. EVA SIGARETI 3. DAMAS DODRICK
    P.O. BOX. 413 P.O. BOX. 622 P.O. BOX. 337
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    4. VERONICA C. MYUMVI 5. AGNESS CHARLES 6. NEEMA LUVANDO
    c/o MARY CHIPETA P.O. BOX 229 P.O. BOX 299
    P.O. BOX. 187 SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    SUMBAWANGA - RUKWA
    RAPHAEL MIKOMA
    P.O. BOX 306
    SUMBAWANGA - RUKWA
    FABIAN Z. WIKULA
    P.O. BOX 32
    NAMANYELE
    NKASI - RUKWA
    JANE LUNYELELE
    P.O.BOX 413
    SUMBAWANGA - RUKWA
    8. MAGRETH KAZUMBA 9. MARIA GORETH KANJA
    P.O. BOX 314 P.O. BOX 766
    RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    ELICIA MATHIASI ROSE S. MNYEMA
    P.O. BOX P.O. BOX 128
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    14. PAULINA JOVENARY 15. TUKUGWA ANGOLWISYE
    P.O.BOX 584 P.O.BOX 206
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANG - RUKWA
    FLORA WAIVYALA 17. 18. VERONIKA MYUMVI
    P.O.BOX 183 BOX: 187
    SUMBAWANGA -RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    TUSAJIGWE NGEMELA MAGRETH NZELANI
    P.O. BOX 581 P.O.BOX 229
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    JOSEPHINA J. SIWALOZI JOSSEPHINA J. SIWALOZI
    P.O.BOX 413 P.O.BOX 413
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    SCOLASTICA MWAMBANI 26. KEPHAS NTWENYA
    P.O.BOX 2 P.O.BOX 187
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    HOBOKELA MWASUMBI
    P.O. BOX 4
    SUMBAWANGA - RUKWA
    TECLA SHOO
    P.O.BOX 2
    NAMANYERE
    NKASI - RUKWA
    NEEMA LUVANDA
    P.O. BOX 299
    SUMBAWANGA - RUKWA
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    9.6
    Na.
    1.
    4.
    7.
    11.
    20.
    23.
    12.
    21.
    24.
    MKOA WA RUKWA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    CLAUD ADREAN PUPA
    P.O. BOX 623
    SUMBAWANGA -RUKWA
    AUSTINO D. MWANIJAWA
    P.O. BOX 40
    SUMBAWANGA - RUKWA
    Na.
    2.
    5.
    JINA
    EMMANUEL LINUS KOKA
    P.O. BOX 10
    SUMBAWANGA - RUKWA
    BURTONA MLYUKA
    P.O. BOX 360
    SUMBAWANGA - RUKWA
    ABED P. MTOLELA
    P.O.BOX 329,
    SUMBAWANGA - RUKWA
    58
    Na.
    3.
    6.
    JINA
    CLAUDIO ADREAN PUPAH
    P.O. BOX 623
    SUMBAWANGA - RUKWA
    EMMANUEL LINUS
    MKOKA
    P. O. BOX
    SUMBAWANGA - RUKWA
    9.7
    MKOA WA RUKWA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. AGNESS DANIEL SANGA
    Na. JINA
    2.
    P.O BOX 265
    SUMBAWANGA - RUKWA
    9.8
    Na.
    1.
    9.9
    Na.
    1.
    9.10
    JACKLINE KARUMPA
    P.O BOX 36
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUKWA
    MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    FILOBEST LOWASA
    P.OBOX 298
    RUKWA
    Na.
    2.
    JINA
    JESCA MARTIN MLEWA
    P.O BOX 265
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUKWA
    OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    JOSEPH KAPUFI
    P.O. BOX 95
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUKWA
    MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JOYCE MACHULO 2. MAGDALENA KAZONDE 3. 7. VERONICA CHAPANGA 8. 9. 10. GRACE KASUNGU 11. KELVIN T. MWAKISIMBAc/o DOMINICK J. KANINKA
    P.O. BOX 108 P.O. BOX 611 P.O. BOX 359 P.O. BOX 17 GODFREY W. MBINILE P.O. BOX 369
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA NAMANYERE P.O. BOX SUMBAWANGA - RUKWA
    GETRUDI MWAMIIFU YUSTA JIKEBGA IYOBU NKASI - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA AMOS ANYEGILE
    P.O. BOX 631 P.O. BOX 745 ANETH MGAYA DENISIA CHIPUZI MWANJOHLE
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA P.O. BOX 32 NAMANYERE P.O. BOX 34 P.O. BOX 169
    NKASI SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    NEEMA L. MWAKYOMA
    P.O. BOX 61
    SUMBAWANGA - RUKWA
    12. REHEMA CHASUKA
    P.O. BOX4
    SUMBAWANGA - RUKWA
    FLORA MLOWEZI 15. SARAH J. MWAKAPEJE
    c/o SEVERINA ZAKARIA P.O.BOX 360
    P.O. BOX 229 SUMBAWANGA
    4.
    13.
    5.
    14.
    59
    6.
    Na.
    JINA
    Na.
    RUKWA
    JINA
    Na.
    SUMBAWANGA - RUKWA
    RUKWA
    16. MUSA MWANAKATWE 17. ELIGIA MATHIAS 18.
    P.O. BOX 288 P.O. BOX 222
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    19. LILIAN L. KONJAN 20. FABIAN WIKULA 21.
    P.O. BOX 44 P.O. BOX 32
    SUMBAWANGA - RUKWA NAMANYERE
    NKASI – RUKWA
    22. FELISTER NAWISHA 23. TUKUGWA ANGOLWISYE 24.
    c/o MAMA KAPUFI P.O. BOX 206
    P.O. BOX 128 SUMBAWANGA
    SUMBAWANGA - RUKWA RUKWA
    LUCY MAKAZA BLANDINA MAGAFU
    P.O. BOX 282 c/oEMANNUEL NOEL
    SUMBAWANGA P.O. BOX 65
    RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    AGNES CHARLES 29. ANNA P. SHAURITANGA 30.
    P.O. BOX 229 P.O. BOX 209
    SUMBAWANGA - RUKWA SUMBAWANGA - RUKWA
    DAVID SHAROTA
    c/o EDWARD MJEMA
    P.O. BOX 187
    SUMBAWANGA - RUKWA
    25.
    28.
    31.
    9.11
    Na.
    1.
    9.12
    Na.
    1.
    26.
    JINA
    27.
    GETRUDA GERVAS
    MWANANJELA
    P.O. BOX 87
    SUMBAWANGA - RUKWA
    AGNES DANIEL SANGA
    P.O. BOX 265
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MICHAEL YOHANA
    MUGATWA
    P.O. BOX 187
    SUMBAWANGA - RUKWA
    STIVINI KIBERENGE
    P.O. BOX 119
    NAMANYERE NKASI
    RUKWA
    EVA J. SIGARETI
    P.O. BOX 620
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUKWA
    MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    JESKA MARTINI MLEMA
    P.O BOX 265
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUKWA
    MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    RESTRILAK NESTORY
    P.O.BOX 550
    SUMBAWANGA -
    RUKWA
    Na.
    2.
    JINA
    EVA SHAURI
    c/oMAGRETH NKOMOLA
    NAMANYERE
    NKASI - RUKWA
    60
    Na.
    3.
    JINA
    TIMOS THOMAS
    c/oTHOMAS MAHUNJA
    P.O.BOX 612
    SUMBAWANGA - RUKWA
    9.13
    Na.
    1.
    4.
    7.
    9.14
    MKOA WA RUKWA
    KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    KOYA LAZARO
    P.O. BOX. 221
    SUMBAWANGA - RUKWA
    CATHERINE K. KULEMBA
    P.O.BOX 180
    SUMBAWANGA - RUKWA
    JANETI CHOMA
    P.O.BOX 57
    SUMBAWANGA - RUKWA
    Na.
    2.
    5.
    JINA
    ESTER M. NAMWINGA
    P.O. BOX. 70
    SUMBAWANGA - RUKWA
    LUCY KISHANGA
    P.O.BOX 34
    SUMBAWANGA - RUKWA
    Na.
    3.
    6.
    JINA
    KOYA RAZARO
    P.O. BOX. 221
    SUMBAWANGA - RUKWA
    FURAHA L. MKANA
    P.O.BOX 265
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUKWA
    MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1.
    LUCY MAKAZA
    P.O.BOX 282
    SUMBAWANGA - RUKWA
    9.15
    Na.
    1.
    10.0
    10.1
    MKOA WA RUKWA
    MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUKWA
    TAREHE: 05/10/2012
    JINA
    PATRICK KOSAM KUWINGWA
    P.O.BOX 413
    SUMBAWANGA - RUKWA
    MKOA WA RUVUMA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. NEEMA PETER CHACHA 2. HAPPY ILOMO 3. FOCUS PATRIC NOMBO
    c/o EDSON MWAVANDA P.O BOX 245 P.O. BOX 383
    P.O BOX 997 MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA
    DITMARY NDUNGURU
    P.O BOX 454
    MBINGA - RUVUMA
    5. WARBURGA E. KAPINGA 6. BAHATI H. MSHAMU,
    P.O BOX 995 c/o MAMA MSHAM,
    SONGEA - RUVUMA BOX 32,
    NAMTUMBO - RUVUMA
    4.
    61
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    7. ZUBERI R. MSHAMU 8. 9. ALFONCE BONIFACE
    P. O. BOX 14 P.O BOX 693
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    10. IMAN E. KALIKUMBI 11. 12. NURU CHIWALO 17. BWIGANE MWAKABUNGU JOHN O. LUHUWA
    P. O. BOX 14 c/o WINSTON CHIWALO c/o MORGAN MWAIPYANA P.O BOX 89
    SONGEA - RUVUMA P.O BOX 801 P.O BOX 256 SONGEA - RUVUMA
    JOHN O. LUHUWAP.O SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA ACLEY FRANCIS
    BOX 89 SIDONIAS G. MAPUNDA ELENZIAN KASSIAN c/o CHRISTINA CHINGU
    SONGEA - RUVUMA P.O BOX 36 P. O. BOX 467 BOX 19
    MBINGA - RUVUMA SONGEA-RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    SALOME LUKONDO WELINGTON MGELAH SUDI MTENGELA
    P.O BOX 276 c/o HAPPINESS BALAIGWA c/o TWAHA MTENGELA
    TUNDURU - RUVUMA P.O BOX 6 BOX 1212,
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    SAFARI YUSTO
    KITAMOGWA
    P.O. BOX 565
    SONGEA - RUVUMA
    AGNESS ERNEST MBEPERA
    P.O. BOX . 1075
    SONGEA - RUVUMA
    13.
    16.
    19.
    22.
    10.2
    14.
    20.
    15.
    18.
    21.
    RAMADHANI SILIM
    BOX 1022
    SONGEA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. FARAJA KAPINGA 2. SIXMUND NDINGURU 3. 7. ESTER GALUS KESSA, 8. MRISHO HAMISI LUWAMBO, 9. CECILIA S. SWEETBERT,
    P.O. BOX 1022 P. O. BOX 11 P.O. BOX 54, P.O.BOX 995, P.O.BOX 74,
    SONGEA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA
    GEORGE S. CHALLE, MARTIN CHALLE, KEBRINA GEORGE
    P.O. BOX 485, P.O.BOX 1153, TEMBMO,
    SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 816,
    SONGEA - RUVUMA
    ENEA INYEKULE,
    c/o STEVEN E.
    MWANDAMIKA,
    P.O.BOX 946,
    SONGEA - RUVUMA
    10. HENRY YOUNDEY 11. HENRY VOUNDEY 12. SAMWEL KAIS
    MWALWIVA, MWALWIVA, P.O. BOX19
    P.O. BOX 565, P.O. BOX 565, SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA. SONGEA - RUVUMA
    HENRY YOUNDE FOCUS PATRICK NOMBO,
    MWALWIVA, P.O. BOX 383,
    P.O. BOX 365, SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA.
    15. SALMA A. KIPANDE
    P.O. BOX 343
    SONGEA - RUVUMA
    4.
    13.
    5.
    14.
    62
    6.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    16. DICKSON A. MSUHA 17. AZIZI M. MBARUKU, 18. MARCO CHALLE
    P. O. BOX 130 P.O. BOX 385, P.O. BOX 1153
    PERAMIHO – SONGEA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    RUVUMA
    FOCUS PATRICK NOMBO
    P. O. BOX 383S
    SONGEA - RUVUMA
    20. ANASTAZIA MKUDI, 21. KENETH MBAPILA
    c/o EMMANUEL A. P.O. BOX 401
    NYANDWILA, SONGEA
    P.O. BOX 11, RUVUMA
    MBINGA - RUVUMA
    19.
    10.3
    Na.
    1.
    10.4
    MKOA WA RUVUMA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    ANASTASIA MKUDE
    c/o EMMANUEL ANYANDWELE
    P.O BOX 11
    MBINGA - RUVUMA
    2.
    JINA
    FOCUS PATRICK NOMBO
    P.O.BOX 383
    SONGEA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. KADEGE FATNA 2. DICKSON ANDREA MSUA 3. SUZANA KILOWOKO
    STEVEN P.O BOX130 P.O. BOX 188
    P.O. BOX 646 PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA
    PRISCA MHAGAMA
    P.O BOX 122
    SONGEA
    RUVUMA
    STELLA F PETER
    P.O BOX 70
    SONGEA - RUVUMA
    5. 6. 10. BLANKA NGONYANI 11. DELINA THADEI
    P.O BOX 1225 c/o ERNEST MGAHAMA
    SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 708
    SONGEA - RUVUMA
    ROSE MAPUNDA
    P.O BOX 388
    MBINGA - RUVUMA
    SUZANA AWILI
    P.O BOX 803
    SONGEA - RUVUMA
    13. STELLAH HUMBO 14. ANETH DANIEL
    P.O. BOX 198 c/o EDDA KOMBA
    SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 49
    MBINGA-RUVUMA
    JAMES DAMIANI
    P.O. BOX 741
    SONGEA - RUVUMA
    DENIS MNYAHI
    c/o MARY MANYAHI
    P.O BOX 50
    MBINGA - RUVUMA
    VICTORIA GEORGE KAPUFI
    P.O BOX 44
    SONGEA –RUVUMA
    4.
    7.
    8.
    63
    9.
    12.
    15.
    SAVIA MATEMBO
    P.O BIX 803
    SONGEA - RUVUMA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    16. AGAPE MKANULA 17. HAWA KISIWA 18. NOVA E NDIMBO
    P.O BOX 1228 P.O. BOX 517 P.O BOX 50
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA
    ROVIE MHAGAMA MAGRETH HAULE KUNO NTINI
    P.O BOX 922 P.O BOX 194 P.O BOX 324
    MADABA-SONGEA MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    RUVUMA
    EDDA KOMBA
    P.O BOX 49
    MBINGA - RUVUMA
    EVA MAHINDI
    P.O BOX 1005
    SONGEA - RUVUMA
    JOHN AN KAPINGA 24.
    P.O BOX 176
    MBINGA - RUVUMA
    19.
    22.
    25.
    10.5
    Na.
    20.
    23.
    21.
    ELIZABETH JACOB
    P.O BOX 42
    NAMTUMBO RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. GEORGE S. CHALLE
    P.O BOX 485
    SONGEA - RUVUMA
    JINA
    Na.
    2. SIXMUND NDUNGURU
    P.O BOX 11
    MBINGA - RUVUMA
    3.
    JINA
    FOCUS PATRIC NOMBO
    P.O. BOX 383
    SONGEA - RUVUMA
    4. ESTER GALUS KOSSA
    P.O BOX 54
    SONGEA - RUVUMA
    10.6
    MKOA WA RUVUMA
    AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. EDDA KOMBA 2. 3. JOHN A. KAPINGA
    P.O.BOX 49 P.O.BOX 176
    MBINGA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA
    4. SAVIA MATEMBO 5. GETRUDA HIKUKA 6. TERESIA KOMBA
    P.O.BOX 803 c/oBENISUS A. DANDA P.O.BOX 343
    SONGEA - RUVUMA P.O.BOX 121 SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA
    BLANDINA NGONYANI
    P.O.BOX 1225
    SONGEA - RUVUMA
    7. SOPHIA JULIUS WHERO 8. JOSEPHAT ALANUS MIKAO 9. SR. FROLA CHIGONIE
    P.O.BOX 543 P.O.BOX 82 P.O.BOX 16
    MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA
    10. HAPPY MBALALE, 11. SAVIA MATEMBO 12. NEEMA C.
    BOX 118 P.O.BOX 803 KWANYANYAMO
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA BOX 118
    SONGEA
    64
    10.7
    MKOA WA RUVUMA
    MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MARIAM KAYOMBO 2. VUMILIA ABDU 3. 4. SHANI EDGER 5. DORICE MBAWALA 6. 7. CAMILA KOMBA 8. 9. 10. ESTER G. MATEMBO 11. CHRISTINA JAIRO KELVIN APORAT MBUGU
    P.O. 82 P.O. BOX 1 c/o TABIA AWADHI c/o IDD MPANGALA P.O.BOX 42 c/o VIRGINIA KAWONGA c/o ELLY MWANGA c/o MBUNGU
    SONGEA - RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA P.O.BOX 13 P.O.BOX 5 SONGEA - RUVUMA P.O.BOX 254 P.O. BOX 568 P.O. BOX
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA
    ZAWADI KAPINGA MOHAMED KIPARA FARAJA INNOCENT
    P.O BOX: 1022 P.O.BOX 55 NDUNGURU
    SONGEA - RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA c/o SOLANA HYERA
    P.O.BOX 194
    MBINGA - RUVUMA
    ZUHURA ABDU
    RAMADHAN
    P.O.BOX 6
    TUNDURU - RUVUMA
    ANSILA NDOMBA
    c/o REVOCATUS A.
    P.O.BOX 74
    SONGEA - RUVUMA
    13.
    10.8
    14.
    12.
    HAWA C. MWAMALILI
    BOX: 995
    SONGEA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. NOLASCO L. FUKO 2. EMMANUEL R. KIFARU, 3. ANTHONY MOYO
    P.O.BOX 680 P.O. BOX 719, P.O. BOX 14
    SONGEA - RUVUMA SONGEA.- RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    4. THADEI PROTAS 5. HALFANI MBADE 6. YEREMIAS NGERANGERA
    CHIWANGU P.O.BOX 78, P.O. BOX
    P.O. BOX 17 SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA
    LUCAS STANSLAUS
    KOMBA
    P.O.BOX 16
    SONGEA - RUVUMA
    8. YUSUPH ATHUMANI
    ABDULAB
    P.O.BOX 207
    SONGEA - RUVUMA
    7.
    65
    10.9
    MKOA WA RUVUMA
    MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. CONSTAZIA KOMBA 2. GOSBERT HILUKA 3. BERNADETHA N NYONI
    P.O BOX 195 P.O BOX 534 P.O BOX 14
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    4. FROLA AULEUSI LIMASI 5. HELDWIDA P. KIHWILIL 6. NEEMA LIBONGI
    P.O BOX 5 P.O BOX 1212 P.O BOX 5
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    7. MWAIJA IDRISA
    P.O BOX 114
    SONGEA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    10.10 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    JINA
    1. JODITH KOMBA
    P.O. BOX 543
    SONGEA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    10.11 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. TATUS METHOD 2. KEBRINA GEORGE TEMBO 3. MARIETHA D. SANGA
    NGONGI P.O. BOX 816 P.O. BOX 55
    P.O. BOX 761 SONGEA - RUVUMA NAMTUMBO - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA
    MARKUS NGONGI
    P.O. BOX 761
    SONGEA - RUVUMA
    5. SOPHIA I, MAPUNDA 6. MARTINA SIMON CHALE
    P.O. BOX 581 P.O. BOX 564
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    7. DOTO NDUNGURU 8. GETRUDE NYONI 9. SUZAN KILOWOKO
    P.O. BOX 1877 S. L. P. 65 P.O. BOX 188
    SONGEA - RUVUMA MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    10. KANISIA SAWALA 11. REHEMA ABDALLAH 12. SUZANA NCHANGO
    P.O. BOX 513 P.O. BOX 121 P. O. BOX 811
    MBINGA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    13. MACKSWELL W. HAULE 14. NEEMA CHALRES 15. EMELDA LUCAS
    c/o MICHAEL P.O. BOX 563 NGONYANI
    HENJEWELE SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 937
    P.O. BOX 05 SONGEA - RUVUMA
    MBINGA - RUVUMA
    4.
    66
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    16. CESILIA M. NYONI 17. LETICIA JEREMIAH 18. SHOLASTICA MBILINYI
    P.O. BOX 937 P.O.BOX 293 P.O.BOX 14
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    19. MWANAIDI MOYO 20. GIPSON LONGO 21. FAUSTA GAMA
    P.O. BOX 1 P.O. BOX 2 P.O. BOX 1050
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    22. MAGRETH MAPUNDA 23. DICKSON MSUHA 24. SHUKRANI GAMA
    P.O. BOX 429 P.O. BOX 130 P.O. BOX 425
    SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    25. STALLA MAKONYOLE 26. DIETRICK NGONYANI 27. IMELDA VITUS LUAMBANO
    P.O. BOX 745 P.O. BOX 118 P.O. BOX 811
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    28. KOLETHA DUWE 29. SHAULA FUSSI 30. ELIAS PETER
    P.O. BOX P.O. BOX 295 P.O.BOX 995
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    31. EMILIANA MWALONGO 32. OMARI ABEDI 33. ZAKIA KAHAPA
    P.O. BOX 995 P.O. BOX 32 P.O. BOX 114
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    34. STELLA MHAGAMA 35. SHANI SADIKI 36. MERINA HAULE
    P.O. BOX 995 P.O. BOX 32 P.O. BOX 577
    SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    37. AGNES MPWAGA 38. 39. FATUMA JUMA
    P.O. BOX 2 P.O. BOX 1
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    40. MWANAMWISHO RICCO 41. MWASHEHE SAID 42. AMANI CHOWO
    P.O. BOX 481 MWEGERU P.O. BOX 451
    SONGEA - RUVUMA P.O. BOX 995 SONGEA - RUVUMA
    SONGEA - RUVUMA
    GERVAS NYEMA
    P.O. BOX 113
    SONGEA - RUVUMA
    43. DEOGRASIA 44. LUTHUGERA MAPUNDA 45. CONSOLATA MAPUNDA
    MGAYACHUMA P.O. BOX 861 P.O. BOX 861
    P.O. BOX 995 SONGEA SONGEA
    SONGEA - RUVUMA RUVUMA RUVUMA
    GEORGE MSUHA NEEMA MBELE THABIT KASSIM
    P.O. BO 32 P.O. BOX P.O. BOX 5
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    49. CLAUDIA MPONDA 50. AMOS SAMWEL NDIMBO 51. ESTER ADAM KAPINGA
    P.O. BOX P.O. BOX 778 P.O. BOX 995
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    52. ZAINA MOYO 53. SCHOLASTICA MWINUKA 54. AGREY ALFREDY KOMBO
    P.O. 995 P.O. BOX 340 P.O.BOX 19
    SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    55. JOYCE KOMBA 56. THABIT S. KASSIM 57. LUKIA ALLY MBALIKA
    P.O. BOX 19 P.O. BOX 5 P.O.BOX 1382
    PERAMIHO - RUVUMA SONGEA - RUVUMA SONGEA - RUVUMA
    46.
    47.
    48.
    MKOA WA RUVUMA
    10.12 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    67
    Na.
    JINA
    1. PAULINA GABRIEL
    MBAWALA
    P.O.BOX 143
    SONGEA -RUVUMA
    Na. JINA Na. JINA
    2. FARAJA KAPINGA 3. DEOGRATIUS F. MOYO
    P.O.BOX 1022 P.O.BOX 16
    SONGEA - RUVUMA PERAMIHO - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    10.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    JINA
    1. ZUHURA O. HALIFA
    P.O. BOX. 551
    SONGEA - RUVUMA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    ADELFINA P. HAULE
    P.O. BOX. 14
    SONGEA - RUVUMA
    JINA
    3. GETRUDA NYONI
    P.O. BOX. 65
    MBINGA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    10.14 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA
    JOHN G. KOMBA
    1.
    P.O. BOX 538
    SONGEA - RUVUMA
    MKOA WA RUVUMA
    10.15 MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA RUVUMA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    JINA
    1. DEUS M. NDOMBA
    P.O.BOX 965
    SONGEA -RUVUMA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    AUGUSTINO JOSEPHY
    P.O.BOX 1
    SONGEA - RUVUMA
    4. DEUS MARCELIN
    NDOMBA
    P.O.BOX 965
    SONGEA - RUVUMA
    68
    JINA
    3. GREGORY MSONGELA
    P.O.BOX 1056
    SONGEA - RUVUMA
    11.0
    11.1
    Na.
    MKOA WA MTWARA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 01/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. KARIMU ALLY 2. BONAMAX MKUDE 3.
    P.O.BOX 135 P.O BOX 860
    NEWALA - MTWARA MTWARA
    4. KATEMBO MEBU HAMISI, 5. NG'AMBO MANYONI 6.
    P.O. BOX 92, P.O BOX 895
    MTWARA. MTWARA
    7. ELIAS ALBANO ROBERT 8. KHATIB SAID 9.
    c/o RUKIA YUSUFU ULAMA c/o HASSAN SALUM
    P.O BOX 530 P.O BOX 7
    MTWARA MTWARA
    10. JOSEPHINE MTEGA
    c/o S. SIJAONA
    P.O BOX 164
    MTWARA
    13. ISACK BILALI
    P.O BOX 107
    MASASI - MTWARA
    11. MARYTHERESA
    EMANUEL NAMANGI,
    P. O. BOX 1251,
    MTWARA.
    14. MARYTHERESA
    EMANUEL NAMANGI,
    P. O. BOX 1251,
    MTWARA.
    JINA
    BENSON WOFAN
    MAYEMBA
    c/o JARIBU MAWAMBUCHI
    P. O. BOX 233
    MTWARA
    IMAKULATA NNUNDUMA
    P. O. BOX 151
    MTWARA
    RANK E. LUPEMBE
    P.O. BOX 92
    MTWARA
    12. GODFREY B. NKWIRA
    P.O. BOX 169
    MTWARA
    15. ELIZABETH KOMBA,
    BOX 61,
    MASASI - MTWARA
    16. JOSEPH ISSAYA
    P.O BOX 29
    MASASI - MTWARA
    11.2
    Na.
    1.
    4.
    7.
    MKOA WA MTWARA
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    SELEMANI MFAUME,
    P.O. BOX 589,
    MTWARA.
    MARTHA A. NDEKI,
    c/o OCTOVIAN S.LYAMPEMBILE,
    P.O.BOX 501,
    MTWARA.
    JANETH JULILUS MHEGELE,
    P.O. BOX 908,
    MTWARA.
    Na.
    2.
    5.
    JINA
    ERNEST KUJA,
    P.O. BOX 1051,
    MTWARA.
    THOMAS MINJA
    P.O. BOX 113
    MASASI MTWARA
    69
    Na.
    JINA
    3. ROSE MARY GAMBA
    P.O. BOX 376
    MTWARA
    6. JUMBE PEMBE,
    BOX 510,
    MTWARA.
    11.3
    Na.
    1.
    11.4
    Na.
    MKOA WA MTWARA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    ROSEMARY GAMBA
    P.O.BOX 376
    MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    Na.
    1. SALIMU SULEIMAIN 2.
    P.O BOX 176
    NEWALA - MTWARA
    4. ASHA LUKANGA 5.
    P.O BOX 520
    MTWARA
    7. NURU MOHAMEDI ALIDINA 8.
    P.O. BOX91
    NEWALA - MTWARA
    10. DORCAS MALEKELA
    c/o DR. G.S MKAMILO
    P.O BOX 509
    MTWARA
    11.5
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    JINA
    DANSTAN Y. KAPINGA 3. ROSSEMARY MPANDA
    c/o SOPHIA JOHN KOMBA P.O. BOX 63
    P.O BOX 92 MTWARA
    MTWARA
    P.O BOX 120
    NEWALA
    MTWARA
    6. HARIETH NACHINUKU 9. HALIMA KAZUMARI
    P.O BOX 91 c/o MUGA
    NEWALA - MTWARA P.O BOX 80
    NEWALA - MTWARA
    GODFREY M. MBAGANILE
    P.O.BOX 1051
    MTWARA
    11. HANIFA DUBAI
    P.O BOX 16
    NEWALA
    MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    JINA
    CATHERINE BARTHOLOMEO
    MWAKIBETE
    P.O BOX 56
    MTWARA
    70
    11.6
    Na.
    1.
    MKOA WA MTWARA
    AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    JINA
    Na.
    MARIAM MOHAMED
    P.O.BOX 18
    MASASI - MTWARA
    2.
    JINA
    BARIKI MWAKIPESILE
    P.O.BOX 528
    MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. OMARY SHAIBU 2. ROSEMARY SOSTENESI 3. SOPHIA KOMBA
    P.O. BOX. 60 P.O. BOX. 59 P.O. BOX. 512
    MASASI - MTWARA MTWARA MTWARA
    4. BHOKE L. MWITA 5. SALAMA J. WAMOYO 6. HUSSEIN H. MSHAMU
    P.O. BOX. 115 P.O. BOX. 246 P.O. BOX 60
    MASASI NANYUMBU-MASASI MASASI
    MTWARA MTWARA MTWARA
    7. NEEMA J. LUNDA 8. SAIRIS A. MAPUNDA 9. JOYCE JOSEPH
    P.O. BOX 92 P.O. BOX 520 P.O. BOX 1124
    MTWARA MTWARA MTWARA
    10. JOYCE MAGESA 11. IDD S. ULAYA 12. ANAMARIA M. LUBUVA
    P.O. BOX 493 P.O. BOX 520 P.O. BOX 1051
    MTWARA MTWARA MTWARA
    0713 859276
    13. SHUKRANI A. KIPENYA 14. ANDZLYE J. MBILO 16. LADA A. MKANANGULE, 17. HAMZA I. CHINEBA 15. HUSNA ALLY SIJAONA
    P.O. BOX 544 P.O. BOX 1051 P.O.BOX 528 P.O.BOX 03 c/o DAUD MSWELE
    MTWARA MTWARA MTWARA TANDAHIMBA - MTWARA P.O. BOX 60
    MASASI - MTWARA
    18. SALIMA HAMIS
    P.O.BOX 1033
    MTWARA
    19. STEWART ROWLAND 20. SALMA KABOMA 21. STEWART R. MAKUNDA
    MAKUNDA P.O.BOX 520 P.O. BOX 107
    P.O.BOX 107 MTWARA MASASI - MTWARA
    MASASI - MTWARA
    22. FAHAMU JAMALMBAVA
    P.O.BOX 520
    MTWARA
    23. RASHID ISMAIL NASOMA 24. ZAKIA BONIFACE
    P.O. BOX 528 P.O. BOX 544
    MTWARA MTWARA
    25. MARY MWANASIMBI 26. JULILU I. MUSSA 27. SALUM HASSAN HASSAN
    c/o PANGISA P.O. BOX 80 c/o NAMKANDE
    P.O. BOX 544 MASASI - MTWARA P.O. BOX 92
    MTWARA MTWARA
    28. FRIDA F. HAMISI 30. WILLARD ISSA NAPOME
    P.O. BOX 1074 c/o FRANK M. GONDWE
    MTWARA P.O. BOX 1282
    MTWARA
    29. KELVIN EDWARD
    P.O. BOX 1051
    MTWARA
    71
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    31. SEBASTIAN POSENTI 32. GRACE MAGANGA 33. MWAJUMA MALIKI
    P.O. BOX 80 BOX: 60 P.O. BOX 16
    MTWARA MASASI - MTWARA NEWALA - MTWARA
    34. HAMISI SAMLI 35. STEWRT ROWLAND 36. ARAN MROPE
    P.O.BOX 16 MAKUNDA P.O.BOX 60
    NEWALA - MTWARA P.O.BOX 107 MASASI - MTWARA
    MASASI - MTWARA
    38. HANZA ISSA CHINEMBA
    P.O.BOX 03
    TANDAHIMBA - MTWARA
    41. SOPHIA A. KOMBA 42. FATUMA SAIDI ABASI
    c/oMAGDALENA KOMBA c/o JUMA S. ABASI
    P.O.BOX 512 P.O. BOX 530
    MTWARA MTWARA
    37. ZAKIA BAKARI
    ABDALLAH
    P.O.BOX 03
    TANDAHIMBA - MTWARA
    40. FARIDA ALLY MOKIWA
    P.O.BOX 533
    MTWARA
    39. DANFORD MTOTELA
    P.O.BOX 34
    MASASI - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.8 AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    SHADA LUCAS NANKOKO
    P. O. BOX 39
    NEWALA - MTWARA
    2.
    JINA
    Na.
    HIDAYA SELEMAN
    P. O. BOX 80
    MASASI MTWARA
    3.
    JINA
    SHABANI A. MCHINAMA
    P. O. BOX 80
    MASASI - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.9 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    JINA
    1. HASSANI SAIDI RASHIDI
    P.O. BOX 223
    NEWALA - MTWARA
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    TITO PHILEMON KOMBA
    P.O. BOX 141
    MTWARA
    3.
    JINA
    SALUM ABDALAH,
    BOX 246,
    NANYUMBU - MTWARA
    MANENO H. NGOLE
    P.O. BOX
    NANYUMBU - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.10 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    72
    Na.
    JINA
    1. DADI RAHISI
    P.O BOX 92
    MTWARA
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    DICKSON LESLIELI PWELELE
    P.O BOX 72
    NEWALA - MTWARA
    3.
    JINA
    NUNU N. MAGEJA
    P.O BOX 01
    NEWALA - MTWARA
    JIOJINA UTOGO
    P.O BOX 067
    TANDAHIMBA - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.11 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    ANTHONY FRANCIS
    P.O.BOX 60
    TANDAHIMBA - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.12 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    JINA
    Na.
    JINA
    2. FARIDA MUSA MKAULA 3. REHEMA H. MDULU
    P.O. BOX 92 P.O. BOX 685
    MTWARA MTWARA
    5. REHEMA HARDI NASSORO 6. ZUHURA K. NAMANJASI
    P.0. BOX 60 P.O. BOX 528
    MASASI - MTWARA MTWARA
    MWANAHAMISI OMARI 8. OMARI HAMISI 9. SIAMINI MOHAMED
    JUMA P.O. BOX 85 P.O. BOX 506
    P.O. BOX 16 MTWARA MTWARA
    NEWALA - MTWARA
    10. MARIAM RAYMOND
    P.O. BOX 16
    NEWALA - MTWARA
    13. NURU N. MAGEJA 14. ZUHURA LICHIKA 16. NERI FRANGO 17. HASHIMU DADI MTONGOLA 19. AGNES NNDUNDUMA 20. MWANAHAMISI M. ZAWADI
    P.O. BOX 01 P.O. BOX 511 P.O. BOX 921 P.O. BOX 528 P.O. BOX 871 P.O. BOX 16
    NEWALA - MTWARA MTWARA MTWARA MTWARA MTWARA NEWALA - MTWARA
    4.
    HAMIS MCHUMA
    AHAMADI
    P.O. BOX 191
    NEWALA - MTWARA
    KURUTHUMU DADI
    P.O. BOX 367
    NEWALA - MTWARA
    Na.
    7.
    11. RAJABU ISMAIL
    P.O. BOX 92
    MTWARA
    73
    12. JULIANA MAKALA
    c/o SEPHEN MWEMBESI
    P.O. BOX 03
    TANDAHIMBA - MTWARA
    15. SHUFAA DADI
    P.O. BOX 92
    MTWARA
    18. ZAINABU HASANI
    MOHAMED
    P.O. BOX
    NEWALA - MTWARA
    21. BAHATI ABDALLAH
    P.O. BOX 871
    MTWARA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    22. SHARAFI JUMA
    P.O. BOX 339
    NEWALA - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    2.
    SALAH PAUL AUGUSTINO
    P.O.BOX 993
    MTWARA
    JINA
    Na.
    3.
    ROSEMARY DAMASI MBELE
    BOX 03
    TANDAHIMBA - MTWARA
    JINA
    AGNES BAKARI MACHEA
    P.O.BOX 17
    NEWALA - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.14 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    SHARAFI JUMA
    P.O. BOX 339
    NEWALA - MTWARA
    MKOA WA MTWARA
    11.15 MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA MTWARA
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    ZAINABU H. MOHAMED
    K.C.U LUCHINGU
    P.O.BOX
    NEWALA - MTWARA
    12.0 MKOA WA LINDI
    12.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. THOMAS B.C. BASINDA 2. MARIAM A.L. MATANDA 3. ASNATH JABIR KUNJA,
    c/o DR. LIPUTA RASHID P.O BOX 740 BOX 5,
    P.O BOX 49 LINDI LIWALE – LINDI
    RUANGWA - LINDI
    ZUWENA OMARY
    P. O. BOX 37
    LINDI
    5. AZIZI ALLY, 6. OIGEN MRUNENI
    BOX 82, P.O BOX 301
    LINDI. LINDI
    4.
    74
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    7. HAFIDH AHMED 8. ABDUREHMAN OMARY 9. ERICK KWEKA
    P.O BOX 307 P.O. BOX . 1034 P.O BOX 245
    LINDI LINDI LINDI
    JOSEPH M. NYENGA JABIR SAID
    P.O BOX 5002 P. O. BOX 1053
    LINDI LINDI
    10.
    11.
    MKOA WA LINDI
    12.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. SOUD SAID SOUD
    P.O. BOX 553
    LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    Na. JINA Na. JINA
    1. ONESMO CHARLES
    P.O. BOX 49
    NACHIGWEA - LINDI
    4.
    JINA
    2. TUMAINI HEZRON MBILINYI 3. SALEHE MOHAMED 5. TATU GEORGE 6. HABIBA ABDALAH KIGWIO
    P.O. BOX P.O BOX 28 P.O BOX 42 c/o FARIDA MOHAMED KIKOLE
    LINDI LIWALE - LINDI NACHINGWEA - LINDI P.O. BOX 160-
    LINDI
    STELLA VICTOR
    P.O BOX 175
    LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.4 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. ELIZABETH G. RUTTAKYAMINSA 2. IVAN SAMORA
    P.O BOX 1070 c/oSALUM MATIBU
    LINDI P.O BOX 1070
    NEWALA - LINDI
    75
    MKOA WA LINDI
    12.5 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. SALEHE MOHAMED
    BOX 28
    LIWALE - LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.6 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. RICHARD SAID KAESA 2. ONORINE YAKOBO 3. FATMA ATHMAN KINDIMBO
    P.O. BOX 1002 P.O. BOX 291 P.O.BOX 1054
    NYANGAO - LINDI NACHINGWEA - LINDI LINDI
    AZIRA HUSSEIN
    P.O.BOX 776
    LINDI
    4.
    MKOA WA LINDI
    12.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. MAKALLA CHEMBA
    P.O BOX 683
    LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.8 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MKUU SALUM KANU, 2. SUBIRA MOHAMED MCHIA 3. ELIZABETH L. SADALA
    c/o SELEMANI MTUWENI P.O BOX 51 P.O BOX 1054
    P.O BOX 280 RUAGWA - LINDI LINDI
    LINDI
    SALMA SELEMANI
    P.O BOX 328
    LINDI
    SHUKRANI MOHAMED
    5. SOMOE K KILWANDA 6. SAKWA A. MBUNDA
    P.O BOX P.O BOX 30
    LIWALE - LINDI LINDI
    HADIJA MOHAMED
    4.
    7.
    8.
    76
    Na.
    JINA
    Na.
    MCHIA
    P.O BOX 51
    RUAGWA - LINDI
    JINA
    Na.
    JINA
    P.O BOX 1012
    LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.9 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. ELISBONA MEINDREDI 2. AGATHA GABRIEL MTAPUA
    CHIKAER P.O BOX 7
    P.O.BOX 68 LINDI
    LIWALE - LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.10 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. FUNGWA SHABANI KILONZO
    P.O. BOX 285
    LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.11 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. JUDICATE P MUSHI
    P.O.BOX 277
    LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.12 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ALLY ISMAIL 2. YOVITHA PIUS HOKORORO 3. SHAKIRA MUDHIRI
    P.O. BOX 242 P.O. BOX 51 P.O. BOX 141
    LINDI RUANGWA - LINDI LIWALE-LINDI
    77
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    4. MAIKAZI S. MKOMWEKE 5. HADIJA A. MOHAMED 6. 7. BONIFACDE A. ANOTHONY 8. ANCILA NICHOLOUS PEMBE 9. NASRA MNALIPA
    P.O. BOX 328 P.O. BOX 1012 P.O. BOX 49 P.O. BOX 291 c/o MRS MANALIPA
    LINDI LINDI LINDI NACHINGWEA - LINDI P.O. BOX 1054
    TATU GEORGE SHUKRANI M. MCHIA LINDI
    c/o MUSS M. MWAKASULA P.O. BOX 51 ELISBONA M. CHIKAWE
    P.O. BOX 42 RUANGWA - LINDI P.O. BOX 68
    NACHINGWEA - LINDI LIWALE LINDI
    10.
    11.
    MKOA WA LINDI
    12.13 MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. ONESMO CHARLES
    P.O BOX 49
    NACHINGWEA - LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.14 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA LINDI
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA
    1. MWAIDI PENIEL ZAKARIA
    P.O.BOX399
    NEWALA - LINDI
    MKOA WA LINDI
    12.15 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. VERONICA ATHUMAN 2. REHEMA BWELA 3. MARY W. KITUNDU
    P.O. BOX. 57 P.O. BOX. 23 P.O. BOX. 126
    LINDI LIWALE - LINDI LINDI
    REGINA MUTINANGI AGNESS BAKARI MACHEO
    P.O. BOX. 178 BOX 51
    NACHINGWEA - LINDI RUANGWA - LINDI
    4.
    5.
    78
    13.0 MKOA WA SHINYANGA
    13.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JUDITH KWEKA 2. 3. JUSTINA VENANT,
    P.O BOX 178 BOX 688,
    SHINYANGA SHINYANGA.
    NEEMA MAJURA ELIUS EUSTACE
    P.O BOX 643 P.O. BOX 112
    KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
    GODFREY PIUS
    P. O. BOX 2137
    SHINYANGA
    SALVATORY J. MUSHI 11. MARIA WAKILI,
    P.O BOX 203 BOX 793,
    KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA.
    MARTINE JOHN MASANJA
    P.O. BOX. 240
    SHINYANGA
    MPINDA RASHID A.
    c/o DOMINICA NGOWI
    P. O. BOX 110
    SHINYANGA.
    NELSON MUTATEMBWA,
    BOX 82
    KAHAMA - SHINYANGA
    4.
    7.
    10.
    5.
    8.
    6.
    9.
    JOSEOPH H. STEPHEN
    P.O BOX 158
    KAHAMA - SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. THEREZA MTESIGWA 2. MAGEMBE LEONARD, 3. HAPPYNESS JOSHI,
    P.O. BOX 78 P.O. BOX 1222, P.O. BOX 1146,
    SHINYANGA SHINYANGA. SHINYANGA.
    FRANK ROBERT SARA WAMKURU,
    P.O. BOX 28 P.O. BOX 1136,
    SHINYANGA SHINYANGA.
    GRACIAN PAUL
    P.O. BOX 1112
    SHINYANGA
    6. GOODLUCK C. KIPILIMBA,
    P.O. BOX 88,
    KAHAMA - SHINYANGA.
    4.
    7.
    5.
    MKOA WA SHINYANGA
    13.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    79
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. LEONARD DAVID 2. JOYCE MAHINA 3. LEAH INNOCENT
    P.O BOX 565 P.O BOX KAHAMA P.O BOX 50
    KAHAMA -SHINYANGA SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.4 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. JOYCE L. MALUNA 2. WILSON GODFREY
    P.O.BOX P.O.BOX 29
    KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.5 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JANETH ELIAS MBASA 2. THERESIA NTELYA 3. SILVIAH REUBEN 11. REHEMA YUSUPH 12. MWAJI B. MWAMBWALO
    P.O. BOX. 235 P.O. BOX 17 GAGIRI P.O.BOX 106 P.O. BOX 27
    KAHAMA - SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA P.O. BOX. 2 SHINYANGA SHINYANGA
    MILEMBA NTUNGA JOYCE THOMA KAHAMA - SHINYANGA EVANCE EDWARD
    P.O. BOX. 125 P.O. BOX 113 PENDO ALEX P.O. BOX 474
    SHINYANGA SHINYANGA P.O. BOX 1352 KAHAMA - SHINYANGA
    RHODA JOEL BENEDICT CHARLES SHINYANGA SARA H JOSEPH
    P.O. BOX. 36 P.O.BOX 106 MWANDU
    SHINYANGA SHINYANGA P.O. BOX 28
    SHINYANGA
    MARY ANTHONY
    P.O. BOX 47
    SHINYANGA
    14. 15. JUVENARY NYANDA 17. ZAITUNI LUHENDE
    P.O. BOX 1572 P.O.BOX 28
    SHINYANGA SHINYANGA
    EVA FANUEL ROLATY LAMECK
    P.O. BOX 50 P.O. BOX 2006
    KAHAMA -SHINYANGA SHINYANGA
    MWAJI E. MWAMBWALO
    P.O.BOX 27
    SHINYANGA
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    5.
    8.
    20.
    80
    6.
    9.
    18.
    SARAH JOHN
    P.O. BOX 119
    KAHAMA - SHINYANGA
    ROBERT DAMAS
    P.O.BOX 834
    SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.6 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. ZAWADI K. MALIMI 2. ELIAS BONIPHACE KIDAMHA
    BOX 1070 P.O BOX 103
    KAHAMA - SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. CHANDE CHANDE 2. WILLIAM JOHN NGOFONGO 3. BAHATI M. MICHAEL
    KIGWALILO P. O. BOX 163 P.O BOX 53
    P.O. BOX 5 KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
    KAHAMA - SHINYANGA
    BENEDICT D MAHONA
    P.O. BOX 78
    SHINYANGA
    5. BONIPHACE G. 6. ABDALAL MOHAMED
    NG'OGAMHABDE P.O. BOX 834,
    P. O. BOX 113 SHINYANGA.
    KAHAMA - SHINYANGA
    4.
    MKOA WA SHINYANGA
    13.8 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. MARGRETH STEPHANO 2. AGNESS SAMWEL
    P.O BOX 50 P.O BOX 113
    KAHAMA - SHINYANGA SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.9 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. AGNES MAMBOSASA 2. ALAN MAMBOSASA 3. CHARLES SUBI ROBERT
    P.O. BOX 671 P.O. BOX 671 P.O. BOX 47
    SHINYANGA SHINYANGA SHINYANGA
    AENESS SAMWEL
    P.O. BOX 112
    SHINYANGA
    4.
    81
    MKOA WA SHINYANGA
    13.10 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. NEEMA R. GWESSO 2. LEORNARD DAUDI 3. MWAMVITA M. MALIMA
    P.O.BOX 285 P.O.BOX 565 P.O.BOX 50
    SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
    MKOA WA SHINYANGA
    13.11 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. HAMIDA KINGO 2. ROSE D. JOSIGA 3. VERONICA FRANCIS
    c/o SALMA CHUGAMBELE P.O. BOX. 427 P.O.BOX 69
    P.O. BOX. 219 SHINYANGA SHINYANGA
    SHINYANGA
    PENDO C. KAFWEMBA
    P.O. BOX. 320
    SHINYANGA
    5. ANETH KYARUZI 6. SWAUM SHABANI
    c/o KYARUZI RUGARABAMU c/o SHABANI IDDI PYLIM
    P.O. BOX 1019 P.O.BOX 50
    KAHAMA- SHINYANGA KAHAMA - SHINYANGA
    HAMISA KATAMBI 8.
    P.O. BOX. 646
    SHINYANGA
    4.
    7.
    MKOA WA SHINYANGA
    13.12 MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA SHINYANGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. EMMANUEL MCHELE 2. MASHAUR M. ISSA
    P.O.BOX 834 P.O.BOX 50
    SHINYANGA KAHAMA-SHINYANGA
    82
    14.0 MKOA WA DODOMA
    14.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    21. NORWAN SHEMAHONGE
    P.O BOX 316
    DODOMA
    23. AHMED FARAJI 24. MUSSA HAMISI 26. GREGORY JOHN 27. 31. CHRISTINA CHILEWA 32. HADIJA RAMADHANI 33. KIVUMA BENEDICT
    P.O BOX 432 KIRUNGUYA MUHANGWA P.O BOX 1458 c/o JAMES MNDALILA KAPELA
    DODOMA P.O BOX 680 P.O BOX 1503 DODOMA P.O BOX 3003 P.O BOX 2385
    DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA
    HENRY VINCON NYIMBO PAUL LUCAS NJOLIBA JOSEPH JACKSON
    P.O BOX 867 P.O BOX 2427 MWAKASEGE
    DODOMA DODOMA P.O BOX 12
    DODOMA
    MELCHIORY TITUS
    MGATA
    P.O BOX 1839
    DODOMA
    PETER F. MSILIKALE
    P.O BOX 1523
    DODOMA
    34. FRANK M. NGITAOH 35. KALUNDE MASANJA 36. WEMA MBEGU
    P.O BOX 1867 P.O BOX 1597 P.O BOX 523
    DODOMA DODOMA DODOMA
    37. GRACE D. NONDI 38. DAUDI J. MKHANDI 39. NYANDARO J. MNUBI
    P.O BOX 904 P.O. BOX. 1952 P.O. BOX . 3125
    DODOMA DODOMA DODOMA
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    JACOB NEHEMIA BULEMO 11.
    c/o HAPPY NARO
    P.O BOX 155
    DODOMA
    NGANULWA MASIMA
    P.OP BOX 15
    DODOMA
    SCHOLASTICA MISSANA
    P.O BOPX 585
    DODOMA
    LELA A. CHIPANYANGA 20.
    c/o LISTER SONGORO
    P.O BOX 1572
    DODOMA
    TABIA SELEMAN MSUTA
    P.O BOX 912
    DODOMA
    JINA
    3.
    7.
    2.
    Na.
    HARIETH CHAMGENI
    P.O BOX 3255
    DODOMA
    MARYHAPPY M. MTENGIE
    P. O. BOX 1406
    DODOMA
    KULULETELA MASOHELA,
    c/o V. NYAGILO,
    P.O. BOX 287,
    DODOMA.
    FORTUNATUS T.
    BENEDICT
    P.O BOX 1856
    DODOMA
    PAULO NJOLIBA
    P.O BOX 2427
    DODOMA
    GRACE ORONIS AMSI
    NONDI
    P.O BOX 904
    DODOMA
    EMMANUEL SHAYO
    P.O BOX 894
    DODOMA
    4.
    ANTONIETA S. MAWOPE
    P.O BOX 2707
    DODOMA
    LENUS EUGEN MSIGWA
    P. O. BOX 2802
    DODOMA
    AGATHA L. MGANGA
    P. O. BOX 1146
    DODOMA
    JINA
    5.
    8.
    14.
    17.
    29.
    83
    6.
    9.
    12.
    15.
    18.
    30.
    MAFAUME S. ABDI
    P. O. BOX 2720
    DODOMA
    FURAHIM M MSOPHE
    P.O.BOX 903
    DODOMA
    ANTHONY BURA,
    P.O.BOX 2643,
    DODOMA.
    ASHA M. NTUMAMI
    c/o HABIBA NTUMAMI
    P.O BOX 910
    DODOMA
    HALIFA BAKARI MALAYA
    P.O BOX 2558
    DODOMA
    DINA NG'AIDA
    P.O BOX 318
    DODOMA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    40. REAGAN O.NGOWI 41. ISACK SIMEON 42. ISAKWISA LUCAS
    P.O. BOX . 7508 c/o ALEX MAHERI c/o A.L MWAKALONGE
    DODOMA P. O. BOX 31 P. O. BOX 66
    DODOMA DODOMA
    43. HAMZA ALLY 44. MOHAMED R. MOHAMED 45. NURU LUGUMIRA 51. STEVE D. MAFULU
    P.O BOX 9008 P.O BOX 950 P.O. BOX 1910 P.O BOX 1901
    DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA
    BASIL MTWEVE KADILI H. MCHILO NEEMA J. MWAIPYANA GODFREY KAUKI
    c/o DOUGLAS ELIAS P.O. BOX 2365 c/o ONASISI JACKSON, MREMA
    P.O BOX 904 DODOMA BOX 1249, P.O. BOX 318
    DODOMA DODOMA. DODOMA
    HADIJA ABED ALLY MFINANGA
    P.O. BOX 138 P.O. BOX 1453
    KONDOA - DODOMA DODOMA
    YUSUPH M. REMY, LEONARD MAJUTO
    BOX 2, P.O. BOX 2801
    KONDOA - DODOMA. DODOMA
    55. FARAJI HASSAN 56. MARTHA S. MTINANGI 57. SOPHIA C. NGINDO
    MOHAMED P.O BOX 941 P.O BOX 1396
    c/o HASSAN M. MBULALINA DODOMA DODOMA
    P.O BOX 950
    DODOMA
    58. CELINA KIBASA 59. 60. PAUL NJOLIBA
    P.O BOX 2539 P.O BOX 2427
    DODOMA DODOMA
    61. HAWA S. RAJABU 62. ALFREDINA G. 63. KIHAI MASASILA
    c/o AHMADY ABDU MWANGUYA P. O. BOX 4421
    P.O.BOX 781 P.O BOX 2605 DODOMA.
    DODOMA DODOMA
    JAMHURI SOLYASYCA MWAJUMA N. RAMADHAN
    P. O. BOX 639 P. O. BOX 913
    DODOMA. DODOMA.
    65. PASCHAL PAUL NDUI 66. 67. JONATHAN MARCO 68. BAHATI C. NDAKINDEMI 69. TABIA CHIMBWANA
    P. O. BOX 2277 BOX 2060 c/o MWANAHAMISI ISSAKA c/o AMINA A. CHIMBWANA
    DODOMA. DODOMA BOX 679 P. O. BOX 3356
    DODOMA DODOMA.
    BONIFCE M. MHANA
    BOX 2099
    DODOMA
    70. NYANDARO J. MNUBI 71. ALLY TANGALILE 72.
    BOX 3125 BOX 193
    DODOMA KONDOA - DODOMA
    46.
    49.
    52.
    64.
    47.
    50.
    53.
    48.
    54.
    HADIJA RAMADHANI,
    c/o JAMES MNDALILA
    BOX 3003,
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    FIDELIS R. MBOZWA
    P.O. BOX 3671
    DODOMA
    Na.
    2.
    JINA
    MARIAM M. KONGWARY
    P.O. BOX 2197
    DODOMA
    84
    Na.
    3.
    JINA
    NEEMA JOHN JOSEPH
    P.O. BOX 1923
    DODOMA
    Na.
    4.
    JINA
    Na.
    ALLY HASSAN RAIMUNDI 5.
    P.O. BOX 2747
    DODOMA
    IRENE MICHAEL NGOLILI,
    P.O. BOX 2077,
    DODOMA.
    SALIMA JUMA KAUGA,
    c/o JOSEPH FRANK,
    P.O. BOX 912,
    DODOMA.
    JAWA THADEO
    CHARLES,
    c/o IROP,
    P.O. BOX 139,
    DODOMA.
    KAYITESI JUIETI
    BWEGENDEZO,
    P.O. BOX 419,
    DODOMA.
    19.
    JINA
    Na.
    JINA
    MAGUNGA SALIDA 6. 14. HELLEN MCHARO, 15. ZAINABU ISSA
    P.O. BOX 3255 P.O. BOX 106, RAMADHAN,
    DODOMA KONDOA. P.O. BOX 723,
    NEEMA MADALA, DODOMA DODOMA.
    P.O. BOX 3153,
    DODOMA.
    SALAH JUDICATE MUSHI,
    P.O. BOX 15,
    DODOMA.
    17. NEEMA S. MKUMBO, 18. SALIMU IDDI
    c/o MATOLUWA, P.O. BOX 914,
    P.O. BOX 1608, DODOMA.
    CHINANGALI
    DODOMA
    DEVOTHA JOHN 20. 21. IMELDA HERMAN
    P. O. BOX 832 P. O. BOX 318
    DODOMA DODOMA
    22. JAMES MZUNGU 23. 24. 25. ALLY HASSAN RAIMOND 26. YUSUPH B. LUAMBANO MGALULA CLEMENCE
    P. O. BOX 2483 P.O. BOX 2747 c/o SILIVIA KIPANDILA JOHN,
    DODOMA DODOMA. P. O. BOX 1634 P.O. BOX 821,
    DODOMA DODOMA.
    AMINA ABDALLAH MOHAMED M. MLUNGA,
    MBWANA P.O.BOX 1
    P. O. BOX 2262 KONDOA - DODOMA.
    DODOMA
    REVOCATUS RICHARD
    TINDAHENILE,
    c/o JOSPH FRANK MDUNDO,
    P.O. BOX 912,
    DODOMA.
    28. MS. KAYITASI J. 29. MAKUSU IDOWA, 30. MDOE CHRISTOPHER 35. JESCA ADAM, 36. 38. ISACK MAJORA 39.
    BWEGENDEZO, c/o SHUKURU ZUBERI, NG'WANYIMI, P.O. BOX 88, P.O. BOX 346
    P.O. BOX 419, P.O. BOX 401, P.O.BOX 138, DODOMA DODOMA.
    DODOMA. DODOMA. DODOMA. PETRONILA NKAOLAUS
    ALEX E. MORIO, WILLIAM TUNGALEJA, HILDA L. MGOMAPAY KATUKU,
    P. O BOX 3153, P.O. BOX 3671, P.O. BOX 11023, P.O. BOX 2009
    DODOMA. DODOMA. DODOMA. KONGWA - DODOMA
    FRIDA MATELINI JULIANA M. MUNISHI
    KILONDA P.O BOX 868
    P.O. BOX 326, DODOMA
    DODOMA.
    ROSEMARY MRAJANGA
    BOZ 13
    MPWAPWA
    DODOMA
    7.
    10.
    13.
    16.
    31.
    34.
    37.
    40.
    43.
    8.
    11.
    32.
    41.
    44.
    85
    9.
    12.
    27.
    33.
    42.
    45.
    ZAINAB I RAMADHANI
    P.O. BOX 723
    DODOMA
    NEEMA L. MALALI,
    P.O. BOX 1299,
    DODOMA.
    NEEMA M. KOMBA,
    P.O. BOX 2529,
    DODOMA.
    ROSEMARY MKASANGA,
    P.O. BOX 13,
    MPWAPWA.
    DODOMA
    RAYMOND MWAGA,
    c/o MONICA MWAGA,
    P.O. BOX 941,
    DODOMA.
    MOHAMED M. MLUNGA,
    P.O. BOX 1,
    KONDOA - DODOMA.
    FELISTER R. SIMON,
    P.O.BOX 1386,
    DODOMA.
    FATUMA LIKUSI
    P.O.BOX 1218
    DODOMA
    GRACE SAMWEL
    LUSHAKUZI
    P.O BOX 2507
    DODOMA
    Na.
    46.
    49.
    JINA
    HERIETH A. MBUTA
    K. K. ADRIAN MBUTA
    P. O. BOX 77
    DODOMA.
    ANDREW E. KAPINYE
    P. O. BOX 37
    KIBAIGWA - DODOMA
    Na.
    JINA
    47. PETRONILA N. KATUKU
    P. O. BOX 209
    KONGWA - DODOMA
    50.
    Na.
    48.
    JINA
    MUSA NATHANIEL
    MWANGA
    P.O BOX 77
    KONGWA - DODOMA
    DENNIS MARCO OSATI
    P. O. BOX 138
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na.
    1. ALEX EPHATA MORIO 2.
    P.O BOX 1406
    DODOMA
    4. PETRONILA NICHOLAUS 5.
    KATUKU
    P.O.BOX 209
    KONGWA - DODOMA
    MALUSU IDOWA
    c/oSHUKURU ZUBERI
    P.O.BOX 401
    DODOMA
    7.
    8.
    JINA
    JONATHAN GODWIN
    NTARUKUNDO
    P.O BOX 1249
    DODOMA
    EMDA MATELINI KILONDA
    P.O.BOX 326
    DODOMA
    Na. JINA
    3. ERICK M MATIKU
    P.O BOX 521
    DODOMA
    6. MASUNGA SAUDA
    P.O.BOX 3255
    DODOMA
    GRACE SAMWELI
    LUSHAKUZI
    P.O.BOX 2507,
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ZAHARA HAMISI 2. CHRISTINA SANGA 3. STEPHANO J SHILLA 8. CHRISTINA B MWANILWA 9. HASSAN C. MTWEVE
    P O BOX 910 P.O.BOX 1249 P.O BOX 1489 P.O.BOX 1125 P.O BOX 797
    DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA
    MICHAL B. HUGO MONICA A. CHOLOLOMA MICHAEL M.SADALA ASUMPTA F NDUNGURU NAOMI R MADEJE
    P.O BOX 5050 P.O BOX 1125 c/o TABU MBURA P O BOX 42 c/o RICHARD MUDEJE
    DODOMA DODOMA P.O. BOX 1125 KONDOA - DODOMA P.O BOX 2088
    HOMBOLO- DODOMA DODOMA
    MESHACK R JACKSON HIDAYA A MOHAMED
    P.O BOX 2393 P.O.BOX 157
    DODOMA MPWAPWA - DODOMA
    ZUWENA M JABU
    P.O BOX 10
    DODOMA
    JUSTA PROJEST 15.
    P.O BOX 1923
    DODOMA
    4.
    7.
    10.
    13.
    5.
    11.
    14.
    86
    6.
    12.
    ALEZANDER S. KITEME
    P.O BOX 2465
    DODOMA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    16. EVA P NDANGA 17. 18. SALOME H JOSEPH
    P.O. BOX 1103 P.O BOX 1125
    DODOMA DODOMA
    19. JACQULINE SAM 20. IRENE BAKEBWA 21. 22. GRACE M WILIAM 23. 24. 28. ALEXANDA S KIYEME 29. 31. TABU J MCHWIWA 32. GODFREY ILOMO BETIANA M. KINGINGU
    P.O BOX 1125 c/o ZILPA KASONWA P.O BOX 32 P.O BOX 2465 P.O. BOX 402 P.O BOX 1125 P.O BOX 402
    DODOMA P.O BOX 1923 DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA CHAMWINI
    DODOMA HAPPINESS KIAGA ESTHER P KWAMBAZA SALOME F KAMBONA DODOMA
    JANETH K. KYAARUZ P.O BOX 1125 P.O. BOX 40 MVUMI JAMILA Y MYUNGU
    P.O BOX 42 HOMBOLO- DODOMA KONGWA - DODOMA JMAKULI P.O BOX 75
    DODOMA P.O BOX 14 KONDOA - DODOMA
    MVUMI DODOMA. GODFREY MAUGO
    SALOME F KAMBONA P.O BOX 650
    MVUMI DODOMA
    MAKULI
    P.O BOX 14
    MVUMI DODOMA.
    TABU J MCHIWA
    P.O. BOX 402
    DODOMA
    MERCY MATIKU
    P.O BOX 149
    KONGWA -DODOMA
    37. SHAMILA HAMISI 38. VERDIANA CHARLES 39. 40. DAUDI T JOHN AGBC 41. 42. PAUL MADINDA
    P.O BOX 502 MAFURE P.O. BOX 70 P.O BOX 11077
    DODOMA P.O. BOX 1125 DODOMA DODOMA
    DODOMA
    43. IDD H IDDI 44. DEOGRATIUS 45. SEPHONIA MGIMBA 50. 51. GRACE R CHANGALA 56. REHEMA H HOZA PETER PRETORIUS
    P.O. BOX 348 MARYREGINA P.O BOX 1125 P.O BOX 1501 P.O. BOX 2016 MARTINE
    KONDOA P.O. BOX 912 DODOMA DODOMA DODOMA P.O. BOX 11
    DODOMA DODOMA REHEMA H HOZA LIDYA DGODFREY MAKASI MPWAPWA - DODOMA
    AMAN M M SAUGE REBECCA ZACHARIA P.O. BOX 2016 c/o EVARIST MSAKILA ALEX J RICHARD
    P.O. BOX 42 MAKUMBI DODOMA P.O. BOX 32 c/o CHUO CHA SERIKARI
    DODOMA P.O BOX 395 DODOMA YA MITAA
    DODOMA HADIJA A MSUMARI DODOMA
    ARAFAT SHABAN P.O. BOX 493 REGHINA S MINJA
    P.O. BOX 60 DODOMA P.O. BOX 2339
    KONDOA - DODOMA DODOMA
    FAITH KAGOMA
    c/o HAWA LUWA
    P.O. BOX 1
    DODOMA
    LEMUNJE M YAIRO
    P.O. BOX 29
    MPWAPWA - DODOMA
    25.
    34.
    46.
    49.
    52.
    55.
    26.
    35.
    47.
    53.
    87
    27.
    30. VERONICA PA MADEJE
    S.L P 402
    DODOMA
    33. DEVOTHA JOHN
    P.O BOX 832
    DODOMA
    DAUDI RICHARD
    SHULE YA MSINGI
    K/CHAGONGWE
    P.O. BOX 97
    GAIRO - DODOMA
    MARIAM S SULEMAN
    P.O BOX 619
    DODOMA
    36.
    48.
    54.
    57.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    58. IDD H IDDI 59. 60. CLEOPA KANUNGHA
    P.O. BOX 348 P.O BOX 2526
    KONDOA - DODOMA BAHI - DODOMA
    61. JUDITH WILLIAM 62. JOINA M CHARLES 63. MWAJUMA SHABANI
    P.O BOX138 MLEMBULE VILLAGE P.O BOX 960
    DODOMA P.O BOX 29 DODOMA
    ESPERANSA ANDREW MPWAPWA - DODOMA HAPPINESS MISANGA
    c/o ROSE JOHN NTIBIHINYULA HENRY P.O BOX 2529
    P.O BOX 903 P.O BOX 1125 DODOMA
    DODOMA DODOMA
    MWANAIDI HATIBU JOYCE MALLYA
    P.O BOX 1550 c/o NEEMA MALLYA
    DODOMA P.O.BOX 1221
    GABRIEL F HOMAN DODOMA
    P.O BOX 839 BAHATI MAGUWO
    DODOMA P.O BOX 402
    BETIANA KINTINGU DODOMA
    P.O BOX 402 ELIZABETH SINGANO
    DODOMA P.O BOX 188
    KULTHUMU YASSIN ALLY DODOMA
    P.O BOX 1125 STELLA MPONZI
    DODOMA P.O BOX 139
    JOSEPHINA CHARLES DODOMA
    ISMAIL CECHELELA MASIGATI
    P.O. BOX P.O BOX 32
    DODOMA DODOMA
    CLINE MWANGIMBA
    c/o GRACE H MWANGIMBA
    P.O. BOX 1062
    DODOMA
    GETRUDE SHIO 83. IVON N ELIAS 84. 89. ALOYCE M NKHUMBI 90. RAMLATI M LWIZA 92. GRACE M LUMANYIKA 93. CELINE E. MWANGIMBA 98. LIDYA GODFREY MAKASI 99. SOSPETER M. LABANI
    P.O. BOX 493 P.O BOX 1309 P.O BOX 1689 P.O BOX 201 P.O BOX 598 c/o GRACE H. P.O NOX 168 P.O BOX 1125
    DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA MWANGIMBA KONGWA - DODOMA DODOMA
    GASTOR NATHANIEL SARAH E LOHELO JANETH CHINOTO PETER PAUL URIO P.O BOX 1062
    LINUMA P.O. BOX 2676 P.O BOX 904 P.O BOX 138 DODOMA
    P.O. BOX 2993 DODOMA DODOMA DODOMA DERICK ABEL
    DODOMA MWAKAPOMA
    SECHELELA MASIGATI P.O BOX 1608
    P.O BOX 32 DODOMA
    DODOMA VERONICA LUWUMBA
    JOHN
    P.O BOX 1608
    DODOMA
    101. HAPPY IKWABE 102. 104. EDDA JEREMIA 105. SAKINA MFAUME
    P.O BOX 833 P.O BOX 1125 c/o SAUDA HAMIDU
    DODOMA HOMBOLO P.O BOX 1556
    DODOMA DODOMA
    BARAKA D. BURA
    HOMBOLO WARD
    P.O BOX 1249
    DODOMA
    64.
    67.
    70.
    73.
    76.
    79.
    82.
    85.
    88.
    91.
    94.
    97.
    100.
    103.
    65.
    68.
    71.
    74.
    77.
    80.
    86.
    95.
    88
    66.
    69.
    72.
    75.
    78.
    81.
    87.
    96.
    ALEXANDER MKASANGA
    P.O.BOX 402
    DODOMA
    ELIAS KAYUNGI
    P.O. BOX
    DODOMA
    MARTH LAMECK
    P.O BOX 3578
    DODOMA
    TABU J MCHIWA
    P.O. BOX 402
    DODOMA
    ESPERANSA ANDREW
    c/o ROSE JOHN
    P.O BOX 903
    DODOMA
    REUBEN L KISELYA
    P.O BOX 1309
    DODOMA
    ABASILLAH M ABDALLAH
    P.O BOX 250
    DODOMA
    CATHERINE LUBUVA
    c/oJOHN MURIRI JOSEPH
    P.O BOX 1125
    DODOMA
    RESPICIUS BYANJWELI
    P.O BOX 1125
    DODOMA
    REUBEN L. KISELYA
    P.O BOX 1309
    DODOMA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    106. CHRISTINA B. 107. ALOYCE M. NGHUMBI 108. VICTORIA N. MICHAELY
    MWANILINA P.O BOX 1689 P.O BOX 1125
    P.O BOX 1079 DODOMA DODOMA
    DODOMA
    FREDY M. MWAITALILE
    P.O BOX 1125
    DODOMA
    110. 111. VEYCE DAVID
    P.O BOX 4463
    DODOMA
    IVON N. ELIAS 113. DERICU ABEL 114. SAKINA MFAUME 125. VERONICA LUWUMBA 126. NEEMA MAPUNDA
    P.O BOX 1309 MWAKAPOMA P. O. BOX 1556 JOHN P.O BOX 2299
    DODOMA P.O BOX 1608 c/o SAUDA HAMIDU P. O. BOX 1608 DODOMA
    EVARIST B. MUIGE DODOMA DODOMA. DODOMA. PAUL KASEGE
    P.O BOX 2452 KHADIJA N. ALLY BARAKA D. BURA CHRISTINA B. MWANILINA P.O BOX 1125
    DODOMA P.O BOX 4079 P. O. BOX 1249 P. O. BOX 1079 DODOMA
    NEEMA B. FRANCIS DODOMA DODOMA. DODOMA. RUZAMUNDA J. CHAULA
    P.O BOX 950 NEEMA D. NYANGI P.O BOX 1
    DODOMA P.O BOX 954 DODOMA
    ERICK F. NDOSI DODOMA MICHAEL JOHN
    P.O BOX 913 JOYCE MATHIAS MACHA KALAGHE
    DODOMA P.O BOX 1923 P.O BOX 494
    DODOMA DODOMA
    PROSPER K. MASSAWE EDDA JEREMIA
    P.O BOX 18 P. O. BOX 1125
    DODOMA HOMBOLO - DODOMA.
    109.
    112.
    115.
    118.
    121.
    124.
    127.
    116.
    119.
    122.
    128.
    117.
    120.
    123.
    129.
    ALOYCE M. NGHUMBI
    P. O. BOX 1689
    DODOMA.
    MKOA WA DODOMA
    14.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    JINA Na.
    ROSEMARY MKASANGA 2.
    P.O BOX 13
    MPWAPWA - DODOMA
    YUSUPH BERRY
    LUAMBANO
    P.O BOX 1634
    DODOMA
    IQQRA KIPPA
    P.O BOX 1947
    DODOMA
    JESCA ADM 11.
    c/oSIMOL ALUTE
    P.O BOX 88
    DODOMA
    5.
    8.
    JINA Na. JAFFAR M. KITOJO 9. ROBERT E. MAZIKU
    ALLY HASSAN RAIMUND 3. c/oA.U.O MBWAMBO P.O BOX 1125
    P.O BOX 2747 P.O BOX 1015 DODOMA
    DODOMA DODOMA
    FIDELIS R. MBOZWA GETRUDE J. SHIO
    P.O BOX 3671 P.O BOX 493
    DODOMA DODOMA
    12. ALEX MUNGI
    P.O BOX 274
    MPWAMPWA
    DODOMA
    6.
    JINA
    HELEN MCHARO
    P.O BOX 106
    KONDOA - DODOMA
    FUE C. KIRUMBA
    P.O BOX 3113
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    89
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. AGNES NJELEKELA 2. MUSSA I MNYAMBWA 3. SAADA S. ZAHAZE
    c/o AUDREY NJEREKELA c/o JOHN NTANDU P.O.BOX 1249
    P.O. BOX 914 P.O. BOX 1237 DODOMA
    DODOMA DODOMA
    4. CHRISTINA SANGA 5. RAFIKI I. MOHAMED 6. 7. SALOME F. KAMBONA 8. JUSTA PROJEST 9. DEOGRATIUS MARY
    P.O.BOX 1249 P.O.BOX 3671 c/oMVUMI MAKULU P.O.BOX 1923 REGINA
    DODOMA DODOMA P.O.BOX 14 DODOMA c/o MELIUS P. KATABARO
    MVUMI-DODOMA P.O.BOX 912
    EVA P. NDEGA DODOMA
    P.O.BOX 11013 HAPPINESS J. KIAGA
    DODOMA P.O.BOX 1125
    FAITH KAGOMA HOMBOLO-DODOMA
    c/oHAW LUWA
    P.O.BOX 1
    DODOMA
    MARTHA B. LAMECK
    P.O.BOX 3578
    DODOMA
    11. JANETH KILIBATA KYAROZI 12. 17. NADYA A. HUSSEIN 18. 19. MONICA A. CHILOLOME 20. JOSEPHAT A. MIKAO 21. 22. JAMILA Y. MJUNGU 23. BETIANA N. KITUNGI 24. 25. ZALIAFA H. ALLY 26. MWANAIDI J. N'HUNGA 27. DEVOTHA JOHN 33.
    P.O.BOX 42 P.O.BOX 55 P.O.BOX 1125 c/o MATONGO MISSION - P.O.BOX 175 P.O.BOX 4021 P.O.BOX 50 P.O.BOX 712 P.O.BOX 832
    DODOMA DODOMA DODOMA SONGEA KONDOA - DODOMA DODOMA KONDOA - DODOMA DODOMA DODOMA
    PATRICIA L. MWAFONGP DODOMA LIDYA GODFREY KHADIJA A. MSUMARI VERDIANA CHARLES
    P.O.BOX 1249 MAKASI P.O.BOX 493 MAFURU
    DODOMA P.O.BOX 32 DODOMA P.O.BOX 1125
    DODOMA DODOMA
    ARAFA M. SHABAN PETER PAUL URIO
    P.O.BOX 60 BOX 138
    KONDOA - DODOMA DODOMA
    ZUWENA M. JABU TABU J. MCHIWA
    P.O.BOX 10 P.O.BOX 402
    KONDOA DODOMA
    DODOMA GRACE KISUMBE
    MAIZADA J. MFAKI P.O.BOX 1125
    BOX 1604 DODOMA
    DODOMA
    INGIAELI E. MGONJA
    P.O.BOX 1125
    DODOMA
    ZAHARA HAMIS
    P.O.BOX 910
    DODOMA
    10.
    13.
    16.
    28.
    31.
    34.
    37.
    40.
    43.
    14.
    29.
    32.
    35.
    38.
    41.
    44.
    90
    15.
    30.
    36.
    39.
    42.
    45.
    TABUJI MCHIWA
    P.O.BOX 402
    DODOMA
    IMELDA P. CHUNDU
    c/oRHODA CHUNDU
    P.O.BOX 910
    DODOMA
    CHRISTINA B.
    MWANILWA
    P.O.BOX 1125
    DODOMA -HOMBOLO
    SECHELELA C.
    MASLGATI
    P.O.BOX 32
    DODOMA
    OLIVER MAKWETA
    N.KINTINGU
    P.O.BOX 4021
    DODOMA
    BAHATI A. MAGUWO
    P.O.BOX 402
    DODOMA
    ALEX RICHARD
    P.O.BOX 1125
    DODOMA
    ELIZABETH LUVANGA
    P.O.BOX 1218
    DODOMA
    HAPPINESS MISANGA
    P.O.BOX 2529
    DODOMA
    JOTHAN Y. MBWAMBO
    P.O.BOX 3671
    DODOMA
    FRANK P. SALALA
    P.O.BOX 1309
    DODOMA
    SARAH J. MKHANDI
    P.O.BOX 1952
    DODOMA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    46. FREDY M. 47. ELIZABETH M. 48. SAKINA MFAUME,
    MWAITWALILE, MKONGELWA, c/o SAUDA HAMIDU
    BOX 1125 BOX 912, BOX 1556
    DODOMA DODOMA DODOMA.
    49. NEEMA B. FRANCIS 50. DIONIS ATHANAS SAMO 51. CHRISTINA A. MICHAEL
    BOX980 BOX 1218 BOX 481
    DODOMA DODOMA DODOMA
    CHRISTINA B. SIA S. MAKUNDI EVARIST B. MLUGE
    MWANILA BOX481 BOX2452
    BOX 1079 DODOMA DODOMA.
    DODOMA
    NEEMA D. NYANYI
    c/o BHOKE DAUDI
    BOX 954
    DODOMA
    CELINE E. MWANGIMBWA 57.
    c/o GRACE H. MWANG'IMBO
    BOX 1062
    DODOMA
    52.
    55.
    53.
    56.
    54.
    NEEMA E. MAKINDA
    BOX 1090
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. SEKERA LUKAS 2. AMINA A. KANYAMA 3. 4. MBUNI WILSON 5. 6. 7. INNOCENT URBANO 8. 10. MOZA YAHYA SULTAN 11. CHRISTOPHORA KYELULA AGNESS W. SHAURI
    P.O. BOX 66 P.O. BOX 277 P.O. BOX 531 P.O.BOX 47 c/o JAQUILINE MSHANA c/o JULIAS LUSWAGA c/o MARIA SHAURI
    DODOMA DODOMA DODOMA DODOMA P.O.BOX 1923 P.O.BOX 9141 P.O. BOX 13
    DODOMA DODOMA MPWAPWA - DODOMA
    OSIANA GODWIN IMMACULATA MAKENE CATHERINE KIGOSI
    P.O.BOX 431 c/o FRANCIS MAKENE P.O.BOX 1761
    DODOMA P.O.BOX 1025 DODOMA
    DODOMA
    FRANK M. MUNG'ONG'O
    P.O.BOX 287
    DODOMA
    14. BOSCO MACHA 15. HAPPINESS KAPINGA 17. VERONICA CHALE 18.
    P.O.BOX 914 c/o MWITA F. MAHUNDI c/o RAPHAEL W. CHALE
    DODOMA P.O. BOX 3422 P.O. BOX 13
    DODOMA MPWAPWA - DODOMA
    EVELIUS ELIUS MUHSIN JUMA NGWELE
    P.O. BOX 1501 P.O.BOX 3
    DODOMA KIBAIGWA-DODOMA
    INNOCENT URBANO JANETH MTWEVE
    P.O. BOX 47 P.O. BOX 201
    DODOMA DODOMA
    13.
    16.
    19.
    22.
    20.
    23.
    91
    9.
    12.
    21.
    24.
    LUSAJO ISSA SALMINI
    c/o CHARLES S. KOMBA
    P.O.BOX 3485
    DODOMA
    PRISCA S. MACHA
    P.O.BOX 17
    DODOMA
    SHAMIRA ALLY
    OMARY
    P.O.BOX 1
    KONDOA- DODOMA
    JONATHAN LUCAS
    MTAE
    P.O. BOX 1
    KONDOA - DODOMA
    MASHA ABDALLAH
    P.O.BOX 27471
    DODOMA
    BASIGE SUED TITO
    c/o MRS CLARA
    MAPUNDA
    P.O. BOX 941
    DODOMA
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    25. ASIANA GODWIN 26. GIRSON MAHANGA 27. MANYIKA HENGELE
    c/o GWAKISA GODWIN KICHECHE P.O. BOX 11
    P.O. BOX 431 P.O. BOX 264 KONGWA
    DODOMA DODOMA DODOMA
    HASSAN KAPOMBE MARY LEONARD ASHURA H. MTOPA
    P.O. BOX. 626 P.O. BOX 626 c/o KHADIJA MTOPA
    DODOMA DODOMA P.O. BOX 38
    KONDOA - DODOMA
    SEKELA LUKAS 32.
    P.O. BOX
    DODOMA
    28.
    31.
    29.
    30.
    IMMACULATA MAKENE
    P.O. BOX 1025
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    BEETHA DANIEL JAHAZI
    BOX 3552
    DODOMA
    ZAITUNI KITUNDU
    P.O. BOX 361
    DODOMA
    Na.
    2.
    JINA
    MWANAIDI ALLY MUGHUNGA
    BOX 904
    DODOMA
    Na. JINA
    3. ESTHER GIBSON
    BOX 3550
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.9 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ELIEA E. MPILUKA 2. FROLENCE KAIJAGE PETER 3. HOSEA M. NYAMA J
    P.O. BOX 1516 P.O. BOX 246 P.O. BOX 3113
    DODOMA DODOMA DODOMA
    GOERGE L. MSHANGA PETER M. DANIEL DANIEL J. LYELA
    P.O. BOX 710 P.O. BOX 1249 P.O. BOX 1249
    DODOMA DODOMA DODOMA
    SANCHO C. MCHUTA FRANCIS A. MMARI BARAKA MAKALWE
    P.O. BOX 1249 P.O. BOX 914 P.O. BOX 138
    DODOMA DODOMA DODOMA
    10. ISSA BASHIRU ISSA 11. MICHAEL DAVID ICE 12. 13. EMANUEL E. MUNUO 14. 15. DEOGRATIUS F. NYONI 20. THOMAS BENJAMINI KASUBI
    P.O. BOX 1076 P. O. BOX 1817 P. O. BOX 2004 c/o H.E. NONGULA P.O.BOX 1336
    DODOMA DODOMA DODOMA P.O.BOX 88, DODOMA
    LUCAS L. MATAWA, NESPHORY PETRO
    P.O BOX 2140, MAGEMBE
    DODOMA P.O BOX 1676
    DODOMA
    AZIZI MOHAMED
    P.O.BOX 1431
    DODOMA
    4.
    7.
    16.
    19.
    5.
    8.
    17.
    92
    6.
    9.
    18.
    21.
    ELIAS BONIPHACE
    MKWAWI
    P. O. BOX 1218
    DODOMA
    JUMA IDDI KENDWA
    DODOMA
    JUHUDI MRISHO
    c/o SHOO
    P.O. BOX . 453
    KONDOA - DODOMA
    JUHUDI MRISHO
    c/o SHOO,
    P.O.BOX 453
    Na.
    22.
    JINA
    DODOMA
    HEKIMA GONDO
    c/o JOSEPH MWELADZI
    P.O. BOX 1923
    DODOMA
    Na. JINA Na.
    23. DEOGRATIUS BERNARD 24.
    MLWAKE
    P.O.BOX 2182,
    DODOMA.
    JINA
    KONDOA - DODOMA
    NASSORO BAKARI
    KIGODA
    P.O.BOX
    DODOMA.
    MKOA WA DODOMA
    14.10 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. 4. PRISCA M. THADEI 5. 6. NYABURUMA SUSANE 11. DESDELIN JOHN MWINANI 12. JANETH MTWEVE
    1. TAMASHE HAMIDU SEIF. 2. TUSEKILE L. KAYINGA 3. P.O BOX 802 MACHEMU P.O BOX 1923 P.O BOX 201
    c/o S.A. MASHA P.O BOX 295 DODOMA P.O BOX 1349 DODOMA DODOMA
    P.O BOX 564 KONDOA - DODOMA KHADIJA MOHAMES DODOMA FATUMA RAMADHANI
    DODOMA P.O BOX 1369 MARIANA A. MDAMU MOHAMED
    DODOMA P.O BOX 914 P.O BOX 2476
    DODOMA DODOMA
    HADIMA KASSIM MWAMBA
    P.O BOX 2558
    DODOMA
    ESTER P. NDAHANI 15. KULWA JOSEPH
    BOX 1037 P.O BOX 11023
    DODOMA DODOMA
    7.
    10.
    13.
    8.
    14.
    9.
    JINA
    AMANI J MWABULUMA
    c/o FREDRICK
    MWAKISAMBWE
    P.O BOX 3399
    DODOMA
    TABU D. HASSAN
    P.O BOX 832
    DODOMA
    KAYUMBO MADOLE
    P.O BOX 914
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.11 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    MWASHUM ALLY ISMAIL
    P.O BOX 40
    DODOMA
    Na.
    2.
    JINA
    SARAH S. MKANDI
    P.O BOX 1952
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.12 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    NEEMA JOSEPH
    CHEDEGP
    P.O. BOX 2548
    DODOMA
    HALIMA J. KIGERA
    P.O. BOX 914
    DODOMA
    Na. JINA Na. JINA
    2. REHEMA KAHABI 3. ANOTHON F. SEMWADI
    P.O. BOX 1404 P.O. BOX 2736
    DODOMA DODOMA
    5. JOYCE LENDO 6. DESDELIA JOHN MWIGANI
    WADELANGA P.O. BOX 1923
    P.O. BOX 1676 DODOMA
    93
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    31.
    TUSEKILE LOVIS 8.
    KAYINGA
    P.O. BOX 295
    KONDOA - DODOMA
    MBOI MIFUNGO
    P.O. BOX 88
    KONDOA - DODOMA
    SYLVIA PETER URIYO 14.
    P.O. BOX 1225
    DODOMA
    GRACE S. SHAYO
    P.O. BOX 2639
    DODOMA
    HADIJA KASSIMU
    MWAIMBA
    P.O. BOX 2558
    DODOMA
    ZUWENA J. KIMARO
    P.O. BOX
    DODOMA
    CLEMENOT OMARY
    MLENDA
    P.O. BOX 665
    DODOMA
    MARIA J. HASSAN
    c/o PIUS C. WARANISE
    P.O. BOX 810
    KONDOA - DODOMA
    MWIKABE S. MATIKU
    c/o KANISA LA SDA
    DODOMA
    11.
    17.
    20.
    23.
    26.
    29.
    32.
    DODOMA
    GLADNESS S.
    MAHINYILA
    P.O. BOX 1496
    DODOMA
    EMELIA GODWIN
    MAPUGA
    P.O. BOX 138
    DODOMA
    COLETHA ALFRED
    P.O. BOX 2
    KONDOA - DODOMA
    PAUL MADINDA
    P.O. BOX 11077
    DODOMA
    DANIEL DAUDI
    ISMAILP.O. BOX 3109
    DODOMA
    CITICHE LAZARO
    P.O. BOX 3103
    DODOMA
    SUZANA N. ANOTHONY
    c/o GREEN J. SHOMI
    P.O. BOX 902
    DODOMA
    AZIZA KHUMBELE
    P.O. BOX 2548
    DODOMA
    9. HUSNA M. SEIF
    P.O. BOX 513
    KONDOA - DODOMA
    12. MAGRETH N. TAMBALE
    P.O. BOX 912
    DODOMA
    15. JOYCE NHWAGI
    P.O. BOX 3550
    DODOMA
    MARGRETH D. PYUZA
    P.O. BOX 1244
    DODOMA
    EMILIA GODWIN MAPUGA
    P.O. BOX 138
    DODOMA
    18.
    21.
    24.
    27.
    30.
    MWANAIDI ALLY MACHINGO
    P.O. BOX 902
    DODOMA
    JULLY E. MSIGWA
    P.O. BOX 1680
    DODOMA
    KULWA JOSEPH
    P.O. BOX 11023
    DODOMA
    MWAKA K. KONDO
    P.O. BOX 1961
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.13 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    MARIAM M. KONGWARY
    P.O.BOX 2197
    DODOMA
    YUSUPH M REMY
    P O BOX 2
    KONDOA - DODOMA
    DORICE N. HUNGU
    P.O.BOX 1421
    DODOMA
    Na.
    2.
    5.
    8.
    JINA
    MUHAJI KASSIMU
    P O BOX 9008
    DODOMA
    ELIZABETH JACOB MGAYA
    P O BOX 1125
    DODOMA
    MALUSU IDOWA
    P.O.BOX 401
    DODOMA
    Na.
    3.
    6.
    JINA
    NEEMA JOHN
    P O BOX 1421
    DODOMA
    HILDA LAZARO MGOMAPAYO
    P O BOX 11023
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.14 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    94
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    JINA
    UPENDO MZIRAY
    c/o NZUNDA
    P.O. BOX 914
    DODOMA
    FELISTAR DAUD
    P.O. BOX 3528
    DODOMA
    MAISARA SALUM
    KWAKA
    P.O. BOX 2258
    DODOMA
    JACKLINE JOSEPH
    MDEGELA
    c/oJACQUELINE KIWELU
    P.O.BOX 1923
    DODOMA
    Na. JINA Na. JINA
    2. MWAJUMA M. LWIZA 3. JUSTER J. KATEMANA
    P.O. BOX 201 P.O. BOX 2565
    DODOMA DODOMA
    5. MAISAR H. SALUM KWAKA 6. CATHERINE J. MZIA
    P.O. BOX 2258 P.O. BOX 2782
    DODOMA DODOMA
    MARIAMU A. MWANYIKA ANETH L. MAZIGO
    P.O. BOX 2844 P.O. BOX 2836
    DODOMA DODOMA
    MAISARA SALUM KWAKA 12.
    P.O.BOX 2258
    DODOMA
    8.
    11.
    9.
    AMINA A. ABDALLAH
    P.O.BOX 461
    DODOMA
    MKOA WA DODOMA
    14.15 MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA DODOMA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    PHIREMONI JEREMIA
    MANG'OKO
    P.O.BOX 4227
    DODOMA
    Na.
    2.
    JINA
    FRANCIS G. KAMALA
    c/oDR. DAMAS MUKASA
    P.O.BOX
    DODOMA
    Na.
    3.
    JINA
    AZIZA HASSANI
    KHUMBELE
    P.O.BOX 2548
    DODOMA
    15.0 MKOA WA GEITA
    15.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. EVA E. MASELE 2. 3. EDASI NDIKWIKI
    P.O BOX 523 P.O BOX 628
    GEITA GEITA
    4. JAPHET JOHN 5. CAROLINE S. KASSANGE 6. TRYPHONE BASHOYA
    P.O. BOX 74 c/o NYABUYENZE KISONDERA P. O. BOX 210
    GEITA P.O BOX 1 CHATO.- GEITA
    THOMAS GEITA
    KWIBONELWA LEONIA E. MKINGULE
    P.O.BOX 49 P.O BOX 7
    BUKOMBE - GEITA CHATO - GEITA
    JOSEPH NIMILWA
    P.O BOX 16
    MASUMBWE - GEITA
    7.
    8.
    MKOA WA GEITA
    15.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    95
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA Na. JINA Na. JINA
    JAPHET M.L. THOMAS 2. ERASTO D. MUSSA, 3. MBUKWA HONA MAJALIWA,
    c/o KUBOJA IBRAHIMU P.O. BOX 90, P.O. BOX 101,
    P.O. BOX 408 GEITA. GEITA.
    GEITA.
    MAJALIWA YOHANA
    MBULWAHONA
    P.O. BOX 101
    GEITA
    5. EMMANUEL MANDE 6. EMMANUEL MANDE
    P.O. BOX 2 P.O. BOX 2
    GEITA BUKOMBE - GEITA
    JAPHET M.L. THOMAS, 8. ERASTO D. MUSSA, 9. ANIAH MUSSA,
    c/o KUBOJA IBRAHIMU, P.O. BOX 90, P.O.BOX 138,
    P.O. BOX 408, GEITA BUKOMBE - GEITA
    GEITA
    MKOA WA GEITA
    15.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    ERASTO D. MUNA
    P.O.BOX 90
    GEITA
    MKOA WA GEITA
    15.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MUSA MPANDUJI 2. STEPHEN PAUL SOSELLAH 3. DINA GIDEON
    P.O.BOX 27 BOX 140 P.O.BOX 116
    GEITA USHIROMBO - BUKOMBE, CHATO- GEITA
    GEITA
    4. ANNASTERA ATHANASE
    c/o INNICENT FRANCICIS
    P.O. BOX 2
    BUKOMBE -GEITA
    MKOA WA GEITA
    15.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. MUSA MPANDUJI 2. STEPHEN PAUL
    P.O.BOX 27 SOSELLAHBOX 140
    GEITA USHIROMBO - BUKOMBE,
    GEITA
    96
    MKOA WA GEITA
    15.6 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    SARAH LUCAS
    P.O.BOX 133
    GEITA
    Na.
    2.
    JINA
    SARH LUCAS
    P.O.BOX 133
    GEITA
    MKOA WA GEITA
    15.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    SIGISERT K. RUGAZIA
    P.O. BOX 164
    GEITA
    JOSEPH J. BUSUGULU
    P.O.BOX 64
    GEITA
    Na.
    2.
    JINA
    AMBROSE ZEPHRINE MUNGERE
    P.O. BOX 408
    GEITA
    Na.
    3.
    JINA
    ABEL BENJAMIN
    P.O. BOX 139
    GEITA
    MKOA WA GEITA
    15.8 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JASTIN JASON 2. ERASTO MUSSA 3. ANNASTERA ATHANASE
    P.O.BOX 384 P.O.BOX 90 P.O.BOX 2
    GEITA GEITA GEITA
    ANIAH MUSA
    P.O.BOX 138
    BUKOMBE - GEITA
    4.
    MKOA WA GEITA
    15.9 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    RACHEL SOPETER
    P.O. BOX. 408
    GEITA
    Na.
    2.
    JINA
    REBECA LUCAS
    P.O. BOX. 139
    GEITA
    MKOA WA GEITA
    15.10 MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA GEITA
    TAREHE: 04/10/2012
    97
    Na. JINA Na. JINA
    1. ROBERT A. GOMANGA 2. BERNAD BITURO
    c/o JEFFA BUGAGHA P.O.BOX 151
    P.O.BOX 64 CHATO - GEITA
    GEITA
    16.0 MKOA WA IRINGA
    16.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ANDERSON L. MBULULO 2. GIBSON W. MWAMBETE 3. GASPER JOHN MBELWA
    P.O BOX 2255 P.O BOX 709 P.O BOX 1547
    IRINGA IRINGA IRINGA
    4. ELIA MAKENDI 5. EDDA HOSEA MASIMBA 6. ATU NGONDYA
    P.O BOX 176 P.O BOX 1538 P.O BOX 1071
    MAZOMBE-KILOLO - IRINGA KILOLO - IRINGA IRINGA
    REVOCATUS FRANCIS FADHIRI LUVINGA CATHERINE R. CHARWE
    RUTA P. O. BOX 2283 P. O. BOX 1055
    P. O. BOX 774 IRINGA IRINGA
    IRINGA
    REHEMA MHANGA
    P. O. BOX 120
    MALOMBE - IRINGA
    EMMANUEL LAUNI,
    P.O. BOX 1444,
    IRINGA.
    DEUSTEDITI KALILNGA,
    P.O. BOX 1103
    IRINGA
    SALEHE BAYAN
    P.O BOX 2542
    IRINGA
    12. NDEKO DASTAN NDEKO 23. DEUSDETH KALINGA 31. DEOGRATIAS ELIAS MBISI 32. JESCA MBIGILI 33. 34. ELIZABETH SAWIKE 35. ANTONY TINDIOA 36.
    P.O BOX 522 P. O. BOX 1103 P.O BOX 933 P.O BOX 984 P.O BOX 200 P.O BOX 2292
    IRINGA IRINGA IRINGA IRINGA IRINGA IRINGA
    HAPPY MTANDI NGANYAGWA TUMAINI, ESTHER MSIGWA HELENA NATANAEL
    P.O BOX 1526 P.O.BOX 2228, P.O BOX 286 P.O BOX 777
    IRINGA IRINGA. IRINGA IRINGA
    BENEDICT SANGA ALFRED E. MWALONGO
    P.O BOX 211 P.O BOX 1604
    IRINGA IRINGA
    BONASIA L. KUHARIBU
    c/o M.MOLLEL
    P.O BOX 63
    MAFINGA - IRINGA
    PAULO C. MTOVE
    P.O BOX 816
    IRINGA
    NEEMA BORNFACE
    P.O BOX 395
    IRINGA
    DEUSDEDDITI KALINGA
    P.O BOX 1103
    IRINGA
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    37.
    8.
    11.
    14.
    17.
    20.
    26.
    29.
    38.
    98
    9.
    15.
    18.
    21.
    24.
    27.
    30.
    39.
    ALICE ILOME,
    P.O. BOX 511,
    IRINGA.
    JOSEPH W.R. KAWIA,
    P.O. BOX 522,
    IRINGA.
    ROBERT K. MINGA
    P.O BOX 1175
    IRINGA
    CECILIA RICHSARD
    MZENA
    P.O BOX 462
    IRINGA
    GEOGRE AUGUSTINO
    P.O BOX 1221
    IRINGA
    DICKSON MWAYEYA
    P.O BOX 1413
    IRINGA
    HASHIM ALLY
    MAKAJINGA
    P.O BOX 283
    IRINGA
    DEUSDEDITI
    AUGUSTINE KALINGA
    P.O BOX 1105
    IRINGA
    SILVANUS KING'UNG'E
    P.O BOX 1704
    KIHESA - IRINGA
    TULIZO LONGO
    P.O BOX 1991
    IRINGA
    Na.
    40.
    43.
    46.
    49.
    52.
    55.
    58.
    61.
    64.
    67.
    70.
    73.
    76.
    79.
    JINA Na. JINA Na. JINA
    PROSPER ALEXANDER 41. EMANUEL MKEMWA 42. PROSPER MWAPINGA
    KISININI P.O 1538 P.O BOX 223
    P.O BOX 1212 KILOLO - IRINGA MAFINGA - IRINGA
    IRINGA
    IGNAS JOSEPH MWINUKA
    P.O BOX 11
    LUDEWA - IRINGA
    ELISA NZINGIRWA
    P.O BOX 330
    IRINGA
    44. 45. FARAJA HEBEL
    P.O BOX 483
    IRINGA
    PATRICK MIZIMU
    P.O BOX 774
    IRINGA
    OSCAR MTABIHIRWA, 50. SALUM A. SALUM 68. IKRA R. MSANGI 78. DAMAS BONIFACE KAVINDI 80. BASILA G. MSEKE
    BOX 1139, P.O BOX 45 P.O BOX 664 BOX 435 c/o GASPER BALTAZARY
    IRINGA. MAFINGA - IRINGA IRINGA IRINGA P.O. BOX 774
    LILIAN JORAM NONG'ONA AGNESS HAULE CHRISTIAN P. RUAHA - IRINGA
    P.O. BOX . 1072 P.O.BOX 404, MHONGOLE RACHEL B. MAHENGE
    IRINGA IRINGA P.O BOX 1145 BOX 34
    GODFERY H. MKWAMA NASHON RICHARD IRINGA MAKETE - IRINGA
    P. O. BOX 443 KAYOKA EDDA H. MASIMBA,
    MUFINDI-IRINGA P.O.BOX 852 BOX 1538,
    FARAJA JERRY IRINGA KILOLO - IRINGA.
    P. O. BOX 619 SHAIBU KINYOA MBAGO SIMON
    IRINGA P. O. BOX 2454 P.O. BOX . 819
    UELPMOA E.M. KHISADADA IRINGA IRINGA
    P.O. BOX 820 MESHACK P. MGOVANO
    IRINGA P. O. BOX 223
    DUSDEDITI KALINGA, MAFINGA-IRINGA
    BOX 1103 ELIAS MANGULA
    IRINGA P. O. BOX 400
    MAKAMBAKO - IRINGA
    DEUSDEDDITI KALINGA
    P.O. BOX 1103
    IRINGA
    MARTHA PAGUNGILE
    c/o LUCY MUKIZA
    P.O. BOX 214
    MAFINGA - IRINGA
    FRED MHAGAMA
    P.O BOX 1698
    IRINGA
    FRIDA MKWAMA
    P.O.BOX 2470
    IRINGA
    FLORIANA MAKINYA
    P. O. BOX 185
    MAFINGA - IRINGA.
    47.
    53.
    56.
    59.
    62.
    65.
    71.
    74.
    77.
    48.
    51.
    54.
    57.
    60.
    63.
    66.
    69.
    72.
    NANCY P. ASENGA,
    BOX 466,
    IRINGA.
    FADHILI MASHAKA
    P.O. BOX . 1187
    IRINGA
    STELLA MWAKWE
    P. O. BOX 360
    IRINGA
    MUSA MLEINYWA
    P.O BOX 101
    MAZOMBE - IRINGA
    DEUSDEDIT KALINGA
    P.O. BOX 1103
    IRINGA
    THEODORA CHAVALA
    c/o ISMAIL LUTINDI
    PRIVATE BAG
    IRINGA
    BRIGHTON MKOCHA
    P.O.BOX 1680
    IRINGA
    BRAYSON SALIGWA
    P.O.BOX 549
    IRINGA
    75.
    HASHIM ALLY
    MWAKAJINGA
    P. O. BOX 283
    IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    99
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. HURUMA SELANYIKA 2. ERICK P. MIHALE 3. ROSEMARY KAPOMA,
    P.O. BOX 774 P.O. BOX 1913 P.O. BOX 1612
    IRINGA IRINGA IRINGA
    REVELIAN SUNGU, DARIANA MBATTA, TIMOTHY F. FUSSY
    P.O. BOX 16 P.O. BOX 6 P.O. BOX 23
    MAZOMBE - IRINGA MAFINGA - IRINGA IRINGA
    MARIA MNYEKE, BONIPHACE SANGA, BLASTUS NICKSON MDETE
    P.O. BOX 429, P.O.BOX 1263, P.O. BOX 608
    MAFINGA - IRINGA. IRINGA IRINGA
    UPENDO SHIRIMA MARSELINA DENA
    P.O BOX 23 P.O. BOX 6
    IRINGA MAFINGA - IRINGA
    4.
    7.
    10.
    5.
    8.
    11.
    6.
    9.
    MKOA WA IRINGA
    16.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    MARIA MNYEKE
    P.O.BOX 429
    MAFINGA - IRINGA
    Na.
    2.
    JINA
    ANTELMA MLOWE
    P.O.BOX 116
    MAZOMBE - IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    13.
    JINA Na. JINA Na. JINA
    ROSEMARY MBANGWA 2. PAULINA EXAVERY MLELA 3. THEODOSIA MBATTA
    c/o JAPHET EMMANUEL P.O.BOX 19 P.O BOX 6
    SALUFU LUDEWA - IRINGA MAFINGA - IRINGA
    P. O. BOX 108
    IRINGA.
    ROSEMARY MBANGWA
    c/o JAPHET EMANUEL
    SALUFU
    P.O BOX 108
    IRINGA
    MERCY ANTHONY
    P.O BOX 56
    MAFINGA - IRINGA
    MARTHA S MWAMANDA
    P.O. BOX
    IFUNDA - IRINGA
    5. BARIKI MKAKATO 6. MWAJUMA ABDALLA
    c/o LUKA MKAKATO P.O BOX6
    P.O BOX 11 MAFINGA - IRINGA
    IFUNDA
    IRINGA
    MAGRETH MAHUNDI
    P.O BOX 439
    IRINGA
    DORATH MGIMBA
    P.O. BOX 872
    IRINGA
    9. VERONICA FOCUS 14. SAUDA KASSIM 15. SHAKILA MBILO
    c/o KULWA MOYO P.O BOX 458 P.O. BOX 6
    P.O.BOX 752 IRINGA MAFINGA - IRINGA
    IRINGA MONICA MGIMBA
    c/o FEDRICL MGIMBA
    P.O. BOX 4
    IRINGA
    NATHAEL EVAFLORA
    P.O BOX 538
    IRINGA
    8.
    11.
    100
    12.
    MKOA WA IRINGA
    16.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    BONIPHACE SANGA
    P.O BOX 1263
    IRINGA
    SCOLA HAULE
    P.O BOX 419
    IRINGA
    Na.
    2.
    JINA
    MARIAM MBATTA
    P.O BOX 6
    IRINGA
    MARIA MNYEKE
    P.O BOX 429
    MAFINGA - IRINGA
    5.
    Na.
    3.
    JINA
    MARSELINA B DENA
    P.O BOX 55
    MAFINGA - IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    13.
    JINA
    SAMWEL SEBASTIAN
    P.O.BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    SELUGODA R. KISINDA
    BOX 903
    IRINGA
    MIRIAM KILINZI
    P.O.BOX 583
    K.D.U IRINGA
    HAPPINESS MORIS
    P.O.BOX MAFINGA
    IRINGA
    AVELINA NICHOLAUS
    P.O. BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    Na.
    2.
    5.
    8.
    11.
    14.
    JINA
    WILLY KIVIKE
    P.O.BOX 2324
    KILOLO - IRINGA
    BARIKI E. MKAKATU
    BOX 11
    IFUNDA - IRINGA
    MAXIMILIAN MALANGALI
    P.O.BOX 715
    IRINGA
    ANYESI MHAW
    P.O.BOX 591
    IRINGA
    NDIMYAKE MWAKOSYA
    P.O.BOX 2324
    KILOLO - IRINGA
    Na.
    3.
    JINA
    AFRAH M. MBUNJU
    P.O.BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    THEODOCIA MBATTA
    P.O.BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    SIZAH ALEXANDER NDEJI
    P.O.BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    EVELYNE MANGWEHA
    P.O.BOX 6
    MAFINGA- IRINGA
    ROSEMARY MBANGWA,
    c/o JAPHET EMMANUEL
    SALUFU
    BOX 108
    IRINGA
    6.
    9.
    12.
    15.
    MKOA WA IRINGA
    16.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    JINA
    ROSTA G. MTONYOLE
    P.O. BOX. 27
    MAFINGA - IRINGA
    BASILA G. MSEKE
    c/o GASPER BALTAZARY
    P.O. BOX 774
    RUAHA - IRINGA
    JUDITH RAMSEY
    P.O.BOX 2330
    IRINGA
    EDWIN MG'ONG'O
    P.O.BOX 611
    Na.
    2.
    5.
    8.
    11.
    JINA
    MOLY CHIMTUNGA
    P.O.BOX 223
    MAFINGA - IRINGA
    ELIZABETH RELPHINUS
    CHIDOLE
    P.O. BOX 690
    IRINGA
    PRISCA MKAKILWA
    P.O.BOX 1680
    IRINGA
    AMINA ABDUL MASILENG
    P.O.BOX 1000
    101
    Na.
    3.
    6.
    9.
    12.
    JINA
    SHIDA LUCAS
    P.O.BOX 19
    IRINGA
    MARIO EMMANUEL
    MAKI
    P.O. BOX 21
    IRINGA
    ALICE STEVEN MAPESA
    P.O.BOX 1197
    IRINGA
    JUSTINE A. ILON
    BOX: 40
    Na.
    JINA
    IRINGA
    Na.
    JINA
    IRINGA
    Na.
    JINA
    BULONGWA-MAKETE
    IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JUMA H. TELANGWA 2. RAPHAEL MBEGALO 3. DICKSON H. MNG'ONG'O
    P.O. BOX 1163 P. O. BOX 365 P.O.BOX
    IRINGA IRINGA IRINGA
    CHRISTANDUS ANTHONY EDSON MWATEBELA, EMMANUEL SHENDU
    KABELEGE P.O.BOX 2557, P.O.BOX 808,
    P.O.BOX 51 IRINGA IRINGA.
    MAKAMBAKO - IRINGA
    LAZORO SANGA
    IFUNDA PARISH
    P.O.BOX 124,
    IRINGA.
    MOHAMED ABDALLAH
    P.O.BOX 1289
    IRINGA.
    MESHACK J. MBIJIMA 9.
    P.O.BOX 1371
    IRINGA.
    4.
    7.
    10.
    5.
    8.
    6.
    SLYVESTER N. MANAE
    P.O.BOX 778
    IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    JINA
    ERICK MWINALA
    P.O BOX 6
    MAFINGA
    IRINGA
    HAWA S. SANGA
    P.O BOX 6
    MAFINGA
    IRINGA
    VUMILIA SANGA
    P.O BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    JULIANA GEORGE
    NDAOMBWA
    P.O BOX 778
    IRINGA
    GRORIA KATAMBAZA
    P.O BOX 123
    LUDEWA - IRINGA
    BERTILA A. MWINUKA
    P.O BOX 47
    LUDEWA - IRINGA
    LUCIANA D. NDONGOLO
    P.O BOX 6
    MAFINGA -IRINGA
    Na.
    2.
    5.
    8.
    11.
    14.
    17.
    JINA
    ORESTA YOHANA MWAFU
    c/o HASANA NSHULLO
    P.O BOX 162
    IRINGA
    BEATRICE WILLIAM
    MKELEMI
    P.O BOX570
    IRINGA
    CHAVALA JOHN LUKINDO
    P.O BOX 562
    IRINGA
    KALANA DAMIAN
    P.O BOX 85
    MAFINGA
    IRINGA
    HARUN JOHN NGALO
    P.O BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    MOSSES HOMBO
    P.O BOX 1612
    IRINGA
    102
    Na. JINA
    3. HADIJA SWALEHE MUMA
    P.O BOX 5
    IRINGA
    6. HOPE MTANDA
    P.O BOX 145
    IRINGA
    9. AGNESS MGANI
    P.O BOX 45
    MAFINGA - IRINGA
    ESTER BROWN KIPAZA
    P.O BOX2003
    IRINGA
    12.
    15.
    18.
    BORA NUHU
    P.O BOX 189
    IRINGA
    SAUDA S. ABDALLAH
    P.O BOX 37
    MAFINGA - IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.10 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    THEODASIA MBUTTA
    P.O BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    Na.
    2.
    JINA
    MERCY ANTONY MWAKISABI
    P.O BOX 56
    IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.11 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    SALUM ABDALLAH
    P.O. BOX 774
    IRINGA
    Na.
    2.
    JINA
    DIONICE B. LUKWEME
    P.O. BOX 1170
    IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.12 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    GRACE P. CHIMAISI
    P.O. BOX 55
    MAFINGA - IRINGA
    Na.
    2.
    JINA
    OSCAR CONDRAD
    P.O.BOX 743
    IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.13 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. SAUDA ABDALLAH 2. 3. 4. ZULFA ADAM SEKELWA 5. ADAM SELEMAN
    P.O. BOX 37 P.O. BOX c/o RAJABU RAMADHAN
    MAFINGA - IRINGA IRINGA P.O. BOX 439
    IRINGA
    LUFINA NYINGU
    P.O. BOX 57
    LUDEWA - IRINGA
    7. ERICK MWINUKA 8. 10. MOSSES HOMBO 11. DOTTO J. KIHWELE
    P.O. BOX 6 P.O. BOX 1612 c/o BETTY KIHANGA
    MAFINGA - IRINGA IRINGA P.O. BOX
    BERTILA A. MWINUKA IRINGA
    c/o J.P. HAULE ELGIUS BUSCO
    P.O. BOX 47 c/o J.P. HAULE
    P.O. BOX 47
    LUDEWA - IRINGA
    HARUN JOHN NGAILO
    CDTI, RUNGEMBA
    P.O. BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    MATESO KIVAMBA
    P.O. BOX
    IRINGA
    EMMYANA MDEGELA
    c/o CLEMENOT MALCELA
    P.O. BOX 223
    13.
    14.
    103
    6.
    9. ELITA ANSELM KAPULU
    P.O. BOX 19
    LUDEWA - IRINGA
    12. CHAVALA J. LUKINGA
    P.O. BOX 562
    IRINGA
    Na.
    JINA
    Na.
    LUDEWA - IRINGA
    JINA
    Na.
    JINA
    MAFINGA - IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.14 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 04/10/2012 MTIHANI WA MCHUJO
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    JINA Na.
    ANTELMA MLOWE 2.
    P.O.BOX 116
    ILULA - IRINGA
    RENATHA NGULI
    c/o FRANSISCA NGULI
    MKWAWA UNIVERSITY
    COLLEGE OF EDUCATION
    PRIVATE BAG - IRINGA
    ROBERT KISININI
    P.O.BOX 1212
    IRINGA
    JINA Na.
    BARAKA MANONGI 3.
    P.O.BOX 22
    MAFINGA - IRINGA
    ROSEMARY KAPOMA
    P.O.BOX 1612
    IRINGA
    8. MARTHA P. SANGA 9.
    P.O.BOX 307
    IRINGA
    HALIMA HALID 11. ELIETH ALEX 12.
    c/oERNEST RUCHI P.O.BOX 1084
    P.O.BOX 108 IRINGA
    IRINGA
    THERESIA EMMANUEL
    P.O.BOX 918
    IRINGA
    ANYESI MHALU
    c/oRAMADHANI SOSOVELA
    P.O.BOX 591
    IRINGA
    MANSWABU GEHO
    P.O.BOX 2203
    IRINGA
    FIDELIA MUNDAI
    P.OBOX 148
    IRINGA
    BARAKA ELIA MTAFA
    P.O.BOX 116
    MZOMBE - IRINGA
    14. REVELIAN SUNGU 15.
    P.O.BOX 16
    IRINGA
    HULUDA MALANGALILA
    P.O.BOX 147
    MAFINGA
    IRINGA
    REHEMA ALLY
    P.O.BOX 31
    IRINGA
    EUNICE MUNGAI
    P.O.BOX 24
    MAFINGA - IRINGA
    5.
    17.
    20.
    23.
    6.
    18.
    21.
    24.
    JINA
    BLASTUS NICKSON MDETE
    P.O.BOX 608
    IRINGA
    LUSAJO MANASE
    MWAMBOGO
    P O BOX 321
    MAFINGA - IRINGA
    CHARLE SKIGALIE
    c/o NABOR LIRIGHA
    P.O.BOX 0
    IRINGA
    FURAHA L. NGOWI
    c/oRENALDA NGOWI
    P.O.BOX 56
    IRINGA
    RUKIA JUSTINE
    P.O.BOX 1762
    IRINGA
    BENJAMIN VALENCE
    MWAMPOMA
    P.O.BOX 145
    IRINGA
    DARIANA MBATTA
    P.O.BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    DARIA KILASI
    P.O.BOX 27
    MAFINGA - IRINGA
    MKOA WA IRINGA
    16.15 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA IRINGA
    TAREHE: 05/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. FATUMA SAI 2. NONORATHA MWINUKA 3. CHARLES ANDREA
    P.O. BOX 877 P.O. BOX 6 MGONOKI
    IRINGA MAKETE - IRINGA P.O.BOX 6
    MAFINGA - IRINGA
    104
    17.0 MKOA WA KATAVI
    17.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA
    1. MARISIANA MAPWELA, 2. ROBERT RUMISHA
    P.O. BOX 1, P.O BOX 216
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
    4. ANATALIA FELICIAN 5.
    c/o MWAKALAMBILE W.
    P.O. BOX . 1
    MPANDA - KATAVI
    Na.
    3.
    JINA
    LONGINO MLEMA
    c/o EMANUEL MSALANGI
    P.O.BOX. 17
    MPANDA - KATAVI
    FLAVIA F. SHIYO
    P.O. BOX 216
    MPANDA - KATAVI
    MKOA WA KATAVI
    17.2 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. DANIEL EMANUEL 2. LOIS OTTO 3. AVELINA NICHOLAUS
    P.O BOX 267 P.O BOX 158 P.O. BOX 367
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA – KATAVI
    4. GABRIEL JOHN NDUKA 5. MAGDALENA KALAGO 6. 7. JUSTER PROTAS 8. MATINDE K. MAGWELA 9. SHIDA M. SODOKA
    P.O. BOX 50 P.O. BOX 216 RUBENDEGELE P.O BOX 1 c/o ADA KAPULA
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI P.O. BOX 24 MPANDA - KATAVI P. O. BOX 443
    MPANDA - KATAVI MPANDA – KATAVI
    ADILI N. CHEWELO ELIAS B. LUSESA
    c/o EFESO SUKUNALA P.O BOX 216
    P.O. BOX 31 MPANDA - KATAVI
    MPANDA - KATAVI
    10.
    MKOA WA KATAVI
    17.3 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    GABRIEL NDAUKA
    P.O BOX 50
    MPANDA - KATAVI
    105
    MKOA WA KATAVI
    17.4 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA
    1. ELEBIA JOHN MWAZEMBE
    BOX 47
    MPANDA - KATAVI
    MKOA WA KATAVI
    17.5 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MWADAWA JAMES 2. PIENCIA CHRISTIAN 3. ZUHEDA ALLY
    P.O. BOX 646 P.O. BOX 72 P.O. BOX 24
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
    GERALD KANENJE FRANK CALIST MILUNGA MUBARAK MPAMBIJE
    P.O. BOX 566 P.O. BOX 1 BOX: 566
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
    4.
    5.
    6.
    MKOA WA KATAVI
    17.6 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. JACKISON JAMES KARA 2. RAJABU NASSORO JAFFARI 3. BERNADI D. KALIFUMU
    P.O. BOX 415 P.O.BOX 395 P.O.BOX 17
    MPANDA - KATAVI MPANDA KATAVI MPANDA - KATAVI
    MKOA WA KATAVI
    17.7 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA
    1. TERESIA EDWARDY
    P.O. BOX 551
    MPANDA - KATAVI
    MKOA WA KATAVI
    17.8 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    106
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. PAULO ULAYA 2. AZANIA S. DIWAN 3. MARTHA MUGNDA
    P.O. BOX 211 P.O. BOX 421 P.O. BOX 65
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
    JACOB GEORGE OSWALD PETER MARY S. BANDA
    MWAKAPIMBA P.O. BOX 216 P.O. BOX 275
    P.O. BOX 216 MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI
    MPANDA - KATAVI
    JUSTIN F. RICARD
    P.O. BOX 108
    MPANDA - KATAVI
    4.
    7.
    5.
    8.
    6.
    PETRONELA MICHAEL BESA
    P.O. BOX 47
    MPANDA - KATAVI
    MKOA WA KATAVI
    17.9 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. FELISTER KATAI 2. SHIDA M. SODOKA 3. KALIHASI BOSCO
    P.O.BOX 162 P.O.BOX 443 P.O.BOX 01
    MPANDA - KATAVI MPANDA - KATAVI MPANDA- KATAVI
    18.0 MKOA WA KIGOMA
    18.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 01/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. BELINA A. MARO 2. FRANK W. MIRUMBE 3. THOBIAS ANDREW 11. GETRUDA NICHOLAS 12. LOUIS TIMOTHY KUSYA
    P.O BOX 179 P.O BOX 845 MUHANUZI RUHAMUYA P.O BOX 612
    KIGOMA KIGOMA BOX 102 BOX 154 KIGOMA
    DIANA CHARLES LUKONDO SHOMA A. SELEMANI KASULU - KIGOMA KASULU – KIGOMA JANET KATOZI,
    P.O BOX 1161 P.O BOX 77 JOSEPHAT LITAYE NYAFULU MTANI BOX 125,
    KIGOMA KIGOMA c/oRAPHAEL P. O. BOX 45 KIGOMA
    INNOCENT GWAMAGOMBE RAMADHANI HUSSEIN P.O BOX 16 KIBONDO - KIGOMA. MAKOBA DANSTAN
    BOX 142 P.O. BOX 16 KIGOMA DISMAS
    KIBONDO KIGOMA P.O. BOX 154
    KASULU - KIGOMA
    JALALA O. MSEBA
    P.O. BOX 845
    KIGOMA
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    5.
    8.
    14.
    DEVOTA RUHAMUYA,
    BOX 54,
    KASULU - KIGOMA
    107
    6.
    9.
    15.
    NTIGWI NYAHULIGWA
    NGULINZI,
    BOX 2036,
    MABAMBA,
    KIBONDO - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    HALISON B. NASHON
    P.O. BOX 9
    KIBONDO - KIGOMA
    MWANVITA JUMANNE
    LUSOVU
    P. O. BOX 44
    KIGOMA
    JUSTIN LYATUU,
    P.O. BOX 8104,
    KIGOMA
    Na.
    2.
    5.
    JINA
    ESSAU GWANGIMEZA,
    P.O. BOX 97,
    KASULU- KIGOMA.
    MARY KASYOME,
    P.O. BOX 97,
    KASULU - KIGOMA
    Na.
    3.
    6.
    JINA
    JUSTIN LYTUU
    P.O. BOX 8104
    KIGOMA
    LUCY J MALEMYA
    P. O. BOX 43
    KIBONDO - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA
    1. HARISON BUNGUBURIHO
    NASHON
    c/o FIDELIS BUNGUBULIHO
    P.O.BOX 9
    KIBONDO - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. WILFRED M.EZRA 2. FURAHA ELLY 3. 4. ULIMWENGU RICHARD 5. 6. 7. NEEMA MAULIDI 8. STELLA STEPHANO FRANK KISATYA
    P.O BOX 82 P.O BOX 16 P.O BOX 140 P.O BOX 9 MAHEMBE c/o MARY TUZWE
    KIGOMA KIGOMA KIBONDO - KIGOMA KASULU – KIGOMA P.O BOX 512 P.O. BOX 38
    KIGOMA KIBONDO - KIGOMA
    EDWARD P DONALD NICHOLAUS KWIMENYA
    P.O BOX 197 BILALINGANA
    KIGOMA P.O BOX 87
    KIBONDO - KIGOMA
    MARIAM KASAMBULA
    P.O BOX 1182
    KIGOMA
    10. EDWIN R. BIZOZA
    P.O BOX 1054
    KIGOMA
    108
    9.
    MKOA WA KIGOMA
    18.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MARY KASYOME 2. HALISON BUNGUBULIHO 3. RABAN GWAGUZA
    P.O BOX KASULU NASHON P.O BOX 119
    KIGOMA P.O BOX 9 KASULU - KIGOMA
    KIBONDO - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na.
    1.
    JINA
    NEEMA MAULIDI
    P.O.BOX 9
    KASULU - KIGOMA
    Na.
    2.
    JINA
    PROTAS B. JONAS
    P.O.BOX 270
    KIGOMA
    Na.
    3.
    JINA
    ULIMWENGU RICHARD
    P.O.BOX 140
    KIBONDO - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ZUWENA PASTORY 2. EDINA MWAIKAMBO 3. 8. ASUMIN S. KISHURUNGWI 9. ANGELINA COSMAS
    P.O. BOX. 43 P.O. BOX. 1018 P.O. BOX 5 P.O. BOX. 1
    KIBONDO - KIGOMA KIGOMA KIGOMA KASULU - KIGOMA
    BERNARD B. SAIMON NUSURA MUSA ASHA HAMISI SELEMANI
    c/o SOPHIA MPANDAIWA P.O. BOX 557 P.O. BOX 97
    P.O. BOX. 332 KIGOMA KASURU
    KIGOMA KIGOMA
    VUMIALIA J. BIDYA JAPHET N. MARUSHI
    P.O. BOX 332 P.O. BOX 1234
    KIGOMA KIGOMA
    ODELA LAMECK 11. V AILETH F. BILIKUNDI 12. REGINS KIZANYE
    KASULU TTC P.O.BOX 16 P.O.BOX154
    P.O. BOX 3 KIGOMA KASULU - KIGOMA
    KASURU - KIGOMA
    AWADI KAVINWA
    P.O BOX 125
    KIGOMA
    PIUS METHEW
    P.O. BOX 1
    KASULU - KIGOMA
    14. 15. SALOME JACOB
    P.O BOX 1003
    KIGOMA
    DEBORAH RUZEMVYA
    P.O BOX 5
    KIGOMA
    EDINA C. MWAKAMBO 20. NEEMA NYANDA
    P.O BOX 1018 P.O BOX 1159
    KIGOMA KIGOMA
    REHEMA DESDEREOS
    c/o REGINA K. MALEGEYA
    P.O. BOX 332
    KIGOMA
    SANIKA ABDUL
    c/o JUSTINA KIKONYO
    P.O BOX 125
    KIGOMA
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    5.
    17.
    109
    6.
    18.
    21.
    EMMANUEL TARIMO
    P.O BOX 181
    KASULU KIGOMA
    22.
    25.
    28.
    31.
    TABU RAMADHANI
    P.O. BOX 34242
    KIGOMA
    JAPHET MARUSHI
    P.O.BOX 1234
    KIGOMA
    ANICENT JOHN
    c/oJOHN KIJAJI
    P.O.BOX 77
    KIBONDO - KIGOMA
    MARIAM IDDY KIMOJA
    P.O. BOX 5
    KIGOMA
    23.
    26.
    29.
    EVETHA MAHWAGO
    P.O BOX 15
    KIGOMA
    ZUWENA PASTORY
    P.O.BOX 43
    KIBONDO - KIGOMA
    MAGRETH JOSEPH
    c/o JOHN KIJAJI
    P.O. BOX 77
    KIBONDO - KIGOMA
    24.
    27.
    30.
    MISANGA PAUL
    P.O BOX 70
    KIGOMA
    HAIBA MRAMBA
    P.O.BOX 44
    KIGOMA
    RUKIA MBUZE
    P.O. BOX 185
    KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. KARIMU YASINI SHABAN 2. GEORGE R MALENGA 3. 4. RICHARD E MOSHA 5. 6. 7. REHANI S. KUPELA 8. ESPERIUS G. NOVATUS N. KAKENJA
    P.O. BOX 161 P. O. BOX 688 P. O. BOX 517 P.O BOX 44, NTUNGWANAYO c/o CHARLES S. SANDA
    KIBONDO -KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIGOMA P. O. BOX 125 P. O. BOX 64
    KIGOMA KIGOMA
    ATHUMAN B. MWETE MUSTAFA KASUMUNI
    P.O.BOX 3, P.O. BOX 44,
    KIBONDO- KIGOMA KIGOMA
    10. DAVID PAUL KAGANWA 11. AMZURUNI ALLY KHALFANI 12.
    P.O.BOX 154 P.O. BOX 1070,
    KASULU - KIGOMA KIGOMA
    9.
    KESSY DUNIA MBATA
    c/o WAZIRI MOURICE
    P.O.BOX 332,
    KIGOMA
    IDDI R. MFINANGA
    P.O.BOX 75
    KIGOMA.
    MKOA WA KIGOMA
    18.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. SHEALTIEL SHUKRAB 2. MACKILINA REVOCATUS 3. AURELIA LEONARD
    SHEDRACK GWALILA c/o AGRIPINA LEONARD
    P.O BOX 180 P.O.BOX 47 P.O BOX 6
    KIGOMA KIBONDO - KIGOMA KIBONDO - KIGOMA
    FABIAN ZABRON ARNY ALEXANDER BASIBO BUSORO
    KANGUYE P.O BOX 43 P.O BOX 411
    P.O BOX 88 KIBONDO- KIGOMA KIGOMA
    SOGEENI KWILIBA
    KASULU - KIGOMA
    AGRIPINA ABEL KASINDI
    P.O BOX 101
    KIGOMA
    MOSES LAURENT
    P.O BOX 771
    JANETH ZABLON NKONOKI 9.
    P.O BOX 852
    KIGOMA
    KASIMILI NDACTIJE
    P.O BOX 109
    4.
    7.
    10.
    5.
    8.
    11.
    110
    6.
    12.
    ZUWENA PASTORY
    KIBONDO
    KIGOMA
    SAFI MTAULA
    P.O BOX 97
    13.
    KIGOMA
    ELIAS DUDU
    P.O BOX 180
    KIBONDO - KIGOMA
    KIBONDO - KIGOMA
    KASULU - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.10 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. DELIUS YAKOBO 2. 3. JANETH Z. NKONOKI
    P.O. BOX 43 P.O. BOX 852
    KIBONDO - KIGOMA KIGOMA
    EVANCE BISONGOZA SENGI SAID GIBSON
    P.O. BOX 160 P.O. BOX 950
    KIBONDO - KIGOMA KIGOMA
    7. JACKSON JUSTICE 8. ADROFINA MHONGOLO 10. GIFT ABEL KASINDI 11. OMARI IBRAHIM 12. UZAIMA MAHAMUDI 17. LUCY ELIBARIK MURRO 18. GILBERT JASSON 23. COSTACE SIZIMWE 24.
    P.O. BOX 422 P.O. BOX 379 P.O. BOX 101 P.O. BOX 128 P.O. BOX 1303 P.O. BOX 30 RUBUBURA P.O. BOX 160
    KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIGOMA KIBONDO - KIGOMA P.O. BOX 39 KIBONDO
    FELIX L. CHENDERA ISMAIL HASSAN AYOUB DONALD JOHN WENDO DUBUSSA FURAHA RUSAHULA KIBONDO - KIGOMA KIGOMA
    c/o DEODATUS CHENDERA P.O. BOX 1234 P.O. BOX 1 P.O. BOX 38 P.O. BOX 180 PHESTO LEOPARD SHINYALI
    P.O. BOX 43 KIGOMA KASULU - KIGOMA KIGOMA KIBONDO - KIGOMA P.O. BOX 97
    KIBONDO - KIGOMA KASULU - KIGOMA
    BAKARI JACKSONI
    P.O. BOX 1234
    KIGOMA - MJINI
    4.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    5.
    14.
    20.
    6.
    9.
    15.
    21.
    DAMAS W. LUKATA
    c/o AGNES E. LUKATA
    P.O. BOX 82
    KIGOMA
    JAQULINE NICODEM
    P.O. BOX 43
    KIBONDO - KIGOMA
    DEUS OSCAR
    SHENGERO
    P.O. BOX 1036
    MABAMBA-KIBONDO
    KIGOMA
    AMAN APPOLINARY
    P.O. BOX 98
    KIBONDO - KIGOMA
    ZAKAYO G. KILLOAWA
    RC CHURCH
    P.O. BOX 177
    KIGOMA
    ELIUD C. RUHONGOLE
    P.O. BOX 363
    KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.11 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. HALISON BUNGUBULIKO 2. STEPHEN MABUGA 3. HELENA JOHN WANGABO
    NASHON P.O.BOX 60 P.O.BOX 30
    c/o FIDELIS P BUNGUBULIHO KASULU- KIGOMA KIBONDO - KIGOMA
    111
    4.
    7.
    P O BOX 9
    KIBONDO - KIGOMA
    MARY KASYOME
    P.OBOX 97
    KASULU - KIGOMA
    JANE RWABATIKA
    P.O.BOX 2036
    KIBONDO - KIGOMA
    5.
    RABAN GWAGUZO
    P.O.BOX 119
    KASULU - KIGOMA
    6.
    SSAFI MTULA
    P.O.BOX 97
    KASULU - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.12 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. HAWA JUMANNE 2. ASHA KITANDALA 3. ELICA PHILEMON
    P.O. BOX. 332 P.O. BOX 1233 P.O. BOX 703
    KIGOMA KIGOMA KIGOMA
    LYDIA DOMINIC SHARLOTE RICHARD SHATTA EDITHA V. LUNYUMBU
    P.O. BOX 44 P.O. BOX 133 P.O. BOX 746
    KIGOMA KIGOMA KIGOMA
    REBECA BENETH NGUVUMALI DORICA P. BAKUNDA HAIBA MOHAMED
    P.O. BOX. 1203 P.O.BOX 35 P.O.BOX 332
    KIGOMA KASULU - KIGOMA KIGOMA
    4.
    7.
    5.
    8.
    6.
    9.
    MKOA WA KIGOMA
    18.13 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA
    1.
    COSTACE SIZIMWE
    P.O. BOX 160
    KIBONDO - KIGOMA
    Na. JINA
    JONAS JOSEPH
    2.
    P.O. BOX 47
    KIBONDO - KIGOMA
    MKOA WA KIGOMA
    18.14 MLINZI (SECURITY GUARD)
    MAHALI: OFISI ZA MKUU WA MKOA WA KATAVI
    TAREHE: 02/10/2012
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. RICHARD S. NYAMWERU 2. MARAKA NASHON MARAKA 3.
    P.O.BOX 186 c/o MFANUBAHA KAHANJI
    KIBONDO - KIGOMA P.O.BOX 33
    KIGOMA
    4. ARMY ALEXANDER KANGUYE
    P.O.BOX 43
    KIBONDO - KIGOMA
    112
    JOSEPH B. JANKS
    P.O.BOX 6
    KIBONDO - KIGOMA
    19.0 MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. AUGUSTINO KASUGA 2. NIZA MAPUNDA 3. EMILE SAMWEL
    P.O BOX 10907 P.O BOX P.O BOX 46066
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    4. HUSNA YAHAYA 5. 6. PHILLIP P. MTEY
    NGALIWATA P.O BOX 36426
    P.O BOX 34551 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    7. CHRISTOPHER DONALD 8. RAMADHANI A. 9. ORUPA S. MTAE
    c/o RAHABU ERASTO CHAUREMBO c/o SOLOMON MTAE
    P.O BOX 11953 c/o AHMED JOHN P.O BOX 3653
    DAR ES SALAAM P.O BOX 32827 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    LIGHTNESS L. MINJA
    P.O BOX 15332
    DAR ES SALAAM
    10. ANDREW MJUNI 11. MARIA G. REMI 12. ISSA BENNY
    c/o NYUAKATO NGEMELA c/o GRACE JAKA MWASUMBULE
    P.O BOX 65300 P.O BOX 35 P.O BOX 61248
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    13. SALUM ABDUL SALUM 14. NASRA MKADAM 15. 16. HAVILA M. SADICK 17. 18. CHESENSI SAWENE 26. ANJELA A. SIMWANZA SCOLASTICA
    P.O BOX 71565 P.O BOX 46103 P.O BOX 22545 GAVYOLE P.O BOX 14942 KAFANABO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9292 DAR ES SALAAM P.O BOX 66575
    JULIANA WILLIAM DAR ES SALAAM BARONGO MFUNJO DAR ES SALAAM
    P.O BOX 22614 ANNA HILLARY SAMAKA P.O BOX 76816 GRACE M. LYIMO
    DAR ES SALAAM P.O BOX 25454 DAR ES SALAAM P.O BOX 70603
    HALIMA SHAIBU DAR ES SALAAM WELIN ELIAS NJWIKE DAR ES SALAAM
    P.O BOX c/o UMOJA LAW CHAMBERS RASHID SSAID
    DAR ES SALAAM P.O BOX 55738 P.O BOX 6319
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    PATRICIA MOMBO BERNADETHA THOMAS
    P.O BOX 7456 P.O BOX 32930
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    27. SOPHIA E. TENDERA
    P.O BOX 75011
    DAR ES SALAAM
    30. JOSEPHET BONIPHACE
    P.O BOX 18146
    DAR ES SALAAM
    31. ORGAN EDWIN MAPINDA 32. 33. 34. RENATUS N. MPATILI 35. PATIENCE BARTHAZAR 37. CHRISTOPHER J. DAVID 38. ARMAND E. FURAHA 39. DEMOKRATUS
    P.O BOX 1648 P.O BOX 42293 TEMEKE MUNICIPAL P.O BOX 60126 P.O BOX 13828 MKANDALA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 8391 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 75764
    DAR ES SALAAM PAUL J. MBUYA IMMACULATA MAPUNDA DAR ES SALAAM
    AINESS CHRISTOPHER P.O BOX 1078 P.O BOX 70783 GETRUDE ALFRED
    BAMANYIKA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM MWANISENGA
    P.O BOX 17046 P.O BOX 2276
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ROSINA J. MHAMA ESTERLINDA AYUBU
    P.O BOX 38022 P.O BOX 20914
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    NCHAMBI DAUDI
    P.O BOX 15789
    DAR ES SALAAM
    19.
    22.
    25.
    28.
    40.
    20.
    23.
    29.
    41.
    113
    21.
    24.
    36.
    42.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    43. JOHN MWESIGA 44. HAJI HABIB KOMBO 45. GLORIA LAMUS
    KABENGULA P.O BOX 2325 c/o MWASAMBILI BOAS
    c/o R.J. KABENGULA ZANZIBAR P. O. BOX9120
    P.O BOX 35092 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    THEOFLO ITIKIJA
    P. O. BOX 70409
    DAR ES SALAAM
    47. MAGENDA MAUGO 48. 49. ANADORICE KOMBA 50. 51. 52. MDIMU PAULINA 53. UPENDO LEMBRIS KHADIJA MOHAMED
    P. O. BOX23264 P. O. BOX 77520 c/o MONICA A. MOSHI c/o BWIRE MWIJARUBI KIMAYA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 9141 P. O. BOX 12969 P. O. BOX 2276
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    MWATUMU MUSSA AISHA AZIZ CHAKUPEWA CHAUSIKU MANGARA
    P. O. BOX 22185 P. O. BOX 61281 P. O. BOX 61743
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LILIAN MWAKA KUBINI
    P. O. BOX 22051
    DAR ES SALAAM
    FARIDA JUMANNE 57. 61. ALEX RICHARD LWOGA 62. REHEMA KATYEGA 63. 64. JULIUS SYLVESTER 65. LAST LINGSON 66. 67. FABIOLA OFORO MBANDO 68. FRED JAIRO 69. ZERAFINA GEORGE
    P. O. BOX 60090 P. O. BOX 2381 P. O. BOX 32558 MHIMBIRA P. O. BOX 79766 P. O. BOX 78078 P. O. BOX 10480 P. O. BOX 179
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 33803 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    VICKY MANDARY DAR ES SALAAM
    c/o ANZAMEN MANDARI
    P. O. BOX 46343
    DAR ES SALAAM
    70. GRACE MIGAMBILE 71. YASRU OTHMAN 72. STANLEY MCHOPA
    c/o ANDERSON P. O. BOX 12210 KALANJE
    MWAKIBINGA DAR ES SALAAM P. O. BOX 8764
    P. O. BOX 9182 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    GEOFREY LEONARD
    NYUMAINZU
    P. O. BOX 10923
    DAR ES SALAAM
    74. RAJABU SAIDI 75. LEONRD WAMALA
    MWAMFUMILA P. O. BOX 21752
    P. O. BOX 32122 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    76. ABIA RICHARD LUKUWI 77. JULIANA KANJANJA 78. FAY SADALLAH
    c/o PRISCA KUBOJA P. O. BOX 42977 P. O. BOX 40114
    P. O. BOX 9140 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    79. BARAKA ELIAS SULUS 80. PEACE LUTUFYO 81. ELIREHEMA T.
    P. O. BOX 7755 P. O. BOX 7931 MACHUVE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 6622
    DAR ES SALAAM
    46.
    55.
    58.
    73.
    56.
    59.
    114
    54.
    60.
    EVALINE SAMWEL
    KILEO
    P. O. BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    LILIAN APPOLINARY
    P. O. BOX 7534
    DAR ES SALAAM
    REHEMA JUMA
    ABDALLAH
    c/o OMARY A. SHAMTE
    P. O. BOX 1300
    DAR ES SALAAM
    OMEGA GEOFREY
    MOSHA
    P. O. BOX 1025
    DAR ES SALAAM
    JAMILA ABTWALIB
    MZIRAY
    P. O. BOX 78415
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    82. FLORENCE I. BAYNIT 83. MOSES ISAYA LYANGA 84. GEOFREY OBED
    c/o FESTO J. KIPATE P. O. BOX 2067 P. O. BOX 2055
    P. O. BOX 9111 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    FELISTER J. CHAMBA
    P. O. BOX 11243
    DAR ES SALAAM
    86. 87. THABIT OTHMAN 89. SARAH MTEMI HENERICA JOSEPH
    ABDALLA c/o JACOB MHAGAMA LYUKI
    P. O. BOX P. O. BOX 77150 P. O. BOX 24073
    ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LUDOVICK RUGALEMA GODBLESS A. MUSHI ROBERT K. NKUNGWE
    P. O. BOX 8475 P. O. BOX 79761 P. O. BOX 4667
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    GETRUDE RODRICK
    P. O. BOX 16097
    DAR ES SALAAM
    SAIDI KASSIM 93. MWANADI SHOMARY 98. SADIKI RAJABU 99. 101. EMERENCIANA O. KAJALA, 102. 103. SUZAN NICHOLASCHAWE, 104. NADHIRU OMARY, 105. 106. PASCAL C. JOSHUA, 107. GETRUDEA KALENZI, 108. DIMOSSO AVELINUS 113. MARIAM RAJABU MBANO, 114. 116. KHAMISUU ISMAIL ULEDI 117. ISA PAUL
    P.O.BOX 40869 MGOWA P. O. BOX 46343 P.O. BOX 18129, P.O. BOX 7482, c/o HAMZA I. ABDULAHIMAN, P.O. BOX 76671, P.O. BOX 76550, CHRISTOPHER, P.O. BOX 14896, P.O BOX 20252 c/o LAWRENCE NGUYA
    DAR ES SALAAM P. O. BOX 63375 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O. BOX 9321, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O.BOX 15903, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM P.O BOX 77209
    BERITHA JONAS MWALIBE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. SALUM HUSSEIN, LILIAN T. HAULE, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    c/o STANSLAUS KANJOBE ANIFA A. BYEMELWA, P.O.BOX 40555, P.O. BOX 1287, KHADIJA H. KHALIFAN,
    P. O. BOX 1419 P.O. BOX 95661, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O. BOX 5035,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    118. DICKSON R.M. KAWANDA 119. 120. HAPPINESS HONORY
    c/o SIMEON J. MAIGA MARANDU
    P.O BOX 19754 P.O BOX 720
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    121. VERONICA THOMAS 122. VENERANDA THOMAS 123. GODLOVE MNGWAMBA
    MGENDERA KIWORY P.O BOX 22333
    c/o THOMAS T. MGENDERA c/o GOODLUCK KIWORY DAR ES SALAAM
    P.O BOX 35131 P.O BOX 39056
    DSAR ES SALAAM
    DIONISE SEBUGWAYO
    LEONARD
    FRANCIS MARIA
    P.O BOX 4265
    85.
    88.
    91.
    94.
    97.
    100.
    109.
    112.
    115.
    92.
    95.
    110.
    115
    90.
    96.
    111.
    BIKOMBO S KHATIBU
    P.O.BOX 15667
    DAR ES SALAAM
    STEVEN JOHN
    MAGAIWA
    c/o JULIUS MAKERE
    P. O. BOX 8596
    DAR ES SALAAM
    SHOMARI HARUNA,
    P.O. BOX 72382,
    DAR ES SALAAM.
    GODFREY
    MFALAMAGOHA,
    P.O. BOX 35924,
    DAR ES SALAAM.
    KISSA PETER
    MWAMBEMBIE,
    c/o CITY SOLICITORS,
    P.O. BOX 9084,
    DAR ES SALAAM.
    SALAMA MBOGO,
    P.O. BOX 45978,
    DAR ES SALAAM.
    KHALIFAN IBRAHIM
    MAYUMBA,
    P.O. BOX 70450,
    DAR ES SALAAM.
    AIDAN SHINE,
    P.O. BOX 70115,
    DAR ES SALAAM.
    Na.
    124.
    127.
    130.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    MUSSA MWISHEHE
    KULITA
    P.O BOX 14090
    DAR ES SALAAM
    MARCEL KAIJAGE
    c/o ADELAIDE EMANUEL
    P.O BOX 9083
    DAR ES SALAAM
    JOHN D. MADOLLE
    P.O BOX 2233
    DAR ES SALAAM
    Na.
    125.
    JINA
    Na.
    ZANZIBAR
    MARIAM M. JUMA
    P.O BOX 45928
    DAR ES SALAAM
    JINA
    126. ABDALLAH SELEMAN
    P.O BOX 13583
    DAR ES SALAAM
    YUSTIN VENANCE
    MSIGWA
    P.O BOX 15684
    DAR ES SALAAM
    WITNESS MSUMBA
    c/o ALEX KIPETA
    P.O BOX 46251
    DAR ES SALAAM
    NEEMA J. KILANGIRO
    P.O BOX 95674
    DAR ES SALAAM
    128. MALUSU I. CHIMGE 129.
    P.O BOX 13940
    DAR ES SALAAM
    131. BEATRICE ARON 132.
    P.O BOX 70304
    DAR ES SALAAM
    133. ROWALD ROMAN 134. MWANAKOMBO ATHUMANI 135. 136. VICTORIA B.MGUZO 137. DANIEL KALASHE 138. DOROTHEA KASHAIGILI 143. DIANA BEATUS 144. HANIFA S. MCHIA
    P.O BOX 67385 P.O BOX 39877 P.O BOX 13119 P.O BOX 8317 c/o MRS D.S. RASHIGILI P.O BOX 20168 P.O BOX 46343
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 6632 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    MUSSA KHAFANI BAKAR A. HAJI DAR ES SALAAM
    P.O BOX 36027 P.O BOX 1345 RADHIA NJOVU
    DAR ES SALAAM ZANZIBAR c/o A.M. NJOVU
    P.O BOX 163
    DAR ES SALAAM
    MUSSA R. SHEKIMWERI
    c/o RAJABU ALLY
    SHEKIMWERI
    P.O BOX 3142
    DAR ES SALAAM
    AZIZA S. SULEIMAN
    P.O BOX
    DAR ES SALAAM
    146. HAPPINESS CLEMENT 147. AVELINA T. NYALIKA
    P.O BOX 2276 P.O BOX 71523
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    149. ANTIA JULIUS 150. GOODLUCK KYANDO
    P.O BOX 67697 P.O BOX 50014
    DAR ES SALAAM KURASINI
    DAR ES SALAAM
    152. MAXWELL M. KIMARO 153. 154. FATMA ATHUMANI MSUYA 155. 156. 157. STELLA EPHRAIM 158. MOSHI HAMIS PONERA EDWIN FIDELI NGALIKA
    P.O BOX 32611 P.O BOX 33000 KILIMAMWENDO c/o ROBERT NKUNGWE c/o FIDELIS FRANCIS
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 79915 P.O BOX 4667 NGALIKA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 423
    FRAZIER J. MANG'ULA KENEDY ASULWISYE DAR ES SALAAM
    P.O BOX 25114 P.O BOX 796941 LILIAN L. MAKUNENGE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 61889
    DAR ES SALAAM
    159. AMINA KASHORO
    P.O BOX 760
    ZANZIBAR
    162. ASHA HAMZA
    P.O BOX 55167
    DAR ES SALAAM
    JULIETH MUSIZA 164. MTANGOO JORAM 165. LULU TAWANI
    P.O BOX 78682 CHILAGANE P.O BOX 70361
    DAR ES SALAAM P.O BOX 22283 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JUMANNE SHITAMBALA
    P.O BOX 72381
    DAR ES SALAAM
    139.
    142.
    145.
    148.
    151.
    160.
    163.
    140.
    161.
    116
    141.
    ANNA MASANJA
    P.O BOX 33603
    DAR ES SALAAM
    AQUILINA JOHN
    P.O BOX 24136
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    166. EMILIANA NZIKU 167. PRISILA CLEMENCE 168. MWAJUMA AMINI
    P.O BOX 11436 P.O BOX 21246 P.O BOX 45564
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DANSTAN P. LUKUNGA MWANAHAMIS SAID HADIJA HAMIS
    P.O BOX 90097 P.O BOX 13892 P.O BOX 14625
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DORIS NSARI 173. 174. 178. TASIANA ALFRED 179. YINDI EMMANUEL 181. JOVIN RUTAINULWA 182. ROSEMARY T. SAGO 183. 184. MONICA JOSEPH 185. JANESUZY KACHENJE 186. 187. DEMETRIA DEOGRATIAS 188. FIDEL ZACHARIA 189. 190. ABRAHAM ABDUL JIBREA 191. 192. MWAJUMA B. MFAUME
    P.O BOX 21359 P.O BOX 9113 c/o HAMIS MSAFIRI P.O BOX 35431 P.O BOX 11056 P.O BOX 79212 AIRWING MWIJAGE BALAGAYE P.O BOX 24570 P.O BOX 77456
    KIJITONYAMA DAR ES SALAAM P.O BOX 2325 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 18007 P.O BOX 4751 P.O BOX 42758 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    TEREWAEL AS. META NYANGI GEORGIA
    P.O BOX 4582 WAMBURA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 14991
    DAR ES SALAAM
    MBULA IBRAHIM CHIMGE
    P.O BOX 13940
    DAR ES SALAAM
    193. CATHERINE MADILI 194. 195. GODWIN DAVID
    P.O BOX 9433 P.O BOX 9572
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    196. PATRICIA TUNGILAYO 197. ASIMWE ESBOU KAGYA 198. PHILIPO JOHN
    P.O BOX 79650 c/o PAMELA S. KALALA P.O BOX 62801
    DAR ES SALAAM P.O BOX 278 DAR ES SALAAM
    SWIZY WALWA DAR ES SALAAM AQUILINE D. KESSY
    P.O BOX 72746 KWAMBIWA NELLY BETRAM P.O BOX 77714
    DAR ES SALAAM MACHANJE DAR ES SALAAM
    P.O BOX 100050
    DAR ES SALAAM
    MOSES Y. MBELWA
    P.O BOX 17420
    DAR ES SALAAM
    LUSAJO ANDEMBWISYE
    P.O BOX 34112
    DAR ES SALAAM
    202. FLORA S.G. TESHA 203. HUMPHREY EMILY 204. 205. JUDITH E. TESHA 206. UMMY ABDALLAH 207.
    P.O BOX 38101 P.O BOX 53672 P.O BOX 2287 P.O BOX 100079
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DISMAS C. MLELWA MANJALE M. CHARLES
    P.O BOX 9504 P.O BOX 7234
    169.
    172.
    175.
    199.
    208.
    170.
    176.
    200.
    209.
    117
    171.
    177.
    180.
    201.
    210.
    HAPPYMARK DEUS
    KWANGU
    P.O BOX 46395
    DAR ES SALAAM
    ELIZABETH HARUNI
    MANGWELA
    P.O BOX 13978
    DAR ES SALAAM
    THEONESTINA
    BONIPHACE
    P.O BOX 22768
    DAR ES SALAAM
    WILLIAM OSMUND
    MTWAZI
    c/o MARCELINA NICOLES
    P.O BOX 2645
    DAR ES SALAAM
    SHEBE JUMA
    KASSAMBULU
    c/o T.M. LAW CHAMBER
    P.O 72872
    DAR ES SALAAM
    EMILE KIBADA
    P.O BOX 72257
    DAR ES SALAAM
    RAMADHANI M.
    KALINGA
    P.O BOX 71276
    DAR ES SALAAM
    ESTOMIH L. KISANGA
    P.O BOX 72234
    DAR ES SALAAM
    WITNESS E. SIMWELA
    P.O BOX 14337
    Na.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    211.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    ZUHURA HAWAD 212.
    P.O BOX 40730
    DAR ES SALAAM
    JUDITH JEMAYOGI
    P.O BOX 1683
    DAR ES SALAAM
    217. RUTH WILLIAM 218.
    P.O BOX 11955
    DAR ES SALAAM
    220. NICHOLAUS KAYOMBO 221.
    P.O BOX 21837
    DAR ES SALAAM
    223. HEMES FUNGAMEZA 226.
    P.O BOX 9190
    DAR ES SALAAM
    JINA
    DAR ES SALAAM
    HAPPINESS MAKUNGU 213. KISISIWE EDWARD 219. ROSE J. NSEKA
    P.O BOX 9542 MAURICE P.O BOX 22609
    DAR ES SALAAM P.O BOX 71296 DAR ES SALAAM
    JONSTOM B. BARNABAS DAR ES SALAAM
    P.O BOX 77899 LWITIKO GEORGE
    DAR ES SALAAM P.O BOX 45459
    DAR ES SALAAM
    222. ALPHONCE NYANGI
    P.O BOX 4136
    DAR ES SALAAM
    224. ZENA OMBENI 225. BERNARD A. BARAVUGA
    P.O BOX 92171 P.O BOX 21195
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    RENITHA LUZABICO 227. REHEMA MWAIFUGE 228. AGNESS GINETON
    P.O BOX 705 P.O BOX 36516 P.O BOX 60378
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ROSELYN A. MWAKILASA FIDELIS MTEWELE NESTORY P. WANDIBA
    P.O BOX 70681 P.O BOX 10533 P.O BOX 5247
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    GEOPHREY MARTIN 233. MARTIN D. MASSAY 234. 238. KELVIN LEONARD 239. 240. 241. ELIAMANI S. RONALD 242. METHODIUS MELKIOR 244. KOHAWA MAGRETH 245. 246. 250. MAX H.V. MAKOTA 251. 253. FUSSI WILLIAM DAMAS 254. FRANK ANGELLO
    P.O BOX 70312 P.O BOX 6642 P.O BOX 40763 P.O BOX 15306 TARIMO MBOYA P.O BOX 7957 P.O BOX 1474 c/o AURELIA NDYEBONELA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 12899 P.O BOX 8937 DAR ES SALAAM P.O BOX 9774
    OMARY MKWAYU MARTIN LYATUU DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O BOX 36120 P.O BOX 42389 GWAMAKA CHARLES IPYANA MLILO CECILIA GOMES
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 42145 P.O BOX 7366 c/o LT. RICHARD MBWAMBO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9203
    DAR ES SALAAM
    SWAUMU KILLO
    c/o HADIJA OTHMAN
    P.O BOX 2651
    DAR ES SALAAM
    FARAJA FERDINAND
    P.O BOX 23741
    214.
    229.
    232.
    235.
    247.
    215.
    230.
    236.
    248.
    118
    216.
    231.
    237.
    243.
    ANGEL MWAIPOPO
    P.O BOX 72483
    DAR ES SALAAM
    SUTANY MTATIFIKOLO
    P.O BOX 25045
    DAR ES SALAAM
    MFAUME B. SUDI
    P.O BOX 8031
    DAR ES SALAAM
    HANIPHER JOHN
    SEVERINE
    c/o ARBELT MAKAKA
    P.O BOX 79647
    DAR ES SALAAM
    OJUNGU LUCAS
    LAIZZER
    P.O BOX 35597
    DAR ES SALAAM
    REBECCA MAINGU
    c/o PATRICK LOTH
    P.O BOX 1158
    DAR ES SALAAM
    GREGORY RUGALEMA
    P.O BOX 8475
    DAR ES SALAAM
    249. AHMAD MUSSA
    P.O BOX 556
    DAR ES SALAAM
    252. MANENO ZACHARIA
    P.O BOX 4067
    DAR ES SALAAM
    255. DENIS KUBINGWA
    P.O BOX 5555
    Na.
    256.
    259.
    262.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    VEDASTUS MAJURA
    P.O BOX 66743
    DAR ES SALAAM
    RAMADHANI ABDALA
    P.O BOX 70799
    DAR ES SALAAM
    Na.
    257.
    260.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    SELEMAN JOSEPH
    P.O BOX 17155
    DAR ES SALAAM
    NUSURA JONGO
    P.O BOX 104714
    DAR ES SALAAM
    258.
    261.
    ELIZSABETH P. 263. MZINGA SAID 264.
    MWAKALIMI P.O BOX 39999
    P.O BOX 34612 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    OSILIGI ISMAIL LEKAMOI
    P.O BOX 10280
    DAR ES SALAAM
    RENITHA LAZABICO
    P.O BOX 705
    DAR ES SALAAM
    NEEMA CHAWALA
    P.O BOX 50166
    DAR ES SALAAM
    ROZINA PIUS
    P.O BOX 9540
    DAR ES SALAAM
    266. 267.
    277. NISILE MWAMWAJA 278. AIBINUS MOHERE 280. MEISEYEKI MSANGI 281. EMMANUEL MAVUNDE 282.
    P.O BOX 80130 P.O BOX 33102 P.O BOX 10050 P.O BOX 25202
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HABIBA ISSA
    P.O BOX 75207
    DAR ES SALAAM
    AZIZA IDDY MNANKA
    P.O BOX 11983
    DAR ES SALAAM
    DINNO CHARLES
    MWAGUNE
    P.O BOX 9070
    DAR ES SALAAM
    YASINTA EMMANUEL
    P.O BOX 11894
    DAR ES SALAAM
    283. BARNABAS RAYMOND 284. BARIKI MEENA 285.
    c/o EMMANUEL KABEYA P.O BOX 15276
    P.O BOX 50063 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    HAPPINESS OSWALD
    c/o AMANI LUSEKELO
    P.O BOX 2329
    DAR ES SALAAM
    DEOGRATIAS NGOWI
    c/o HILARY LUBENGO
    P.O BOX 9422
    DAR ES SALAAM
    FRANK SOTERI
    P.O BOX 10797
    DAR ES SALAAM
    287. JOYCE DUGO 288.
    P.O BOX 72787
    DAR ES SALAAM
    290. NITIKE EMMANUEL 291.
    P.O BOX 23203
    DAR ES SALAAM
    293. 294.
    295. PAULINE MDENDEMI 296. MWANTUMU FADHILI OMAR 298. RAYMOND SWAI 299. QUEEN SIBONIKE 300.
    P.O BOX c/o DR. F.H. OMAR P.O BOX 8503 P.O BOX 18073
    DAR ES SALAAM P.O BOX 13760 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    FLORA ALEX KAIJAGE
    P.O BOX 38450
    DAR ES SALAAM
    265.
    268.
    271.
    274.
    286.
    289.
    292.
    269.
    272.
    275.
    119
    270.
    273.
    276.
    279.
    297.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    FIDES NDUNGURU
    P.O BOX 6594
    DAR ES SALAAM
    MARIATHA KALIMA
    LWENDO
    P.O BOX 79915
    DAR ES SALAAM
    FRANK CHIBUNGA
    P.O BOX 62461
    DAR ES SALAAM
    GERVAS GODFREY
    P.O BOX 14421
    DAR ES SALAAM
    DENIS M. DANIEL
    P.O BOX 61042
    DAR ES SALAAM
    FELICIA ISILIMURA
    P.O BOX 110070
    DAR ES SALAAM
    MIKIDADI A.
    MWEMBAGO
    P.O BOX 32822
    DAR ES SALAAM
    NAIMA ABDU IRAHMAN
    MKETO
    P.O BOX 19775
    DAR ES SALAAM
    TABU MTUSSI
    MAHUMBA
    P.O BOX 24150
    DAR ES SALAAM
    ZAINA NJOGOLO
    P.O BOX 752559
    DAR ES SALAAM
    FANUEL MAYOMBO
    c/o RAJAB RUKONDO
    P.O BOX 9542
    DAR ES SALAAM
    HAYESHI MBWANA
    MACHAGA
    P.O BOX 80089
    DAR ES SALAAM
    KIIZA SOSTHENES
    P.O BOX 1054
    DAR ES SALAAM
    MGOWE OMARI
    YUSUPH
    P.O BOX 33367
    DAR ES SALAAM
    KISULA YEYEYE
    P.O BOX 11065
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    301. ADELINA NYAMIZI 302. 303. SABRINA PAUL
    P.O BOX 25093 P.O BOX 5480
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    304. JOHN LINGOPOLA 305. ZAWAD SAID 306. 307. NYAMBO MICHAEL JOHN 308. VIOLETH NDUGURU 309. JUHUDI NKWAMA
    P.O BOX 42553 c/o ALFRED MINJA P.O BOX 10835 P.O BOX 71819 c/o OMBENI MBALA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 9213 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 77866
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SYLVIA NGASOMA ROSE PAUL KESSY
    P.O BOX 71620 P.O BOX 33600
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    310. LOTTI DAUDI 311. EDNA NOVAT KAKEBWA 312. 313. SHIJA A.M. MPAPILA 314. SAID MASHAKA 315. 321. CAROLINE ALEXANDER 323. HAPPINESS KAVISHE 333. VERYNICE DAVID
    P.O BOX 76432 P.O BOX 61013 P.O BOX 55730 P.O BOX 4468 c/o LAURENT M. SECIN c/o GEOFREY HILLY P.O BOX 8539
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 4218 P.O BOX 4218 DAR ES SALAAM
    HERIETH BERNARD EVELLYN GIA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LUKENSA P.O BOX 13113 FROWIN KONDAMWALI MWAJUMA BWANGA
    P.O BOX 75091 DAR ES SALAAM P.O BOX 11105 c/o GODI SIMBA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 3266
    FADHILUNA HASSAN FROLENCE DESDELI DAR ES SALAAM
    P.O BOX 75164 ITALA SIGISBERT AKWILINI
    DAR ES SALAAM P.O BOX 35755 P.O BOX 13134
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    JOVINE MAJURA AISHA S. MTUNGUJA
    P.O BOX 10938 P.O BOX 75131
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SAIDI RAMADHANI 335. 336. BAGENI ELIJAH 341. JUDITH HADELINUS FRANK MICHAEL
    WAMBURA c/o TUMAINI NYAMHANGA MUHAMBA c/o REV. CHARLES PAWA
    P.O BOX 8523 P.O BOX 65434 P.O BOX 14821 P.O BOX 60164
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ELIKANA ELIAKIMU RACHEL KAYUNI ROSE SHUBI G. REVOCATUS MAPESA
    P.O BOX 104699 P.O BOX 10290 MUTAKYAHWA J.M.
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 23144 P.O BOX 354072
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    INNOCENT SEBASTIAN GEOGREY RUTA
    KATO P.O BOX 31138
    P.O BOX 7426 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    SUBBY JOHN NZOWA
    P.O BOX 260
    DAR ES SALAAM
    SOPHIA B. ROLYA 345.
    P.O BOX 76955
    DAR ES SALAAM
    316.
    319.
    322.
    325.
    328.
    331.
    334.
    337.
    340.
    343.
    317.
    320.
    326.
    329.
    332.
    338.
    344.
    120
    318.
    JENNIFER STEPHEN
    RASHID
    P.O BOX 12140
    DAR ES SALAAM
    DAVID LUVANGA
    P.O BOX 75959
    DAR ES SALAAM
    DEBORA KISITU
    c/o PHILIP SIMYA
    P.O BOX 33808
    DAR ES SALAAM
    REGINA SUBIRA
    P.O BOX 36103
    DAR ES SALAAM
    324. DANIEL KINYAMAGOHA
    P.O BOX 62801
    DAR ES SALAAM
    327. FATUMA IDDI MOKIWA
    P.O BOX 46266
    DAR ES SALAAM
    JUDITH MMARI
    P.O BOX 12428
    DAR ES SALAAM
    330.
    339.
    342.
    ADILY SUNDAY
    P.O BOX 4002
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    346. STANLEY D. KAKWEMBE 347. 348. CORETHA SANGA
    P.O BOX 77519 P.O BOX 32803
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    349. EMMANUEL DAVID 350. SAMWEL FREDRICK 351. MARY TUMBO
    P.O BOX 34049 MANDARA P.O BOX 60080
    DAR ES SALAAM P.O BOX 80388 DAR ES SALAAM
    SOPHIA GEORGE DAR ES SALAAM CHRISTOPHER SAMWEL
    LUKINGA MOHAMED J. KWAY P.O BOX 20538
    P.O BOX 10840 P.O BOX 76494 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    RAPHAEL C. KILAVE DAVID MWOMBEKI
    P.O BOX 6919 P.O BOX 13446
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HAPPINESS J. MWAIPOPO
    P.O BOX 62713
    DAR ES SALAAM
    JANETH KAFUKO
    P.O BOX 42740
    DAR ES SALAAM
    CONSETA BONIPHACE
    P.O BOX 79989
    DAR ES SALAAM
    MINGA AYOUB
    NICODEMUS
    P.O BOX 167
    DAR ES SALAAM
    MWANTUM JONGO
    P.O BOX 104749
    DAR ES SALAAM
    MULTALA A. ATHMAN
    P.O BOX 9013
    DAR ES SALAAM
    LIDY JOHN MHINA
    P.O BOX 76294
    DAR ES SALAAM
    VERONICA DEOGRATIUS 357. 372. MAZIKU JOSEPH MASERE 380. ERICA EMMANUEL HAPPINESS L. NDOSA, 390. HELENA DENIS NGAO, 396.
    P.O BOX 1950 P.O BOX 72749 P.O BOX 194472 BOX 10238, BOX 9121,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    NTIZESA NTILUGELEGWA MONICA JOFFER ISACK AKYOO HUSSEIN SAID,
    P.O BOX 9191 P.O BOX 66520 P.O BOX 75480 BOX 1683,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
    JULIANA MKUMBO FRANCIS NOLASCUS MANSOUR ALFRED
    P.O BOX 3404 MAKOA, CARAMA
    DAR ES SALAAM BOX 6988, P.O BOX 712004
    ANGELA JOESPH DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    P.O BOX 19602 GLADIS DANIEL MUSHI, CANIVIUS F. FUSSI
    DAR ES SALAAM B0X 62352, P.O BOX 9004
    GODIAN W. YAKISOLA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O BOX 62880 MATUNGWA Z. JOHN DANIEL
    DAR ES SALAAM MUTAFUNGWA, P.O BOX 34374
    BOX 62613, DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM. GILBERTH MWAISUNGA,
    ROBERT SIMON MAGIGE, BOX 14806,
    BOX 522, DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM.
    352.
    355.
    358.
    361.
    364.
    367.
    370.
    373.
    376.
    379.
    382.
    385.
    388.
    391.
    394.
    353.
    356.
    359.
    362.
    365.
    368.
    371.
    374.
    377.
    383.
    386.
    389.
    392.
    395.
    121
    354.
    360.
    363.
    366.
    369.
    375.
    378.
    381.
    384.
    387.
    393.
    NURU MWAKISYALE
    P.O BOX 45424
    DAR ES SALAAM
    NGWASHI YONA
    P.O BOX 71452
    DAR ES SALAAM
    EVELLYINE E. MALLYA
    P.O BOX 78214
    DAR ES SALAAM
    SALHA HAMISI
    P.O BOX 6137
    DAR ES SALAAM
    HOJA A. MARIO
    P.O BOX 75370
    DAR ES SALAAM
    SEVERINE S. MWILIKO
    P.O BOX 75317
    DAR ES SALAAM
    CAROL M. CHEWALE
    P.O BOX 2233
    DAR ES SALAAM
    PONDO M. TEMO
    P.O BOX 23061
    MSASANI LUTHERAN
    DAR ES SALAAM
    ANGELA MAKOMBE
    P.O BOX 75923
    DAR ES SALAAM
    PETE E. MANGOSONGO,
    P.O BOX 43264,
    DAR ES SALAAM.
    MARY KAVULA,
    BOX 1949,
    DAR ES SALAAM.
    BELINDA IMANI,
    BOX 75516,
    DAR ES SALAAM.
    JOSEPH
    EPAFRASILYAKURWA
    BOX 63213,
    DAR ES SALAAM,
    YUSTA MSOKA,
    BOX 5002,
    DAR ES SALAAM.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    397. JOANITHA JONATHAN, 398. RASHID HUSSEIN, 399. 404. VERONICA HOLLELA 405. 406. TAUSI MOSHI 407. 408. 409. LUCIA CHRISANTUS 410. PETRONILA L. JEREMIAH MANYAKU,
    BOX 55192, BOX 65000, P.O. BOX 294 P.O. BOX 60383 P.O. BOX. 32196 MALANGALILA BOX 41330,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 1724 DAR ES SALAAM.
    CHRISTOPHA NYANDA SHIMIY, PAMELA S. PETER DAR ES SALAAM ALLY IDDI
    KANZUGALA, BOX 45220, c/o SARAH M. BANALI ELIZABETH J. MAHINYA c/o MOHAMED A. MZINGI
    BOX 1639, DAR ES SALAAM. P.O. BOX. 1130 P.O. BOX. 13339 P.O. BOX . 5001
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ELIAS PIUS JANE MKINGA TANIKA MALEMO JOSEPH EDWARD
    c/o HENRY J. MSUYA P.O. BOX . 45877 P.O. BOX . 41449 NGUMA
    P.O. BOX . 21985 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o B.E. NGUMA
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 9053
    DAR ES SALAAM
    ISSA SEIF MPENEKA
    P.O. BOX 60085
    DAR ES SALAAM
    416. ANNETH KEZILAHABI 417. 418. KASSIM NASSIR 419. GASPER W. MUKONO 420. 421. ERICA MOSHI 422. PETER FIDELIS 423. 425. PAUL MANDAWA 426. GERALD GODFRIEND
    P.O. BOX. 9070 P.O. BOX . 22611 P.O. BOX . 3603 c/o JOSEPH MWAKATOBE P.O. BOX. 1462 P.O. BOX. 5321 P.O. BOX. 35159
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM RUTA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O. BOX. 9183
    DAR ES SALAAM
    SOSTHENES A.
    KUPANYUKA
    P.O. BOX. 40343
    DAR ES SALAAM
    MASHAVU SUDI MLIRO
    c/o ABBUBAKARI JUMANNE
    P.O. BOX . 75796
    DAR ES SALAAM
    428. ISAAC WISE MFINANGA 429. ELIAZAL MUSHISHA
    P.O. BOX. 14775 c/o MZEE DOGO
    DAR ES SALAAM P.O. BOX . 45765
    DAR ES SALAAM
    430. HALIMA KHALID 431. ANISYE BENSON 432. EVERYLYN FRANK GIA
    P.O. BOX . 6824 P.O. BOX . 50110 P.O. BOX. 13113
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    433. ZAKIA NUHU 434. 435. JUMANNE ABDALLAH
    P.O. BOX . 22653 P.O. BOX. 46343
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    436. MGANI FRANCIS V 437. FADHILE SENDWA 438. ADELIFINA NGALAWA
    P.O. BOX . 35091 P.O. BOX. 45082 P.O. BOX . 10741
    DAR ES SALAAM c/o MATHEW CHAMI DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    VERONICA MGONE
    P.O. BOX . 60290
    DAR ES SALAAM
    400.
    403.
    412.
    415.
    424.
    427.
    401.
    413.
    122
    402.
    411.
    414.
    NEEMA M. MATIBYA
    P.O. BOX . 9123
    DAR ES SALAAM
    NAEMI ELISIKIA
    P.O. BOX . 78794
    DAR ES SALAAM
    MOSES E. BUJA
    c/o WITNESS SIMWELA
    P.O. BOX . 14337
    DAR ES SALAAM
    AURELIA MSAKI
    c/o TITUS MASSAWE
    P.O. BOX. 501000
    DAR ES SALAAM
    LATIFA S. SIMBANO
    P.O. BOX. 25291
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    439. JESCA E. MWAIKOKOBA 440. 441. DADI MAJUTO SALUM
    P.O. BOX . 70039 c/o ZAINABU DADI
    DAR ES SALAAM P.O. BOX . 60207
    DAR ES SALAAM
    442. CATHERINE R. PASCHAL 443. MAGOMA NYABWEKE 444. WITNESS SANGA
    c/o CHARLES MHANDO REBECCA P. O. BOX 76498
    P.O. BOX 2301 c/o E. MUJUNGU DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM P.O. BOX . 4865
    SELESTINE S.MBELEKA DAR ES SALAAM
    P. O. BOX 20981 JOANITHA MASHASI
    DAR ES SALAAM P. O. BOX 12644
    DAR ES SALAAM
    447. ASWILE NDWALILAKO
    P. O. BOX 9372
    DAR ES SALAAM
    448. DAUDI M. CHUNGA 449. 450. DANIEL G. MASAMBU
    P. O. BOX 12088 P. O. BOX 62748
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    451. MSAFIRI JAFFER 452. DICKSON V. MASHENENE 453. SALIMU HAKIMU MSEMO
    JUMANNE c/o GEORGE A NTIGITI P. O. BOX 12088
    c/o AMINA JAFFER P. O. BOX 9242 DAR ES SALAAM
    JUMANNE DAR ES SALAAM
    P. O. BOX 1547 LINDA THEOFIL
    ZANZIBAR NDYETABULA
    MATILDA I. NDOVI P. O. BOX 12254
    P. O. BOX 75794 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM LINA JAMES
    ELIZABETH JACKSON P. O. BOX 70707
    c/o ORISCA J ULOMI DAR ES SALAAM
    P. O. BOX 2645
    DAR ES SALAAM
    MATHEW REVOCATUS
    THADEO
    P. O. BOX 79065
    DAR ES SALAAM
    EMANUEL AMON
    c/o RACHEL MWASOTA
    P. O. BOX 62535
    DAR ES SALAAM
    NUSURA JONGO 456. ALEN TINDYA
    P. O. BOX 104714 P. O. BOX 35467
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    PETER FIDELIS AYOUB NASSOR SHARIF
    P. O. BOX 1462 P. O. BOX
    DAR ES SALAAM AMANI-ZANZIBAR
    461. SAIDI SALUMU 462. ZAINAB KHAMIS
    P. O. BOX 36671 P. O. BOX 4287
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    464. ABUU RASHIDI 465. 466. ANNAJACKLINE MUHUGA 467. SADOCK OSAKI MJIGALA 468. MARIAM A MIGUMA
    c/o MWL. PINDU P. O. BOX 100170 P. O. BOX 13534 c/o ZEPHANIA S.
    P. O. BOX 40274 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM MSOLOKA
    DAR ES SALAAM P. O. BOX 60123
    DAR ES SALAAM
    MARIAM ATHUMAN
    P.O BOX 80282
    DAR ES SALAAM
    469. KUGURU KITABUKA 470. PRISCA GAMA 471. CHARLES S. CHAVALA
    P.O BOX 585 P.O BOX 46300 P.O BOX 54052
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    472. HALIMA RAMADHANI 473. 474. GERDA A. KAAYA
    P.O BOX 76367 P.O BOX 14569
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    475. GRACE MANYAMA 476. DEOGRATIUS MAJALIWA 477. HASSAN S. HARIETH
    P.O BOX 13424 KAIJAGE P.O BOX 31791
    DAR ES SALAAM P.O BOX 6144 DAR ES SALAAM
    ADELAIDE MASALIA DAR ES SALAAM GOODLUCK HAULE
    P.O BOX 79491 LUCY TIRUKAIZILE P.O BOX 45059
    DAR ES SALAAM P.O BOX 14171 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    MABEYO PATRICIA PATRIC
    P.O BOX 40009
    DAR ES SALAAM
    445.
    454.
    457.
    460.
    463.
    478.
    446.
    455.
    458.
    479.
    123
    459.
    480.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    481. BARAKA MGAYA 482. 483. KISAKA R. NG'HUMBI
    P.O BOX 5129 P.O BOX 106218
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    484. YASINTA VENANCE MINZI 485. KIANO J. KESSY 486. MUSA MWISHESHE
    c/o HAWA J. SALEHE c/o JAMES MSUAMRI KULITA
    P.O BOX 34401 P.O BOX 62137 P.O BOX 14090
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    AWENA A. MALENDO
    P.O BOX 54450
    DAR ES SALAAM
    487. LEMI P. LUTAKAMAU 488. 489. HANIFA S. MCHIO
    P.O BOX 5630 P.O BOX 43643
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    490. PETRONDA JOHN 491. VERONICA THOMAS 492. ANNA E. JINGU
    SHIRIMA c/o THOMAS T. MGENDERE c/o A.E. MUTETE
    c/o IGNAS EDWARD P.O BOX 35131 P.O BOX 5380
    P.O BOX 20950 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM REGINA JOHN
    INNOCENT COSTANTINE P.O BOX 8179
    P.O BOX 4137 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    NEEMA GAMBA
    P.O BOX 8539
    DAR ES SALAAM
    FATUMA SAID SALUM 495. 499. JUDITH LEONARD SHOO 500. 501. 502. KIAME JOHN 503. 505. SHUKURU NJATI 506. 520. JOEL R. FYUMAGWA 521. MPOKI MVELA NEEMA GEMBE
    P.O BOX 5072 P.O BOX 20604 P.O BOX 996 P.O BOX 21853 P.O. BOX 60280 c/o THOMAS CHUBWA P.O BOX 3974
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 17040 DAR ES SALAAM
    SAFI KASHINDI CHARLES SIAGA DAR ES SALAAM REVOCATUS F.
    P.O BOX 12122 P.O BOX 41017 VERONICA JACKSON MANYILIZI
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o RENATA MWITA P.O BOX 45808
    NYANGI MASANJA P.O BOX 9182 DAR ES SALAAM
    P.O BOX 60504 DAR ES SALAAM SHABANI NURU
    DAR ES SALAAM PETER MBUYA P.O BOX 13535
    GASPER R. SIAGA P.O BOX 9423 DAR ES SALAAM
    P.O BOX 41275 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM ISRAEL IDDI CHUCHI
    LYDIA MICHAEL P.O BOX 34198
    P.O BOX 75604 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM ODETHA FRANCIS
    P.O BOX 77190
    DAR ES SALAAM
    JUMA HUSSEIN
    P.O BOX 3551
    DAR ES SALAAM
    AMANI MASOUD AMANI
    c/o MWANAHAMISI MASOUD
    P.O BOX 9121
    DAR ES SALAAM
    DOMITILLA MANGONI
    P.O. BOX 63128
    DAR ES SALAAM
    522. BELINDA ALPHAYO
    P.O. BOX 14130
    DAR ES SALAAM
    523. ALLY RAJABU 524. MICHAEL M. LYIMO 525. REHEMA JOHN ENOCK
    P.O. BOX 3528 P.O. BOX 70603 P.O. BOX 25411
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    493.
    496.
    508.
    511.
    514.
    517.
    494.
    497.
    509.
    512.
    515.
    518.
    124
    498.
    504. GABRIEL KAMUGISHA
    P.O BOX 16610
    DAR ES SALAAM
    507. KELVIN DEUS
    P.O BOX 9150
    DAR ES SALAAM
    GRACE BRUNO
    P.O BOX 100175
    DAR ES SALAAM
    HAWA OMARY
    P.O BOX 5623
    DAR ES SALAAM
    HUSSEIN SAMAINDA
    P.O BOX 61460
    DAR ES SALAAM
    AMWEL PAUL
    P.O. BOX 78689
    DAR ES SALAAM
    510.
    513.
    516.
    519.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    526. JOSEPHAT CHESO 527. BENEDICT NSAJI 528. 529. FREDRICK CHARLES 530. COCUSHUBILA BALONGO 531. BEATRICE F GWAMBWA
    P.O. BOX 18145 P.O. BOX 4984 P.O. BOX 10022 P.O. BOX 9524 SABA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 35091
    MOH'D SAID SALUM MELANIA DIRISHA DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 944 P.O. BOX 79090 MUHAJI MHINA MUNGA
    ZANZIBAR DAR ES SALAAM P.O. BOX 15736
    ELIBAHATI NDEWARI CATHERINE RUHEMBE DAR ES SALAAM
    PETRO P.O. BOX. 71204 HAPPINESS NGOHELO
    P.O. BOX . 1908 DAR ES SALAAM P.O. BOX . 8730
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    EVELYNE JACOB TEMU ABDALLAH ATHUMANI
    P.O. BOX 604922 P.O. BIOX 62337
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    NDALA PETER SELASINI
    P.O. BOX 1130
    DAR ES SALAAM
    LILIAN CUTHEBERT
    P.O. BOX 9926
    DAR ES SALAAM
    OBADIA BISHOGE 540. RAJABU HARUNA 548. SAMUELI CHARLES 549. 551. 552. LOUIS MARCO
    P.O.BOX 35049 MATUGA P.O. BOX 5986 P.O. BOX 71069
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 95014 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    KICHAWELE FELIX DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 16318 KHALID M. SELENGU
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 70378
    DEO SHIJA DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 78761
    DAR ES SALAAM
    MARYAM AMARY 554. ANTUSA COSTANTINE 555. MAULINA ALLY 563. 564. RASHID H.R. HAMAD 572. AVITUS KAHABUKA TATU NJATI
    P.O. BOX 7944 MUNISHI P.O. BOX 4377 P.O. BOX 19712 P.O. BOX 1513 P.O. BOX 21853
    DAR ES SALAAM P.O. BOX5150 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HARRY W. MBOGORO DAR ES SALAAM FATUMA GAWANY BEATUS ROBERT CHRISTINA T. MOSES REHEMA IBRAHIM
    P.O. BOX 22428 BUJIKU PETER P.O. BOX 11133 MAFURU, P.O. BOX 71079 P.O. BOX 8610
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 9153 DAR ES SALAAM BOX 67130, DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    JEROME JAMES KYANDO DAR ES SALAAM ZAMDA AMRI ROBERTINA S. KULWA CATHERINE DICKSON
    P.O. BOX 54505 FADHILI JUMA NONGWA P.O. BOX 7843 P.O. BOX 8830 NYINGU
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 209 DAR ES SALAAM TEMEKE - P.O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    BEATRICE LESTUS ADELA MBONDE, IRENE ISDORY TEMBA
    P.O. BOX 9203 BOX 31586, P.O. BOX 2939
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    LOVENESS FRANCIS, SEIF JUMA
    c/o JULIANA MISINZO, P.O. BOX 95014
    BOX 18195, DAR ES SALAAM
    ISACK MSENGA
    P.O. BOX 5321
    DAR ES SALAAM
    532.
    535.
    538.
    541.
    544.
    547.
    550.
    553.
    556.
    559.
    562.
    565.
    568.
    571.
    574.
    533.
    536.
    539.
    542.
    545.
    557.
    560.
    566.
    569.
    575.
    125
    534.
    537.
    543.
    546.
    558.
    561.
    567.
    570.
    573.
    576.
    PETER R. KAJIRU
    P.O. BOX 24400
    DAR ES SALAAM
    AZIZA ISMAIL KAKU
    P.O. BOX 78526
    DAR ES SALAAM
    MUYA KOMBA
    ABOUBAKAR
    P.O. BOX 70053
    DAR ES SALAAM
    LAGUSYA MWASUBILA
    P.O. BOX63304
    DAR ES SALAAM
    JOSEPHINE MPULULE,
    BOX 11529,
    DAR ES SALAAM
    ERICA E. LWANYESILE,
    BOX 3406,
    DAR ES SALAAM
    Na.
    577.
    580.
    583.
    JINA
    DAR ES SALAAM.
    GOODLUK CHILYA,
    BOX 14950,
    DAR ES SALAAM
    HASSANI ALLY
    KIGULUGULU,
    BOX 14300,
    DAR ES SALAAM.
    JANE MKINGA,
    BOX 45877,
    DAR ES SALAAM.
    Na.
    578.
    581.
    584.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM.
    ALICE JOHN MGWENO,
    BOX 410048,
    DAR ES SALAAM.
    FATUMA S. MAJID,
    c/o LAMECK MAVIBYA,
    BOX 9300,
    DAR ES SALAAM.
    ANNE ERWIN FAYA,
    BOX 71013,
    DAR ES SALAAM.
    JINA
    579. BINA KEVIN MASANA,
    BOX 5034,
    DAR ES SALAAM.
    JACQUELINE LUKUBA,
    BOX 46202,
    DAR ES SALAAM.
    582.
    585.
    HEBERT AMDREW
    JATONI.
    BOX 70209,
    DAR ES SALAAM
    RHODA MLOGE,
    c/o ARJANSON MLOGE,
    BOX 426,
    DAR ES SALAAM
    FURAHA G. KIBANGA,
    c/o SIEGRED KIBANGA,
    BOX 1950,
    DAR ES SALAAM
    EDWARD
    RUGAIYULUZA,
    BOX 16484,
    DAR ES SALAAM
    JUDITH CHARLES
    KIOLOGWE
    P.O. BOX 75091
    DAR ES SALAAM
    PETRO NYISARWA
    EDWARD
    c/o PETER EDWARD
    ASPENAS
    P.O. BOX 40559
    DAR ES SALAAM
    MISANA MBAZA
    P.O. BOX 11916
    DAR ES SALAAM
    586. BEATRICE VITUS KISIMA, 587. GODFREY MAPUNDA, 588. 589. ASHA SELEMANI, 590. SHABANI YAHYA, 591. 592. SYLVESTER E. NCHILLA, 593. LUCIA KONGOLE, 594. 595. RAJABU MWINYI, 596. GEORGINA KESSY, 597. 599. AGNES JOHN MULLYANDA 600. ELIMINA CREDO KAPUFI 602. KARIM MZEE 603. 605. RUTH SOLOMON LABAN 606. SETH EZEKIEL
    BOX 7640, BOX 100251, BOX 61714, BOX 62915, BOX 17401, BOX 21678, c/o FATUMA MWINYI, BOX 33100, P.O. BOX 9093 c/o WILSONI K. MUKEBIZI P.O. BOX 67597 P.O. BOX 9193 P.O. BOX 7653
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM BOX 23235, DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 80512 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    AMATUS G. CHUCHUBA MWAKAJILA EMMANUEL A
    P.O. BOX 2068 c/o DR. KITILA MKUMBO
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 35727
    DAR ES SALAAM
    MARIAM J. JUMA
    P.O. BOX 45928
    DAR ES SALAAM
    LADISLAUS NGOLE
    c/o FINA NDAZI
    P.O BOX 90032
    DAR ES SALAAM
    JUDITH MICHAEL
    KUSEKWA
    P.O BOX 18006
    DAR ES SALAAM
    FREDDY MALIYAO
    P.O BOX 60157
    DAR ES SALAAM
    608. WILLY ERASTO 609. BERNADINA WILBARD
    BOX 11003 P.O. BOX 40565
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ZAHARA RASHID JOSEPH JOACHIM
    P.O BOX 45297 P.O BOX 68702
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LINA LUSHASI 615.
    c/o LILAN LUSHASI
    P.O BOX 13341
    DAR ES SALAAM
    STEPHANO S. MINJA
    P.O BOX 2597
    DAR ES SALAAM
    598.
    601.
    604.
    607.
    610.
    613.
    616.
    611.
    614.
    617.
    126
    612.
    618.
    LOYCE SAMWEL
    MWASAGA
    P.O BOX 1492
    DAR ES SALAAM
    SIMON MATHIAS
    P.O BOX 35080
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    619. GERALD FELIX NJOKA 620. GETRUDE J. NYAGABONA 621. 628. GRACE BRUNO 629. 630. 631. BEATRICE KALOKOLA 632. NICOLINE G. BEATUS HAJI A. NYUNDO
    P.O BOX 77369 P.O BOX 13799 P.O BOX 100175 P.O BOX 24147 c/o BEATUS K. GWAKAHUZU P.O BOX 7940
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9121 DAR ES SALAAM
    FLORA BUKUKU AWADHI Y. TAMIMU KUJERWA SILASI DAR ES SALAAM JANE MAGOMA
    P.O BOX 155049 P.O BOX 34089 P.O BOX 71705 JAPHET P. SALAKANA P.O BOX 523
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 2987 DAR ES SALAAM
    JUMA SAID CAROLINE KINASHA DAR ES SALAAM VERONICA
    P.O BOX 25374 P.O BOX 31207 VERONICA J. CHACHA MWAZYUNGA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9182 c/o JAMAL BROWN
    DAR ES SALAAM P.O BOX 937
    DAR ES SALAAM
    KELVIN R. NGOWI
    P.O BOX 13648
    DAR ES SALAAM
    637. ARNOLD KYEJO 638. 639. 640. IVAN MUSHEMA 641. MICHAEL RUBELEMA JOANITHA MASHASI 647. WINFRIDA MAHANGA 648. DENIS R,. SUGWEJO 656. 657. EMMANUEL YINDI 662. LEONALDA L. MBIKI 663. BILHAH BOSCO CHAILLA
    P.O BOX 4416 P.O BOX 77129 NESTORY P.O BOX 12644 P.O BOX 70717 P.O.BOX 75856 c/o HAMIS S. MSAFIRI P.O.BOX 2940 P.O.BOX 7797
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 95661 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.OBOX 2325 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    RAHM F. OMARI DAR ES SALAAM JEREMIAH MANYOKA JACKSON M. MPANGALA GRACE BRUNO MATHEW DAR ES SALAAM JEREMIA DANIEL
    P.O BOX 788 TAMIMU ZUBERI P.O BOX 41330 P.O BOX 9013 P.OBOX 100175 FARIJIRA A. ABDALA SANDEWA.
    DAR ES SALAAM P.O BOX 16410 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 35618 P.O.BOX 3021
    DAR ES SALAAM VICTOR MASHINGO MONICA AMON DAR ES SALAAM, DAR ES SALAAM
    CHRISTOPHER BOMOLA P.O BOX 9503 P.O.BOX 5486 TELY MAILE
    P.O BOX 62769 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 12612
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM,
    MOSES GUMBAH 666. AGHATON E.
    P.O.BOX 76430 MANDONDA
    DAR ES SALAAM, .PO.BOX 42559
    DAR ES SALAAM
    622.
    625.
    634.
    643.
    646.
    649.
    652.
    655.
    658.
    661.
    664.
    623.
    626.
    635.
    644.
    650.
    653.
    659.
    665.
    127
    624.
    627.
    633.
    636.
    642.
    645.
    651.
    654.
    660.
    ABDALLAH H. NDETE
    P.O BOX 70887
    DAR ES SALAAM
    FELIX GOODLUCK
    CHAKILA
    P.O BOX 9144
    DAR ES SALAAM
    ANIFA A. BYEMELWA
    P.O BOX 95661
    DAR ES SALAAM
    DOMINICK ZSAKARIA
    P.O BOX 60121
    DAR ES SALAAM
    FATUMA ABDALLAH
    SALIM
    P.O BOX 60488
    DAR ES SALAAM
    SAMSON JUSTINE
    P.O BOX 1021
    DAR ES SALAAM
    DIANA NKARAGE
    P.O BOX 2329
    DAR ES SALAAM
    JUZAIMA MAHMUOUD
    WAZIRI
    P.O.BOX 15152,
    DAR ES SALAAM
    PAULINA S. MDIMU
    P.O.BOX 9141,
    DAR ES SALAAM
    REMA HUSSEIN
    P.O.BOX 40472
    DAR ES SALAAM,
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    667. SHILLY REPENT 668. MARIA J. MGAYA 669. 670. THEREZA J. BUKONGE 671. 672. 676. ASMAH MPOLE 677. FIDELIS MTEWELE 679. NEEMA DICKSON 680. PETER HEZRON 681. HABIBU HUSSEIN
    P.O.BOX 90418 P.O.BOX 14157 P.O.BOX 71075 P. O. BOX 24446 P. O. BOX 10533 c/o GWAMAKA L. P. O. BOX 4162 RUHOMBO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. MWASUMBULE DAR ES SALAAM P.O.BOX 9084
    STELLA HESLONE MARTIN SAMBA P. O. BOX 9544 DAR ES SALAAM
    P. O. BOX c/o ELGIUS SAMBA DAR ES SALAAM. NOAH MWANGOTA
    DAR ES SALAAM. P. O. BOX 1805 DEOGRATIUS MAJALIWA P. O. BOX 18022
    DAR ES SALAAM. KAIJAGE DAR ES SALAAM.
    SIMON STANTON P. O. BOX 6144 KASSIM Y. MREFU
    P. O. BOX 9722 DAR ES SALAAM. c/o YUSUPH MREFU
    DAR ES SALAAM. P. O. BOX 9140
    DAR ES SALAAM.
    GRACE G. NGALYOMA
    c/o EVALIST MPUTA
    P. O. BOX 1061
    DAR ES SALAAM.
    AZIZI KAYERA
    P. O. BOX 9542
    DAR ES SALAAM.
    683. DENNIS NDASILO MTAKI 684. SWAUMU KULO
    P. O. BOX 1479 P. O. BOX 2651
    DAR ES SALAAM. c/o HADIJA OTHOMAN
    DAR ES SALAAM.
    685. MARY L. MWANGAMA 686. WILLY EIZASTO 687. YUSTO HABIYE
    P. O. BOX 70981 P. O. BOX 11031 P. O. BOX 8887
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    688. ABEL LAURIAN 689. 690. ELVIA MUSHOBOZI
    P.O P. O. BOX 22061 P. O. BOX 31738
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
    HALIMA I. SAID MULILA WESTON
    c/o ZAITUNI SHAHA MWAKANYIKA
    P. O. BOX 164 P. O. BOX 1262
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    ANGELUS MGUNGUSI, MAINDE DANI MHANDO
    BOX 9392 P. O. BOX 50122
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    RASHID ABEID REBEKA MWANGATA
    P. O. BOX 66642 BOX 1338
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    HALIMA BONGI 701. HILDA R. KAYONGO MWANAIDI KITANSHA 710.
    BOX 11024 P. O. BOX 9560 BOX 36261
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    BULIRO VICENT, HIDDEGARDA WILLIAM
    c/o ELIAS M. MKAMA MUSHI
    BOX 167 P. O. BOX 32696
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
    WILBROAD NDUNGURU YUSUFU NDINGU
    BOX 36366 P. O. BOX 71966
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
    FANUEL MAYOMBO
    c/o RAJABU BUILDINGS
    AGENCY
    BOX 9542
    DAR ES SALAAM
    MUSSA KHALFANI
    BOX 36027
    DAR ES SALAAM
    THEODORA CHAVALA
    c/o ISMAIL LOTINDI
    PRIVATE BAG
    673.
    682.
    691.
    694.
    697.
    700.
    703.
    706.
    709.
    674.
    692.
    695.
    698.
    704.
    707.
    JOSEPH EPAFRASI
    LYAKURWA
    P. O. BOX 63213
    DAR ES SALAAM
    GRACE JONAS ZONGO
    c/o MAGRETH RICHARD
    BOX 9174
    128
    675.
    678.
    693.
    696.
    699.
    702.
    YASINTA EMMANUEL
    BOX 11894
    DAR ES SALAAM
    705. ISSA KHALFAN
    c/o AISHA ATHMAN
    P. O. BOX 9053
    DAR ES SALAAM
    708. ALFRED JOSHUA
    MYOMBO,
    P. O. BOX 78238
    DAR ES SALAAM
    711. ARNOLD SEKUMBO
    P.O. BOX 60137
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na.
    712. THABIT IBRAHIM 713.
    P.O.BOX 18145
    DAR-ES-SALAAM
    715. JOY CRISPIN 716.
    P.O.BOX 110201
    DAR-ES-SALAAM
    718.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    JOYCE SENKONDO
    P.O.BOX 10541
    DAR-ES-SALAAM
    RABIA J KASABA
    P.O.BOX 65219
    DAR-ES-SALAAM
    JINA
    714. OTANAMUSU
    NICHOLAUS MASAOE
    P.O.BOX 34464
    DAR-ES-SALAAM
    RUKIA KHAMIS SAID
    P. O. BOX
    DAR ES SALAAM
    717.
    MPOKI LUSUBILO 719. PERPETUA KILIMP 722. DEBORA JEREMIAH 720. VIOLETH JOSEPH
    MWABELA P.O BOX 54045 P. O. BOX 78449 MMARI
    P. O. BOX 70280 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 12428
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    721. CHRISPIN MINGA 723. ROSENT LAURENT
    S.L.P. 9533 P.O. BOX 167
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    724. ATUPELE MWAISOLOKA 725. WEGESA JAMES 726. JOHN MWANIWASA
    S.L.P. 4519 P.O. BOX 106027 P.O. BOX 16268
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    727. ENARD ELIUD 728. UPENDO LIWA 729. KIBAVA SAID ZONGO
    MWAKILEMBE P.O. BOX 105436 P.O. BOX 8836
    P.O. BOX 13061 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    730. WALTER M. MWAIJAGE,
    BOX 53040,
    DAR ES SALAAM
    731. FELISTER MASSAWE 732. FOEBE NICODEMUS
    c/o GOODLUCK KIWORY P.O BOX 90485
    P.O BOX 35093 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    734. SALUM HAMIS
    P. O. BOX
    736. HAPPINESS E. M. 737. MGENI HUSSEIN ABDALLAH 738. FLORA MARWA
    MKOMBOLA, P.O BOX 9084 NYAMHANGA
    P.O. BOX 6683, P.O BOX 1950
    739. JACKLINE MASHAURI 740. RAHEL STEPHEN 741. ALEXANDER J. SELELI
    P.O BOX 244449 P.O BOX 517 P.O BOX 5137
    742. HEKIMA MGEYEKWA 743. JOYCE SANGI 744. LIBERATUS
    P.O BOX 84 c/o ASHA IBRAHIM CONSTATINE
    P.O BOX 14236 P. O. BOX
    745. NYARUBAMBA RAPHAEL 746. SARAH ASHERY 747. ASIMWE P. KABIGUMILA,
    BITUKO P.O BOX 19072 BOX 4023,
    748. JUVENARY MACHELE 749. SOPHIA MODEST 750. MARIA E CHAMBO
    BTEKWASHU CHELANGWA c/o ERNEST CHAMBO
    P. O. BOX P. O. BOX 2111 TEVILE HOSPITAL
    P. O. BOX
    751. MENEY STELLA 752. CLEWENCE BAGOKA 753. GILMAN MLAKI
    P. O. BOX P.O. BOX 70466 P.O. BOX 35114
    754. NEEMA LEONARD 755. MUYONGA BIGENDAKO 756. KINGA
    P.O. BOX 1731 MAGARA SELEKWHUMBIYE
    P.O. BOX 7678 P.O. BOX 77645
    733. BAKARI H. RAMADHANI
    1
    P.O BOX 18005
    129
    735. LYDIA THOMAS,
    c/o ABEL MWIBURI,
    P.O. BOX 35093,
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    757. KIMDEKI JABIR 758. ELIZABETH JOSEPH 759. JUMANNE MOHAMED
    P.O. BOX 77447 P.O. BOX 45624 P.O. BOX 90068
    760. AGNESS J. LIMBO 761. HAPPINESS ANDREW 762. STELLA NYAKYI
    P.O. BOX 77069 MTAWALA THOMAS
    P.O. BOX 182 P.O. BOX 14492
    763. JUMA Y ABDUL 764. ABDALLAH A. MOHAMED 765. MRISHO R. MKUYU
    P.O. BOX 21166 P.O. BOX 21166 P. O. BOX
    766. ESTHER DANIEL 767. LEONARD ROBERT 768. KOMBO ABDALLAH
    MUYENJWA NYAGENDA KOMBO
    P.O. BOX 10345 P.O. BOX 55814
    769. GEORGE LINGOWE 770. STANLEY B. KIPENDI 771. BERNARD MAGOTI
    NCHIMBI P.O. BOX 28017 P.O. BOX 35046
    P.O. BOX 24444
    772. GRACEANA ROMAN 773. BEATRICE RONALD UONYO 774. ERICK B. THOBIAS
    P.O. BOX 32271 P.O. BOX 42840 P.O. BOX 105450
    775. KHAMIS SULEIMAN 776. SAMWEL ELIARIM, 777. STEPHANO ZAKAYO
    MBAROUCK BOX 11672 DYNAMIC HIGH SCHOOL
    P.O. BOX P. O. BOX
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. RASHIDI RAMADHANI 2. RRANK A. MHAGAMA 3. 4. JUDITH J. MUKAKA 5. IRINE GIDEONI MAKONDO 6. 7. PETER D. MITIMING 8. MWANAISHA RAJABU, 9. ZULPHA HAIDARY,
    P.O. BOX 45333 P.O. BOX 24020 P.O. BOX 21779 P.O. BOX 31141 P.O. BOX 70377 P.O. BOX P.O. BOX 42647,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    10. ELIZABETH 11. 12. ANNA MUSHI,
    RUTAKYAMIRWA, P.O. BOX 71150,
    P.O. BOX 6216, DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM.
    KASSIM RAMADHANI,
    P.O. BOX 14651,
    DAR ES SALAAM.
    15. VERONICA VENANCE,
    c/o CATHERINE S. NYASI,
    P.O. BOX 9750,
    DAR ES SALAAM.
    HAPPY JOSEPH 17. THERESIA RAPHAEL 18. REHEMA MAKASO, 21. MASAMBE JAMES
    MANGISONGO, KINYASI, P.O. BOX 55658, MWIKWAMBE,
    P.O. BOX 4519, P.O.BOX 31364, DAR ES SALAAM. P.O. BOX 68372,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
    GIBSON LEONCE BANZI, FRIDA NTANDU, SUZAN ANDREW,
    c/o OMARY KIGUA P.O. BOX GEORGE P.O. BOX 252508
    P.O. BOX 3448, MBIVILLO, DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM. P.O. BOX 65004,
    DAR ES SALAAM.
    NASSIR A. MSAFIRI,
    P.O. BOX 827,
    DAR ES SALAAM.
    13.
    16.
    19.
    14.
    20.
    130
    GODWILL ASANTIEL
    MOSHI
    P.O. BOX 53017
    DAR ES SALAAM
    SABIHISMA H. NUNGU
    P.O. BOX 4355
    DAR ES SALAAM
    Na.
    22.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    TOM THOMAS 23. BASTUELE MUMBAH, 24. 26. 27. 28. ARAFA ALLY, 29. CORNEL JULIUS MAIGE, 30. ENOCK SEGESELA,
    c/o SALUM KHALFAN, P.O. BOX 75538, P.O.BOX 36584, c/o HERIETH F. KAIZAIA, P.O. BOX 18073,
    P.O. BOX 9504, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. P.O. BOX 4050, DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    LAURENCIA MARCELY, NYAMOGA TATU,
    P.O. BOX 15668, P.O. BOX 100086,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    31. HAPPINESS MADADI, 32. VICOTR JOSEPH, 33. 34. FARIDA MBALI, 35. ALULBINA BUSHESHI 36. MICHAEL LUGWLU,
    P.O. BOX 4523, P.O.BOX 21894, c/o AUDIVANCE J. DAR ES SALAAM. c/o PILLY H. DIKONGA,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. MBOMBO, P.O.BOX 46343,
    P.O. BOX 1422, DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM. ALLY R. ALLY,
    MICHAEL M. MSITA, P.O. BOX 21157,
    c/o MELCHIAD MSITA, DAR ES SALAAM.
    P.O. BOX 20679,
    DAR ES SALAAM.
    BENJAMIN S. FIFI,
    P.O BOX 21220,
    DAR ES SALAAM.
    38. ALLLY M. MWUGA, 39. MWAZANI CHUMA,
    P.O. BOX P.O. BOX 16341,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    41. JUDITH ALPHONCE, 42. HAMISI KITWANA
    P.O. BOX 5961, P. O. BOX 25388
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    PROSCOVIA N. JACOB 44. WTNESS NGAO 45. JAPHET S. DILUNGA
    c/o JANE MUSHUMBUZI c/o ANICIA NDIYAGE P. O. BOX 3758
    P.O.BOX 9192 P. O. BOX 35176 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LIMI THOMAS ADELINA CHARLES
    MANHYASINZA P. O. BOX 6864
    P. O. BOX 62398 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    GEORGE JOHN UGATTA
    c/o PETER JOHN UGATTA
    P. O. BOX 80348
    DAR ES SALAAM
    AGNESS N. SAMSON
    P. O. BOX 6053
    DAR ES SALAAM
    48. 50. DUMA ABUBAKARY 51. ESTHET NACHIPYANGU
    P. O. BOX 25299 c/o P. H. NGOWI
    DAR ES SALAAM P. O. BOX 20666
    DAR ES SALAAM
    ANOLD SIMEO
    P. O. BOX 34457
    DAR ES SALAAM
    53. DAVID PATRIC MTANGI 54. SHARIFA A. HUSSEIN
    P. O. BOX 2598 P. O. BOX 8742
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ELIZABETH P. KAGEMBE 56. MWANTUMU JONGO 57. IRENE MHAGAMA
    c/o NYOMBI RUGAIZA P. O. BOX 104749 P. O. BOX 6125
    P. O. BOX 15717 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    ZONGO GRACE JONAS
    c/o MAGRETH RICHARD
    P. O. BOX 9174
    DAR ES SALAAM
    PETRO NYISARWA
    EDWARD
    c/o PETER EDWARDS
    ASPENAS
    P. O. BOX 40559
    DAR ES SALAAM
    59. SALEHE HASSAN 60. GODBLESS F. MAKUPA
    P. O. BOX 10476 P. O. BOX 105065
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    62. MWAKA ATHMAN JUMA 63. ZAYTUN A. YONDU
    P. O. BOX 8365 P. O. BOX 6377
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    25.
    37.
    40.
    43.
    46.
    49.
    52.
    55.
    58.
    61.
    47.
    131
    MARGARETH ALLAN
    NENJEWELE,
    P.O. BOX 14055,
    DAR ES SALAAM.
    MUNIS ARONOLD
    P.O. BOX 20165,
    DAR ES SALAAM.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    64. LYDIA M. MWENDWA 65. CATHERINE SHIRIMA 66. 67. JOSEPH KATULA 68. ARON ATHANAS MWINYI 69. 70. SAMRA I. MASHAKA, 71. HAMATTON SALUM BHAO, 72. RABIEL LEGINA,
    P. O. BOX 60146 P. O. BOX 35107 P. O. BOX 3375 P. O. BOX 31902 P.O. BOX 15484, P.O. BOX 34786, P.O. BOX 12864,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    73. ABDALLAH S. KHAMIS, 74. 75. ADAM ISSA,
    P.O. BOX 20033, P.O. BOX 62483
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    76. REHEMA JOHN ENOCK, 77. 78. RICHARD KIBUGA,
    P.O. BOX 25411, P.O. BOX 20950
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    79. DAISY K. NYERERE, 80. 81. NOVATI JOSEPH,
    P.O. BOX 35786, P.O. BOX 32702,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    82. VERONICA VENANCE 83. NAIMA MDEGELA, 84. AUDIFACE P. TEMBA,
    c/o CATHERINE S. NYASI, c/o SIHABA RAJABU, P.O. BOX 65005,
    P.O. BOX 7550, P.O. BOX 9004, DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM. COURT OF APPEAL
    REGI J. RUHWA, DAR ES SALAAM.
    P.O. BOX 18005, HAPPINES MAKENE
    DAR ES SALAAM. FUNDIRA,
    P.O. BOX 38510,
    DAR ES SALAAM.
    MACKLINE TINKA,
    c/o GERVASE JONAS ARDHI
    UNIVERSITY,
    EE DEPART.
    P.O. BOX 35176,
    DAR ES SALAAM.
    ZUBEDA HAMISI,
    P.O. BOX 4287,
    DAR ES SALAAM.
    86. NOAH KIMARYO, 87. 88. EDSON DEOGRTIUS, 89. LINA T. SAGUTI, 90. SEBASTIAN MALEMBEKA,
    P.O. BOX 31570, P.O. BOX 69068, P.O. BOX 15865, c/o CHRISTINA
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. MALEMBEKA
    P.O.BOX 76274,
    DAR ES SALAAM.
    MAGRETH BILALI,
    P.O. BOX 9081,
    DAR ES SALAAM.
    91. ELIZABETH SAMWEL 92. FLORENS C. MGINA, 93. ANIWANGU ERIC MZIRAY,
    KIHAILE, P.O. BOX 2500, P.O. BOX 36294,
    P.O. BOX 15751, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM.
    ISAMBA LINUMA,
    P.O. BOX 76185,
    DAR ES SALAAM
    95. PENDO ROMAN, 96. FREDRICK JOSEPH,
    P.O. BOX 66705, P.O. BOX 12791,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    DORICE BENJAMINI 98. ISSA ALLY 99. AGNES G. KALINGA,
    MGONYA, P.O. BOX 45462, P.O. BOX 14575,
    P.O. BOX 61614, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    DAR ES SALAAM
    100. WILSON B. SHOO,
    P.O.BOX 28048,
    DAR ES SALAAM.
    101. WAKURU NG'ORONGO, 102. VAILETH B. MUNNA,
    P.O. BOX 7743, P.O. BOX 5190,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    103. GRACE E. UGULUM, 104. MARY MSHANGILA, 105. MARTHA MAYAGE,
    P.O. BOX 45985, P.O. BOX 14776,, P.O. BOX 9083,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    85.
    94.
    97.
    132
    SUPHIAN RAJAB
    c/o FADHIL RAJAB DIWAN
    P. O. BOX 45232
    DAR ES SALAAM
    LILIAN MLANGA,
    P.O. BOX 60176,
    DAR ES SALAAM.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    106. MOHAMED N. FAHARI, 107. VERONICA D. JACKSON, 108. CLARIAN KOMBA,
    P.O. BOX 3021, P.O. BOX 19916, P.O. BOX 76987,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    109. VITALLIS K. MAGAI, 110. FREDRICK L. KOWERO, 111. BENARD JOSIAH,
    P.O. BOX 22614, P.O.BOX 9184, P.O. BOX 55657,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    112. SAUDATI J. MAVERE, 113. CANDIDA A. T ARIMO, 114. MUSSA J. MDUMA,
    P.O. BOX 12717, P.O. BOX 45909, P.O.BOX 10287,
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM.
    115. MAIRA ENOCK, 117. EMMANUEL MSANGY
    P.O. BOX 41017, KONDIGO,
    DAR ES SALAAM. P.O.BOX 11440,
    DAR ES SALAAM.
    118. IRENE A. MAKYAO, 116. MABRUKI S. 121. MARYAM PASCHAL, 122. HAWA KHAE, 123. FAHMI KAREMWA
    P.O. BOX 775481, MANDEWANDU, P.O. BOX 20697, P.O. BOX 3592, P.O. BOX 22382
    DAR ES SALAAM. c/o GODFLEY MSHANA, DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 14069,
    DAR ES SALAAM.
    119. RAJA MAKAME MASLAH,
    P.O. BOX 126,
    ZANZIBAR.
    124. YUNUS KHAMIS JUMA 125. OLIVER BURTON 126. JULIA NDENGA
    P.O. BOX 5380 P.O. BOX10488 P.O. BOX 100129
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    127. SUSAN OBBY KINYAKI 128. HAPPINESS B. NDANU 129. ALLY R. KHALFAN
    P.O. BOX 36145 P.O. BOX 9053 P.O. BOX 13627
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    130. FORTUNATA A. 131. DELPHINUS VEDASTO 132. SHARIFA MATITU
    GURETTE RWEGALULILA P.O. BOX 62483
    P.O. BOX 66567 P.O. BOX 35532 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    133. STEVEN GILBERT 134. JALALA MWINYI JALALA
    P.O. BOX 25568 P.O. BOX 2320
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    136. MWANAHIDI SAID 137. ERASTO M. TUKUKA 138. CHAMARO DENITETANDA
    P.O. BOX 24461 P.O. BOX 1253 P.O. BOX 23718
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    139. ELIZEUS MUNYIGO 141. RURAHA MORIS
    P.O. BOX 75567 P.O. BOX 768228
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    142. PUDENCIA SARONGA 140. RESTITUTA MICHAIEL 145. MAGRETH FAUSTINE 146. NDEKA RICHARD 148. KASSANGA YOWA 149. PASCHAL KANIRE 147. BALTAZAR K. CLEMENT
    P. O. BOX 11837 KYAUKE P. O. BOX 911 P. O. BOX33378 P.O BOX 25284 P.O. BOX 76756 c/o LEONIA J RUTA
    DAR ES SALAAM P.O. BO7219 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 2276
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    143. FRIDALYNNE F. MTOBESYA 150. MARY SHAUSI
    P. O. BOX 7384 P.O. BOX 2624
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    151. GRACEANNA 152. RICHARD LUSALILA
    MSEMAKWELI P.O. BOX 22614
    P.O. BOX 358 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    133
    120. CAROLINE OBBASSO,
    P.O. BOX 9292,
    DAR ES SALAAM.
    135. EMMANUEL OMARY SIMA
    P.O. BOX 9183
    DAR ES SALAAM
    144. VITUS M. MBUTA
    P. O. BOX
    DAR ES SALAAM
    153. SARATIDA E. MILAMULE
    P.O. BOX 1170
    BUKOBA
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    154. PILLY SAID MADALU
    P.O. BOX 46345
    DAR ES SALAAM
    157. THERESIA ARNOLD
    MWITUMBA
    c/o NEREY MWITUMBA
    P.O BOX 35066
    DAR ES SALAAM
    160. MARIAM SALIM
    P. O. BOX 25110
    DAR ES SALAAM.
    163. JANETH WILBARD
    KAWICHE
    c/o DIO B. LIHEPA
    P.O.BOX 891
    DAR ES SALAAM
    166. FAUSTINE MWANJA
    c/o WLARICK NITTU
    P. O. BOX 764
    DAR ES SALAAM
    169. BROWN WILLIAM
    P.O. BOX 63126
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    155. BEATRICE ALPHONCE 156. EUSEBIA BARANTANDA
    ISAKWI P.O BOX 16281
    P.O BOX 60127 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    158. DORCAS JACOB
    P. O. BOX 71030
    DAR ES SALAAM.
    161. HAFSA HAMISI 162. SOPHIA P MENDA
    P. O. BOX 78169 P.O BOX 100012
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    164. PRUDENCE ALIGAWESA 165. FRANCISCA R. LUDELIGO
    P. O. BOX 824 P.O BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    167. MWANAHAWA A. MUSSA. 168. INGIAANAEL MTAITA,
    P.O. BOX 2398 P.O. BOX 11906,
    ZANZIBAR. DAR ES SALAAM.
    170. FRANCIS GEORGE 171. GOODLUCK ELIUD
    MGOLOKA P.O BOX
    P.O. BOX 31725 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    159. NOAH M. KIMARYO
    P. O. BOX 31570
    DAR ES SALAAM.
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    Na.
    JINA
    1.
    Na.
    JINA
    Na.
    GODBLESS FAZIEL 2.
    MAKUPA
    P.O BOX 105065
    DAR ES SALAAM
    4. MARIAM MOSHI
    NYANGALO
    P.O.BOX 8997
    DAR ES SALAAM
    7. EMMANUEL TUMBO
    MANYARA
    P.O.BOX 60634
    DAR ES SALAAM
    10. GODFREY BUZUMALE
    P.O.BOX 104618
    DAR ES SALAAM
    13. HAMISI KITWANA 14. GRACEANNA A.
    P.O.BOX 25388 MSEMAKWELI
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 358
    DAR ES SALAAM
    17. MUSSA JEREMIA MBUMA
    c/oELIZABETH SHEHIZA
    P.O.BOX 10287
    DAR ES SALAAM
    20. TOM THOMAS KIMARO
    c/oSALUM KHALFAN
    P.O.BOX 9504
    16. EDINA KAMWELA
    P.O.BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    19. DORICE BENJAMINI
    MGOVYA
    P.O.BOX 61614
    FLORENS COSTANTINE
    MAINA
    P.O BOX 2500
    DAR ES SALAAM
    5. ALLY R. ALLY
    c/oRAMADHAN ALLY
    P.O.BOX 2115
    DAR ES SALAAM
    8. MANHYASINZA LIMI
    THOMAS
    P.O.BOX 62398
    DAR ES SALAAM
    11. JUDITH HENDRY MNGUJI
    P.O.BOX 55044
    DAR ES SALAAM
    134
    JINA
    3. ZULPHA HAIDARY
    P.O.BOX 42647
    DAR ES SALAAM
    6. ALLY M. MNUNGA
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    9. GOODLUCK CHAWALA
    P.O.BOX 38614
    DAR ES SALAAM
    12. GETRUDE AUGUSTINE
    KIMARION
    P.O.BOX 2332
    DAR ES SALAAM
    15. RICAHRD LUSALILA
    MAGAI
    P.O.BOX 22614
    DAR ES SALAAM
    18. JAPHET S. 3758DILUNGA
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    21. RICHARD KIBUGA
    P.O.BOX 20950
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    JINA
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    22. IRENE MAKYAO 23. ARNOLD ZADOCH MUNISI 24. MWANTUMU JONGO
    P.O.BOX 77548 P.O.BOX 2016 P.O.BOX 104749
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    25. AGNES N. SAMSON 26. ANOLD SIMEO 27. SALEHE HASSAN
    P.O.BOX 6053 P.O.BOX 34457 P.O.BOX 10476
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    28. MONICA SOVELLO 29. JOHNSON MAINGO 30. PILLY RAMADHAN SALUM
    MGANI P.O.BOX 15083 c/oGODFREY LULENGA
    P.O.BOX 69028 DAR ES SALAAM P.O.BOX 35923
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    31. ADAM ISSA 33. SHARIFA MATITU
    P.O.BOX 62483 P.O.BOX 62483
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. REHEMA JOHN ENOCK 32. JEREMANA JOHN MDOKA 37. MACKLINE TINKA 38. ISSA ALLY 40. THERESIA RAPHAEL 41. MICHAEL LUGWALU 42. ZUBEDA KAHAMIS
    P.O.BOX 25411 c/oADELINA XAVELY P.O.BOX 35176 P.O.BOX 45462 KINYASI c/oPILLY H. DIKONGWA P.O.BOX 4287
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 9083 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 31364 P.O.BOX 46343 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    35. JOYCE KITANGE 43. SABIHISMA H. NUNGU 44. TATU NYAMOGA
    P.O.BOX31340 P.O.BOX 4353 P.O.BOX 100056
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    46. VITALES KYABONA 47. SOPHIA P. MENDA 48. CHRISTINA STUSRT
    MAGAI P.O.BOX 10012, MGAYA
    P.O BOX 2261 DAR ES SALAAM P.O.BOX 76088,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    49. RICHARD KIBUGA 51. HOPE MWELLA
    P.O.BOX 20950, c/o MARTIN MWELA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 46343
    DAR ES SALAAM
    52. GODLUCK CHARLES 53. MARYAM PASCAL
    P.O BOX 71961 c/o LAHIU KARINGO
    DAR ES SALAAM P.O BOX 20679
    DAR ES SALAAM
    50. ALEX MATHEW MONGI
    P.O BOX 274
    36. ELISHA ERASTO
    NYAMAINA
    P.O.BOX 36308
    DAR ES SALAAM
    39. AGNESS F. TILLYA
    P.O.BOX 62131
    DAR ES SALAAM
    45. ISAMBA LINUMA
    P.O.BOX 70185
    DAR ES SALAAM
    54. SANURA I MASHAKA
    P.O BOX 14584
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. JOSHUA F MWANKUSYE 2. LISWA MABULA 3. ELIAH BEN OWEN
    P O BOX 1708 P.O BOX 31867 P.O.BOX 40285
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    4. ALOYCIA BOKKE 5. FRANK P SALALA 6. DEBORA WILLIAM
    SUBIRA P.O BOX 1309 JOHNSON
    P.O BOX 36103 DAR ES SALAAM c/o ENG. WILLIAM E.SHILLA
    135
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    7.
    JINA
    P.O. BOX 11364
    DAR ES SALAAM
    PRISCA MISSAMA 8.
    P.O BOX 7679
    DAR ES SALAAM
    GENEROSA BHOKE SIMON 9. REGINA KITWIKA
    c/o V.MUTAYOBA P.O. BOX 10724
    P.O.BOX 21758 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    SIKITU HASSAN
    P.O. BOX 14364
    DAR ES SALAAM
    10. SYLIACUS PRIMUN 11.
    c/o WILLIAM NGEZE
    P.O. BOX 76870
    DAR ES SALAAM
    13. SELINA BENEDICTOR
    P.O.BOX 21856
    DAR ES SALAAM
    12. NORAH BWIRE
    P.O.BOX 10510
    DAR ES SALAAM
    YASSINI HASSANI 15. 20. GERANDINA AA. MUSHI 21. GASPER CHARLES
    c/o OMARY CHAMBO P.O BOX 206999 UGUTU
    P.O.BOX 104745 DAR ES SALAAM P.O BOX 71794
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    GRACE MASAKE ESTHER DUGE
    P.O BOX 9213 c/o BERNARD NYAMUKO
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 1863
    DAR ES SALAAM
    LEAH Y SERAKI
    P.O BOX 13341
    DAR ES SALAAM
    16. FRAIDA V. MBIFILE 17.
    P.O.BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    19. VAILETH Z MFIKWA 22. JENNIFER J. KISHAI 23. EDWARD MCHARO 24. AMISHA RAJABU MATIPA
    P.O BOX 25159 P.O BOX 9093 P.O BOX 77528 P.O BOX 77340
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    25. MWEMEZI M 26. SALUM PASCAL 27. NORAH BWIRE
    MUGYABUSU c/o ABASS KILUNGI P.O BOX 10510
    P.O BOX 32222 P. O. BOX 22022 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM.
    28. OLIVA MAKWETA FRANK MUSHI
    c/o REMIDA IBRAHIM P.O. BOX 9433
    P.O BOX 9004 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    31. DANSON O KWEYAMBA
    P.O BOX 33838
    DAR ES SALAAM
    30. MUGETA MSAFIRI
    P.O BOX 77404
    DAR ES SALAAM
    32. IGEMBE NIWAGIRA 33. 34. EDGER NDAKA 35. 36. 37. HAIDARY MALICK ADAM 38. 40. JENIFA J KISHAI 41. 43. SHIDA MGOO 44. CYPRIAN S CHARLES JANETH S CHISUNGA
    P.O BOX 5333 P.O BOX 2834 c/o AZZA MNETE SL.P 9093 c/o JOYCE MAJURE c/o VIVIAN A R UTAIHWA c/o MWAYA CHISUNGA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9004 DAR ES SALAAM P.O BOX 3448 P.O.BOX 9280 P.O. BOX 2476
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DIGNA MAPUNDA MARY FRANCIS MSAMI
    c/o ROSE PASCAL DALU P.O. BOX 68748
    MGULANI J.K.T DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 1992
    DAR ES SALAAM
    SAIDY ISSA MPUTA
    c/o AMINA MOHAMEDI
    P.O BOX 3021
    DAR ES SALAAM
    MASHAKA JUMA
    c/o CHRISTINA MANDE
    P.O BOX 9364
    DAR ES SALAAM
    14.
    29.
    136
    18.
    39.
    42.
    45.
    FATUMA MANDA
    c/o FELICIA WATELE
    S. L P 9140
    ILALA
    DAR ES SALAAM
    HABIBA JUMA
    P.O BOX 53843
    DAR ES SALAAM
    SYLANUS VENANCE
    P.O BOX 6120
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    46. HAJI BAKARI ALI 47. MAKOI MONICA ANTONY 48. PRISCA MISSAMA
    P.O BOX 2398 P.O BOX 9193 P.O BOX 7679
    ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    49. JENIPHA SHAYO 50. AGNESS B MWAMWAJA 51. 53. AGGREY G MLAY 54. EDTRUDA JAPHET
    ALDOFU P.O BOX 459996 P.O BOX 31145 MWENDWA
    P.O BOX 10108 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 2574
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    52. ALEX M NDIMBO PRISCA MUSSANA
    P.O BOX 104641 P.O BOX 7679
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    55. RAMADHANI CHANZI 56. KHADIJA O MOHAMED 57. DAKISON O. KWEYAMBA
    c/o AMINA CHANZI P.O. BOX 62664 P.O BOX 33838
    P.O. BOX 20671 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    58. KALONGA KASATI
    P.O. BOX 1018
    DAR ES SALAAM
    59. JANETH DAVIS 60. 61. CAROLINA 62. ELIYA Y HANGO 63. RHODA KALINGA
    P.O.BOX 71442 SHAURITANGA P.O BOX 68200 P.O BOX 15754
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 11288 DAR ES SALAAM KARAKATA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    64. SYLVANUS VENANCE PRAY GOD PAUL MSANGI
    P.O BOX 61201 P.O BOX 5384
    KINONDONI DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    67. IKUPA GREECK
    P.O BOX 79629
    DAR ES SALAAM
    65. HIFADHI A SHAWEJI 66. FEJA S WARIOBA
    P.O BIOX 42778 P.O BOX 77802
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    68. JOYCE N KAAROMBA 69. LUSAJO NOAH
    P.O BOX 42619 P.O BOX 7711
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    70. VICTORIA J KAWACHA 71. 72. 73. RICHARD KIBUGA 74. EVA ERNEST GWIMBA CHRISTINA STUART
    P.O BOX 19013 P.O BOX 20950 c/o FANUEL C GWIMBA MGAYA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9132 P.O BOX 76088
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SALUM PASCAL TABITHA MTAWALI
    c/o ABASS KILUNGI P.O BOX 75681
    P.O BOX 22022 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    75.
    76. PRODENSIA UHWELO
    P.O BOX 3021
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. MWANTUM JONGO 2.
    P.O BOX 104749
    DAR ES SALAAM
    4. ZUBERI MBWANA 5.
    P.O BOX 3021
    DAR ES SALAAM
    JINA
    Na.
    MICHAEL LUGWATA
    c/o PILLY H. DIKONGWA
    P.O. P.O BOX 46343
    DAR ES SALAAM
    MWITA M. STEPHEN
    P.O BOX 70006
    DAR ES SALAAM
    137
    JINA
    3. DOTO HAMIS MKWANDA
    P.O BOX 72701
    DAR ES SALAAM
    6. NANCY S. MANDE
    P.O BOX 9364
    DAR ES SALAAM
    Na.
    7.
    JINA
    GETRUDA R. MPEMBENI
    P.O BOX 324
    DAR ES SALAAM
    Na.
    8.
    JINA
    Na.
    BOSSA ROBERT
    P.O BOX 5008
    DAR ES SALAAM
    9.
    JINA
    MUSA JEREMA MDUMA
    P.O BOX 10287
    DAR ES SALAAM
    10. SWAHIBA IDRISA ABEID 11. THERESIA RAPHAEL KWASI 12. REMMY NYARUFUNJO
    P.O BOX 5340 P.O BOX 31364 P.O BOX 12135
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    13. ISSA ALLY 14. WILSON B. SHOO 15. ROBERT K. NKUNGWE
    P.O BOX 45462 P.O BOX 280448 P.O. P.O BOX 4667
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    16. FRANK A KILAVE 17. RICHARD KIBUGA 18. FURAHA MWAHOVE
    P.O BOX 60617 P.O BOX 20950 P.O BOX 76112
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    19. AGNES N. SAMSON 20. RUTH A. TETE 21. FORTUNAT A GUVETTE
    P.O BOX 6053 P.O BOX 9193 P.O BOX 66567
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    22. MAGRETH BILALI 23. OLIVER BURTON 24. TUSUMA MWALYOLO
    P.O BOX 9081 P.O BOX 10488 P.O BOX 837
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    25. FAIMA SHABANI 26. JOYCE A MUISHI 27. VERONICA D. JACKSON
    NDWATA P.O BOX 9000 P.O BOX 19916
    P.O BOX 68027 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    28. KIJA YUSUPH MABUSHI
    P.O BOX 9152
    DAR ES SALAAM
    29. ZUBEDA KHAMIS 30. HASARA SALUM JUMBE
    P.O BOX 4287 P.O BOX 70048
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    31. ANOLD SIMEO 32. GEORGE JOHN UGATA 33. ANNASTAZIA HAMIS
    P.O BOX 344757 P.O BOX 80348 P.O BOX 53661
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. FRIDALYNNE 35. BETH J. MSAKA 36. GREY DAVID
    MJOMBESYA P.O BOX 3448 P.O BOX 70447
    P.O BOX 7384 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    37. MELINA RWIZA
    P.O BOX 75909
    DAR ES SALAAM
    38. RABIEL LEGUAN 39. TELPHINA SHABANI
    P.O BOX 12864 P.O BOX 911
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    40. ARDOLD ZADOCK 41. MARIAM MOSHI NYANGALO 42. JOSHUA F. MWAKUSYA
    MUNIS P.O BOX 8997 P.O BOX 1708
    P.O BOX 20165 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    43. RICHARD LUSALILA
    MAGAI
    P.O BOX 22614
    DAR ES SALAAM
    46. SABIHISMA H. NUNGU
    P.O BOX 4355
    DAR ES SALAAM
    44. JOYCE KITANGE 45. HAPPINESS B. NDANU
    P.O BOX 31340 P.O BOX 9033
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    47. ENOCK SEGEREA 48. REHEMA JOHN ENOCK
    P.O BOX 18073 P.O BOX 25411
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    49. PRUDENCE ALI 50. FARIDA MBAHE 51. FREDRICK L. KOWERO
    GAWESA P.O BOX 14122 P.O BOX 9184
    P.O BOX 824 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    52. VITALIS K MAGAI
    P.O BOX 22614
    DAR ES SALAAM
    53. STELLA C. MANONI 54. PHYNESS G. MUMBAI
    P.O BOX 65561 P.O BOX 73538
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    138
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    55. GODBLESS F. MAKUPA 56. ALLY M. MNUNGA 57. ALUBIMA BUSHESHI
    P.O BOX 105065 P.O BOX P.O BOX 40579
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    58. SALEHE ALLY MASIMBA 59. REHEMA J. ENOCK 60. CANDIDA A. TARIMO
    P.O BOX 13341 P.O BOX 25411 P.O BOX 45909
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    61. MAGRETH MIKONKO 62. ZUBEDA S. KIBANYUNGA 64. JEREMANA J. MDOKA 65. BRENDA STEVEN 63. HENELLA VALENTINE
    P.O BOX 65597 P.O BOX 5894 c/oADELINA XAVERY P.O BOX 76584 LEIYA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9083 DAR ES SALAAM P.O BOX 32702
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    67. JALALA MWINYI JALALA 66. RIDHIWAN RAJABI
    c/oPASCHALIA BERNARD P.O BOX 11295
    P.O BOX 2320 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    70. IRENE V. MGALAWA
    P.O BOX 6125
    DAR ES SALAAM
    68. SARAH JONATHAN 69. ALLY R. ALLY
    P.O BOX 12980 P.O BOX 21157
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    71. DAUDI KASIRA MNDEME 72. SALEHE HASSAN
    P.O BOX 19712 P.O BOX 10476
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    73. KINGA SELEKWA 74. KENNEDY JOSEPHAT 79. LAURENCIA MARCELY 80. AGNES F. TILLYA 75. CATHERINE PIUS
    HUMBIYE KITTUMBU P.O BOX 15668 P.O BOX 62131 MAGESSE
    P.O BOX 77645 P.O. P.O BOX 75742 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9193
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    76. JULIA NDENGA 77. REHEMA ALEX 78. ELIZABETH SAMWEL
    P.O BOX 100129 P.O BOX 7688 KIHAILE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX1575
    DAR ES SALAAM
    81. JOSEPH KATULA
    P.O BOX 3375
    DAR ES SALAAM
    82. ANIWANGU ERICK 83. DAVID A. KAMALA 84. JUDITH MNGUJI
    MZIRAY P.O BOX 3374 P.O BOX 550444
    P.O BOX 36294 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    85. MARYAM PASCHAL
    c/oLAHIU KARIGO
    P.O BOX 20679
    DAR ES SALAAM
    88. ODILIA THEIOBALD
    MBOYE
    c/oBASILISA PAMFILI
    P.O BOX 9821
    DAR ES SALAAM
    91. FRIDA J. KALANGU
    P.O BOX 53018
    86. LYDIA M. MWENDWA 87. ZAHARA HUDI TAGALILE
    P.O BOX 60146 c/oRAMIA TAGALILE
    DAR ES SALAAM P.O BOX 9081
    DAR ES SALAAM
    90. MWANAISHA RAJABU
    P.O. P.O BOX 2030
    DAR ES SALAAM
    89. RICHARD KIBUGA
    BOX 20950
    DAR ES SALAAM
    92. ROSEMARY KAPONDI
    P.O BOX 1612
    139
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.6 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    PILLY S. MADALU 2. LISWA MABULA 3. ALEX M. NDIMBO
    c/o MARIAM SAID MADALU P.O.BOX 318567 P.O.BOX 104841
    P.O.BOX 46343 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    TEMEKE
    DAR ES SALAAM.
    IKUPA GRECK
    P.O.BOX 79629
    DAR ES SALAAM
    5. LENA L. MWAMPULO 6. MAGRETH J. MHALLA
    BOX 6838 BOX 33365
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    REHEMA P. LOSSY 8. SEBASTIAN RWEYEMAMU 9. SARA SAIDI
    P.O.BOX 55115 P.O.BOX 45251 P.O.BOX 1575
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    10. AGREY G. MLAY
    P.O.BOX 31143
    DAR ES SALAAM
    13. GERALDINA A.USHI 11. KHADIJA J. MPOWELA 12. LEAH SERERI
    P.O.BOX 20699 c/oDAVID MULONGO c/oETHIC SECRETARIETI
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 2054 P.O.BOX 13341
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    14. JUNE M. MASHIMBA 15. NEEMA MATURO
    P.O.BOX 4141 P.O.BOX 39868
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    16. ZAITUNI R. DALAMA 17. VEILA EDWARD 18. MWANAENZI SALUM
    P.O.BOX 10568 P.O.BOX 55607 P.O.BOX 77022
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    19. MUHA A. LIBER 20. MARCO MATHIAS 21. RICHARD KIBUGA
    P.O.BOX 1066 P.O.BOX 67 P.O.BOX 20950
    DAR ES SALAAM ZANZIBAR DAR ES SALAAM
    22. LISWA MABULA 24. VICTORIA J. KAWACHA
    P.O.BOX 31867 P.O.BOX 9013
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    25. OMAR KHAMIS MWADINI 23. CYPRIAN S. CHARLE 28. EDWRD S. MCHARO 29. HAPPINESS KIGONA 1.
    P.O.BOX 9160 c/oVIVIAN RUTAIWA P.O.BOX 77528 P.O.BOX 1850
    DAR ES SALAAM BOX 9280 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    26. OLIVA GODFREY
    P.O.BOX 7737
    DAR ES SALAAM
    REBECA Z. MAKUBI
    P.O.BOX 395
    DAR ES SALAAM
    30. DATIVA JOAS RWAKABALE 31. NATIA SELEMAN HEMED 2.
    P.O.BOX P.O.BOX 260
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LILIAN D. MALEKO
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    32. STEVEN GEORGE
    SAMBAJA
    P.O.BOX 1333
    DAR ES SALAAM
    140
    27. HAJI BAKARI ALI
    P.O.BOX 2398
    ZANZIBAR
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na. JINA Na.
    1. SALOME NESTORY 2.
    P.O. BOX.
    DAR ES SALAAM
    4. SAFII MAJALIWA 5.
    RAMADHANI
    P.O. BOX. 33532
    DAR ES SALAAM
    REHEMA K. SAMJI
    P.O. BOX. 42248
    DAR ES SALAAM
    10. ASHA MWACANGOWA 11.
    P.O. BOX. 36395
    DAR ES SALAAM
    13. JACQULINE OBEID 14.
    MWASHA
    P.O BOX. 77966
    DAR ES SALAAM
    JOSEPHAT KIMATI
    P.O. BOX 46317
    DAR ES SALAAM
    19. 22.
    JINA
    STELLA N, REMMY
    P.O. BOX. 72201
    DAR ES SALAAM
    Na.
    3.
    JINA
    KASIGWA JUNIA MANYAMA
    c/o JUMA MANYAMA
    P.O. BOX. 2574
    DAR ES SALAAM
    JUDITH MALEMA
    P.O. BOX. 75902
    DAR ES SALAAM
    SEBASTIAN R. 6. 9. ROSE T. MJATA
    RWEYEMAMU P.O. BOX. 13346
    P.O. BOX. 45251 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JACGULINE OBEID MASHA
    P.O. BOX. 77966
    DAR ES SALAAM
    SHARIFA O. NYAMBI 12. NEEMA JOHN MAPOGO
    c/o ANISA M. NYAMBI P.O. BOX. 40636
    P.O. BOX. 9111 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JOYCE N. LUVANJI
    P.O. BOX. 76564
    DAR ES SALAAM
    15. EDIRIA DEOGRATIUS
    P.O. BOX. 75068
    DAR ES SALAAM
    17. GRACIA JOSEPH 18. BEATRICE G. KINAWINO 20. JACHINDA HELELA 21. DALILA GHALIB JUMA
    P.O. BOX. 70184 P.O. BOX. 8877 P.LO. BOX. 9050 c/o ASHURA F. GHALIB
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 9004
    DAR ES SALAAM
    MAGRETH C. AIDANO
    P.O. BOX. 5016
    DAR ES SALAAM
    LILIAN J. KOMBA 23. RAHABU CHARLES 24. 26. 27. 28. REBECCA S. DINIEL 29. IMELDA BENJAMIN 30. EDDA EDSON FONGO
    c/o MAURA A. MARO P.O. BOX. 68732 P.O BOX. 11249 MAPUNDA P.O. BOX. 13553
    P.O. BOX. 13341 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 18043 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    MAISHA MAKATA SIKUJUA J. WAMBURA
    P.O. BOX. 2479 P.O. BOX. 5725
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    31. AZIMIO TWAHA KOMBA 32. ESTHER D. KINGAZI 33. ROZALIA B. LUYANJI
    P.O. BOX. 46343 P.O. BOX. 11078 P.O. BOX. 71204
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. PHILIPO TIMOTHY 35. HAPPYNESS M. MOSHA 36. DOTTO MAHUMU
    P.O. BOX. 40065 P.O. BOX. 9190 P.O. BOX. 40729
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    37. BLANDINA 38. JAQULINE MOSES MAIRA 39. VERONICA M. MSOMI
    BARTHOLOME P.O. BOX. 2856 P.O. BOX. 9050
    P.O. BOX. 24072 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    VIOLETH RWEYEMAMU
    P.O. BOX. 167
    DAR ES SALAAM
    41. SWAUMU HUSEIN 42. SIMALIKE
    P.O. BOX. 9080 MWAKATUMBULA
    DAR ES SALAAM P.O. BOX. 178
    DAR ES SALAAM
    7.
    16.
    25.
    40.
    8.
    141
    DEVOTA PAUL
    c/o EMMANUEL MUNISI
    P.O. BOX. 40207
    DAR ES SALAAM
    NEEMA MAPUTA
    P.O. BOX. 12119
    DAR ES SALAAM
    Na.
    43.
    46.
    JINA
    KHADIJA RASHID
    P.O. BOX. 6123
    DAR ES SALAAM
    Na.
    44.
    JINA
    RACHEL SAMUEL
    KUSAGA
    P.O. BOX. 23001
    DAR ES SALAAM
    MARTHA CHARLES
    P.O. BOX. 5536
    DAR ES SALAAM
    Na.
    45.
    ROSWITA DICKSON 47. 50. REHEMA SAVE 51. 52. VERDIANA KAGOMBITA 53. JOHAR KATEMA 54. JESTINA MWAIMU
    MAIMU P.O. BOX. 42910 P.O. BOX. 77756 P.O. BOX. 1423 P.O. BOX. 9013
    P.O BOX 33379 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JUSTINE PETER
    P.O. BOX. 71357
    DAR ES SALAAM
    55. LEONARD MPANGALA 56. WINFRIDA TESHA 57. MUGANYIZI GABRIEL
    P.O. BOX. P.O. BOX. 80345 P.O. BOX. 42975
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    58. MWANAHIJA CHATI 59. PRIMUS PRIMUS KASISI 60. NICHOLAUS AIZEAH
    P.O. BOX. 7382 P.O. BOX. 61665 P.O. BOX. 14049
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    61. IRENE NAMZUNGA 62. TAYAMIKA MPETA 63. DANIEL MBIMBILA
    P.O BOX 33379 P.O. BOX. 46343 P.O. BOX. 14825
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    64. TEDDY SHAKAY 65. 66. FATUMA SELEMANI
    P.O. BOX. 2574 P.O. BOX. 60126
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    67. NEEMA MBUNDA 68. ANDREW 69. JOYNESS AMON MBALILA
    P.O. BOX. 38263 MWENISONGOLE P.O. BOX. 14303
    DAR ES SALAAM P.O. BOX. 340 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    MODESTA MANORA
    P.O. BOX. 65204
    DAR ES SALAAM
    70. ROZALIA ISHOTA 71. MIRIAM CHIOMBOLA 72. LUCIANA MINJA
    P.O. BOX. 31042 P.O. BOX. 78497 P.O. BOX. 10971
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    73. ZAITUNI ALLY 74. CLAUDIA LAAURIAN PAUL 75. MWAJUMA MCHENI
    P.O. BOX. 9153 P.O. BOX. 474 P.O. BOX. 40545
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    76. EVA MOSHY 77. JUSTA CORNEL 78. GIDEON MWANDEMELE
    P.O. BOX. 21735 P.O. BOX. 77668 P.O. BOX. 62101
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    79. NEEMA MASWI 80. FRANCIS EMANUEL PACHI 81. JULIETH KOMBE
    P.O. BOX. 2171 P.O BOX. 31238 P.O. BOX. 14425
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    82. HAPPINESS ASSEINGA 83. MKAMI MASILORI 84. THERESIA MWINGIRA
    P.O. 336 P.O. BOX. 45050 P.O. BOX. 17985
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    85. VAGNES MWAKIBINGA 86. HAPPINESS KWEKA 87. NORAH MAJALIWA
    P.O. BOX. 237 P.O. BOX. 347 P.O. BOX. 25267
    ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    88. ELINA BARNAMBAS 89. BEATRICE DAVID 90. HAWA YUSUPH
    P.O. BOX. 663 P.O. BOX. 347 P/O. BOX. 19780
    KONGOWE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    49.
    142
    48.
    JINA
    TABIA MOHAMED MANENO
    P.O. BOX. 65444
    DAR ES SALAAM
    ELIZABETH SIGIMA
    MAGESA
    P.O. BOX. 1422
    DAR ES SALAAM
    AYOUB ALLY MWANGA
    P.O. BOX. 9004
    DAR ES SALAAM
    Na.
    91.
    JINA
    CELAPHIA LIVIGHA
    P.O. BOX 61109
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na.
    92. MARTHA MALUNDO 93.
    P.O. BOX. 90386
    DAR ES SALAAM
    JINA
    ZAHARIA KILAKILA
    P.O BOX. 67047
    DAR ES SALAAM
    94. FATUMA KHAMA 95. MWAHOJA IDD ISSA 96. TUGANIGWE PASTORY
    P.O. BOX. 9504 P.O. BOX. 72769 P.O. BOX 9492
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    97. JESCA SABHI MUJUNGU 98. ELIZABETH MACHANGE 99. EMILIANA LUSUVA
    P.O. BOX. 71137 P.O. BOX. 22441 P.O. BOX. 21730
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    100. MWANAIDI SULEIMAN 101. MARY MASELE 102. LUCY WILLIAM MUSHI
    P.O. BOX. 61700 P.O. BOX. 14626 P.O. BOX. 35179
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    103. NAKIVONA AREVO 105. PRISCA MISSAMA
    P.O. BOX. 42956 P.O. BOX. 7679
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    106. PRISCA SALUM 104. WENCESLAUS 108. JAMES LUHIMBO
    P.O. BOX. 9093 HENJEWELE P.O. BOX. 71289
    DAR ES SALAAM P.O. BOX. 78801 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    107. RACHEL MANYINYA
    P.O. BOX. 9283
    DAR ES SALAAM
    109. STELLA MWALUSAKO 110. JULIETH SUMBYA 111. ROSEMARY MASUNGA
    P.O. BOX. 9372 P.O. NOX. 159 P.O. BOX. 76486
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    112. SAUMU ABDALLAH 113. BERNADETA WILBARD 114. ZUENA Y. NANDULE
    c/o REHEMA LUSAKO OYAYA c/o 14349
    P.O. BOX. 9004 P.O. BOX. 45834 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    115. ARISTIDIA A . 116. ESTER MAGULUMALI
    KARUMUNA P.O. BOX. 2449
    P.O. BOX. 4481 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    118. LOVENESS Z. MTAITA
    c/o ZAKAYO MKWAVI
    P.O. BOX. 2464
    DAR ES SALAAM
    121. CAROLINE NYONYI
    P.O. BOX. 10006
    DAR ES SALAAM
    117. MWAHOJA IDD ISSA
    P.O. BOX. 72764
    DAR ES SALAAM
    119. LYDIA PHILBETHI 120. JACQULINE O. MWACHA
    P.O. BOX. 70410 P.O. BOX 7296
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    122. SAIMON GEHO KAPUNGU 123. DAIMA ATHUMANI
    P.O. BOX. 16134 P.O. BOX. 62756
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    124. VERONICA JOHN SWAI 125. BEATRICE BUREHARD 126. 127. REHEMA ABRAHAM 128. ANJELINA MUSSA 129. 130. LILIAN D. MWANGABA 131. UMMYSALAMA YUSUPH 132. MWANAKOMBO M.
    P.O. BOX P.O. BOX. 24392 P.O. BOX. 7544 P.O. BOX. 66518 P.O. BOX. 7190 MUHANGA KALOFETE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 33826 P.O. BOX. 21493
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    134. AUGUSTA MARIAMUS KEZIAH MSANJILA
    MWANGAMILA c/o Y.P. MSANJILA
    P.O. BOX. 1918 P.O. BOX. 35110
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    137. SAWA H. MATUMLA PAULINA E. MSEMO
    P.O. BOX. 2574 P.O. BOX. 38059
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    133. ELVES MBOGELA
    c/o MARY MWLYA
    P.O. BOX. 5154
    DAR ES SALAAM
    136. FRIDA MSACKY
    P.O. BOX. 70247
    DAR ES SALAAM
    143
    135. LEYLA A. MAXHA
    P.O. BOX. 18741
    DAR ES SALAAM
    138. KASWIGA JUMA MANYAMA
    c/o JUMA MANYAMA
    P.O. BOX. 2574
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    GRACE WARIOBA
    P.O. BOX. 20679
    DAR ES SALAAM
    139. MKAMA K. MANYAMA 140. LICAS S. KISIPA 141. 142. WINNIE ALLEN DUTU 143. NEEMA I. MWAKABUNGA 144. SAID MWAMBOLA
    P.O. BOX. 9111 P.O. BOX. 15666 P.O. BOX. 20048 P.O. BOX. 8366 P.O. BOX. 36129
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    145. MWANAHAMISI A. 146. DANIEL GODWIN MSUYA 147. EDINA A. BANYENZA
    KILONGOZI c/o ABDALLAH S. MSUYA c/o REVINA M. KASHUKU
    P.O. BOX. 9724 P.O. BOX. 9652 P.O. BOX. 11492
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    148. LUCY D. CHUWA 149. SALMA RAJABU MWINYI POWER J. MWAKAMBONA
    c/o S. MAWI P.O. BOX. 21869 P.O. BOX. 63304
    P.O. BOX. 95027 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    151. JENIFFER JOSEPH
    TEMU
    c/o ELIZABETH A. SHAYO
    P.O. BOX 53683
    DAR ES SALAAM
    154. MWAJUMA S. MOHAMED
    P.O. BOX. 3819
    ZANZIBAR
    152. MARY TULIO 153. NANCY F.M NJAU
    P.O. BOX. 2495 P.O. BOX. 847
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    155. GALILO A MAVETA 156. JANE Z.L. KANYELA
    P.O. BOX. 61372 P.O. BOX.
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    157. EZEKIA MWAMAGUGU 159. DAIMA ATHUMANI SAIDI
    P.O. BOX. 75246 P.O. BOX. 62756
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    160. IRINE Y. MWAIJE 158. MARY J. MKWAZI 162. MAGRETH R. SEMINDU
    P.O. BOX 9372 c/o C.S. MKWAZI P.O. BOX 2951
    DAR ES SALAAM P.O. BOX. 707 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    161. ADELINA MIDOSI
    P.O. BOX 32988
    DAR ES SALAAM
    163. LILIAN E. NDASHAU 164. JOSSINA J. KAYUMBE 165. LINA P. MASAWE
    P.O. BOX 2574 P.O. BOX 32381 P.O. BOX 2574
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    166. IRINE CUTHBERT 167. JANETH A. KWEKA 168. EMMY ERNEST MILLIMA
    P.O. BOX 519 P.O. BOX 13084 P.O. BOX 9132
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    169. REHEMA SAREHE 170. ZAINABU HS KABWE 171. COLETHA MAREGELI
    P.O. BOX 35174 P.O. BOX 33636 P.O. BOX 8410
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    172. EDINA ERNEST OSIMA 173. MARIA JOSEPH 174. ERICA C. MWAKA
    P.O. BOX 714330 P.O. BOX 1298 P.O. BOX 15359
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    175. ANNETH F. KIBONA 176. CREPINA PETER 177. UPENDO M. NZUDA
    P.O. BOX 15505 P.O. BOX 46136 P.O. BOX 13346
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    178. ROSE K. MOLLEL 179. ELIZABETH L. KAKUSA 180. FAUSTA TOYI
    P. O. BOX P.O. BOX 1462 P.O. BOX 9024
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    181. FARAJA SAID MKAMBA 182. ANNA MANYEKI 183. HILDA JOHN MVIMILE
    P.O. BOX 76125 P.O. BOX 474 P.O. BOX 2773
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    184. FENISTER JOHNSON 185. BEATRICE RICHARD 186. HAPPNESS J. MOSHA
    P.O. BOX 63131 P.O. BOX 24392 P.O. BOX 6802
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM
    144
    150.
    Na.
    JINA
    187. CHRISTINA J. MUSA
    P.O. BOX 9060
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    188. SIKUJUA R. MWERONDO
    P.O. BOX 9503
    DAR ES SALAAM
    Na.
    189.
    JINA
    ZULFA A. MWAMWINDI
    P.O. BOX 2483
    DAR ES SALAAM
    190. NIPAEL DICKSON 191. HAMDA J. MWISI 192. 194. EMMA MHANGA 195. 196. DEBORA D. MUYENJWA 197. NULUMAN I. BEUTA 198. 199. ALLY BAKARI KANYOLI 200. JACKLINE T. MWEMA 201. 202. JULIUS E. CHIWALALA 203. DEUS ODONGO 204. HILDA YESAYA MUNGURE
    KIRAYA P.O. BOX 7466 P.O. BOX 72588 P.O. BOX 8031 P.O. BOX 5609 P.O. BOX 78794 P.O. BOX 25225 P.O. BOX 62016 P.O. BOX 40373 P.O. BOX 13232
    P.O. BOX 512 DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    193. VICTORIA ELIAKIM
    P.O. BOX 512
    DAR ES SALAAM
    205. JULIETH SUMBYA 206. MARIAM J. JIBBO 207. PULCHERIA A. MPANGALA
    P.O. BOX 159 P.O. BOX 1018 P.O. BOX 25267
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    208. SIPHIA Y. GISUNTE 209. 210. REBECA JAPHET
    P.O. BOX 78783 P.O. BOX 12894
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    211. SHANELA S. TARIMO 212. LUSY MASHIMBA 213. GETRUDA NORAS
    P.O. BOX P.O. BOX 15754 P.O. BOX 20492
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    214. EDALINE ERNEST OSMO 215. MWAMVITA C. MYOMBO 216. FELISTER TOMAS KIWORI
    P.O. BOX 71430 P.O. BOX 9190 P.O. BOX 9153
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    217. IRINE ABEL 218. ROSE J. FEDNAND 219. AGATHA CHARLES
    P.O. BOX 34473 P.O. BOX 2067 P.O. BOX 18001
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    220. FATUMA A. KAWANGA 222. AGNESS G. NYUNGILE
    P.O. BOX 50132 P.O. BOX 62047
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    223. EVA J. MNIKO 221. MOHAMED YUSUFU 225. FATUMA N. SHABANI
    P.O. BOX 77588 WAZIRI P.O. BOX 1288
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 76057 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    224. AGNESS FELIX
    P.O. BOX 42316
    DAR ES SALAAM
    226. MIRIAM H. CHIOMBO 227. MARTINA M. DAATA 228. OMBENI J. KAHALE
    P.O. BOX 78497 P.O. BOX 49 P.O. BOX 301773
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    229. HERRY C. MAKUNJA 230. VIOLETH D. MJESSA 231. GRACE JOEL
    P.O. BOX P.O. BOX 5429 P.O. BOX 3385
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    232. HAPPINESS VICENT 233. FARIJALA RAJABU 234. FADHILI ZEGEGA
    P.O. BOX 70770 P.O. BOX60522 P.O. BOX 9083
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HALIMA SALUM RAJABU
    P.O. BOX 53768
    DAR ES SALAAM
    145
    PUDENSIANA RAPHADY
    MAGELAU
    P.O. BOX 5609
    DAR ES SALAAM
    MARIAM MASINDE
    P.O. BOX 80285
    DAR ES SALAAM
    HAPPINESS P.
    MWAKIHABA
    P.O. BOX 62805
    DAR ES SALAAM
    LEAH KILUMBO
    P.O. BOX 33826
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    235. MELIE AMANI
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    238. BIASHA MOHAMED
    MUKA
    P.O. BOX 458660
    TEMEKE
    DAR ES SALAAM
    241. JESSE A.
    MWAKALOKELA
    P.O. BOX 9000
    DAR ES SALAAM
    244. GRACIA JOSEPH
    MBUGA
    P.O. BOX 70134
    DAR ES SALAAM
    247. BABU J. KNUBYA
    P.O BOX 78302
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    236. MAIMUNA OMARY
    K.CHUKACHUKA
    P.O. BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    239. ANNA A. JOHOLO
    P.O.BOX 72072
    DAR ES SALAAM
    Na.
    237.
    240.
    JINA
    HAVYALIMANA N.
    NYAMALIZA
    P.O. BOX 67557
    DAR ES SALAAM
    JACQULINE P. KIBWANA
    P.O. BOX 77530
    DAR ES SALAAM
    242. ELIZABETH A. ALENDENE 243. ERICK KALUMUNA
    P.O. BOX 9503 P.O. BOX76743
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    245. SUSANE JACOB KERARY 246. ZICO MHINA
    P.O. BOX 67388 P.O. BOX 62045
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    248. JULIANA SAID ALLY 249. NEEMA S. LYAMBI
    P.O. BOX 9004 P.O. BOX 5402
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    250. ASMA MZIRAY 251. ALLY BAKARI KANYOLI 252. CLOJESCA BEGAMSA
    P.O. BOX 1949 P.O. BOX 78794 P.O. BOX 12607
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    253. DIGNA Z. SHAURITANGA 254. EUPHEMIA G. MGANGA 255. ZUHURA A. HASSANI
    P.O. BOX 167 P.O. BOX 7669 P.O. BOX 7
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    256. ELIZABERT KAZIMIRI 257. JOSEPHER W. MTENGWA 258. HERLLEN I. AKYOO
    P.O. BOX 72565 P.O. BOX 78794 P.O. BOX 2404
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 2012
    260. LECICIA KIENDE MNOME
    P.O. BOX 9153
    DAR ES SALAAM
    261. SAFINAEL R. KAPEMBA
    P.O. BOX 46310
    DAR ES SALAAM
    263. JAQULINE O. MWASHA 264. CECILIA A. MAMBOLEO
    P.O. BOX 77966 P.O. BOX 80405
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    266. EVNICE KUSENHA TAUSI JAFARI MAGOTA
    c/o DEOGRARIUS M. URIO P.O. BOX 3837
    P.O. BOX 11492 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    269. NAIMA AHMAD 270. 272. HAWA YUSUPH MPILI 273. 275. REBECCA SAMWEL 276.
    P.O. BOX 22607 P.O. BOX 76494 DANIEL
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX11249
    DAR ES SALAAM
    278. CHILDA H OMARY
    P.O.BOX 36632
    DAR ES SALAAM
    259. GEREMANA PATRICE
    P.O. BOX 33258
    DAR ES SALAAM
    262. AMINA H. CHONGWE
    P.O. BOX 20950
    DAR ES SALAAM
    265. MWAJUMA ALLY
    MGANGA
    c/o H. AMON MAGANGA
    P.O. BOX 474
    DAR ES SALAAM
    268. AMON J. JETI
    c/o PATRICIN TEMBA
    P.O. BOX 7826
    DAR ES SALAAM
    271. ZAINABU HAMIS
    c/o ROSE SILITI
    P.O. BOX 1619
    DAR ES SALAAM
    274. MARIAM JACOBO
    KOMBO
    P.O. BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    277. JESSE A.
    MWAKALOKELA
    c/o DOMINIKA MGALMA
    P.O.BOX 9000
    DAR ES SALAAM
    146
    267.
    279.
    ESTER A. NGOWI
    c/o MNAZI MMOJA
    P.O. BOX 25411
    DAR ES SALAAM
    PRISCA MDOE
    c/o AGATA S. WANDELAGE
    P.O. BOX 2574
    DAR ES SALAAM
    VERONICA G. MBOMA
    P.O.BOX 45151
    DAR ES SALAAM
    MOSES MHANDO
    P.O. BOX10229
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    280. NEEMA H. MANGARA
    P.O. BOX 25478
    DAR ES SALAAM
    283. MARTHA KOMBA
    c/o ALFREDA MBAWALA
    P.O.BOX 36379
    DAR ES SALAAM
    286. GABRIEL F. MWASANGA
    P.O.BOX 34391
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    281. JOSEPH FERUZI
    P.O. BOX 55
    DAR ES SALAAM
    Na.
    282.
    JINA
    MAGRETH C. AIDANO
    P.O. BOX 5016
    DAR ES SALAAM
    284. MARY SAIMONI 285. WINIE A. OLOTU
    c/o NGEMA MAKULUNI DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 12792
    DAR ES SALAAM
    287. DORA MKAMA
    c/o FAUSTER FRANSIS
    P.O.BOX 915
    DAR ES SALAAM
    290. WINFRIDA W. MUHOMBA
    P.O.BOX 13775
    DAR ES SALAAM
    288. BW. JAMESL. KAPALALA
    c/o ESTER A. MIHALI
    P.O.BOX 10923
    DAR ES SALAAM
    REHEMA K. SHOMARY
    P.O.BOX78814
    DAR ES SALAAM
    293. ELIZABETH S. BICTONA 294. ELIZABETH KAFUMA
    P.O.BOX 46153 P.O.BOX 68826
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    296. RAMADHANI HUSSEIN 297. WINNIE A. OLOTU
    P.O.BOX 15416 P.O.BOX 70048
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    299. FRANK MSUYA 300. 302. MARIAM M.MTUMWA 303. 306. 310. GLORY S. METECHI 305. EUNIZE KUSENHA LIBERIAW. MARANDU
    P.O.BOX 24415 P.O.BOX 17440 P.O.BOX 1523 c/o DEOGRATIAS M. URIO c/o FELISTA NKALIAUMU
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 11492 P.O.BOX 9080
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    308. ATUKEMELA W. SELE MASANJA
    NG'ONDYA P.O.BOX 46343
    c/o JOYCE W.NGONDYA TEMEKE
    P.O.BOX 9004 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM HESHA L. NYEREMBE
    311. SALIMA HAMIS c/o MUSSA M. MANGULA
    P.O.BOX 1033 P.O.BOX 2175
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    MATHA CHARLES
    P.O.BOX 5536
    DAR ES SALAAM
    312. HYASINTA EMANUEL
    P.O.BOX 70410
    DAR ES SALAAM
    313. LAYLA SALUMU ALLY 314. ALPH J. MASAWE 315. REBECCA CHARLES
    P.O.BOX 12966 P.O.BOX 6500 P.O.BOX 9011
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    316. EVA LEONCE SHAYO 317. LUSAJO ISSA SALMINI 318. 319. LEOCADIA MHAGAMA 320. NAOMI M. MAJOLLO 321. MWAJABU YUSUPH
    P.O.BOX 20779 c/o CHARLES S. KOMBA c/o DEOGRATIAS HAULE c/o JANETH KIFALU MAKUKA
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 3485 P.O.BOX 9148 P.O.BOX c/o MOSHI MAKUKA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 2483
    322. JOYCE SULEIMAN 323. ANALILIAN DAUD DAR ES SALAAM
    SIMBA MWAMBARA JANE CHARLES YAMSEBO
    P.O.BOX 36395 c/o DAUDI NGALASO c/o VERONICA YAMSEBO
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 13341 P.O.BOX 9143
    DAR ES SALAAM
    FELISTER ANDREW
    P.O.BOX
    KIGAMBONI
    DAR ES SALAAM
    289. VERONICA MSOMI
    P.O.BOX 9050
    DAR ES SALAAM
    292. NEEMA M KAEGE
    c/o MARY SIMON
    P.O.BOX 9124
    DAR ES SALAAM
    295. NAOMI P. LYANDALA
    c/o HAPPY P. LYANDALA
    P.O.BOX 9000
    DAR ES SALAAM
    298. BENEDICTA K.
    KATENDELE
    P.O.BOX 1694
    DAR ES SALAAM
    301. VIOLETH S. CHANAI
    c/o IMANI S. CHANAI
    P.O.BOX 25411
    DAR ES SALAAM
    304. PERICE BADIGE
    c/o ANTONY R CHAYEKA
    P.O.BOX 76609
    DAR ES SALAAM
    307. HAMADI K. MOHAMAD
    P.O.BOX 3375
    DAR ES SALAAM
    147
    291.
    309.
    324.
    Na.
    JINA
    325. VERONICA E.
    BUNYINYIKA
    P.O.BOX 1363
    DAR ES SALAAM
    328. ZAWADI MANYAMA
    c/o JOHN C. MBISSO
    P.O.BOX 72251
    DAR ES SALAAM
    331. TEDDY E. FILI
    P.O.BOX 312338
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    326. GLADNESS A. NYENZI
    P.O.BOX 6862
    DAR ES SALAAM
    Na.
    327.
    JINA
    MWANAISHA SEIF KITIMA
    P.O.BOX 4126
    TEMEKE-
    DAR ES SALAAM
    ELESIA MWAKAUNGA
    P.O.BOX 14668
    DAR ES SALAAM
    329. RAHABU YESAYA 330. 332. RABICA OMARY 333. DOREEN F. MACHANGE
    P.O.BOX 6145 P.O.BOX 2574 P.O.BOX 10732
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    334. LUCY N. MWAISAKA 335. EMMY MWAKASALA 336. MWANAHELA ALLY
    P.O.BOX 1093 c/o ELIZABETH MWANSASU IBRAHIM
    DAR ES SALAAM P.O.BOX9152 P.O.BOX42347
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    337. JANE CHARLES 338. AVELINA M. PALAPALA 339. LILIAN BONIFASI MASINDE
    YAMSEBO P.O.BOX 14553 P.O.BOX 100019
    c/o VERONICA YAMSEBO DAR ES SALAAM TEMEKE-
    P.O.BOX 9143 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    340. AMON E. CHACHA
    P.O.BOX 7199
    DAR ES SALAAM
    341. PENDO G. JULIWA 342. AMON E. CHACHA
    P.O.BOX 7512 P.O.BOX 71990
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    343. JESCA JOSEPH MREMA 344. VICKY S. KANJE 345. EVERINA SEBASTIAN
    c/o APAUKUNDI MREMA P.O.BOX 33248 P.O.BOX 63
    P.O.BOX 35066 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    346. AMINA JUMA SEIF
    P.O.BOX 10896
    DAR ES SALAAM
    347. GWAKISA D. MWAKYAMI 348. 349. TEDY E. MPILI 351. 352. CAROLINE NYONYI 350. ASHURA MOHAMED JOSEPH C. MAMBO
    P.O.BOX 34473 P.O.BOX 31238 P.O.BOX 10006 KITIOO c/o ATULONGE N. LUYUNGU
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o RASHID A. SHAAZI P.O.BOX 1992
    P.O.BOX 10630 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM HARIDA MUSA HAMIS
    353. HUDDY I DD MASASI P.O.BOX 72242
    P.O.BOX 78646 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    355. NGOLA N. MZAVA 356. SALIM M. CHUACHUA 357. 358. ABDALLAH CHAMUNYA 359. ZENA A. KIZIKI 360. VIOLET CHANAI
    P.O.BOX P.O.BOX 20679 P.O.BOX 9091 P.O.BOX 709431 P.O.BOX 25411
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    361. PETER C. MBELWA 362. MWANAHAMIS MOHAMED 363. VERONICA M. MSOMI
    c/o ZUBERI MBELWA GOMBO P.O.BOX 9050
    P.O.BOX 2249 P.O.BOX 9201 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    364. LILIAN L. MSILO 365. FRANAEL J. ISSANGYA
    P.O.BOX9024 P.O.BOX 8303
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    366. ELIOZABETH G. CHARLES
    P.O.BOX 217441
    DAR ES SALAAM
    148
    354.
    OBBREY MALONGA
    KISANJI
    P.O.BOX 2-095
    DAR ES SALAAM
    CAROLINE NYIONYI
    P.O.BOX 10006
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    367. SWAUMU HEMEDI
    MARIDADI
    P.O.BOX 9492
    DAR ES SALAAM
    370. GRACE UKANI
    P.O.BOX 24036
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    368. ELIZABETH MPANGALA
    P.O.BOX 9691
    DAR ES SALAAM
    Na.
    369.
    JINA
    FELISTER JOHN LYIMO
    c/o MRS MARY LYIMO
    P.O.BOX 71069
    DAR ES SALAAM
    ASHURA KASONGO
    P.O.BOX 20950
    DAR ES SALAAM
    372. 376. BRIGET E. MAKILOLY 371. MARTIN ERSTO 379. MARTHA URIO 380. MWAMTUMU SHABANI 381. ANGELINA L. NDUNGIRO
    P.O.BOX 20950 SAMGABO P.O.BOX 53743 P.O.BOX 10833 P.O.BOX 100229
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 78414 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    374. BEATRICE MIROBO
    CHISANYO
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    377. REBBECA S. DANIEL
    P.O.BOX 11249
    DAR ES SALAAM
    382. EDAH KWEBANGIRA 383. AMAD N. HASUNGA 384. SALMA MUSTAPHA KOMBO
    P.O.BOX 34711 P.O.BOX 54150 P.O.BOX 2006
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    385. SAWA H. MATUMLA 386. PERESI Y. LOGOZWE 387. HALIMA S. HASSAN
    P.O.BOX 2574 P.O.BOX 4220 P.O.BOX 5681
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    388. ANTONY SEMITENDE 389. HAPPY LIBELEJE 390. ZAINABU H. RWAMBO
    P.O.BOX 35169 P.O.BOX 110095 P.O.BOX 9024
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    391. MWANAMKASI RASHID 392. AMINA ALLY MZUZURI 393. ALLY KINDO WAZIRI
    SHECHAMBO P.O.BOX 1738 c/o RUKIA MANJANO
    c/o Y. I. MSAWANGA DAR ES SALAAM P.O.BOX 9080
    P.O.BOX 63100 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    394. AISIA KIFILYA
    P.O. BOX 4809
    DAR ES SALAAM
    395. HALIMA S. HASSAN 396. JESCA JOHN LIPALA
    P.O. BOX 5681 P.O. BOX 5587
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    397. BIASHA MOHAMED 398. CATHERINE C. MASHELE 399. REHEMA B. KIWELI
    MUKH P.O. BOX 100 P.O. BOX 7281
    P.O. BOX 45860 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    400. VERONIKA RICHARD
    c/o MTURI ELIAS
    P.O.BOX 35062
    DAR ES SALAAM
    403. JOSEPH F. KAKOKERE
    P.O. BOX 123193
    DAR ES SALAAM
    401. JOYCE MALOSHA 402. STELLA MYOVELLA
    P.O. BOX 9152 P.O. BOX 60121
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    404. SOPHIA CHAWALA 405. GLADNESS J. MAKUNDI
    P.O. BOX 7980 P.O. BOX 61026
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    406. ANNA KIMBAWALA 407. BEATRICE MBWILO 408. DEVOTHA J. NYAGAWA
    P.O. BOX 12003 P.O. BOX 65004 P.O. BOX 3448
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    409. GRACE A. NGOMBALE 410. MAGDALENA MANGI 411. HADIJA A. MATOLA
    P.O. BOX 83682 P.O BOX P.O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    412. ROSWITA D. MAIM 413. FATUMA SAIDI ALMAS EVELYNE JOSEPH
    P.O. BOX 33379 P.O. BOX 70801 NACHUNU
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 11615
    373. REBECA M MASERA
    P.O.BOX 42102
    DAR ES SALAAM
    149
    375.
    378.
    414.
    WILBERT GOSBERT
    KAMARA
    P.O.BOX 100007
    DAR ES SALAAM
    EDITHA O. LEPINDO
    P.O.BOX 17410
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    BEATRICE A. NKYA
    P.O. BOX 2977
    DAR ES SALAAM
    415. SALMIN ABDALLAH 416. RAHMA MUSTAFA LUSIGI 417. 419. SARAH R. NDAHANI 420. PILI SALUM LUHUNIKO
    c/o WILLIAM MICHAEL P.O. BOX 71372 P.O. BOX 22374 P.O. BOX 67092
    P.O. BOX 9004 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    418. NACHEPU A. NYAKWIRU
    P.O. BOX 8891
    DAR ES SALAAM
    421. IGNASI KALIHAMWA 422. EVA E. MWAFUTA 423. DATIVA J. MARO
    P.O. BOX 36045 c/o SIMON A. MBOGO P.O. BOX 42316
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 22259 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    425. ZENA A. RIZIKI
    P.O. BOX 70349
    DAR ES SALAAM
    426. BENADETHA KWIGEMA
    P.O. BOX 1694
    DAR ES SALAAM
    427. SARAH JOSEPH 428. NEEMA YESAYAMUUMI 429. EMMANUEL L. MINDA
    GOLLAWA P.O. BOX 6500 P.O. BOX 4331
    P.O. BOX 0752687760 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    430. HILMARA D. KALARA
    P.O. BOX 19037
    DAR ES SALAAM
    431. WITNESS MUNISI 432. 433. ELIZABETH KAZIMINI 434. SOFIA OMARY HUSSEIN 435. CATHERINE LAURENT
    P.O. BOX 24424 P.O. BOX 72565 c/o ASIA BWIMBO c/o ALBERT NGOLESANE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 239 P.O. BOX 77268
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    437. JACQULINE BUBELWA JOYCE A. MANGULA
    P.O. BOX. 65267 P.O. BOX 9572
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    438. TUMWESIGE KAZAURA
    P.O. BOX 12108
    DAR ES SALAAM
    439. FATUMA AZIZ MDEDE 440. GLORY JOHN MUSHI 441. 442. TUMAINIEL JOHN 443. TABITHA A. JUMBE 444. TYNESS NKHOBWA
    P.O. BOX 20950 c/o C.H. SACHORE LUSSINGE P.O. BOX NDABISE
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 2483 P.O. BOX 105366 DAR ES SALAAM c/o DICKSON NDABISE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 7418
    445. CHRISPIN MTEWELE DAR ES SALAAM
    P. O. BOX GERMANA PATRICE
    DAR ES SALAAM P.0 BOX 33258
    DAR ES SALAAM
    447. ANA MANYEKI
    c/o MARY AMANI
    P.O. BOX 474
    DAR ES SALAAM
    448. NEEMA KANAJA 446. SELEMANI JAFFARI 450. GRACE JOEL
    CHITIMBO MBWANA P.O. BOX 3385
    P.O BOX 9190 c/o MAULID OMARI DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM MIGIMBALI
    451. MARIAM M. MTUMWA P.O. BOX 4282
    P.0 BOX 17440 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM 449. HAMIDU SHABANI
    c/o JUMA O. MNYOGOPA
    P.O. BOX 11479
    DAR ES SALAAM
    452. BEATRICE G. KINAURIO
    P.O. BOX 8877
    DAR ES SALAAM
    453. 454. TABU MBEGU 455. JENIFA KOMBA 456. FATMA BAHASHA
    P.O. BOX 31902 P.O. BOX 9091 SALUGOLE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 80172
    DAR ES SALAAM
    RASHID AMANI
    P.O. BOX 474
    DAR ES SALAAM
    424. MARIAM MARINGO
    P.O. BOX 18020
    DAR ES SALAAM
    436. CATHERINE DEO
    MTANDIKA
    DAR ES SALAAM
    150
    Na.
    JINA
    457. DEVOTA KARUMUNA
    P.O. BOX 31316
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    458. BELLO MWEUSI
    P.O. BOX 11364
    DAR ES SALAAM
    Na.
    459.
    JINA
    SARAH MUSHUMBUSI
    P.O. BOX 7154
    DAR ES SALAAM
    460. CATHERINA 461. REBECCA RUHANGAZA 462. SALUM MBELWA
    MUSHUMBUSI P.O. BOX 79277 P.O. BOX 2249
    P.O. BOX 5242 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    463. JOSEPH FRANCIS
    KAKOKERE
    P.O. BOX 12635
    DAR ES SALAAM
    466. BERTHER BLANDES
    P.O. BOX 10923
    DAR ES SALAAM
    464. RAHABU YESAYA 465. ROSEMARY KATUNDO
    P.O. BOX 6145 BOX:
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    467. NATU MOHAMED 468. NDIMYAKE IJANDE
    P.O. BOX 7975 P.O. BOX 40114
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    469. WALTA KIHWILI 470. MWAJUMA JUMANNE 471. SEKUNDA KIMARIO
    P.O. BOX 14242 P.O. BOX 46343 P.O. BOX 24072
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    472. ZENA NIAH KALINDO 473. ANNA NYOKA 474. MARY DAVID
    P.O. BOX 40588 P.O. BOX 2177 P.O. BOX 9152
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    475. EMILIANA LUSUVA 477. MWAJUMA MCHEMI
    P.O. BOX 21730 P.O. BOX 40545
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    478. AGNESS KAMBUGA 476. INNOCENT 480. ZAITUNI KERENGE
    P.O. BOX 2574 MWASHAMBWA P.O. BOX 9004
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 6120 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    479. ZANDA STEVEN KATAGHE
    P.O. BOX 2483
    DAR ES SALAAM
    481. JESCA JOHN LUPALA 482. ZAMLATA BUMBO 483. 484. JOSLIN EDWARD NDEKA 485. SOPHIA HENJI 486. LILIANE RWEIKAZA
    P.O. BOX 5587 P.O. BOX 100125 P.O. BOX 3056 P.O. BOX 502 KABWERA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 567
    DAR ES SALAAM
    EMMELINA L. NGOWI
    P.O. BOX 22320
    DAR ES SALAAM
    487. HAPPY LUBELEJI 488. TUMAINI GODLOVE 489. 490. IBRAHIM SYLVESTER 491. BERNADETHA WILBARD 492. 495. NEEME WAISO
    P.O. BOX 110095 P.O. BOX 24272 MNANKA OYAYA P.O. BOX 72473
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 18001 P.O. BOX 45834 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    493. VERONICA KESSY 494. SAFINIEL FREDRICK
    P.O. BOX 62070 P.O. BOX 9121
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    496. JOYCE JACKSON 497. AMRTIN MICHAEL DAATA 498. MUSA ARMY
    MASALU P.O.BOX 49 P.O.BOX 9111
    P.O.BOX 41473 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    499. EDNA KAPONGO
    P.O.BOX 1330
    DAR ES SALAAM
    500. HAPPY LUBELEGE 501. ALPHA MASENSE
    P.O.BOX 110095 P.O.BOX6500
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    502. MARTH CHARLES 503. RUKIA JUMA 504. HAPPY MWASENGO
    P.O.BOX 5536 P.O.BOX 3054 P.O.BOX 60126
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    151
    LEOCKRISTER
    NDIRAHISHA
    P.O. BOX 62818
    DAR ES SALAAM
    ZAINABU KIBINDA
    P.O. BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    505. JULIANA ANDREW
    SARIMBO
    P.O.BOX 16146
    DAR ES SALAAM
    508. MAPAMBANO DAUD
    GUNA
    P.O.BOX 11566
    DAR ES SALAAM
    511. WINFRIDA CLARENCE
    P.O.BOX 72473
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    506. JAPHET BALILO
    P.O.BOX 2908
    DAR ES SALAAM
    Na.
    507.
    JINA
    MONICA NDAJI
    P.O.BOX 580
    DAR ES SALAAM
    509. JACKSON VENANCE 510. 512. DOROSELA KAMUGISHA 513. 514. FIDELIS KINDOLE 515. MATRIDA PETRO YAMO 516. RESPECIA DAMANUS
    P.O.BOX 3828 P.O.BOX 70999 P.O.BOX 3093 P.O.BOX 9152 P.O.BOX 9503
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    517. OLIVER VALENTINE 518. TUMWESIGE KAZAURA 519. CONSOLATA KIMARO
    KASIBANTE P.O.BOX 12108 P.O.BOX 4249
    P.O. BOX 53693 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    520. CECILIA MAMBOLEO
    P.O.BOX 80405
    DAR ES SALAAM
    521. ROSEMARY SULE 522. BLANDINA BARTHOLOMEO
    P.O.BOX 46249 P.O.BOX 24072
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    523. ZAINAB ALLY MARINGO 524. BLANDINA M. MVUNGI 525. REHEMA KIWELU
    P.O.BOX 45462 P.O. BOX. 2574 P.O.BOX 7281
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    526. HAWA MPINGE 527. MARY HENRY MGENI 528. HAWA JUMA
    P.O.BOX 42766 P.O.BOX 12882 P.O.BOX 45228
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    529. SHUKRANI OSWINI 530. AHMAD HAMZ HUSSEIN 531. 532. ANNAMARY NOEL 533. MARIANA MLIGO 534. OMBENI JOSEPHAT
    P.O.BOX 31577 P.O.BOX 31577 MWASENDWA P.O.BOX 12754 MWAKALINGE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 9524 DAR ES SALAAM P.O.BOX 95658
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    535. FATUMA HAMED MKAMA MANYAMA
    MOHHAMED P.O.BOX 9111
    P.O.BOX 9111 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    538. SALAMA ERNEST
    CHITANDA
    P.O.BOX 2575
    DAR ES SALAAM
    541. SALAMA ERNEST
    CHITANDA
    P.O.BOX 2574
    DAR ES SALAAM
    544. ROSE JONAS
    P.O. BOX 9372
    DAR ES SALAAM
    536. DAIMA ATHMAN SAID 537. JOYCE SAYANA
    P.O.BOX 756 P.O.BOX 3375
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    539. JUMA KIMOLO 540. KHADIJA MAKOTA
    P.O.BOX 9024 P.O.BOX 18122
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    542. MARTHA SAMWEL JENGO 543. ZAHARA OMARY BAKARI
    P.O.BOX 5380 P.O.BOX 5380
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    545. HERMAN MRUMA 546. NAOMI LYANDALA
    P.O.BOX 40010 P.O.BOX 9000
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    547. ROSE TEMBA 548. HERMAN MRUAM 549. HERMAN MRUMA
    P.O.BOX 2574 P.O.BOX 40010 P.O.BOX 40010
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    152
    PALCIDIA MATAHYA
    BARWA
    P.O.BOX 76240
    DAR ES SALAAM
    NEEMA CHARLES
    P.O.BOX 11678
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    550. JOSEPH FRANCIS
    KAKOKERE
    P.O.BOX 12635
    DAR ES SALAAM
    553. LYDIA PHILBERTHI
    P.O.BOX 70410
    DAR ES SALAAM
    Na. Na. 554. ZUHURA SAID 555. MOSES MHANDO
    JINA 552. P.O.BOX 45566 P.O.BOX 10229
    551. LUCIA MATHIAS DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 90004
    DAR ES SALAAM
    556. FATUMA HAMED 557. DAIMA ATHUMAN SAID 558. 560. REHEMA SAULI LYATUU 561. FRANCIS EMMANUEL
    MOHAMED P.O.BOX 62756 P.O.BOX 1537 PACHI
    P.O.BOX 9111 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 31238
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    559. BEATRICE MAFURU MWAJUMA JUMANNE
    P.O.BOX 15083 P.O.BOX 46343
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    562. FRANCIS J. BUNDALA 563. AMINA H. KITUNDU 564. 569. DOTTO KULUNGU 570. PASKAZIA MABAMBA
    P.O.BOX 20453 c/oZAITUNI KHALIFAN P.O.BOX 9644 P.O.BOX 100012
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 13341 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    566. STELLA SHIRIMA
    P.O.BOX 550
    DAR ES SALAAM
    572. FLORENTINA DAVID 573. AMINA SAID FUKWA
    KYABASHASA P.O.BOX 9213
    c/oE. KYABASHASA DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 9111
    DAR ES SALAAM
    575. HIDAYA S. MAKOTA
    c/o MWAJUMA J. MAKOTA
    P.O.BOX 25216
    DAR ES SALAAM
    578. CONSOLATA KIMARO
    P.O.BOX 4249
    DAR ES SALAAM
    581. MSWAMBELA MBWANA
    SELEMANI
    P.O.BOX 8885
    DAR ES SALAAM
    584. RIZIKI ARON
    c/oHOTREEF TRADING
    COMPANY LIMITED
    DAR ES SALAAM
    576. BEATRICE CH. MAJIJA
    P.O.BOX 20171
    DAR ES SALAAM
    579. FLORA R. KARUHINDA
    P.O.BOX 100113
    DAR ES SALAAM
    ELIZABETH DANIEL
    MACHANGE
    P.O.BOX 22441
    DAR ES SALAAM
    NGANEMA VITUS
    LYAMKUYU
    P.O.BOX 6470
    DAR ES SALAAM
    587. JAMES LUHIMBO 588. JAWABU IBRAHIM SAID
    P.O.BOX 71280 P.O.BOX 2656
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    590. MARYAM RAJAB 591. NEEMA WILLIAM
    c/oSHOMARY MOHAMED P.O.BOX 41241
    SOUD DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 12324
    DAR ES SALAAM
    565. RUKIA ABDALLAH
    ZOMBE
    c/o EDWARD CHANGAE
    P.O.BOX 21979
    DAR ES SALAAM
    568. JESCA E. KIWOLI
    P.O.BOX 2574
    DAR ES SALAAM
    571. IDA JULIUS
    P.O.BOX 40298
    DAR ES SALAAM
    574. PENDO O. MAKULA
    P.O.BOX 2000
    DAR ES SALAAM
    577. GRACE R. TARIMO
    P.O.BOX 40266
    DAR ES SALAAM
    580. BLANDINA
    BARTHOLOMEO
    P.O.BOX 24072
    DAR ES SALAAM
    583. FATMA AZIZ MDEDE
    c/oSALUM J. NDAKI
    P.O.BOX 20950
    DAR ES SALAAM
    586. ASHA JUMA KIJAJI
    c/oASHURA A. ATHUMANI
    P.O.BOX 35091
    DAR ES SALAAM
    589. ALICE ANTHONY
    KANYWENYWE
    P.O.BOX 4590
    DAR ES SALAAM
    153
    567.
    582.
    585.
    JINA
    ESTER MAGULUMALI
    P.O.BOX 2449
    DAR ES SALAAM
    ABUSHESHE HATIBU
    MBILU
    P.O.BOX 100007
    DAR ES SALAAM
    HOPE NYAWE
    P.O.BOX 1431
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    592. MARIAM M. MTUMWA
    P.O.BOX 17440
    DAR ES SALAAM
    Na. Na. 597. SALAMA N. WAZIRI
    JINA 594. P.O.BOX 9372
    593. ESTHER F. MVILLE DAR ES SALAAM
    c/oMRS. KAMBI
    P.O.BOX 31902
    DAR ES SALAAM
    596. ROSEMARY F. SULE
    P.O.BOX 46249
    DAR ES SALAAM
    599. MARIAM M. TUMWA 600. NACY F. NJAU
    P.O.BOX 17440 P.O.BOX 847
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    602. EMMANUEL LYAKUNWA 603. AGNESS M. MUTONGORE
    c/oVALENTINE LYAKURWA P.O.BOX 77494
    P.O.BOX 22724 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    605. NEEMA JOHN KASARA
    P.O.BOX 23012
    DAR ES SALAAM
    606. ELIZABETH D. MACHANGE
    P.O.BOX 22441
    DAR ES SALAAM
    607. LULU CHARLES KOMBA 608. LILIAN DAUDI 609. NASRA OMARY MWAYE
    P.O.BOX 63131 MWANGAMBA c/oLAILA BHAI
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 7190 P.O.BOX 63143
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    610. ASHURA HASSAN 611. NUHU ISSA KAPWANI 612. NURU E. KAMANDO
    c/oRAJAB ALLY c/oISHENGOMA D. KILIBA P.O.BOX 65001
    P.O.BOX 12012 P.O.BOX 12264 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    613. BARAKA BISE SENDI 614. AHMED JABU CHIMANGA
    P.O.BOX 5242 c/oMRISHO FERUZI
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 70788
    DAR ES SALAAM
    617. BIMMANGA S. MBAROUK
    c/oMOHAMED ALLY
    P.O.BOX 3030
    DAR ES SALAAM
    620. MARTIN ERASTO
    SEMGABO
    P.O.BOX 78414
    DAR ES SALAAM
    615. REBECA S. KAMALAMO
    P.O.BOX 32264
    DAR ES SALAAM
    618. EVANCEZEKIEL LEMA
    c/oMRS. A.H. MYOMDO
    P.O.BOX 2483
    DAR ES SALAAM
    JACQUELINE PETER
    KIBWANA
    P.O.BOX 77530
    DAR ES SALAAM
    623. MARTIN ERASTO 624. ANETH G. NGOWI
    SEMGABO P.O. BOX 4821
    P.O BOX 78414 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    626. AUGUSTINO SENGWAJI 627. REHEMA M. MAJINGO
    c/o MR. RASHID KHALIYA P.O. BOX 34678
    P.O. BOX 9321 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    629. AVELINA DAMIAN
    MNG'ONG'O
    P.O. BOX 13312
    DAR ES SALAAM
    632. AMINA ABRAHAMAN
    P.O. BOX 70664
    c/o RAJAB B. MAKENE
    630. RANGE M. GAIRIGI
    c/o MASUKE
    P.O. BOX 100 256
    DAR ES SALAAM
    ANGELA GEORGE NKOMA
    P.O.BOX 2574
    DAR ES SALAAM
    595. LEOCARDIA MHAGAMA
    c/oDEOGRATIUS HAULE
    P.O.BOX 9148
    DAR ES SALAAM
    598. JESCA JOSEPH
    c/oAPAUKUNDI MREMA
    P.O.BOX 35066
    DAR ES SALAAM
    601. MAUA ALLY
    c/oDAIMA SAID
    P.O.BOX 62756
    DAR ES SALAAM
    604. MBOKA MWAISEJE
    P.O.BOX 18164
    DAR ES SALAAM
    616. NEEMA SULEIMAN LUJE
    c/oIDEL LUGUZWE
    P.O.BOX 4220
    DAR ES SALAAM
    619. YUSTER GERVAS
    MWASUKA
    P.O.BOX 9111
    DAR ES SALAAM
    622. JOHANITHA
    KOMUGISHA
    c/o GEOPHREY
    KOMUGISHA
    P.O BOX 41080
    DAR ES SALAAM
    625. MARY YUSUPH
    P.O. BOX 62842
    DAR ES SALAAM
    628. ASHURA KHATIBU
    KONDO
    P.O. BOX 70349
    DAR ES SALAAM
    631. FRANCIS EMMANUEL
    PACHI
    P.O. BOX 31238
    154
    621.
    633.
    JINA
    JOSEPHINE F. MSAGALLA
    P.O.BOX 15789
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    634. CHARLES SOSTHENES
    c/o DENIS M. MALAA
    P.O. BOX 3021
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    635. MARYKA NYANGA K.
    BANNEY
    c/o DEVOTHA MOLLA
    P.O. BOX 9223
    DAR ES SALAAM
    638. GEOFREY G. MASAMAKI
    P.O. BOX 104 645
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    636. NUHU I. KAPWANI
    c/o ISHENGOMA D. KILIBA
    P.O. BOX 12264
    DAR ES SALAAM
    639. ESTER MAGULUMALI
    P.O. BOX 2449
    DAR ES SALAAM
    642. 643. AMINA SHAABANI JUMA 641. BETTY ACHIENG 646. ASIMWE E. NGEMALILA 647. ROSEMARY JOSEPH 648. GIVAMESS BENEDICT
    P.O.BOX 3025 c/o EUNICE NYADALLI c/o EMILIANA NGEMALILA MSUYA c/o TWALIPO ADMINUNITY
    ZANZIBAR P. O BOX 9153 P.O.BOX 9223 P.O. BOX 55933 P.O. BOX 2067
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    644. SALEHE MASOUD EVA EVANCE MWAFULA
    P.O. BOX 25087 c/o SIMON J. MBOGO
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 22259
    DAR ES SALAAM
    TAWANA J. SIMBA
    c/o JUMA SIMBA
    P.O. BOX 21598
    DAR ES SALAAM
    649. TULINAGWE WILLIAM 650. HERRY C. MAKUNJA 651. ANOLD OSWARD
    MWAIPOPO P.O. BOX 1066 P.O. BOX 40023
    P.O BOX 61152 DAR ES SALAAM DAR ES SALAA
    DAR ES SALAAM
    652. RAJABU M. MSINGWA
    P.O. BOX 76419
    DAR ES SALAAM
    653. AMINA HASSAN KIULA 654. HILDA F. SIGGE
    P.O BOX 3404 c/o PAUL KIONDO
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 890
    DAR ES SALAAM
    637. SIMON RUCHUS
    c/o RUCHUS BANYEMAA
    P.O. BOX 45217
    DAR ES SALAAM
    640. FATMA FARU
    P.O. BOX 62309
    DAR ES SALAAM
    645.
    655. MARIMA MSHNJAGI
    P.O. BOX. 20950
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. KEMILEMBE 2. MATHEW MATIKILA 3. ZAINA SADIKI
    RWEGOSHORA BOX 50019 BOX 5980
    BOX 5133 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    ATHUMANI HASHIMU
    ZUGWE
    BOX 6147
    DAR ES SALAAM
    5. 6. NEW STAR JEREMIAH
    P.O BOX 2051
    DAR ES SALAAM
    7. MAGDALENA MUHINA 8. FAITH ELIAS MEENA 9. GRACE MBEMBELA
    BOX 70338 BOX 1204 BOX 32038
    DAR ES SALAAM C% DENIS M.KANZA DAR ES SALAAM
    BOX 72757
    DAR ES SALAAM
    HAWA L. MUGUNDUHWA
    BOX 9132
    DAR ES SALAAM
    10. MWATUM ALLY KIHELEO 11.
    BOX
    DAR ES SALAAM
    4.
    SALIMA SAID NJAMA
    BOX 791
    DAR ES SALAAM
    155
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.9 AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
    Na.
    JINA
    1. GODWILL C. MEENA
    P. O. BOX 3377
    DAR ES SALAAM.
    4.
    Na.
    JINA
    Na.
    ERNEST F. MTINGALA
    P. O. BOX 34015
    DAR ES SALAAM.
    JINA
    MWANAIDI KHALID
    SALIM
    P. O. BOX 72114
    DAR ES SALAAM.
    2.
    NURU C. MACELU
    c/o OBI MSANGI
    P. O. BOX 707
    DAR ES SALAAM.
    3.
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.10 MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN )
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. DANIEL PETER JIMBUKA 2. ESTER JOSEPH KABULA 3.
    P.O BOX 6700 c/o AGNESS SHIJA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 77588
    DAR ES SALAAM
    4. SAGUDA JAMES GAMBAMALA 5. GLORY F. KISSANGA 6.
    C% LUBILI MARKO GAMBAMALA P.O BOX 72810
    P.O BOX 796 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    SARAHA ANZA MGANA
    P.O BOX 71847
    DAR ES SALAAM
    8. BAKARI AMIRI 9.
    P.O BOX 33268
    DAR ES SALAAM
    7.
    JINA
    SOSTHENES KIBIKI
    c/o PILI MWAKALOBO
    MUHAS
    P.O BOX 46058
    DAR ES SALAAM
    ALLY SAID MATEKA
    c/o HASSAN MATEKA
    P.O BOX 796
    DAR ES SALAAM
    PAUL E. MASANJA
    c/o KEFA CHANA
    P.O BOX 2512
    DAR ES SALAAM
    10. JACKLINE KUNBERT MAGANGA
    c/o ELISA TUMAINI LUVINGO
    P.O BOX 8943
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.11 MWANDAZI DARAJA LA II (WAITER GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    FADHILA CHALAMBO
    P.O BOX 90278
    DAR ES SALAAM
    Na.
    2.
    JINA
    HAPPINES SAKOBO JUMA
    c/o PASCHAEL J. MABULA
    P.O BOX 9093
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.12 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    ALICO A. MWASAGA
    P.O. BOX 9193
    DAR ES SALAAM
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    MOGELLA R. NGUMBENE
    P.O. BOX 5057
    DAR ES SALAAM
    156
    3.
    JINA
    STRATON L. ALOYCE
    c/o AGRIPINA ALOYCE
    PAYISICS DEPT
    P.O. BOX 35063
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    4. JOHN KENNDY JIBBO 5.
    P.O. BOX 15420
    DAR ES SALAAM
    7. THOMAS GALUS TEGULO 8.
    P.O. BOX 72431
    DAR ES SALAAM
    10. MIRAJI A. MSANGI 11.
    P,O, BOX 2721
    DAR ES SALAAM
    13. DAVID BARUTI 14.
    P.O. BOX 76239
    DAR ES SALAAM
    16. JOSEPH MYUGA KAHABI 17.
    c/o CHUBUGU
    P.O. BOX 72276
    DAR ES SALAAM
    ULLY MWANGOKA
    P. O. BOX 13792
    DAR ES SALAAM
    22.
    JINA
    Na.
    JINA
    WERNER C. MANDAH 6. PHINIAS F. MFULUKI
    EASTC P.O. BOX 15789
    P.O. BOX 35103 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    DASTON D. LYIMO
    c/o MATINDE WILLIAM
    MUNIKO
    P.O. BOX 53766
    DAR ES SALAAM
    MICHAEL A. MHANDO
    P.O. BOX 70908
    DAR ES SALAAM
    9. JOSEPH JOHN
    P.O. BOX 31902
    DAR ES SALAAM
    12. SHABAN KABANJA
    P.O. BOX 12393
    DAR ES SALAAM
    MARTIN A. KOTO 15. ZUBER JUMA MSUHI
    c/o SADOTI MAKWARUZI P.O. BOX 65265
    P.O. BOX 1192 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    ISSA JOHN MGUMBA
    P.O. BOX 40383
    DAR ES SALAAM
    18. 20. RAMADHAN BICHECHE 21. ALLY SULTAN PONZA 23. MIRAJI SWEDI KUKUMO 24. EVODIUS K.
    P. O. BOX 2429 P. O. BOX 8031 P. O. BOX SALVATORY
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P. O. BOX 19680
    DAR ES SALAAM
    ERASTO KIHUNDO
    NATIONAL INSTITUTE
    OF TRANSPORT
    P. O. BOX
    DAR ES SALAAM
    SEBASTIAN C. ERIO
    P. O. BOX 9560
    DAR ES SALAAM
    25. MUSSA MSAFIRI 26. 27. MBITA KONJE MBITA
    P. O. BOX 32025 P.O. BOX 21300
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    28. ABISHI JAMES KIVAMBA 29. USWEGE METRA 30. 31. ISMAIL Y.N. YAGAWA 32. TWAHAK BUSHIR 33. VICTOR DAVID
    P.O. BOX 10459 MWAKATUMA P.O. BOX 5927 P.O. BOX 20751 NYAMIHANGA
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 45 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 30129
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    MOHAMED KONDO JACKSON J. NGUCHIRO
    P.O. BOX 9181 P.O. BOX 15184
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. NURDIN JUMA ALLY 35. BRADLEY A. M. SOMBIRO 36. 37. HUMPHREY O. 38. TIMOTHEO S. JOHN 39. 41. JOSEPH F. MAGAZI 42. RICHARD DEVIS MWASI 44. SAID H. KISWABA 45.
    P.O. BOX 9153 P.O. BOX 76668 MANGOSONGO P.O. BOX P.O. BOX 33839 P.O. BOX 71734 P.O. BOX 100291
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9144 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JUMANNE JUMA
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    19.
    40.
    43.
    157
    OMARY KINYONGO
    KIMOSA
    c/o SALEHE LUGAILO
    KINYE
    P.O. BOX 76966
    DAR ES SALAAM
    JOSEPH F. MAGAZI
    P.O. BOX 33839
    DAR ES SALAAM
    PASTOR Y. MSEMWA
    MDH
    P.O. BOX 79810
    DAR ES SALAAM
    INOCENT BAHILISA
    P.O. BOX 20950
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    GINENIS P. ASSENGA 47.
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    EMMANUEL KITYABA
    P.O. BOX 12182
    DAR ES SALAAM
    52. LUNO K. NYIKA 55.
    P.O. BOX 35093
    DAR ES SALAAM
    JINA
    Na.
    JINA
    ISAAC THOMAS SHIRIMA 48. 53. MARTIN FRANK ZUAKUU 54. ALLY M. MGINDA 56. ALLY M. MGUNDA 57. 58. THOMUS TEGULLO 59. JAMAL H. ANGORI 60. MOGASA MOGASA
    P.O. BOX 45561 P.O. BOX P.O. BOX 9014 P.O. BOX 9014 P.O. BOX 72431 P.O. BOX 9111 P.O. BOX 96311
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    EDWIN V. KISONGA
    P.O. BOX 6192
    DAR ES SALAAM
    61. EMMANUEL C. MSENGI 62. 63. HARUNI M. KAJANJA
    P.O. BOX 78394 P.O. BOX 4271
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    64. MAGNI JOHN KIWALE 65. 66. ONESMO M. MWAKIKOTI
    P.O. BOX P.O. BOX 11105
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    67. THOBIAS BAHATI GEORGE 68. 69. 70. ELELIUS KOMBA 71. JOSEPH B. KINGAMKONO GODFREY EXAVERY
    P.O. BOX 11801 P.O. BOX 1422 P.O. BOX 9191 NGIMBA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o SAID MAGOHE P.O. BOX 35789
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SALEHE TAIMURU GODWIN H. KESSY
    KISSIWA P.O. BOX 45822
    c/o ABDON S. MAPUNDA DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 90169
    DAR ES SALAAM
    JUMA RASHID KAPUDI
    c/o MSHAM S. KIPANDU
    P.O. BOX 16125
    DAR ES SALAAM
    DENICE MARTIN KINGAZI
    P.O. BOX 24046
    DAR ES SALAAM
    73. SAID R. SALUM 74. MOYO Z. TULI 75. YUSUF A. YUSUF
    P.O. BOX 6312 P.O. BOX 4865 P.O. BOX 75433
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    76. FRANK OSWARD MATESO 77. MOKILI IBRAHIM MNALY 78. KIBEMBEGE JUMANNE
    P.O. BOX 40442 P.O. BOX 78697 P.O. BOX 9423
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    79. PHACID MASARE SEU 80. RIDHARD A. NDENJI 81. 85. YOHANA MARTIN KIBONA 86. ALLY AYUBU MBEYEL 87. 88. SALVATORY ALOYCE KIBIKI 89. ABDALLAH S. BAIDU 90. 91. HASAN KIHEDU SALIM 92. FREDRICK JOSHUA 93. DONATUS KATO
    P.O. BOX 14367 P.O. BOX ..... P.O. BOX 9381 P.O. BOX 70741 P.O. BOX 78856 P.O. BOX 8267 P.O. BOX 724473 NGAEJE P.O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 100007 DAR ES SALAAM
    RAJABU JUMA SAMMATA ABDALLAH R. MSENGU DAR ES SALAAM JOSEPH EMMANUEL
    P.O. BOX 2387 P.O. BOX 75131 GAMA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9623
    DAR ES SALAAM
    OMARY KINYONGO
    KIBONA
    P.O. BOX 76966
    DAR ES SALAAM
    MAHAMUDU HARUNA
    MUNGI
    P.O. BOX 76966
    DAR ES SALAAM
    MOSES P. GALUGWA
    P.O. BOX 12787
    DAR ES SALAAM
    46.
    49.
    82.
    50.
    83.
    158
    51.
    72.
    84.
    PIENSIONS P. LUVUMBI
    P.O. BOX 34674
    DAR ES SALAAM
    ITIKIJA D. MBARUKU
    P.O. BOX 8315
    DAR ES SALAAM
    THOMAS GALUS
    TAGOLLO
    P.O. BOX 72431
    DAR ES SALAAM
    MAHAMUD H. MUNGI
    P.O. BOX 76966
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    94. ADRIAN ANANGISYE 95. AYUBU R, MWASI BILA 96. MAFTAH H. MAGEGE
    P.O. BOX 20500 P.O. BOX 9121 P.O. BOX 65085
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    97. ABUU M MUMBA 98. CHARLES SAMWEL KOJA 99. BAKARI Y. MTIITA
    P. O. BOX P. O. BOX 78683 P. O. BOX 78683
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    100. POTENCE SEBASTIAN
    NJUNWA
    P. O. BOX 78212
    DAR ES SALAAM
    103. FRANK A. KILAWE
    P. O. BOX60617
    DAR ES SALAAM
    106. MSAFIRI MUSSA NIHUKA
    P.O BOX 1654
    DAR ES SALAAM
    109. GEBO GERVAS KENYEKA
    P.O.BOX 7503
    DAR ES SALAAM
    101. YONA MGEWA
    P. O. BOX 9153
    DAR ES SALAAM
    104. MOGASSA MOKAKA
    MOGASA
    c/o MAXIMILIAN NSEMIWI
    P. O. BOX 96311
    DAR ES SALAAM
    107. WALTER JEFTA SWAI
    P.O.BOX9341
    DAR ES SALAAM
    102. SEMENI MYOMBE
    SHILUMBA
    P. O. BOX 2574
    DAR ES SALAAM
    105. DANIEL J. IGUNA
    P. O. BOX 1935
    DAR ES SALAAM
    108. GEORGE M. KAINDOA
    P.O.BOX 76107
    DAR ES SALAAM
    112. SEBASTIAN C. ERLO 110. RICHARD F. MUTABIKA 111. PASCAL JOSEPH
    P.O.BOX 9560 c/oGETRUDA DOMINICIAN JEKELA
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 20842 P.O.BOX 70003
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    113. GEORGE E. MPANGALA 114. ALPHONCE N. MLAWA
    P.O BOX P.O BOX 4828
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    115. GEORGE M. KAINDOA 116. BAKARI SHABANI 118. ADAM CHABALA NGUNGU 121. DITRICK A. MKINGA, 119. SELEMANI ISSAK 124. MWALIMU Z. TULLY, 125. JAFFARI Y. NAMKUWAWA 127. OPTATUS MIKALANGA, 128. MSOMA ROGERS 117. GEUGEU TARATIBU
    P.O BOX 76107 P.O BOX 3718 P.O BOX 5555 P.O. BOX 9050, ELIKUNDA S.P.4865 P.O BOX 16210 P.O. BOX . 45639, MKUCHU GEUGEU
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM. P.O. BOX 519, DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 78846, P.O BOX 6409
    DAR ES SALAAM. DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    122. JOSEPH MAGALI 131. ABDULRAHMAN S. FUMO 120. JIMMY MSAFIRI
    P.O. BOX 33839, P.O.BOX 7160 SHEKIBILU,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 40321
    DAR ES SALAAM
    123. PATRICA JANUARY
    TAIRO,
    P.O BOX 9242
    DAR ES SALAAM
    126. ISRAEL JAMES KAJINGA
    c/o SAMWEL
    MWAISOLOKA
    P.O. BOX. 11491
    DAR ES SALAAM
    129. YASSIN R. HUSSENI,
    P.O.BOX 45353,
    DAR ES SALAAM
    130. ALLY S. MKASI,
    P.O. BOX . 9173,
    DAR ES SALAAM
    133. KADILI A. SAELEH
    c/o MOHAMED A. MOHAMED
    P.O. BOX . 33820,
    DAR ES SALAAM
    136. ADULLATIF S. MWICHANDE
    P.O. BOX . 80196
    DAR ES SALAAM
    134. MUSA KATUMA
    FARAJI
    P.O.BOX 4282
    DAR ES SALAAM
    137. FADHILI NAONUYA
    MAKALA
    P.O.BOX 9024
    DAR ES SALAAM
    159
    132. OMARY A. MAHIMBALI
    P.O. BOX . 40114
    DAR ES SALAAM
    135. SAIMON C. SABATO
    P.O. BOX . 8003
    DAR ES SALAAM
    138. PENASSY PHILIPO R.
    KILUMBO
    c/o MAKO R. KILUMBO,
    P.O.BOX 9190,
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    139. BONEVENTURE C. MAGESA 140. SAFFI TAWETE
    P.O.BOX 100137, P.O.BOX 24129
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    142. OMARY THOMAS KIDUNDA 143. AMRAN MUSSA SANDA
    P.O.BOX 23084 P.O.BOX 5894
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    145. RAY STRATON MTAITA 146. DEUS BASIL MOSHA,
    KIWALEY P.O.BOX 19732,
    P.O.BOX 2329 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    148. JOEL MAHINYILA
    P.O.BOX 66685
    DAR ES SALAAM.
    151. DANIEL FAUSTINE MUHERE 152. VEDASTUS PAUL
    c/o EVELYN JOSEPH KANSIGO
    MABUBA c/o FRANCIS GIA STEVEN
    P.O. BOX 35048 P.O. BOX 9173
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    154. SAMSON N.M. NYANDURA 155. PATRICK S. KIJANGA
    P.O. BOX 26 P.O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    157. ITIKA PAUL 158. AZIZI BEWE
    P.O. BOX 1957 P.O. BOX 3003
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    160. DEO J. LIWOKO 161. BERTAM BERTRA,
    P.O. BOX 62337 MDALA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 1021
    DAR ES SALAAM
    163. ABDALLAH S. I. KAWU 164. ROGATHE W. MASSAWE
    P.O.BOX 12420 P.O.BOX 90473
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    166. SHAIBU S. MANIKA 167. MOHAMED AYOUB SEIFU
    P.O.BOX 9004 P.O.BOX 178
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    169. GEOFREY L. SANGA 170. TWAHILI S. MTORO,
    P.O.BOX 6593 BOX 25353,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    172. JAMA R. KPUNDI, 173. CHARLES C. MAYANYA,
    P.O. BOX 76125, P.O. BOX 70502,
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    175. AMIRI M. MAKIYA, 176. MOHAMED M.
    P.O. BOX 2950, MAJINGILILO,
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 50036,
    DAR ES SALAAM
    179. RAMADHANI L. LWINDE
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    182. ABRAHAMU SOKO
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    178. PAUL GABRIEL,
    P.O. BOX 77323,
    DAR ES SALAAM
    181. STRIVE D. KALUA
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    149. JOSEPH I. BUNDULA
    P.O. BOX 71401
    DAR ES SALAAM
    160
    JINA
    DAR ES SALAAM
    141. DEO J. LIWONO
    P.O.BOX 62337
    DAR ES SALAAM
    144. BENSON JACKSON
    KISHOMU
    P.O.BOX 32242
    DAR ES SALAAM
    147. JUMA MASOUD
    SHABANI
    P.O.BOX 70846
    DAR ES SALAAM
    150. BONIFACE S.
    SEMBUCHE
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    153. BARAKA MARTIN HAULE
    P.O. BOX 708
    DAR ES SALAAM
    156. JAMES E. SALINGU
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    159. ALLEN SIMKOKO
    c/o FROLA SIMKOKO
    P. O. BOX 166
    DAR ES SALAAM
    162. LIGHON JAMES
    MWANGOVE
    P.O. BOX 25445
    DAR ES SALAAM
    165. JOSEPH KICHOME KUTE
    P.O.BOX 23302
    DAR ES SALAAM
    168. BRUNO GENGANA
    P.O.BOX 4
    DAR ES SALAAM
    171. MOHAME S. MATIANA,
    P.O. BOX 9580,
    DAR ES SALAAM
    174. ABBAS NDELE
    MBWETTE,
    P.O. BOX 35052,
    DAR ES SALAAM
    177. MICHAEL K. AIDAMO,
    P.O. BOX 22601,
    DAR ES SALAAM
    180. JUMA B. NDIMBO
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.13 MHUDUMU WA JIKONI/ MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. RICHARD B. MGENI 2. MARY EDWARD 3. MERINA PETER
    P.O BOX 63207 c/o KISHIMBA SHADRACK P.O BOX 9280
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    4. MARY M KYABASHAZA 5. ESTHER NOEL 6. MALAGILA KUBUNI
    c/o PAUZINA KIBAKI P.O BOX 12533 P.O BOX 45924
    P.O BOX 70130 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    IMMACULATE DENNISS
    MJEWA
    c/o KISHIMBA SHADRACK
    P.O BOX 9080
    DAR ES SALAAM
    ROSE C. LUAMBANO
    P.O BOX 79468
    DAR ES SALAAM
    8. ODILIA PETER OLOMI 9. SALHA KHAMIS HAJI
    P.O BOX 75997 P.O BOX 10636
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    11. 12. JACLINE I. MATAWALA
    P.O BOX 7758
    DAR ES SALAAM
    VERONICA LUTEMA 14. MWANAIDI S. MTUTUMA 15. RAMADHANI SHABAN
    c/o JUDESTINA KAIZA c/o MSAFIRI MTUTUMA P.O BOX
    P.O BOX 15717 P.O BOX 4865 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ANGELA GEORGE EUNICE RAPHAEL
    MKOMA NYANDUZI
    P.O BOX 2574 P.O BOX 19012
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LULU GODFREY MAPILE SHARON GILBERT MAYA
    P.O BOX 9201 P.O BOX9153
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    18. 21. CHRISTIMA MAGESA 23. NASRAT MAGORY MUSSA MASOUD
    P.O BOX 705 DASHURU c/o DARAJA MAHUNDI
    c/o NASORO MASOUD P.O BOX P.O BOX 3056
    DAR ES SALAAM KIGAMBONI DAR ES SALAAM
    AZIZA ISMAILY ATHMAN DAR ES SALAAM MOHAMED OMARY
    P.O BOX 6117 ANTELMA JOHN MSIGWA KAPERA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 14248 P.O BOX 46060
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    24. MIRIAM LASSON
    P.O BOX 3141
    DAR ES SALAAM
    26. ROSE S. MKONYA 27. SALAMA R MGUGI
    P.O.BOX42551 P.O BOX 70353
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    28. GODSON GEOFREY 29. 30. NEEMA DANIEL SAKALANI
    P.O BOX 33853 P.O BOX 35091
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    31. BEATRICE E. MISSAMA 32. 33. ZINDIMA Z. MWINYIMVUA
    P.O BOX 7679 P.O BOX 9094
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. ZAINA ALLY PAULA 35. 36. NYANJIGA MKAMA
    c/o MOSHI K. ABDALLAH P.;O BOX 22761
    BOX 9111 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    37. SAUMU SALEHE 38. ZAKAYO PHILIP 39. BARIKI DANIELY SELUNGO
    KIPUNGU MUNGURE P.O BOX
    c/o MWANAIDI KIPINGU P.O BOX8493 DAR ES SALAAM
    P.O BOX 9004 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM NAOMI M KIPINGE
    c/o MATHIAS KIPINGE
    P.O BOX 40026
    DAR ES SALAAM
    ANASTAZIA TEOPHIL
    MABISA
    c/o PHILIP MBAWALA
    P.O BOX 2070
    DAR ES SALAAM
    IMANI JUMA
    P.O BOX 77694
    DAR ES SALAAM
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    17.
    20.
    161
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    40. ITIKA YAKITI 41. 42. 43. ASHA MBALE 44. SIVIJILII JUMA KIMBAYA PRASIDIA MGANGA
    P.O BOX 16566 P.O BOX 2329 c/o SAHILI SUDI c/o MRS S. M. TEMBO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 1950 P.O BOX 6226
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LETICIA ALFONCE JOHN KABWATO
    P.O BOX 14818 P.O BOX 77694
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    46. MIKIDADI MILANDO 47. ABDUL WAHIB JUMBE 48. 49. REHEMA NYAHONGA 50. 51. 52. SALIMA T. NJATE 53. FATUMA ATHUMANI 54. MWAJUMA HASSAN BURA
    P.O BOX 31444 P.O BOX 7748 P.O BOX 33837 P.O BOX21853 BIHEGA P.O BOX 775321
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 25120 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    NEEMA F. MWAKYUSA
    P.O BOX
    DAR ES SALAAM
    55. KHADIJA MUHAMMADI 56. NEDSON JAMES AYATA 57. 59. PETER I. SYLVERSTER 60. FELISTA CHIHEKWE
    ABDALLA P.O BOX 5864 P.O BOX 24372 MALUMA
    P.O BOX 34657 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOXB104324
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ADAM EDWARD ILOMO EDWARD G. NYALUZI
    P.O BOX 9191 P.O BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ATUGANILE 62. GRACE JOHN MBWAMBO 63. 65. HELLEN G. MAWALA 66. 68. HADIJA MWANJA 69. 70. EVA G. CHENZA 71. 72. 73. TWAIBU ABDUL 74. IBRAHIM SELEMANI 76. GRACE MBEBEL 77. SIWEMA LUKASI 78. 79. FELISTA CHIHEKWE 80. FIKIRI OMARI 81. UPENDO MGINA
    MWAKALIKWA P.O BOX 727669 P.O BOX 22722 P.O BOX 5420 P.O BOX 34432 P.O BOX 20192 BAKARI P.O BOX 32038 P.O BOX 5007 MALUMA MWACHINDIRI P.O BOX 31364
    P.O BOX 15728 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 45133 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 104328 P.O BOX 31902 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    JORAM SILAS RASHID DAVID OMARY HASSAN MAKUMBUSHO A. NDITI
    c/o MARKO P.O BOX 9143 P.O BOX 747 P.O BOX 46300
    P.O BOX 12882 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    NEEMA ELIUD CHAMBO
    P.O BOX 5128
    DAR ES SALAAM
    84. ELIZABETH MAKALLA
    P.O BOX 9152
    DAR ES SALAAM
    58.
    61.
    64.
    67.
    82.
    83.
    162
    45.
    75.
    SUDI ABDISUDI
    c/o MWANAIDI T. KIPINGU
    P.O BOX 9004
    DAR ES SALAAM
    JUMANNE ATHUMANI
    P.O BOX 25120
    DAR ES SALAAM
    MOSDESTA SALAMA
    c/o BLASIUS SALAMA
    P.O BOX 9120
    DAR ES SALAAM
    SAIDI H. MBEO
    P.O BOX 16473
    DAR ES SALAAM
    MASHAKA BRTON
    c/o YASIN KIBIRITI
    P.O BOX 9192
    DAR ES SALAAM
    DATIVA STANLEY
    BOX 8862
    DAR ES SALAAM
    LUCIAMA DEOGRATIUS
    KILAWE
    P.O BOX 60617
    DAR ES SALAAM
    ALPHONCE LUZIGA SHIJA
    DAR ES SALAAM
    P.O BOX 5373
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    85. IMELDA FORTUNATUS 86. SHEILA RASHID HALFANI 87. KHADIJA K. MOHAMED
    P.O BOX 10249 P.O. BOX 1961 P.O BOX 31902
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    88. THEODOZIA PAUL 89. JAFARI ALLY RAJABU 90. 92. AMINA ALLY RAJABU 93. CATHERINE ARNOLD
    RWAKAILIMA P.O BOX 3021 P.O BOX 3021 NGOWO
    P.O BOX 5166 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 796
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SAIMONA P. BELINYO SARAH T. AMAN
    P.O BOX 4817 P.O BOX 33203
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    94. JOHN A. MWASALANGA 95. SALUM AHMADI MKUFU 96. ALLY ABDALLA LIKU
    P.O BOX 11099 P.O BOX 10855 P.O BOX 6117
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    97. MANYA PASTO MVITA 98. JUMA KAISI NGASINDA 99. AMIRI ZAHARANI
    P.O BOX 18005 P.O BOX P.O BOX 10914
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    91.
    100. FARAJI ECARIST SHIJA 101. GRACE M KACHIMU 102. HADIJA PEMBE
    P.O BOX 9043 P.O BOX 95760 P.O BOX 20671
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    103. MASUMBUKO 104. HAWA HASSAN 105. HURUMA G. MWIZAGI
    P.O BOX 72638 P.O BOX 16497 P.O BOX 18073
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    106. MARIAMU CHARLES 107. CHAUSIKU MGAI 108. LILIAN JANUARY
    P.O BOX 466060 P.O BOX 2329 P.O BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    109. CATHERINE JOHN 110. CHRISPIANO MPINGE 111. BHOKE MARWA
    MANGE P.O BOX 11998 P.O BOX 72757
    P.O BOX 2485 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    112. VICTORIA MARTIN
    P.O BOX 31766
    DAR ES SALAAM
    113. HADIJA HASSAN 114. HELENA E. MSHANA
    MOHAMED P.O BOX 9866
    P.O BOX 22531 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    116. JAMILA MRIMI
    P.O BOX 9242
    DAR ES SALAAM
    115. JANE JAMES
    KUMONYWA
    P.O BOX 9132
    DAR ES SALAAM
    118. GEORGE Y. SULEMAN
    P.O BOX 66554
    DAR ES SALAAM
    119. ESTER E. KITALIMA
    P.O BOX 65201
    DAR ES SALAAM
    117. MWANA;HAMISI MOHAMED
    GUMBO
    P.O BOX 9201
    DAR ES SALAAM
    120. MANENO A. COSTANTINE
    P.O BOX 11400
    DAR ES SALAAM
    121. MARY MATLAABUAY 122. OSCAR F. BONIFACE 124. ADRIAN P. MAREGESI 125. CLEMENTINA M. MACHA 123. NYANGU'BA DIONIZ
    P.O BOX 388 P.O BOX 21258 P.O BOX 70133 P.O BOX 60617 MJINGE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 35681
    DAR ES SALAAM
    126. NAOMI ANDREW MHADISA
    P.O BOX 10295
    DAR ES SALAAM
    127. HASSANI B MWAMPOSE 128. JAZILA AMRI 129. ASHA THOMAS
    P.O BOX 46343 P.O BOX 7843 P.O BOX 79132
    TEMEKE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    130. JUSTINA M. MAYOMBO
    P.O BOX 21871
    DAR ES SALAAM
    131. SARAH S HULE 132. JUMANNE M. MALUNGO
    P.O BOX P.O BOX 5331
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    163
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    133. JOYCE PROTAS MBILI 134. ELIAS M MIYAGARO 135. NELLY GICHIGO
    P.O BOX 12970 P.O BOX 16081 P.O BOX 7773
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    136. JERRY A. MSHIU 138. JUSTINA M MAEMBA
    P.O BOXC 90252 P.O BOX 9572
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    142. ATHUMANI 137. JOSEPHAT MWOMBEKI 148. EVELYNE PASCHAL 149. ADELINA KAYOMBO 150. MAGRETH W. LABIA
    S.S.KINYOGORI JOSEPH P.O BOX 1683 P.O BOX 9560 P.O BOX 54401
    P.O BOX 45524 P.O BOX 40214 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    145. BAHATI M WAMI 140. HUSSEIN BAKARI
    P.O BOX 10887 MAGARA
    DAR ES SALAAM P.O BOX 7678
    DAR ES SALAAM
    143. MATHEW OCTAVIAN
    MTIKILA
    P.O BOX 50019
    DAR ES SALAAM
    146. SOPHIA WILLIAM
    P.O BOX 79629
    DAR ES SALAAM
    151. MWAMINI HOHAMED 152. FATUMA NSOBI 153. EVA FRANK MPUMILWA
    CHALE MWAITENDA P.O BOX 9004
    P.O BOX 4283 P.O BOX 237 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    154. NDALABI E. MALIJA 155. FARIDA HAMISI
    P.O BOX 45220 P.O BOX 60383
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    157. MARY WOLFRED 158. MBARAKA ALLY 159. GRACE E. MAYO
    P.O BOX 62756 P.O BOX 6117 P.O BOX 6234
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    160. FATMA HAMIS MUSTAFA 161. HARUN HASHIMMTABO 162. ZENA FUNDIKEZI
    P.O BHOX 144173 P.O BOX 45024 P.O BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    163. IRENE YESAYA 164. JOSEPH J. MAGANGA 165. CHRISTINA J NTANGUJE
    MWAITELTO P.O BOX 5420 P.O BOX 36610
    P.O BOX 9372 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    166. ANASTAZIA LAURENT
    P.O BOXC 76534
    DAR ES SALAAM
    167. COLETHA MUSSA 168. LEYLA RAMADHANI BIRO
    P.O BOX 110183 P.O BOX 25318
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    169. ADIJA MWNJALILA 170. FARIDA MBWANA 171. GRACE THOMAS
    P.O BOX 2329 P.O BOX 1712 P.O BOZX 13341
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    172. MWANAHAMIS OMARY 173. MAKESO S.MASHINI 174. HARRIETH MWINTINDA
    KAKUKA P.O. BOX 45860 P.O BOX 67123
    P.O BOX 9423 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    175. AZIZ IDD DIWANI
    P.O BOX 9190
    DAR ES SALAAM
    176. NAZARETH EDWARD 177. MWEMA SAID AMIR
    P.O BOX 35176 P.O BOX 35176
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    178. USSARI I. NKYA 179. DORA F. SHOO 180. EMILIA AGGREY
    P.O BOX 9111 P.O BOX 9111 P.O BOX 2774
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    139. MGENI M. ALLY
    P.O BOX 4335
    DAR ES SALAAM
    164
    141. PERPETUA MRISHO
    P.O BOX 23158
    DAR ES SALAAM
    144. JOHN A. MWASALANGA
    P.O BOX 11099
    DAR ES SALAAM
    147. JENNIFER MGOTI
    P.O BOX 72496
    DAR ES SALAAM
    156. GLADNESS A. NYENZI
    P.O BOX 6862
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    181. GRACE JUKIUS TUNGU
    P.O BOX 11487
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    183. JANETH B. MBAMAIKE
    P.O BOX 3016
    DAR ES SALAAM
    184. ZAMOYONI RAJABU 182. JANETH PHILEMON 187. MUNIRA N. MNUNGU 188. EDA MBALE 189. ZAINABU MUHAJI MUSSA
    P.O BOX 9888 LUGANGIRA P.O BOX 376 P.O BOX 2329 P.O BOX 31678
    DAR ES SALAAM P.O BOX 36032 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    185. ESTER MICHAEL
    P.O BOX 72693
    DAR ES SALAAM
    190. PLASIDER R.MBWESI 191. MARTIN E.SIMBA 193. MARIAM SALEHE 194. HELLEN CHANGA 192. AMELIA LUDOVICK
    P.O BOX 20022 P.O BOX 21111 KIHANUKA P.O BOX 25568 RUHASHA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX DAR ES SALAAM P.O BOX 40110
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    196. DELPHINA MLENGA 195. LEMA E. MERCY
    P.O BOX 351276 P.O BOX 8990
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    199. ATHANAS MZERU 200. IBRAHIMU GERVAS 202. SHAKILA R. NDEMBO 203. JUMA RAMADHANI 204. JUSTINA B YUSUPH
    P.O BOX 1078 P.O BOX 35091 P. O. BOX MAMBO P.O BOX 41856
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 46266 DAR ES SALAAM
    KIGAMBONI
    DAR ES SALAAM
    206. HUSNA MOHAMES SEIF
    DAR ES SALAAM
    210. HIZA MANIGO GEORGE
    P.O BOX90555
    DAR ES SALAAM
    211. ESTHER M. MAKORI 209. ASHURA ABDALAH 214. BOSCO BONI FALE 215. SAIDI TERRY DOTSON 217. LICIAN JANUARY 218. SHABANI M. MAYANGWA 216. MAXWELL WOLFREDY
    P.O BOX 40279 IBRAHIM MOGA P.O BOX 8932 P.O BOX P.O. BOX MACHANGE
    DAR ES SALAAM P.O BOX 9190 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 11984
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    212. PROSISTER MILLINGA 219. JANETH J. MSINGWA
    P.O BOX 70022 P. O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    205. BEATHA M. MOSHA
    P.O BOX 7260
    DAR ES SALAAM
    208. YUSUPHU A OMARI
    DAR ES SALAAM
    197. ELIAH BEN OWEN
    P.O BOX 40285
    DAR ES SALAAM
    220. LATHON STEVEN
    MWALONGO
    P.O BOX
    DAR ES SALAAM
    165
    186. ATUMANI HASHIM
    P.O BOX 6147
    DAR ES SALAAM
    198. KEMILEMBE
    RWEGOSHORA
    P.O BOX 5133
    DAR ES SALAAM
    201. SUNGI WILLIAM MKILYA
    P.O BOX
    DAR ES SALAAM
    207. MARIETHA M. NGADAYA
    P.O BOX 288
    DAR ES SALAAM
    213. LINA T. MALYA
    P.O BOX 14349
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.14 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. ALOYCIA PAUL 2. REHEMA JOHASI MLAY 3. CAROLINE Y. NJAU
    P.O BOX 77519 P.O BOX 2307 P.O BOX 75068
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    4. MARIAM B. LEMA 5. SAFINA ADAM 6. ZAMDA R. MPONDA
    P.O BOX 11784 P.O BOX31902 P.O BOX 16041
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    7. CATHERINE FRANCIS 8. ZARINA A. NDEGE 9. SHANI ABDUL
    MILNGA P.O BOX 7695 P.O BOX 3375
    P.O BOX 70569 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    ESTER MICHAEL
    P.O BOX 72693
    DAR ES SALAAM
    JOSEPH J. ASSENGA
    P.O BOX 21851
    DAR ES SALAAM
    MABULA M REUBEN
    P.O BOX 190
    DAR ES SALAAM
    11. SILVANUS D. MWARIGOMBA 12. ALMELA MBUNGU
    P.O BOX 12577 P.O BOX 9540
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    CHRISTINA MONJI OLIVER ALEXANDER
    P.O BOX 9653 P.O BOX 71222
    DAR ES SALAAM DAE ES SALAAM
    10.
    13.
    16.
    14.
    15.
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.15 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. KWAME DIWANI 2. ANGELINA MALEKELA 3. HAYO S. KISESA
    P.O. BOX 75449 P.O. BOX 77472 P.O. BOX 6824
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    4. ASHIRAFU BANYANI 5. INNOCENT V. LYIMO 6. LUKANGAYA MAZIGO
    P.O.10066 P.O. BOX 110066 P.O. BOX 2958
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    7. BITURO L. MUSSO 8. CHARD DANIEL 9. ANTHONY OSIAH
    P.O. BOX 32656 P.O. BOX 21837 P.O. BOX 21170
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    10. ATHMAN SELEMANI 11. KELVIN LIKWELILE 12. JOHN NGASSA MBALIZI
    MANGUBE P.O. BOX 5339 P.O. BOX 12884
    P.O. BOX 10195 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    FRIDA STEVEN
    MWEMEZI
    P.O. BOX 8408
    DAR ES SALAAM
    FADHILI MAKUMBA
    P.O. BOX 72272
    DAR ES SALAAM
    14. ALI FEISALA 15. RESTITUTER KINGILI
    P.O. BOX 28866 P.O. BOX 9040
    ZANZIBAR DAR ES SALAAM
    17. SYLVIA JALALA 18. SALUM JAMANNE
    P.O. BOX35062 P.O. BOX 2958
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    19. LUPAKISYO M. EZEKIEL 20. OSCAR C. MNYASI 21. HASSAN ULEDI
    P.O. BOX 70539 P.O. BOX 16647 P.O. BOX 9164
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    22. ERASTO J. SENGEREMA 23. FEISAL ABDALLAH ALI 24. FABIAN FAUSTINE
    P.O. BOX 16021 P.O. BOX 28866 KASWAHILI
    DAR ES SALAAM ZANZIBAR P.O. BOX 313
    DAR ES SALAAM
    13.
    16.
    166
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    25. EMMANUEL MATIKU 26. MOHAMED S. MAKELA 27. ZAWADI MBANGWE
    P.O. BOX 77927 P.O. BOX 17430 P.O. BOX 8949
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    28. FARAJA EPHRAIM 29. HUSSEIN SUDI 30. RODGERS KAMALA
    NGASALA P.O. BOX 79638 P.O. BOX 2977
    P.O. BOX 62629 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    MUNUBHI DANIEL
    KUBHOJA
    P.O. BOX 65259
    DAR ES SALAAM
    GIDEON MRUTU
    P.O. BOX 80100
    DAR ES SALAAM
    32. IRENE JOHN MSEMWA 33. SILVER C. LEOLE
    P.O. BOX 9201 P.O. BOX 21557
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    35. RHOBIN WAMBURA 36. IZACK NICHOLAUS
    P.O. BOX 3918 P.O. BOX 24803
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    37. RAJABU MWAIMU 38. NAMALA JASSON 39. MOHAMED A. MFAUME
    P.O. BOX 13400 P.O. BOX 12609 P.O. BOX 2000
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    40. JOEL C. MISESEMO 41. JOHN NGASA MBALAZI 42. MANG'WEMA ANDREW
    P.O. BOX 66607 P.O. BOX 12884 P.OL. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    43. WILBARD M. MICHAEL 44. PETER JOHN 45. 46. PATRICK MKAMA 47. EDSON GRATION LUKAKA 48. JUMA MASHAKA
    P.O. BOX 217666 P.O. BOX 12288 P.O. BOX 915 P.O. BOX 76900 SONGORO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 90140
    DAR ES SALAAM
    MBONEA NIKOLUKA
    P.O. BOX 2679
    DAR ES SALAAM
    49. DAVID ISAYA 50. YOHANA R. DUGILO 51. NASHON JOHN SAMO
    P.O. BOX 12259 P.O. BOX 67570 P.O. BOX 100158
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    52. REAGAN C. MOSHA 53. INNOCENT J. MREMA 54. IBRAHIM M. ABDILKARIM
    P.O. BOX 55155 DAR ES SALAAM P.O. BOX 7513
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    55. INNOCENT G. SHAYO 56. VENANCE W. HAULE 57. ELISHA PAUL
    P.O. BOX 9600 P.O. BOX 95810 P.O. BOX 90047
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    58. PASKAZIA A. KANDOYA 59. SOSPETER SANG'UDI 60. MRTIN BENDERA
    P.O. BOX 34794 P.O. BOX 90525 P.O. BOX 2166
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    61. JUMAA A. MAHADHI 62. CHRISANTA MSALE 63. GODBLESS J. WILIAM
    P.O. BOX 75678 P.O. BOX 7347 P.O. BOX 12295
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    64. GILBERT M. CHAKUDIKA 65. ELLY GEORGE NYEMBELA 66. 67. KUNDAELI GOODLUCK 68. AMIRI ARANI 69. ELVIS GOODLUCK
    P.O. BOX 4394 P.O. BOX 22268 P.O. BOX 71624 P.O. BOX 4355 MALETO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 40486
    DAR ES SALAAM
    NUHU S. NAMPANDA
    P.O. BOX 60608
    DAR ES SALAAM
    70. YASINI SAID 71. ELIAMANI JULIUS KISINGI 72. EDSON JACKSON
    P.O. BOX 2624 P.O. BOX 1322 P.O. BOX 31693
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    73. EMMANUEL J. 74. ALLY NASSORO 75. ELIAS P. MATIMBWA
    MWAMPISHI P.O. BOX 75021 P.O. BOX 40057
    P.O. BOX 42556 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    31.
    34.
    167
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    76.
    79.
    82.
    84.
    KITOMBWE JACKSON 77. MOHAMED ATHUMANI 78. MAHMOUD GUNDA
    SIMKOKO P.O. BOX 23235 P.O. BOX 23728
    P.O. BOX 8456 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    HARRIET E. KABWOTO
    c/o ELDRED KABWOTO
    RITA
    P.O. BOX 9183
    DAR ES SALAAM
    ABBAS K. ABBAS
    P.O. BOX 8024
    DAR ES SALAAM
    80. JOHNMARY JOSEPHAT 81. ALICE W. KIHAULE
    P.O. BOX 33788 P.O. BOX 9262
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    83. MALAGILA KUSINI IBRAHIM ELIAS 85. RAMADHANI JUMA MATIMA
    P.O. BOX P.O. BOX 2929 P.O. BOX 78996
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SHUKURU MWANYIKA
    P.O. BOX12716
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.16 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. GABRIEL MANGI 2. SAMSON LEMMY 3. JOSEPHINE LEOPOLD
    P.O.BOX 426 P.O.BOX 10173 P.O. BOX 23410
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SWAUMU RAMADHANI FESTI WILFRED
    SAMBALA P.O.BOX 77744
    P.O.BOX 22708 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    4.
    5.
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.17 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. STANSLAUS M. KYANDO 2. SAFINA MUKULI 3. 4. IDDI RAMADHAN IDDI 5. ROSE M. KITALI 6. 8. MARTHA CHALES 9. AZIZ IDD
    P.O. BOX 33951 P.O. BOX 747 P.O. BOX P.O. BOX 70010 P.O. BOX 5536 c/o IDDI DIWANI
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM KIBANGU DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9190
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    FLAVIAN S. REGINALD RAZDY H. KATUNDU
    P.O. BOX 7066 c/o HILDA BUNDALA
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 9133
    DAR ES SALAAM
    SOPHIA KOMANYA
    P.O. BOX 25444
    DAR ES SALAAM
    10. JUSTINE THOMA NDERA 11. 12. JOSEPH C. MRINDOKO
    P.O. BOX 1965 P.O. BOX 6137
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    13. FLLORENCE BONIFACE 14. JUDITH MWINGIRA 15. AHMADI HASSANI
    P.O. BOX 9203 c/o SARAH MWINGIRA c/o S. H. KANYOGHOLE
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 938 P.O. BOX 12533
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    JUMA SELEMANI
    NDWANGILA
    P.O. BOX 31678
    DAR ES SALAAM
    7.
    168
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    16. ELIAS DOMINICK 17. 18. JOSEPHAT J. BALILO
    P.O. BOX 32176 P.O. BOX 2908
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    19. ATHUMAN SELEMAN 20. MARY JOSEPH 21. MGENI M. ALLY
    MANGUBE MWAKASYELE c/o A. P. STANSFORD
    P.O. BOX 10195 P.O. BOX 65 P.O. BOX 4335
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ANASTAZIA LAURENOT ABUBAKARY TWALIB ODILIA PETER OLOMI
    MUSHUGA c/o MWAJUMA TWALIB P.O. BOX 75997
    P.O. BOX 76534 P.O. BOX 9173 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HASSAN NYATUKA AMINA BADI
    P.O. BOX 1203 P.O. BOX 3260
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    27. NASSAR SALUM MSHAM
    P.O. BOX 31678
    DAR ES SALAAM
    28. JOYCE NDUNGURU 29. CHRISTINE L. MLUNZA 30. ELIAS MSUYA
    P.O. BOX 13047 c/o SALUM S. SAMA P.O. BOX 90586
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 12283 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JANE JAMES KUMONYWA
    P.O. BOX 9132
    DAR ES SALAAM
    31. FATUMA SAID 32. SUDI ABDI SUDI 33. STELLA KASIM NJINDO
    P.O. BOX 230022 P.O. BOX 9004 P.O. BOX 13047
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. ROSE CLEMENOT 35. MSAFIRI THEOBARD 36. MAKUMBUSHO A NDITI
    LUAMBANO P.O. BOX 9993 P.O. BOX 46300
    P.O. BOX 79468 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    TUPOKIGWEPETER
    MWASWALA
    P.O. BOX 4865
    DAR ES SALAAM
    GATI NKAINA
    P.O. BOX 72872
    DAR ES SALAAM
    38. ASHA THOMAS 39. SOPHIA MBINDA
    P.O. BOX 79132 P.O. BOX 20950
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    41. KIJOLI R. MWASILAHA 42. NEEMA J. MPALI
    P.O. BOX 71678 P.O. BOX 35792
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    43. JOHN MELKIORY 44. EMMANUEL CHIGULU 45. 46. EVELINA GREGORY 47. CATHERINE NYENZA 48. TATU ABAS
    P.O. BOX 63334 P.O. BOX 3000 WILLIBARD P.O. BOX 70712 c/o CANDIDIUS MASAWE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 11947 DAR ES SALAAM P.O. BOX 19855
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    JOHN MWASALANGA ELIAS MICHAEL
    P.O. BOX 11099 P.O. BOX 18055
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    50. JOHN M. LAWRENCE 51. 52. CLEMENOTINA M. MACHA 53. SUZANA CHINGULE 54. 55. RAMADHAN SHABANI 56. ELIZA E. NGOMALE 57. SALHA K. HAJI
    P.O. BOX 6727 P.O. BOX 60617 P.O. BOX 9372 YAMLINGA P.O. BOX 35091 P.O. BOX 10636
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 34026 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    FRANK ALEX
    P.O. BOX 9140
    DAR ES SALAAM
    59. ELIZABETH ADRIANO 60. ASTERIA AHMAD
    P.O. BOX 9143 P.O. BOX 9544
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    22.
    25.
    37.
    40.
    49.
    58.
    23.
    26.
    169
    24.
    PETER IBRAHIM
    MWANKINA
    P.O. BOX 1992
    DAR ES SALAAM
    AHAZI BOAZ
    P.O BOX 9959
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    61. BARIKI D. SELUNGO 62. VIOLET B. MWAMBULUKUTU 63. ANNA E. MDINGI
    P.O. BOX .... P.O. BOX 3592 P.O.BOX 10685
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    64. ABDALLAH H. MOHAMED 65. HILDA KYARUZI 66. LUCY MERCEL
    P.O. BOX 1582 P.O. BX 2483 P.O. BOX 1329
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    67. MONICA SANGA 68. CHOGORO M. LUCAS 69. HAJI S. MAKAME
    P.O. BOX 65000 P.O. BOX 11220 P.O. BOX 79
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM MAHONDA - ZANZIBAR
    70. LAURENOT B. MNAKU 71. JOYCE G. HAULE 72. HADIJA MWANGA
    P.O. BOX 35093 P.O BOX 18932 P.O. BOX 5420
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    73. CHRISTOPHER JOSEPH 74. SHAIYA MSHIRAGI 75. EVA G. CHENZA
    KEGOYE P.O. BOX 20150 P.O. BOX 34432
    P.O. BOX 10044 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    PETER BARAKA MAKENE
    P.O. BOX 7944
    DAR ES SALAAM
    77. SALMA H. KASSALI 78. BRAZIUS RAYMOUND
    P.O. BOX 76995 P.O. BOX 76995
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    BUMMY JONAM 80. BEATRICE MISSAMA 81. 83. DAVID LOIVOTOK LAIZER 84. LAURENOT B. MNAKU
    MWAKASALA P.O. BOX 7679 P.O. BOX 8763 c/o JOHN M. B. MHOZYA
    P.O. BOX 70602 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 35093
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HURUMA ADAMSON AMIRI ZAHARANI
    P.O. BOX 80258 c/o BOX 10914
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    85. ANECTUS STANLEY 86. 87. AGNES EVARIST
    P.O. BOX 8862 P.O. BO 34318
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    88. VICTORIA BRIGHTON 89. IRENE JANUARY 90. PRISCA KABEYA
    MATHIAS CONSTANOTINE P.O. BOX 2030
    P.O. BOX 76780 c/o JANUARY DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM CONSTANOTINE
    MGAYA PASTO MWITA P.O. BOX 9191
    P.O. BOX 18005 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DEOGRATIUS RICHARD
    MATINGISA
    P.O. BOX 6165
    DAR ES SALAAM
    FAUDHA ABDALLAH
    P.O. BOX 21195
    DAR ES SALAAM
    93. MARTHA CHARLES
    P.O. BOX 5536
    DAR ES SALAAM
    94. NEDSON J. AYATTA 95. ELIA W. LWINGA 96. OSCAR FIDELIS LYMO
    P.O. BOX 5864 P.O. BOX 77588 P.O. BOX 9223
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    97. GODSON GEOFREY 98. NASIBU IBEGANISA 99. BAKARI HAMISI
    P.O. BOX 33853 P.O. BOX 12607 P.O. BOX 75387
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    100. VALERIAN B. MWIKOLA 101. JACOB N. MWANGALABA 102. ALLY ABDALLAH LIKU
    P.O. BOX 77326 P.O. BOX 3342 P.O. BOX 6117
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    103. HABIBA HASAB KIHEDU 104. RAMADHANI ALLY 105. FATUMA H. MSABAHA
    P.O. BOX 72634 P.O. BOX 25411 c/o MERCY KAMTOLE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9152
    DAR ES SALAAM
    76.
    79.
    82.
    91.
    92.
    170
    Na. JINA Na. 106. STEPHEN MMARI 107. ATHUMAN ISSA 109. MICHAEL BALTON PAMIKE 110. MINZA ALBERT SUSAN 112. SELEMAN ALLY 113. JUSTINE THOMAS NDERA 108. AGRIPINA KIIMA
    P.O. BOX P.O. BOX 20924 P.O. BOX 1946 P.O. BOX 41412 P.O. BOX 60314 P.O. BOX 1968 c/o H. S. KAMAZE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 25604
    DAR ES SALAAM
    111. AZIZI IDDI DIWANI
    c/o IDDI S. DIWANI
    P.O. BOX 9190
    DAR ES SALAAM
    114. PILI HAMIS MDACHI
    P.O. BOX 20842
    DAR ES SALAAM
    115. LUCY KAPAMA 116. BENEDICT C. CHILUMBA 117. BEATUS W. MBUNDA
    P.O. BOX 3630 P.O. BOX 104824 P.O. BOX 15288
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    118. JACKSON SIMFUKWE 119. VUMILIA C. MBAMBA 120. MUNNAH R. MHANDO
    c/o GRACE KAHEMBE P.O. BOX 58 c/o ELIZABETH R. MHANDO
    P.O. BOX 2483 DAR ES SALAAM MINISTRY OF LANDS
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    BORNFACE LAWRENCE 123. MWAKIKOTI MOI
    P.O. BOX 79264 c/o IDDI BAKARI
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 401
    DAR ES SALAAM
    121.
    JINA
    Na.
    122. EDWARD KITAMBOYA
    c/o EMMANUEL TAMLA
    MAKENE
    P.O. BOX 32196
    DAR ES SALAAM
    125. MARIAM SIWEMA
    P.O. BOX 36308
    DAR ES SALAAM
    JINA
    124. WINFRIDA ALMAS 127. MOHAMED HAMIS FAHARI 128. SYLVESTER KASUBI 129. IBRAHIM GERVAS
    P.O. BOX 61900 c/o AMINA MOHAMED P.O. BOX 1968 P.O. BOX 35091
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 3021 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    GOODLUCK A. MAKINDA
    P.O. BOX 633841
    DAR ES SALAAM
    131. ZINDUNA Z. MWINYIMVUA 132. EMMANUEL S. JIGUWI
    P.O. BOX 9094 P.O. BOX 9090
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    133. PASCHAL PHILBERT 135. FELISTER WILBARD
    C/ JOHN C. SEGU OYAYA
    P.O. BO 9004 P.O. BOX 45834
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    136. THEODORA MPESHA 134. ABDALLAH HAMZA 139. ESTHER MOSES 140. 141. EVA OTTO
    P.O. BOX 13723 MOHAMED P.O. BOX 46473 P.O. BOX 6248
    DAR ES SALAAM ALALAE ULIZA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 15682
    DAR ES SALAAM
    137. TRIPHAINER LAIZER
    P.O. BOX 78474
    DAR ES SALAAM
    142. YUSSUF KHAMIS YUSSUF 143. BENEDICT NSHEKELA 145. JUMA OMARY 146. ZAKAYO J. MDEE 144. GILBERT GASPER
    P.O. BOX 1416 P.O. BOX 42365 P.O. BOX 5008 P.O. BOX 9024 MUHANG
    ZANZIBAR DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 62918
    DAR ES SALAAM
    147. OGOORA P. SARIMA
    P.O. BOX 6332
    DAR ES SALAAM
    148. GRACE E. MOYO 149. SYLVIA BENARD NCHIMBI 150. JOEFREY F. HAULE
    P.O. BOX 6234 P.O. BOX 7990 P.O. BOX 15346
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    130.
    ANJELINA MUSSA
    P.O. BOX 66512
    DAR ES SALAAM
    171
    126. STEPHEN FADSON
    P.O.BOX 70
    DAR ES SALAAM
    138. SAID TERRY DOTSON
    P.O. BOX 8932
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. 151. FATUMA KHAMIS 154. MIKIDADI MILAMBO 152. ALLY ATHUMANI 157. HAMIDA ISSA SELEMANI 158. THERESIA H. CHACUY 160. GETRUDE H. MWITA 161. HILDA KYARUZI HADIJA HASSAN 167. FABIAN KADEGE NEEMA F. NDENDEMU 173. BERNADETHA P. MOSHA ALLY MZEE ALLY 182. FLORA S. GWASSA 185. MTILUHAVA B. KIHURI 171. AMELA MBONGO
    MUSTAFA P.O. BOX 31444 SIMCHIMBE P.O. BOX 71034 P.O. BOX 3918 c/o E. A. KIMARO c/o RUTH ISHEMWABULA MOHAMED c/o PHILLIP A. KADEGE c/o JOSEPH MOHAMED c/o MRS SILVESTA c/o FATMA B. BINDO P.O. BOX 2461 P.O. BOX 20950 c/o GRACE MBAGA
    P.O. BOX DAR ES SALAAM c/o RTD HAMIS K. MWALIM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9084 P.O. BOX 2483 P.O. BOX 22531 P.O. BOX 1901 P.O. BOX 77400 P.O. BOX 5031 P.O. BOX 3021 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 23409
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 35088 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    CHANGANYIKENI LUCY TUMUKYE 164. LILIAN A. NJALANGI ELFRIDA K. JOHN 170. AYOUB ABDALLAH MWANAIDI S. MTUTUMA 176. MOSES E. KWILABYA NURU E. NGELIME 174. ELIAS MASUNZU
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 16526 P.O. BOX 40965 P.O. BOX P.O. BOX c/o MSAFIRI MTUTUMA P.O. BOX 278 P.O. BOX 7503 MIYAGARO
    155. DEBORA KATALIHWA DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 48965 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o E.E. FOVO
    P.O. BOX 79264 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM UYUSTIN KYANDO 177. DANIEL CHAHANI
    P.O. BOX c/o ESWTHER CHAHANI
    DAR ES SALAAM P.O. BOX 7070
    DAR ES SALAAM
    180. MARIAM IBRAHIM
    ZAYUMBA
    P.O. BOX 46060
    TEMEKE- DAR ES SALAAM
    183. IDRISSA RAMADHANI
    ATHUMANI
    P.O. BOX 16614
    DAR ES SALAAM
    186. STANSLAUS W. KYANDO
    P.O. BOX 33951
    DAR ES SALAAM
    187. LAURENOT B. MNAKU 188. NELSON JOHN 189. STEPHEN BANZI
    P.O. BOX 35093 P.O. BOX31182 P.O. BOX 75621
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    190. REMMY NGOMANGO 191. JULIANUS BAGENYI 192. CHANGARAWE G.
    P.O. BOX 75809 P.O. BOX 45050 CHANGARAWE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX 9140
    DAR ES SALAAM
    163.
    166.
    169.
    172.
    175.
    178.
    181.
    184.
    JINA
    Na.
    179. AMELA MBAMBA
    P.O. BOX 23409
    DAR ES SALAAM
    172
    JINA
    153. ZAINABU PAUL
    c/o MOSHI K. ABDALLAH
    P.O.BOX 9111
    DAR ES SALAAM
    156. BETIWALDA ANOTHONY
    NGWEMBE
    P.O. BOX 1232
    DAR ES SALAAM
    159. MSENGA USTANCE
    JANG'ANDU
    P.O. BOX 9197
    DAR ES SALAAM
    162. ESTHER D. KINGAZI
    P.O. BOX 11078
    DAR ES SALAAM
    165. RAMADHANI RASHID
    P.O. BOX9522
    DAR ES SALAAM
    168. JULIUS PANOTALEO
    P.O. BOX 9143
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. 193. MUKHI NHILA 194. FATUMA R. AKIDA 195. BRITTON MAHUNDI
    P.O. BOX 13213 P.O. BOX 70453 P.O. BOX 70039
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    196. ALBART THADEO 197. ASHILINA MUSSA 198. HAMZA K. HAJI
    BUGINGO MOHAMED P.O. BOX 385
    c/o GILBERT BUGINGO P.O. BOX 62402 DAR ES SALAAM
    P.O. BOX 34190 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    PRISCA KABUYE
    DAR ES SALAAM
    200. KIZWA H. NG'HUMBI 201. CATHERINE MATHIAS
    P.O. BOX P.O. BOX 4
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    202. KHADIJA JUMANNE 203. SIJAONA H. UPUNDA 204. AMINA B. MGALA
    P.O. BOX P.O. BOX P.O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    205. MBONEA ELIKUNDA 206. OMARY ALLY 207. JAMANNE M. MALONGO
    P.O. BOX c/o SALIMU R. SEMBEGU P.O. BOX 5331
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    208. TATU GEORGE 209. CATHERINE A. NGOWO
    c/o MUSSA M. MLAWA c/o MONDAY MWAFONGO
    P.O. BOX P.O. BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    199.
    JINA
    Na.
    JINA
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.18 MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
    GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. RUTH EMMANUEL 2. MARISELINA FAUSTINE 3. ANORD FRANK
    KULWIZILA TESHA P.O BOX 100163
    c/o EMMANUEL KULWIZILA P.O BOX 25016 DAR ES SALAAM
    P. O. BOX 5340 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JOSHUA F. MWANKUSYE
    P.O BOX 1708
    DAR ES SALAAM
    5. BEATRICE E. MATILYA 6. DAUD KASIRA MNDEME
    P.O BOX 75077 P.O BOX 19712
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    7. SHANI ABDUL 8. NEEMA E. NKYA 9. SALOME SABAYA
    P.O BOX 3375 P.O BOX 71574 P.O BOX 72072
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    10. IMELDA F. MTUMBUKA
    P.O BOX 42565
    DAR ES SALAAM
    4.
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.19 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. LILIAN KESSY 2. GRACE VEDASTO RWIZA 3. 4. DIANA CHARLES TEMU 5. PROSCOVIA N JACOB 6. JASMINE K TINDWA
    P O BOX 55095 P O BOX 36302 P.O BOX 20604 c/o JANE MUSHUMBUSI c/o HR TINDWA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P O BOX 9192 P O BOX 3580
    DAR ES SALAAM
    BERNADETHA B GAMA
    c/o TERTULA B GAMA
    P O BOX 9283
    173
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    DAR ES SALAAM
    7.
    JINA
    DAR ES SALAAM
    ELIPENDO ABUBAKARI 8. GETRUDE AUGUSTINE 9. RASHID H R HAMAD
    ALLY P O BOX 2332 P O BOX 19712
    P O BOX 2603 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    PETER CHARLES
    c/o NOAH MAKULA
    PAULINE
    P.O. BOX 35097
    DAR ES SALAAM
    CONSOLATHA E
    NYAMBO
    c/o EDITH E NYAMBO
    P O BOX 23235
    DAR ES SALAAM
    HELLEN MICHAEL
    c/o HRAKE KILLO
    P.O.BOX 21735
    DAR ES SALAAM
    MUSSA J. MDOMA
    c/o ELIZABETH SHEHIZA
    P.O.BOX 287
    DAR ES SALAAM
    MONICA RICHARD
    P.O.BOX 70509
    DAR ES SALAAM
    11. WILSON B SHOO 12. BROWN WILLIAM
    P O BOX 28048 P O BOX 63126
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    14. PASCAL P NGILANGWA 15. WITNESS NGAO
    P O BOX 9193 c/o MRS ANICIA NDIYAGE
    DAR ES SALAAM P O BOX 35176
    DAR ES SALAAM
    17. GABRIEL KANDIMBA 18. 20. HAPPY S. KIWELU 21. AMGRETH I. SIMBA
    P.O.BOX 34662 P.O.BOX 65331 c/o RUTH SIMBA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 16421
    DAR ES SALAAM
    YUSTA NGELEZA
    P.O.BOX 77886
    DAR ES SALAAM
    23. ROMANUS G. SWEVETTA 24. SARAH JONATHAN
    P.O.BOX 110062 P.O.BOX 12980
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    NEEMA M. MATIBYA 26. DORCAS ELISHA 27. 29. 30. 31. CATHERINE MASHITA 32. EMMINELY TIRBESIGWA ZAHRA KHAMIS MANSOOR
    P.O.BOX 9193 P.O.BOX 4065 P.O.BOX 313 c/oWILSON KALEMERA c/oMANSOOR MOHAMED
    KIVUKONI DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 3500 P.O.BOX 25113
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    CATHERINE SHIRIMA JIONISIA KAYOMBO NACY J. MENDE
    P.O.BOX 35107 P.O.BOX 2332 P.O.BOX 9364
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    33. STELLA PANCRAS SAVAI
    P.O.BOX 41305
    DAR ES SALAAM
    34. SUZAN B. MACHANGE 35. ELISHA ERASTO 36. MAGRETH GENES
    c/oBARIKIEL GABLIEL NGAIMENA P.O.BOX 15077
    P.O.BOX 6178 P.O.BOX 36308 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    HALIMA IJUMAA EUSEBIA BARA NTANDA
    P.O.BOX 1253 P.O.BOX 16281
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    39. GRACE VEDASTO RWIZA
    P.O.BOX 36302
    DAR ES SALAAM
    40. EMMANUEL CHACHA 41. 42. 43. EVODIA LEONARD 44. ANGELA WILSON AORE MONICA MUNIRA SHIRAZA
    P.O.BOX 70006 c/oMUSA I. SILLAS c/oMARTIN RUTHA c/oMRS ROSE MAMBETA
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 9423 P.O.BOX 25086 P.O.BOX 42549
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    JARIETH SWAI HAPPINESS PAPIUS FRIDA NTANDU
    P.O.BOX9070 c/oWILLIAM MTUKANANJE c/oGEORGE S.K. MBWILO
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 65181 P.O.BOX 65004
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    NOAH A. KIMARYO GEOFREY ALLAN KINGAZI
    P.O.BOX 31570 P.O.BOX
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    37.
    46.
    38.
    47.
    174
    45.
    48.
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    49. ANTHONY EDWARD 50. SIXMUND TITO 51. AGNESS JOSEPH LIMBO
    P.O.BOX 42033 P.O.BOX 72201 P.O.BOX 77069
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    52. MAGRETH EZEKIEL 53. DOREEN R. MFINANGA 54. 55. VIOLET JOSEPH 56. CORNEL JULIUS MAIGE 57. DOREEN ROBERT
    P.O.BOX 1258 P.OBOX 2651 P.OBOX 993 P.O.BOX 9050 MFINANGA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.OBOX 2651
    DAR ES SALAAM
    JACKSON MBUYA
    P.O.BOX 9121
    DAR ES SALAAM
    58. PASCAL P. NGILANGWA 59. SECELELA MALECELA 60. JALALA MWINYI
    P.O.BOX 9193 P.O.BOX 7610 P.O.BOX 2320
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    61. JOSEPH KATULA 62. HAPPINESS MADADI 63. 64. DAISY K. NYERERE 65. WAMBURA HAMISI 66. JOYCE ALPHONCE
    P.O.BOX 3375 P.O.BOX 45232 P.O.BOX 35786 P.O.BOX 55630 MAHENDE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 24227
    DAR ES SALAAM
    MARIAM SEIF
    P.O.BOX 12864
    DAR ES SALAAM
    67. THERESIA MWITUMBA 68. LOVENESS LYAKUNDI 69. 70. JULIANA S. PATRICK 71. 72. 73. EUSEBIA BARANTANDA 74. CONSTANTINE MELLAN 76. VIOLET JOSEPH 77. GRACE W. KILLO 78. 79. ELIABU BOLIKO 80. ADATHY M. MUSTAPHA
    P.O.BOX 35066 P.O.BOX 24400 P.O.BOX 11373 P.O.BOX 16281 SWAY P.O.BOX 993 P.O.BOX 21735 KAMOGA P.O.BOX 755
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 9080 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM c/o CEVIN A. MLIMILA DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 1360
    GIBSON LEONCE BANZI DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 3448
    DAR ES SALAAM
    75.
    DORICE BENJAMIN
    MGOUYA
    P.O.BOX 61614
    DAR ES SALAAM
    REMY NYARUGUNJO
    P.O.BOX 12135
    DAR ES SALAAM
    ADINESTA CLARA
    JOSEPHAT
    P.O.BOX 6719
    DAR ES SALAAM
    GRACE E UGULUMU
    P.O.BOX 45985
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.20 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. CHRISTINA W. MAMBA 2. JOYCE MALAVANO 3. HABIBA ALLY MWAMWINDI
    P.O. BOX. 12140 P.O. BOX. P.O. BOX. 35901
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    4. MAGRETH NYAKI 5. BAHATI A. MATAMBO 6. JAMILA MBEGU
    c/o A.M. KOMBO P.O. BOX 2912 P.O. BOX. 42929
    P.O. BOX. 18095 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    LAWRENTINA
    CHRISTOPHER FABIAN
    c/o O.J. KASIM
    8. BEATRICE J. MKAMA 9. REHEMA A. MWANDI
    c/o TITUS J. MKAMA P.O. BOX. 9150
    P.O. BOX. 9572 DAR ES SALAAM
    7.
    175
    Na.
    JINA
    Na.
    P.O. BOX. 9888
    DAR ES SALAAM
    10.
    JINA
    Na. JINA
    DAR ES SALAAM
    GRACE DANIEL 11. FATMA I. ABDALLAH 12. NEEMA G. KELLY
    MWAMBINGU P.O. BOX. 11440 P.O. BOX. 78985
    P.O. BOX. 2887 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    FADHIRA A. MACHELA
    P.O. BOX. 8997
    DAR ES SALAAM
    14. 15. HERIETH JOHN
    P.O. BOX. 36043
    DAR ES SALAAM
    16. VIOLET ADRIAN CAMIL 17. HALIMA A. MJUBA 18. RUTH NZOTU
    P.O. BOX 43082 c/o MBARAKA AL-HAJI P.O. BOX. 9462
    DAR ES SALAAM BATENGA DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    WINIFRIDA MLUGE
    P.O. BOX. 9050
    DAR ES SALAAM
    19. NEEMA Y. NGAIZA 20. THERESIA A KILAWE 21. 22. HALIMA ADAM MAGOHE 23. 24. 25. JOYCE CHRISTOPHER 26. HALIMA MOHAMED DAINESS MWAKATUNDU
    P.O. BOX. 46423 P.O. BOX. 60617 P.O. BOX. 2012 P.O. BOX. 2272 MZEE c/o JUSSEM MWAKIPESILE
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 9280 P.O. BOX. 14997
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ROSINA KOMBA MARIAM MKUGWA
    P.O. BOX. 71219 P.O. BOX. 105042
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    27. FLORIDA MWANDU
    P.O. BOX. 68888
    DAR ES SALAAM
    28. MARIA BUSONGO 29. 30. ABELLA BILLONYI
    P.O. BOX. 11105 P.O. BOX. 12533
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    FRORENCE P. MSUYA SALOME CONSTANTINO
    P.O. BOX. 1493 P.O. BOX. 2121
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    34. LUCIA LABAA 35. 37. PENINA P.M. JOHN 38. EVALYNE W. MAKUNDI 40. DESORA ANGUMBWIKE 41. 43. NAIMA Y. MGAIZA 46.
    P.O. BOX. 2000 P.O. BOX. 23243 P.O. BOX. 8591 P.O. BOX. 9737 P.O. BOX. 46423
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DIANA Z. MAGASI
    P.O. BOX. 5566
    TEMEKE
    DAR ES SALAAM
    MARIAM M. ALLY
    P.O. BOX. 45264
    TEMEKE
    DAR ES SALAAM
    VIOLE ADRIAN CAMIL
    P.O. BOX. 43082
    DAR ES SALAAM
    13.
    31.
    32.
    33.
    36. FARIDA S. MNDEME
    P.O. BOX. 32822
    DAR ES SALAAM
    39. CHIKU M. KIKOWADI
    P.O. BOX. 2939
    DAR ES SALAAM
    GRACE KATEKA 42. SYLIVA B. NCHIMBI
    P.O. BOX. 124500 P.O. BOX. 7990
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    44. GRACE RWANDA 45. ASTERIA JAMES
    P.O. BOX. 9121 P.O. BOX. 2977
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SHUFAA BARUTI 47. JAQULINA P. SHAYO 48. DIANA D. MAGISHA
    P.O. BOX. 3918 P.O. BOX. 9040 P.O. BOX. 54084
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    49. JOYCE J. MRUMA 50. ESTER D. MTILI 51. 52. MARIAM SHIMBO 53. CHRISTINA NINTABARA 54. ANNA T, SINGANO
    P.O. BOX. 61062 P.O. BOX. 9080 c/o WINNILA BALOMI P.O. BOX. 15272 c/o MARTHER NYANGANA
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O. BOX. 2643 DAR ES SALAAM P.O. BOX. 2939
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    ASHA S. NUNGU
    P.O. BOX. 69090
    DAR ES SALAAM
    176
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    55. NEEMA G. KELLY 56. 57. 58. AGNES MTUNGAKOA 59. PENDO GODREY CHIKU M. KIKOWAPI
    P.O. BOX. 78985 c/o ROSE LUKE KITANDULA SHAYO c/o DISMAS J. KOMBA
    DAR ES SALAAM P.O. BOX P.O. BOX. 90065 P.O. BOX. 2939
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    LEAH DAVID SEMWENDA NYAMANOKO K. FOIBE FESTO
    P.O. BOX. 76626 NDARO P.O. BOX. 72203
    DAR ES SALAAM P.O. BOX. 50171 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    JULIETH JOSEPH
    P.O. BOX. 35176
    DAR ES SALAAM
    ESTHER SAMWEL 65. HADIJA A. NGEREZA 66. 68. 69. WAPHEBA SETTEMBO
    BITINGWA P.O. BOX. 69044 P.O. BOX. 7785
    c/o OMBEN MBISE DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    P.O. BOX. 1851
    DAR ES SALAAM
    SOPHIA EDWARD MUSHI
    P.O. BOX. 50131
    DAR ES SALAAM
    70. STELLA BORRIS MARYENYA 71. MAGRETH CHARLES S. 72. ASHFA A. MUNYI
    P.O. BOX. 104488 SHILINGWA P.O.BOX 67038
    DAR ES SALAAM P.O. BOX. 93321 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    LETICIA P. KWEYAMBA
    P.O.BOX 79343
    DAR ES SALAAM
    73. SALOME LYIMU 74. DIANA OMARY 75. IRENE ESTOMIH MSUYA
    P.O.BOX 65193 P.O.BOX 65193 P.O.BOX 7737
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    76. CIVLIA A. MBUYA 77. HAPPY GWIMILE 78. IRENE A. SYLVESTER
    P.O.BOX 2494 P.O.BOX 77155 P.O.BOX 70623
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    79. JULITA MWAIPAJA 80. NEEMA LOPA 81. 82. ASHURA J. MATARO 83. LILIAN B. MOMBO 84. 86. 87. 88. EUNICE MANKO 89. WINFRIDA MLUGE VERONICA ANDREW PHIRI
    P.O.BOX 16592 P.O.BOX 79197 c/oMARTHA SAMWEL P.O.BOX P.O.BOX 70758 c/o SALOME MLUGE c/oT. PHIRI
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 8851 DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O BOX 9050 P.O.BOX 2020
    DAR ES SALAAM) DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    SHANI I. MUGULA ANITH GENALD ROSEMARY GEORGE
    P.O.BOX 24384 P.O.BOX 70331 SHUMBUSHO
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM P.O.BOX 96312
    DAR ES SALAAM
    STELLA BORIS MARYENYA
    P.O.BOX 104488
    DAR ES SALAAM
    90. ELIZABETH SAMWELI
    P.O.BOX 13849
    DAR ES SALAAM
    91. BLANDINA SAMWELI 92. MWANTUM KHAM 93. EUNICE MANKO
    MGEMA MUSSA P.O.BOX 70758
    c/o SAMWELI MGEMA P.O.BOX 61996 DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 6226 DAR ES SALAAM
    ARI-MIKOCHENI
    DAR ES SALAAM
    RAHEL C. KATABE
    P.O.BOX 96254
    DAR ES SALAAM
    95. FRANCISCA A. 96. WINFRIDA MLUGE
    NGAMBO c/oSALOME GENERAL
    c/oGEORGE A. NGOMBO CHAMBER
    P.O.BOX 9111 P.O.BOX9050
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    61.
    64.
    67.
    85.
    94.
    62.
    177
    60.
    63.
    ANNA T. SINGANO
    c/o MARTHER NYANGA
    P.O. BOX. 2939
    DAR ES SALAAM
    SOPHIA MWINGWA
    P.O.BOX 2574
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na.
    97. AZINA H. ALLY 98. EMY NDOMBA 99.
    P.O.BOX c/oESTER CHANAHI
    DAR ES SALAAM P.O.BOX 7070
    DAR ES SALAAM
    NEEMA SEATON MLAY
    c/o PATRICK J. MNADA
    P.O.BOX 3448
    DAR ES SALAAM
    KURUTHUMU S.
    MWAIMU
    P.O.BOX 356979
    DAR ES SALAAM
    BEATRICE H.
    MASSAWE
    P.O.BOX 68243
    DAR ES SALAAM
    CHIKU M. KIKOWAPI
    c/oDISMAS J. KOMBA
    P.O.BOX 2939
    DAR ES SALAAM
    100. HAIKA K. KISANGA 101.
    P.O.BOX 164
    DAR ES SALAAM
    103. GEORGIA MAGOGE 104.
    P.O.BOX 15611
    DAR ES SALAAM
    106. EUGENIA JOHN 107.
    c/oJOSEPHINE GASULE
    P.O.BOX 9111
    DAR ES SALAAM
    109. ZAMILU JUMA
    c/oZAINABU GAYO
    T.C.RA
    P.O.BOX 474
    DAR ES SALAAM
    112. NEEMA MHINDE
    P.O.BOX 95054
    DAR ES SALAAM
    115. ASHA BAKARI MUSSA 116. JANE BERNADI
    P.O.BOX 15651 P.O.BOX 6960
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    118. ZAMANA JOSEPH 119. MWAMINI CHUSSU
    P.O.BOX 508 c/o JANE KINOOLY
    DAR ES SALAAM BOX 9280
    DAR ES SALAAM
    122. FLORA JOSEPH
    P.O.BOX 77131
    DAR ES SALAAM
    110.
    113. NAIMA Y. NGEIZA
    P.O.BOX 46423
    DAR ES SALAAM
    121. SHEYLA K. SUDI
    P.O.BOX 79181
    DAR ES SALAAM
    JINA
    JANE BERNADI
    c/oHUMPREY M. KISAMO
    P.O.BOX6990
    DAR ES SALAAM
    102. JANET W. MWAKILASA
    P.O.BOX..
    DAR ES SALAAM
    105. BEATRICE KAMALA
    P.O.BOX 5993
    DAR ES SALAAM
    108. NSIA J. MUNIS
    c/oJEROME L. MPANDA
    P.O.BOX 4865
    DAR ES SALAAM
    111. CHEYLA K. SUDI
    c/o RAMADHAN SUDI
    P.O.BOX 79181
    DAR ES SALAAM
    114. MARY S. MAZILLAH
    c/o CHIWANYI B.M
    P.O.BOX 9190
    DAR ES SALAAM
    117. ASHA Y. SALEHE
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    120. JESCA XAVERY
    BOX 2240
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SALAAM
    19.21 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    LOVER ALLAN BRIDGER
    P.O.BOX 12388
    DAR ES SALAAM
    ELIAS B. KIDANHA
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    Na.
    2.
    5.
    JINA
    TUSAJIGWE WILSON
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    IDDI R. IDDI
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    Na.
    3.
    JINA
    BAHATI S. MAGAMBO
    P.O. BOX
    DAR ES SALAAM
    MKOA WA DAR ES SAAAM
    19.22 MLINZI DARAJA LA II (SECURITY GUARD GRADE II)
    Na.
    JINA
    MWANAIDI S. MTUTUMA
    P.O.BOX 4865
    DAR ES SALAAM
    Na.
    JINA
    Na.
    HILDA M. CHILONWA
    P.O.BOX 705
    DAR ES SALAAM
    178
    JINA
    GODWIN FREDI
    P.O.BOX 23450
    DAR ES SALAAM
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. PETERE IBLAHIM 2. 3. FRED J. MWAMBOLA
    MWANKINA P.O.BOX 70994
    P.O.BOX 1992 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    BEALANDO M. NARDO
    P.O.BOX 14314
    DAR ES SALAAM
    JONAS B. MPAGARE
    P.O.BOX 555
    DAR ES SALAAM
    FROWIN A. HITTU
    P.O.BOX 12952
    DAR ES SALAAM
    6. OMARY A. MASERA
    P.O.BOX 4603
    DAR ES SALAAM
    ALHAJI HAMISI MOHMADI
    P.O.BOX 45126
    DAR ES SALAAM
    RASHIDI R. RASHIDI
    P.O.BOX 11491
    DAR ES SALAAM
    13. HAMISI S. ISMAIL 14. CLEMENCE LINUS 16. ELVIS LUCS UISSO 17. GABRIEL G. CHRISTOPHER 18. NELSON CHIBUDA 30.
    P.O.BOX 22676 NDINDILWA c/oJOSSAN MNZAVA c/oLUCY MAZIKU P.O.BOX 20950
    DAR ES SALAAM P.O.BOX P.O.BOX 15789 P.O.BOX 60652 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DAVID JAMES MAGANGA AMOSI MAGERE MWITA JOHN ROBERT MAZIKU
    P.O.BOX P.O.BOX 39984 P.O.BOX 60652
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    NURU E. NGELIME YUSUPH HATIBU ALLY0 MWANAIDI S. MTUTUMA
    P.O.BOX 7903 P.O.BOX P.O.BOX 4865
    DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM DAR ES SALAAM
    DEOGRATIUS FREDRICK AMRI MACHAGE NUHU ZACHARIA KOLIMBA
    KABAITILAKI BOKANGO P.O.BOX 1500
    c/oDEVOTA KANENO P.O.BOX 43624 DAR ES SALAAM
    P.O.BOX 9190 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM MUSTADRAW M. MUSSA
    JONAS B. MPANGARE P.O.BOX
    P.O.BOX 55 DAR ES SALAAM
    DAR ES SALAAM
    4.
    7.
    10.
    19.
    22.
    25.
    28.
    5.
    8.
    11.
    20.
    23.
    26.
    29.
    9.
    12.
    15.
    21.
    24.
    27.
    JUMA SAIDI
    c/oH. MASHAKA
    P.O.BOX 3040
    DAR ES SALAAM
    JACKSON P. TULE
    P.O.BOX 18106
    DAR ES SALAAM
    AUDAX M. KATWAZO
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    ZAWADI ISSA WAVALI
    P.O.BOX 40164
    DAR ES SALAAM
    AUDAX M. KATWAZO
    P.O.BOX 16541
    DAR ES SALAAM
    MNYONGE HUSSEIN
    MNYONGE
    P.O.BOX
    DAR ES SALAAM
    20.0 MKOA WA ARUSHA
    20.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. 2. ZAWADI KITEMANGU 3. ELIAKIRA R.
    ANANDE BONIFACE P.O BOX 8073 PALLANGYO
    P.O BOX 627 ARUSHA P.O BOX 330
    USA RIVER USA RIVER - ARUSHA
    P.O BOX 627
    ARUSHA
    4.
    ELIZABETH E. MATURO
    P.O BOX 52
    USA RIVER - ARUSHA
    5. 6. LOISHOKI MESHACK
    P. O. BOX 4053
    ARUSHA
    7. 8. ALPHA NG'ONDYA 9. GOODLUCK JUSTO
    c/o GOODLUCK NNKO P. O. BOX 13538
    P.O BOX 765 ARUSHA
    USA RIVER - ARUSHA
    BAZIL DODO YALADI
    P. O. BOX 128
    KARATU - ARUSHA
    ALPHA NALBERT
    NG'ONDYA
    c/o GOOLUCK NNKO
    P. O. BOX 765
    179
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    USA RIVER - ARUSHA
    10. BAHATI NELSON 11. CASSIANA WANGABO 12. HAMAD KAAYA
    NHIGULA P.O BOX 16628 P.O BOX 16665
    P. O. BOX 3043 ARUSHA ARUSHA
    ARUSHA
    SAID FADHILI MNZAFA
    P.O BOX 209
    ARUSHA
    14. ABEL ABSALOM 15. JULIETH S. MBISE 17. GOODLUCK JUSTO 18. 25. LEAH KYOMSHULA 26. 27. 28. PROSPER SIMON 29. 31. ELIBAHATI ZABLON URIO 32. 34. JOEL JOSEPH SOSY 35. 37. SIRAJI S. MSOFE 38. SANDAY K. GOODLUCK E.
    P.O BOX 411 P.O BOX 682 P.O BOX 13538 P.O BOX 13295 P.O BOX 14661 P.O BOX 398 P.O BOX 13473 P.O BOX 1709 OLESTIROA KINANDA
    USA RIVER - ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA ARUSHA P.O BOX 16 P.O BOX 44
    PATRICK MICHAEL GRACE SAMSON NGORONGORO USA RIVER - ARUSHA
    P.O BOX 10467 P.O BOX 13542 ARUSHA THERESIA MELKIORI
    ARUSHA ARUSHA THEONEST MAGASH CHAMI
    MOHAMED S. SHAIBU MACARTHUR MBUYA KIARIRO P.O BOX 1145
    P.O BOX 6030 P.O BOX 13435 P.O BOX 1006 JUDITH PALLANGYO
    ARUSHA ARUSHA TENGERU - ARUSHA P.O BOX 52
    WILLIAM JULIUS USA RIVER - ARUSHA
    c/o TITO JULIUS ROSEMARY SAMSON
    P.O BOX 1772 c/o ROBERT SIJAONA
    ARUSHA P.O BOX 190
    MARY DAMAS KARATU - ARUSHA
    MKENDA ELINARA SANGA
    P.O BOX 71792 P.O BOX 262
    ARUSHA USA RIVER - ARUSHA
    ANNA V. KIONDO
    P.O BOX 11052
    ARUSHA
    40. MSIYA JAMES, 41. 42. 43. DAVID PALLANGYO, 44. BARAKA
    BOX 8118, BOX 1722, KAPANTAKIRA
    ARUSHA ARUSHA LWEEKA,
    BOX 278,
    USA – RIVER -
    ARUSHA
    FRANK R. LAIZER
    BOX 2473,
    ARUSHA.
    13.
    16.
    19.
    22.
    20.
    23.
    180
    21.
    24.
    30.
    33.
    NEEMA MEMIRIEKI
    LAIZWER
    P.O BOX 13080
    ARUSHA
    LUSEKELO CHAULA
    P.O BOX 12412
    ARUSHA
    36. MARIAM SINDILAH
    P.O BOX 7471
    ARUSHA
    39. GLORIAN EPHATA,
    BOX 198,
    USA – RIVER -
    ARUSHA
    KELVIN SILAYO,
    BOX 14214,
    ARUSHA.
    45.
    CHRISTINA F.
    HENJEWELE
    P.O. BOX . 3174
    ARUSHA
    Na. JINA Na.
    46. ALICE C. MTENGA 47.
    P. O. BOX 2075
    ARUSHA
    49. MARTIN J. MASSAO
    P.O BOX 8107
    ARUSHA
    52. JULIUS EDWARD 53.
    OLE MORINGO
    P.O. BOX 11019
    ARUSHA
    ELIAKIMU NDELEKWA
    P.O BOX 278
    USA RIVER
    ARUSHA
    ERICK MACHUA
    P.O. BOX 477
    ARUSHA
    RESTITUTA KILOSA 62.
    P.O BOX 12265
    ARUSHA
    JUMA A. MTUMAI
    P.O BOX 3190
    ARUSHA
    ERNA JOYCE.PETRO
    HALLO
    P.O.BOX 12191
    ARUSHA
    KELVIN L. SILAYO
    P. O. BOX 14214
    ARUSHA.
    ANDOCHIUS AUDAY
    P. O. BOX 8174
    ARUSHA
    ISAWAFO KEPHAS MBISE 77.
    BOX 278,
    USA - RIVER, ARUSHA
    55.
    58.
    61.
    64.
    67.
    70.
    73.
    76.
    50.
    56.
    59.
    65.
    68.
    71.
    74.
    JINA Na.
    ELIPHACE ABRAHAM 48.
    P. O. BOX 16888
    ARUSHA
    JUMA ABDALLAH
    MTUMAI
    P.O BOX 3190
    ARUSHA
    GRACE SAMSON
    P.O. BOX 13542
    ARUSHA
    TUMGONZE EVANS 57.
    LUSHAKUZI
    P.O. BOX 10759
    ARUSHA
    ARCADO ALPHONCE,
    BOX 312,
    USA – RIVER -
    ARUSHA.
    MARY A. MINJA
    P.O BOX 2025
    ARUSHA
    JAMES MSHANA
    P.O BOX 15102
    ARUSHA
    SILVANUS
    MGOMBERA
    P.O.BOX 1363
    ARUSHA
    ERICK MACHWA
    P. O. BOX 477
    ARUSHA.
    JOSEPH ZABLON
    BOX 52
    USA - RIVER, ARUSHA
    51.
    54.
    60.
    63.
    66.
    69.
    72.
    75.
    JINA
    EVANCE E. MLAY
    P.O BOX 1997
    ARUSHA
    GODWIN J. UROLI
    P.O. BOX 152
    USA RIVER
    ARUSHA
    MWANAHATIBU
    SHARIA
    P.O. BOX . 2272
    ARUSHA
    NESERIAN ALLY
    P.O. BOX 22766
    ARUSHA
    EMMANUEL E.
    MBOYA
    P.O. BOX 15804
    ARUSHA
    DENIS KWEKA
    P.O BOX 10823
    ARUSHA
    LARASHA LULUNGE
    P.O.BOX 24,
    LONGIDO - ARUSHA
    JACKLINE BABU
    P.O.BOX 10397,
    ARUSHA
    GABRIEL ELIBARIKI
    P. O. BOX 7000
    ARUSHA
    KISULA YEYEYE
    BOX 47
    MTO WA MBU-
    MUNDULI
    ELIZABETH G. KIMAKO
    BOX 10209
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    NELESI M. KURESOI
    P.O. BOX 12006
    ARUSHA
    MICHAEL JACOB
    ALEXANDER
    P.O. BOX 1618
    ARUSHA.
    CHARLES MARIKI,
    Na.
    2.
    5.
    8.
    JINA Na.
    JORDAN P. SEPERE, 3.
    P.O. BOX 115,
    MONDULI - ARUSHA.
    EINOTH S. YARO
    P.O. BOX 2579,
    ARUSHA.
    NASHA KIVUYO, 9.
    181
    6.
    JINA
    JUMA SALIM,
    P.O. BOX 11149,
    ARUSHA.
    SARAPHIA BONIFACE
    P.O. BOX 14273,
    ARUSHA
    MARIAM JOSEPH
    Na. JINA Na. JINA Na.
    P.O. BOX 1173, P.O. BOX 13810,
    ARUSHA. ARUSHA.
    10. PETRO O. NGARIKONI 11. KUDURA MOHAMED 12.
    P. O. BOX 21 P. O. BOX 3050
    LONGIDO - ARUSHA ARUSHA.
    JINA
    KALUMUNA,
    P.O.BOX 8169,
    ARUSHA.
    EVALINE JULIUS KAAYA
    P.O BOX 45
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    MARY FRANCIS MHANDO
    P.O.BOX 3001
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    JINA
    BENJAMINI S IRENUS
    c/o IRENUS M. LYIMO
    P.O BOX 96
    USA-RIVER - ARUSHA
    Na.
    2.
    JINA
    HAPPINESS CHUNJO
    P.O BOX 45
    MONDULI - ARUSHA
    Na.
    3.
    JINA
    OLIVA PESHUTI
    P.O BOX 12701
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    DORICE MWAKASONDA
    P.O BOX 15093
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.6 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    IDDA PIUS SHAYO
    P. O. BOX 1294
    NGERAMTONI - ARUSHA
    DOCRAS PETER SIWANI
    c/o PAULINA PETER
    BOX 197
    ARUSHA
    Na.
    2.
    JINA
    MWAMVITA ATHUMAN
    BOX 45
    MONDULI - ARUSHA
    Na.
    3.
    JINA
    HAPPYNESS E. SHAYO
    BOX 45
    MONDULI - ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    182
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    JACQULINE MUSHI 2.
    P.O. BOX. 10159
    ARUSHA
    LETICIA E. MALAMBIKA
    P.O. BOX 1585
    ARUSHA
    7. REHEMA S. MADIMILO 8.
    P.O. BOX 11921
    ARUSHA
    10. JENIFER J. BAKINA 11.
    P.O.BOX 30
    ARUSHA
    13. VERONICA R. LOMEYANI 14.
    P.O.BOX 3013
    ARUSHA
    JACQUELINE NAIMAN
    SHIFINDI
    P.O. BOX 13348
    ARUSHA
    DORIS ELIAS
    P.O.BOX 7
    ARUSHA
    4.
    16.
    19.
    JINA
    Na.
    JOYCE J. MASELE
    P.O. BOX. 764
    ARUSHA
    ERNESTA MGINA
    P.O. BOX 3013
    ARUSHA
    5.
    17.
    3.
    BERNAD AMMY 9.
    c/o TERESIA JOHN
    P.O. BOX 42
    LOLIONDO
    ARUSHA
    ANICIA FRANCIS MERO
    c/o INNOCENT WARIOBA
    P.O.BOX 3111
    ARUSHA
    FARAJAELY S. MUNGURE
    P.O.BOX 3083
    ARUSHA
    ESTER JOHN MARANGU
    SECONDARY SCHOOL
    P.0 BOX 316
    ARUSHA
    6.
    JINA
    EUNICE MATHEW
    P.O. BOX. 459
    ARUSHA
    REHEMA SYDNEY
    NDIMILO
    P.O. BOX 11921
    ARUSHA
    ANICIA F MARO
    c/o INNOCENT WARIOBA
    P.O.BOX 3111
    ARUSHA
    12. ANNA JOHN RINGO
    P.O.BOX 1236
    ARUSHA
    15. ANNA MANYEKI
    P.O. BOX 10750
    ARUSHA
    DAUD JACKSON SIMA
    P.O. BOX 13536
    ARUSHA
    18.
    MKOA WA ARUSHA
    20.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. RAMADHANI YUSUPH 2. MATHEW MAHUNDI 3. 5. MABERA SAID MABERA 6. EPAFRA HAPPNESS
    RAJAB P.O. BOX 14439 P.O. BOX 462 TEMBA
    P.O. BOX 47 ARUSHA USA RIVER - ARUSHA P.O. BOX 15075
    ARUSHA ELIPOKEA KAANA ELI ARUSHA
    YUSUPH MAHANYU P.O. BOX 502 NGOYEJI ALI NGOYEJI
    P. O. BOX 14746 ARUSHA P.O. BOX 12252
    ARUSHA VICTOR BERNARD MNDEVU ARUSHA
    WILIAM S. HIZZA P.O. BOX 8066 YUSUPH MAHANYU
    P.O. BOX 3140 ARUSHA P.O. BOX 14746
    ARUSHA MUSSA RICHARD ARUSHA
    THOMAS G. ZEBEDAYO P.O. BOX 2444 MANENI RAJABU
    P.O. BOX 1 ARUSHA. P. O. BOX 3042
    MONDULI - ARUSHA ARUSHA
    LAWRENCE GERSON VICTOR CHARLES MAKOI
    BUNDALA P.O BOX 1257
    P.O BOX 12421 ARUSHA
    ARUSHA
    ADAM ALPHAYO SIMON
    OLDONYO SAPUK
    L.CHEER
    P.O.BOX 352,
    ARUSHA.
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    8.
    11.
    14.
    17.
    HOREST S. LYAKULRWA
    P.O. BOX 2551
    ARUSHA.
    183
    9.
    12.
    15.
    MKOA WA ARUSHA
    20.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na. JINA Na.
    1. GEDY SALEKWA 2.
    P.O BOX 1809
    ARUSHA
    4. SADAM FABIANO 5.
    P.O BOX 5
    KARATU- ARUSHA
    7. HEZRON T. SATE 8.
    P.O BOX 155USA
    RIVERARUSHA
    JINA Na.
    MARTHA MOSES 3.
    MBISE
    P.O BOX 469
    USA RIVER - ARUSHA
    AILEENALFRED
    P.O BOX 1903
    ARUSHA
    LITHNESS SOORY 9.
    MBISE
    P.OBOX 462
    ARUSHA
    6.
    JINA
    JANETH ROGASIAN
    TARMO
    P.O BOX 5
    KARATU - ARUSHA
    YOHANA SIMON
    MDIGA
    P.O BOX 114
    KARATU ARUSHA
    BERTILA FELIX TESHA
    P.O BOX 322
    KARATY ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.10 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    AGHATHA PIUS
    P.O BOX10
    ARUSHA
    RACHEL HUSEIN CHUMA
    P.O BOX 57
    ARUSHA
    Na.
    2.
    JINA
    CAROLINE KIMAI
    P.O BOX 322
    ARUSHA
    Na.
    3.
    JINA
    MARHA MBISE MOSES
    P.O BOX 469
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.11 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    Na. JINA Na. JINA Na.
    1. JESCA JOSEPH BAKINA 2. MWIMA DUDI PHILIL 3.
    P.O. BOX 305 P.O. BOX 3134
    ARUSHA ARUSHA
    4. EMMANUEL KIUNGA 5. HAMIDA HASSAN 6.
    P.O. BOX 2323 P.O. BOX 465
    ARUSHA ARUSHA
    JINA
    ABDULRAZAK SHABAN
    LESSIAN
    P.O. BOX 3013
    ARUSHA
    CHARLES FREDRICK
    P.O.BOX 14206
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.12 MHIFADHI WANYAMAPORI II (GAME WARDEN GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    NCHOTA MARO WAMBURA
    c/o EMMANUEL NYANGARO
    PO BOX 1
    NGORONGORO CRATER
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.13 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    EDINA ERNEST STEPHANO
    P.O.BOX 943
    ARUSHA
    Na.
    2.
    JINA
    IMMACULATA D SULLE
    P.O. BOX 943
    ARUSHA
    184
    MKOA WA ARUSHA
    20.14 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    Na.
    ELIZABETH BARNABA
    P.O. BOX 159
    MONDULI - ARUSHA
    VICTOR BERNARD
    MNDEVU
    P.O. BOX 8066
    ARUSHA
    BERTILATELLY TESHA
    c/o GABRIEL ROBERT
    P.O. BOX 322
    KARATU - ARUSHA
    2.
    5.
    8.
    JINA
    CHRISTINA D. MGONJA
    P.O. BOX 3083
    ARUSHA
    JACKLINE R. KINABO
    c/o T. A. LEKULE
    P.O. BOX 55
    USA RIVER-ARUSHA
    CATHERINE A. LEKULE
    P.O. BOX 55
    ARUSHA
    Na.
    3.
    6.
    9.
    JINA
    NYANGIGO NYIRIZA
    P.O. BOX 11060
    ARUSHA
    JAKLINE L. MACHA
    P.O. BOX 135
    DULUTI - ARUSHA
    JANETH ROGASIAN
    TARIMO
    P.O. BOX 5
    KARATU - ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    JINA Na.
    ANITHA JULIUS 2.
    c/o DENIS MSHAIRIZI
    P O BOX 7414
    ARUSHA
    JACKLINE LOISHOKI
    P O BOX 14290
    ARUSHA
    GRACE ALPHAYO
    P.O.BOX 4087
    ARUSHA
    FADHIL MGWENO
    P.O.BOX 1006
    ARUSHA
    MARIAM JOSEPH
    KALUMUNA
    P.O.BOX 8169
    ARUSHA
    EUTROPIA HERMAN
    DAHAYE
    P.O.BOX 13973
    ARUSHA
    APAIFURA A.
    BARTAHOLOMEO
    P.O.BOX 6240
    ARUSHA
    NEEMA KAGOA
    P.O.BOX 12
    MONDULI - ARUSHA
    JINA Na. JINA
    APAIFURA A BARTHOLOMEW 3. MVEKE PETER
    c/o AMON A KINISA P O BOX 1677
    P O BOX 6240 ARUSHA
    ARUSHA
    CONSOLATA KIPETA
    P.O.BOX 8066
    ARUSHA
    ANNA C. MARCK
    P.O.BOX 10687
    ARUSHA
    LIGHTNESS THADAYO SARUNI
    P.O.BOX 15
    MONDULI - ARUSHA
    BEATRICE JUSTINE BERNARD
    P.O.BOX 6240
    ARUSHA
    6. 17. MELEJI M. KENEZOI 18. 20. EDAVIA ARISTIES 21. 23. LEAH KISEMBU 24. ASHA KIVUYO
    P.O.BOX 12006 P.O. BOX 11146 P.O.BOX 53 P.O.BOX 13810
    ARUSHA ARUSHA LONGIDO - ARUSHA ARUSHA
    DORICE MPATILI
    P.O.BOX 1988
    ARUSHA
    SIMON ALFRED MEELA
    P.O.BOX 784
    ARUSHA
    NEEMA NYELLA
    P.O.BOX 46
    MWIKA
    ARUSHA
    JULIUS LUKOSI
    c/oANGELO LUKOSI
    P.O.BOX 10675
    ARUSHA
    ELINEEMA MICHAEL
    LUKUMAY
    P.O.BOX 79
    MONDULI - ARUSHA
    TERA MARE
    P.O.BOX 14273
    ARUSHA
    LILIAN M. JOSEPH 26. RICHARD T. MBEYELA 27.
    P.O.BOX 7205 P.O.BOX 557
    ARUSHA USA. RIVER - ARUSHA
    MWAHAWA ABDALLAH
    P.O.BOX 14998
    ARUSHA
    5.
    8.
    11.
    14.
    185
    9.
    12.
    15.
    FRIDA JEREMIA
    P.O.BOX 956
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.16 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    HAIKA L. MNZAVA
    P.O. BOX. 1361
    ARUSHA
    LOVENESS J. MLAWA
    P.O.BOX 57
    ARUSHA
    Na.
    2.
    5.
    JINA
    INVIOLATA A. MKAI
    P.O. BOX. 807
    ARUSHA
    MEDA R. MLUGU
    c/o ROBERT MLUNGU
    P.O.BOX 1286
    ARUSHA
    Na.
    3.
    6.
    JINA
    AGNES NJAU
    P.O. BX. 1173
    ARUSHA
    LEVINA MALYA
    P.O.BOX 15122
    ARUSHA
    MKOA WA ARUSHA
    20.17 MLINZI (SECURITY GUARD)
    Na.
    1.
    JINA
    ISMAIL SAID HASSANI
    P.O.BOX 281
    ARUSHA
    Na.
    2.
    JINA
    ANANIUS TUMWESIGE KISHENYI
    P.O.BOX 1
    NGORONGORO - ARUSHA
    21.0 MKOA WA TANGA
    21.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    REHEMA H. MTULYA
    c/o FAHAM H. MTULYA
    P.O BOX 20
    TANGA
    AISHA OMARY,
    P.O. BOX 340,
    LUSHOTO - TANGA
    7.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    2. VICTORIA KALUSE 3. FLORA G. NANDI
    P. O. BOX 210 P. O. BOX 491
    TANGA TANGA
    5. LAMECK KIJAZI, 6. ANGELA J. BIGABO
    P.O. BOX 292, P.O BOX 571
    KOROGWE - TANGA KOROGWE - TANGA
    OMARI DAUKA MOHAMED
    P.O BOX 34379
    TANGA
    ASLATU HUSSEIN 8. SELEMANI S. TAJIRI 9.
    SHEKINYASHI P.O BOX 75
    P.O BOX 2262 PANGANI
    TANGA TANGA
    10. MWAINAIDI KOMBO 11. MOHAMED KOPPI
    P.O BOX 96 P.O BOX 2352
    TANGA TANGA
    13. MUSA OMARI 14. CHARLES RICHARD 15. MARRY AUGUSTINO
    P.O. BOX . 9 c/o DR. SENYOTA P.O BOX 240
    MLALO LUSHOTO P. O. BOX 35 TANGA
    TANGA KOROGWE-TANGA
    16. TAUSS SHABANI 17. MWAKIVUMA M.
    P.O BOX 5011 MWAKIVUMA
    TANGA P.O BOX 2319
    18 STREET - TANGA
    20. ANNA REUBEN MHINA.
    P.O. BOX 97,
    TANGA.
    19. MFUKO STEPHEN
    RICHARD
    P.O. BOX 87
    PANGANI - TANGA
    22. ANEMUE MHIDZE
    P.O BOX 5016
    TANGA
    23. GRACE YAKISOLE
    c/o WILLY I. YAKISOLA
    P.O BOX 125
    TANGA
    186
    12. F.M. MBILU TEDDY
    P.O BOX 25
    LUSHOTO - TANGA
    18. ELIZABETH N. MASANJE
    P.O. BOX 125
    TANGA
    21. ALEXANDER FRANCIS
    P.O. BOX 73
    LUSHOTO
    TANGA
    24. YASINI ALLY ZAYUMBA
    P.O BOX 5032
    TANGA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    25. VENANCE GASPAR 26. MARTHA CASMIRY
    c/o ELIA ELIAZA P. O. BOX 6056
    P. O. BOX 32 TANGA.
    LUSHOTO - TANGA.
    28. GEOFREY O. SIGO
    P. O. BOX 1494
    TANGA.
    JINA
    27. MOHAMED KONDO JUMA
    c/o SAID J. KONDO
    P. O. BOX 615
    KOROGWE - TANGA
    29. ERICK MTENGELE
    BOX 145
    TANGA- KANGE
    MKOA WA TANGA
    21.2 FISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    III)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. SIMON HERMAN 2. AMIRI ATHUMANI MGANJA 3. THABITHA Z. MICHAEL
    c/o CATHERINE HERMAN P.O. BOX 5902 P.O. BOX 32
    MUHEZA - TANGA TANGA LUSHOTO - TANGA
    4. EDGER MSOVELA, 5. AMINA O. CHAMBO, 6. ATUPELE DUNCAN,
    P.O. BOX 14, P.O. BOX 204, P.O. BOX 6152,
    MOMBO - TANGA. HANDENI - TANGA. TANGA.
    7. LILIAN JOSEPH, 8. 9. ANNA MELANA HARABA,
    P.O.BOX 53, P.O.BOX 1139,
    LULSHOTO TANGA TANGA.
    14. c/o SGT HUSEN SWALEHE, 12. JOHN MUSA NYEJI
    P.O. BOX 262, P. O. BOX 67
    HANDENI - TANGA. SONGE - KILINDI
    TANGA
    15. PATRICK LEORNARD,
    P.O.BOX 165,
    LUSHOTO - TANGA
    17. JUMA H KIKOTI 18. FORTUNATE KIMWERI
    P. O. BOX 66 LUSHOTO- P. O. BOX 211
    TANGA LUSHOTO-TANGA
    20. ANNA RAPHAEL 21. MWANNMINA KASSAM
    c/o ERNEA KIHIMBI MRUMA
    P.O BOX 106 c/o HALIMAMRUMA
    MUHEZA - TANGA P.O BOX 615
    KOROGWE - TANGA
    10. FATUMA H. MAGWAGU,
    c/o MARY WAMBURA,
    P.O. BOX 5032,
    TANGA.
    13. UPENDO MSAFIRI
    AMULIKE
    P. O. BOX 191
    LUSHOTO -TANGA
    16. HERY T. MSUYA
    P.O. BOX 489
    MUHEZA TANGA
    19. ANGELA MWAPACHU
    P.O. BOX 954
    TANGA
    HUSSEIN NASORO
    MJESANI,
    P.O. BOX 409,
    TANGA.
    11. YUSUPH LEMA
    P. O. BOX 1670
    TANGA
    22. FATUMA MRISHO
    c/o HADIJA MZEE
    BOX 179
    KOROGWE -TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    GODFATHER MCHOME
    P.O.BOX 36
    LUSHOTO
    TANGA
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    WILBERT OLOTU
    P.O.BOX 262
    LUSHOTO-TANGA
    187
    3.
    JINA
    ANGELA MWAPACHU
    P.O.BOX 954
    TANGA
    Na.
    4.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    YUSUPH LEMA
    P.O.BOX1670
    TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. HUSSEIN NASSORO 2.
    P.O. BOX 407
    TANGA
    4. MARIA JAILOS
    c/o FARAJI UGAMA
    P.O BOX 185
    MUHEZA - TANGA
    AUGUSTINO J KIONDO
    P.O BOX 616
    TANGA
    JINA
    Na.
    5.
    7.
    10. AMINA B IBRAHIM
    P.O BOX 20
    LUSHOTO - TANGA
    KULWA FRANK
    P.O BOX 368
    TANGA
    VAILETH E MWANGA
    c/o MAMAUSHALWANDE
    P.O BOX 533
    KOROGWE - TANGA
    8. MARIA JAKOS
    c/o FARAJI UGAMA
    P.O BOX 185
    TANGA - MUHEZA
    11. ANETH J KIONDO
    P.O BOX 16
    LUSHOTO-TANGA
    JINA
    3. BAKARI S KISALAZO
    P.O BOX 571
    KOROGWE TANGA
    6. BAHATI FRANK
    P.O. BOX 80
    KOROGWE - TANGA
    9. KULWA ISACK
    P.O BOX 368
    MUHEZA - TANGA
    12. LEAH DYSON
    P.O BOX 355
    HANDENI - TANGA
    13. HELENA ALEX
    P.O BOX 95
    TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na.
    JINA
    1. ANGELA MWAMPACHU
    P.O BOX 954
    TANGA
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    GODFREY MCHOME
    P.O BOX 36
    LUSHOTO - TANGA
    3.
    JINA
    WILBERT OLOTU
    P.O BOX 262
    LUSHOTO - TANGA
    HUSSEIN NASSORO
    P.O BOX 409
    TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.6 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. MARIA JAILOS 2.
    BOX 185
    MUHEZA -TANGA
    4. AMINA B. IBRAHIMU 5.
    P.O.BOX 20
    LUSHOTO - TANGA
    JINA
    Na.
    MARIA JOILOS
    c/oFARAJI UGAMA
    P.O.BOX 185
    MUHEZA TANGA
    KULWA ISACK
    P.O.BOX 363
    MUHEZA - TANGA
    188
    JINA
    3. ALLEN J. MITONDWA
    P.O.BOX 295
    LUSHOTO - TANGA
    6. ANNETH J. KIONDO
    BOX 16
    LUSHOTO, TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    MONGELA O. SEMHALE 2. MWANAHARUSI H.K. CHUM 3. FRIDA ULED MHOGO
    c/o ATHUMAN O. MJAILA P.O. BOX 279 P.O. BOX 321
    P.O. BOX. 3 LUSHOTO KOROGWE
    MOMBO-KOROGWE TANGA TANGA
    TANGA
    AMINA YUSUFU
    P.O. BOX 20
    MUHEZA
    TANGA
    5. WINKUDA O. MKOPE 6. BLANDINA MAHIZA 8. HELEN M. NTUKU 9. ZUHURA SHABANI
    P.O. BOX 5153 P.O. BOX 222 P.O. BOX 1050 c/o DURAH WILSON
    TANGA KOROGWE - TANGA TANGA MWENDA
    P.O. BOX 284
    TANGA
    AMINA YUSUPH
    P.O.BOX 20
    TANGA
    10. CELINA F. CHIPETA 11. RESIKITA MAYAKA 13. BAHATI RAMADHANI 14. VIOLET G. NGOYE 22. LUCY DAMIAN MWITA 23. HIDAYA SELEMAN MTAITA 18. HAPPYNESS KIMARO
    P.O.BOX 76 P.O.BOX 1327 DUMWE P.O. BOX 332 P.O.BOX 2392 P.O.BOX 5671 P.O.BOX 5138
    MUHEZA - TANGA TANGA c/o YASINI RASHID KOROGWE - TANGA TANGA TANGA TANGA
    P.O.BOX 5095 21. FAITH DANIEL
    TANGA c/oBARAKA ALFORED
    16. HUSSEIN BOFU P.O.BOX 70
    P.O.BOX 117 MUHEZA - TANGA
    TANGA 24. HIDAYA S. MTAITA
    19. ANITHA B. MUNUO P.O. BOX 5671
    P.O.BOX 1494 TANGA
    TANGA
    25. EMMANUEL H. MTOTELE 26. HASSAN GODSON 27. MWANAVITA MOHAMED
    c/o JUDITH MWALIM P.O. BOX 225 P.O.BOX 2077
    P.O. BOX 62 LUSHOTO - TANGA TANGA
    TANGA
    17. MONICA AIDANO GEORGE
    P.O.BOX 5095
    TANGA
    20. AFRA KAPINGA
    P.O.BOX 452
    TANGA
    12. EFRA E. KAPINGA
    c/o HAPPINESS KOMBA
    P.O.BOX 452
    TANGA
    15. ESTER JAIROS MNYEMA
    P.O. BOX 14
    LUSHOTO - TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    FAUSTINE LIGEMA ST.
    PARTRICK
    P.O. BOX 100
    LUSHOTO -TANGA
    FRANK T. MATHEW
    P.O. BOX 213
    KOROGWE -TANGA
    AUGUSTINE R. MASORO
    P.O. BOX 386
    TANGA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    2. STANLEY S. JOHN 3. NICHOLAUS M. DAFFA
    P.O. BOX 1 AMANI P.O. BOX 1571
    MUHEZA - TANGA TANGA
    5. SALUM M. KOTI 6. JOSEPH E. NCHIMBI
    P.O.BOX 15 P.O. BOX 83
    LUSHOTO - TANGA MUHEZA - TANGA
    JUMA BAKARI MURA EXPEDITO KISSINGA
    P.O. BOX 5138 P.O. BOX 576
    TANGA KOROGWE - TANGA
    8.
    189
    9.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    10. MUSSA M. SALIM 11. GODLOVE MOSES 12. GRAYSON EDWARD
    MINE OFFICE MFINANGA MKIRAMWENE
    P.O. BOX 5153 P.O. BOX P.O. BOX 632
    TANGA KOROGWE - TANGA KOROGWE TANGA
    13. SALEHE MATHAYO 14. YOHANA C KANIKI 15. SHABANI M. HASSANI,
    P.O. BOX 258 P. O. BOX 1 c/o GERALD KUSAYA,
    LUSHOTO - TANGA AMANI MUHEZA - TANGA P.O. BOX . 1790,
    TANGA
    16. MBARAKA AYUBU
    P.O.BOX 100
    LUSHOTO -TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. REHEMA AMRY 2. JIMMY FANUEL MAKUTI 3.
    P.O BOX 335 P.O BOX 5765
    HANDENI -TANGA TANGA
    4. MARY MAWALA 5. MARIAM MUSSA 6.
    P.O BOX 584 P.O BOX 101
    KOROGWE - TANGA TANGA
    7. EMARYNSIANA C. 8. WINIFRIDA JOHN 9.
    TAYLOR P.O BOX 270
    P.O BOX 584 MUHEZA - TANGA
    KOROGWE - TANGA
    JINA
    KINANDA YUSUPHU
    c/o ALLY JANJA
    P.O BOX 20
    MUHEZA -TANGA
    CASSIANA DAUDI
    P.O BOX 323
    MUHEZA - TANGA
    RABIA ABDUL RAHMAN
    P.O BOX 443
    TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.10 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    JINA
    DAUDI RAPHAELI MDAKI
    P.O BOX 283
    KOROGWE - TANGA
    Na.
    2.
    JINA
    AZINA JOEL MDUMA
    P.O BOX 1475
    TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.11 PERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    Na.
    1.
    JINA
    FRANK EMANNUEL LEMA
    P.O. BOX 6165
    TANGA
    Na.
    2.
    JINA
    ABDALLAH BAKARI
    P.O. BOX 1327
    TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.12 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    MAAJABU MOHAMED MKUNGU
    P.O.BO X485
    MUHEZA - TANGA
    190
    MKOA WA TANGA
    21.13 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. SAADA THABIT 2. CHARLES P. TESHA 3. TATU RASHIDI
    P.O. BOX 380 P.O. BOX 82 P.O. BOX 772
    TANGA LUSHOTO - TANGA TANGA
    4. KINANDA YUSUPH 5. ZUBEDA NGOLE 6. ALBERT SIMONI HOJA
    P.O. BOX 20 P.O. BOX 355 P.O. BOX 18
    MUHEZA - TANGA HANDENI - TANGA SONI LUSHOTO - TANGA
    7. WINFRIDA JOHN 8. BINISAN SANIFU 9. GRACE S. SABUNI
    P.O. BOX 270 MWAKANYAMALE P.O. BOX 355
    MUHEZA - TANGA P.O. BOX 30241 HANDENI - TANGA
    KIBAHA - TANGA
    11. RASHID I. ABDALLAH
    P.O. BOX 97
    TANGA
    13. NASORO A. WAZIRI 14. ESTER J. MNYEMA 19. JAMES WILLIAM 20. MOHAMED SALIMU 15. HASSANI MOHAMED
    P.O. BOX 130 P.O. BOX 14 c/o ANNA CHARLES P.O. BOX 330 NINDI
    PANGANI LUSHOTO TANGA P.O. BOX 5095 TANGA P.O. 355
    TANGA TANGA HANDENI - TANGA
    16. JAMILA YAHYA 22. MUSSA ABUSHEHE 18. ELIAS SHABANI
    KASEMBE P.O. BOX 1079 MOHAMED
    P.O. BOX 354 TANGA GRACE ELIAS
    MUHEZA - TANGA P.O. BOX 48
    PANGANI - TANGA
    21. JENIFA MICHILIGWE
    P.O. BOX 355
    HANDENI - TANGA
    23. ESTER G. MNGUJINI 24. TENDERE MASHAKA
    P.O. BOX 273 P.O. BOX 89
    LUSHOTO-TANGA PANGANI - TANGA
    25. HADIJA H, KIBIRITI 26. ANITA MAVURA 27. AMINA MUSSA
    P.O. BOX 171 P.O. BOX 273 c/o SALIM A. MZEE
    PANGANI LUSHOTO P.O. BOX 89
    TANGA TANGA PANGANI - TANGA
    28. HADIJA KIBIRITI 29. JUNE NGOWO 30. RASHID ISSA ABDALLAH
    TANGA FOREST LTD P.O. BOX 5095 c/o KOMBO KHATIBU
    P.O. BOX 171 c/o ENIKUNDA MHINA SHOMARI
    PANGANI TANGA P.O.BOX 97
    TANGA TANGA
    31. MARIAM MUSSA 33. SALEHE MATHAYO
    P.O. BOX 101 P.O. BOX 258
    LUSHOTO TANGA LUSHOTO - TANGA
    34. TWALIB SALEHE AGALI 35. MWAJUMA KWIKAZANYA
    P.O. BOX 89 P.O. BOX 355
    PANGANI - TANGA HANDENI - TANGA
    10. MAJABU KASSIMU
    P.O. BOX 89
    PANGANI - TANGA
    17. NASORO ADARUSI WAZIRI
    P.O. BOX 130
    PANGANI
    TANGA
    32. SECILIA HEMEDI
    P.O. BOX 14
    LUSHOTO - TANGA
    191
    12. NEEMA MBARUKU ALI
    P.O. BOX 330
    TANGA
    36. WEMAEL MILTON
    SENGOMA
    P.O. BOX 14
    LUSHOTO - TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.14 MSAIDIZI USTAWI WA JAMII DARAJA LA II (SOCIAL WELFARE ASSISTANT
    GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    DAUDI RAPHAEL MDAKI
    P.O BOX 283
    KOROGWE - TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. LILIAN JOSEPH 2.
    P.O.BOX 53
    LUSHOTO -MTANGA
    4. ISMAIL S. MSHANI 5.
    P.OBOX 262
    HANDENI -TANGA
    JINA
    Na.
    AZIZA OMARY KIWALE
    c/oOMAN EDDI KILUALE
    P.O.BOX 200
    HANDENI -TANGA
    ELIAKUNDA MFINENGA
    P.O.BOX 25
    HANDENI - TANGA
    JINA
    3. MARIAMU I. ALLY
    P.O.BOX 2423
    TANGA
    6. ANUSIATHA MKUMBWIKE
    P.O.BOX 469
    MUHEZA -TANGA
    MKOA WA TANGA
    21.16 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. WINIFRIDA NGALANDWA 2. REHEMA ALLY BAGABUYE 3. HADIJA KIBITIYI
    P.O. BOX. 5577 P.O. BOX. 452 P.O. BOX. 171
    TANGA TANGA PANGANI - TANGA
    4. CAROLINE ANDREW MABULA 5. HAIKA V. MBAGA 6. HAMINU M. SEMDOE
    P.O. BOX 5095 P.O.BOX 81 P.O. BOX. 280
    TANGA LUSHOTO - TANGA HANDENI - TANGA
    22.0
    22.1
    MKOA WA KILIMANJARO
    AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. VERONICA FREDRICK 2. HILDA LEMA 3. SAMSONI JUSTINE
    P.O BOX 173 P.O BOX 3023 P.O BOX 9421
    HAI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    4. YAHAYA SAID KANIKI 5. ANANIDZE GANG'OLO 6. 8. AYUBU BENITHO LUPOLA, 9. LIDYA GERALD LYIMO
    c/o ZUHURA KANIKI P. O. BOX 64 P.O.BOX 7723, P. O. BOX 99
    P. O. BOX 318 SAME - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI
    MOSHI - KILIMANJARO DEOGRATIUS MATATA KILIMANJARO
    SHAMIMU JUMA, PETER ALPHONCE J. KIMARIO
    P.O. BOX 1589, P.O BOX 1856 P.O BOX 332
    MOSHI - KILIMANJARO MOSHI – KILIMANJARO HAI - KILIMANJARO
    MELCHIOR P. TEMBA DORICE F. SHAYO
    P.O BOX 1823 P.O BOX 1843
    MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    7.
    10.
    11.
    192
    12.
    Na. JINA Na. JINA Na. 16. VIOLETH M. KIMARIO 17. FATUMA ABDU 18. 25. HADIJA BAKRI 26. 27. MAGRETH KESSY
    13. VERA NICHOLAS 14. NAKIETE W. MSUYA 15. P.O BOX 8284 P.O BOX 7165 P.O BOX 6993 P.O BOX
    KITUNGA c/o HIDAYA R. MSUYA MOSHI UGWENO MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO
    P.O BOX 3010 P.O BOX 1955 KILIMANJARO MWANGA - KILIMANJARO
    MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO BAKARI ABDALAH LATIFA KIMARO
    P.O BOX 26 P.O BOX 190
    SAME - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    SAMWEL NG'AMBI HAPPINESS KIMAMBO
    ABADO P.O BOX 1532
    P.O BOX 3010 MOSHI - KILIMANJARO
    MOSHI - KILIMANJARO
    28. CECILIA SHAYO 29. PERPETUA MICHAEL 30. 31. CHIKU J. SIMBANO 32. INNOCENT MALLYA 33. DANTY SIFAEL KOMBE
    P.O BOX 40481 MARCEL P.O BOX 8353 P.O BOX 1280 P.O BOX 624
    MOSHI - KILIMANJARO P.O BOX 970 MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MARANGU
    MOSHI - KILIMANJARO MMARI ROBER, OLIVER JUSTIN TARIMO, MOSHI - KILIMANJARO
    MARIAM S. MAKISHE BOX 168, BOX 318, MWAMINI ENOSI,
    P.O BOX 1822 SANYA JUU, MOSHI - KILIMANJARO BOX 393,
    MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    EMMANUEL I. JOSHUA
    P.O. BOX . 122
    SAME - KILIMANJARO
    37. PRAYSON KIMARO 38. NURU ABRAHAMANI 39. 40. CALORINE A SHAYO 41. 42. 43. EVALINE JASPER 44. MWANAHAMISI A 46. ELIZABETH EUGINE 47. 48. 49. ELIA MATERU 50. MARY G. MAGINA
    P.O. BOX . 186 P.O. BOX . 83 P. O. BOX 480 P. O. BOX 8599 MNINDWA c/o PATRIC DONASIAN P.O. BOX 663 c/o BISHOP GIDEON
    HAI KILIMANJARO MWANGA - KILIMANJARO MOSHI-KILIMANJARO MOSHI-KILIMANJARO P. O. BOX 1357 P.O BOX 6433 MOSHI MAGHINA
    MOSHI-KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO P.O BOX 777
    JOYCE M. MASSAWE SEKUNDI BATHOLOMEW MOSHI - KILIMANJARO
    P.O BOX 779 SEKUNDI KASIMU ADBU,
    MOSHI - KILIMANJARO P.O. BOX 6500 BOX 7165,
    MOSHI - KILIMANJARO UGWENO - MWANGA
    KILIMANJARO
    EVALINE ONASIMBO
    ULOMI
    P.O BOX 474
    MOSHI - KILIMANJARO
    19.
    22.
    34.
    52.
    20.
    23.
    35.
    53.
    193
    21.
    24.
    36.
    45.
    JINA
    ELIZSABETH MAEMBE
    c/o MARY C. MAEMBE
    P.O BOX 1551
    KIKIRUA VUNJO
    MOSHI - KILIMANJARO
    NDEKESHO SWALEHE
    P.O BOX 116
    SANYA JUU
    KILIMANJARO
    JANETH MASAMU
    P.O BOX 27
    MOSHI - KILIMANJARO
    DEVOTHA MLAY
    P.O BOX 8774
    MOSHI - KILIMANJARO
    MARTINA P. GABWA
    c/o CHIRSTOPHER R.
    NDONO
    P.O. BOX . 3040
    MOSHI - KILIMANJARO
    HAPPINESS CHARLES
    MBOWE
    P. O. BOX 443
    MOSHI-KILIMANJARO
    VERA NICHOLAS
    KITUNGA
    P.O BOX 3010
    MOSHI - KILIMANJARO
    JOSEPHIEN JOHN MREMA
    P.O. BOX 8442
    MOSHI
    KILIMANJARO
    51. DIGNA MOSHA,
    BOX 292,
    HAI - KILIMANJARO.
    54. MERCY JOSEPH
    P.O BOX 388
    SAME
    KILIMANJARO
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    55. DISMAS A. DAMAS 56. IDDI SAID MWERI 57. DISMAS S. HERIEL
    P.O BOX 7617 P.O BOX 318 P.O BOX 26
    MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO
    58. MWANAHAMIS A. 59. ALFONCE BOCK 60. ANJELA KISOKA
    MNINDWA P.O BOX 900 P.O BOX 10025
    P.O BOX 1357 MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    MOSHI - KILIMANJARO
    ALLY MBAGA
    PRIVATE BAG
    P.O.BOX 3
    USANGI - KILIMANJARO
    SIMON B. JAMES
    P. O. BOX 290
    SAME - KILIMANJARO
    62. DISMAS JOHN 63. 67. SIANA A. SWAI 68. LINUS RENATUS CHUWA 69. MICHAEL ANTONY UTOUH
    P.O.BOX 7891 P. O. BOX 443 P. O. BOX 3031 P. O. BOX 100
    MOSHI MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MKUU - ROMBO.
    KILIMANJARO KILIMANJARO
    HERIETH T. KIMARO SIGISBERT SHAO
    P. O. BOX 7654 AKWILINI
    MOSHI - KILIMANJARO. P. O. BOX 144
    MKUU - ROMBO
    KILIMANJARO.
    JOSEPHAT JUSTINE
    NGIUSHO
    P. O. BOX 1477
    MOSHI - KILIMANJARO
    70. HELLEN H. TEMU 71. AGNES P. MLAY 72. 76. AGATHA T. MATUMINI 77. PILLY JACKOB MBASHA 78. 79. SALVATORY SELESTINI 80. COLLETA R. SIMON 81. 82. JUSTO HERMAN
    P. O. BOX 9721 P. O. BOX 228 S.L.P. 196 P. O. BOX 474 P.O. BOX 10 KIA P.O. BOX 8263 P. O. BOX 178
    MOSHI - KILIMANJARO MARANGU- KILIMANJARO MOSHI MOSHI- KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO MOSHI- KILIMANJARO
    ISACK SAMSONI JONAS KIMARIO KILIMANJARO KILIMANJARO
    P. O. BOX 72 BOX 1115
    SAME - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    61.
    64.
    73.
    65.
    74.
    66.
    75.
    JOHN A MBURA
    P. O. BOX 163
    KILIMANJARO
    MHENDEL W. MSAKIME
    P.O BOX 45
    MOSHI
    KILIMANJARO
    DEOGRATIUS VALERIAN
    c/o FREDRIKA J. SHIRIMA
    P.O BOX 3041
    HIMO - MOSHI
    KILIMANJARO
    ALFONCE ROCK
    P.O BOX 900
    MOSHI - KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA Na.
    CHRISTINA VICTOR 2.
    KAGANABO
    P.O. BOX 3003
    MOSHI - KILIMANJARO
    SAFINA M. MWIJUMA
    P.O. BOX 6993
    MOSHI KILIMANJARO
    VIOLET S. TENGA, 8.
    P.O. BOX 663,
    MOSHI - KILIMANJARO
    5.
    JINA
    TEDDY EMANUEL SHAY
    P.O. BOX 900
    MOSHI
    KILIMANJARO
    RUTH FRANK MLAY,
    P.O. BOX 780
    c/o RENALD MLAY,
    MARANGU - KILIMANJARO.
    GRACE C. MARO
    P.O. BOX 1532
    MOSHI – KILIMANJARO
    194
    Na.
    3.
    6.
    9.
    JINA
    FRANK JOSEPH MEENA
    P.O. BOX 1812,
    MOSHI.
    KILIMANJARO
    GLORY M. TEMBA,
    P.O. BOX 1522,
    MOSHI.
    KILIMANJARO
    DORAH MARTIN MVUNGI
    P.O BOX 239
    MWANGA - KILIMANJARO
    Na.
    10.
    JINA
    VIOLETH MARISHA
    P.O BOX 8324
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    11.
    JINA
    MARIUM SAID MANDUTA
    S.L.P 1037
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    12.
    JINA
    LIOBA ANTHON
    P.O BOX 7299
    MOSHI -KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    10.
    13.
    JINA Na.
    SOLOMONI H. KAJIRO 2.
    P.O BOX 68
    SAME - KILIMANJARO
    GRACE KILAWE
    P.O. BOX 26
    MKUU ROMBO
    KILIMANJARO
    JANE L NYAMBO 8.
    P.O BOX 88
    HAI - KILIMANJARO
    GRACE KILAWE
    P.O BOX 26
    MKUU ROMBO
    KILIMANJARO
    MARTHA MFANGAVO
    P.O BOX 8383
    MOSHI - KILIMANJARO
    5.
    11.
    14.
    JINA
    STEPHEN A.KISIMA
    P.O BOX 113
    SAME - KILIMANJARO
    MUHIDIN RASHID
    NYAMANYIKA
    P.O. BOX 77
    SANYA JUU SIHA
    KILIMANJARO
    PHILIPO DANIEL
    P.O. BOX 22
    SHIGHATINI - KILIMANJARO
    MARIAM G MBWAMBO
    P.O BOX 22
    SAME
    KILIMANJARO
    DONASIAN D. MALLYA
    P.O BOX 7541
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    3.
    6.
    9.
    12.
    15.
    JINA
    JOHARI ZUBERI
    P.O BOX 27
    HAI - KILIMANJARO
    GRACE KILAWE
    P.O BOX 26
    ROMBO
    KILIMANJARO
    NATHIA SELEMAN HEMED
    P.O.BOX 260
    MWANGA - KILIMANJARO
    MREMA HILDEGARDA
    c/o SOPHIA MSHIU
    P.O BOX
    MOSHI - KILIMANJARO
    VENANCE KIMARO
    P.O BOX 7541
    MOSHI - KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.4 AFISA MTENDAJI MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    Na.
    1.
    JINA
    STEPHEN AGREY KISIMA
    P.O.BOX 113
    SAME
    KILIMANJARO
    Na.
    2.
    JINA
    HILDEGARDA MREMA
    c/oSOPHIA E. MSHIU
    P.O.BOX 318
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    3.
    JINA
    SOLOMONI H. KAJIRU
    P.O.BOX 68
    SAME
    KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.5 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na.
    1. ELIZABETH KISHIMBO 2. PENUEL GEORGE VICENT 3.
    P.O. BOX 6447 P.O. BOX 4
    MOSHI HEDARU SAME
    KILIMANJARO KILIMANJARO
    4. GODWIN E. NYANGE 5. FELISTER J. LYIMO 6.
    P.O.BOX 180 P.O. BOX 901
    MOSHI - KILIMANJARO MOSHI - KILIMANJARO
    ZUHURA SHABANI c/o INVIOLATA S. KISSIMA
    AZAMA KILUA P.O.BOX 1474
    P.O.BOX 27 MOSHI - KILIMANJARO
    HAI - KILIMANJARO
    7.
    8.
    195
    9.
    JINA
    THERESIA KAHUYU
    CHEZUE
    c/o THECLA GODFREY
    CHEZUE
    P.O. BOX 263
    SAME - KILIMANJARO
    VIOLETH PRATICK
    P.O. BOX 8439
    MOSHI - KILIMANJARO
    JERALD Y. AGREY
    P.O.BOX 2
    HEDARU SAME
    KILIMANJARO
    Na.
    10.
    13.
    JINA
    ELIZABETH E. KISHIMBO
    c/o DAMBO
    P.O. BOX 6447
    MOSHI - KILIMANJARO
    FELISTER J. LYIMO
    P.O BOX 901
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    11.
    JINA
    BEATRICE REGNOLD MUSHI
    P.O. BOX 8599
    MOSHI
    KILIMANJARO
    Na.
    12.
    JINA
    AMAN MNKEN
    P.O. BOX 2
    HEDARU - SAME
    KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.6 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    Na. JINA
    1. MAGDALENA SEMBOKO TARIMO
    BOX 69
    MKUU – ROMBO - KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.7 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. FRANCIS P. MSUYA 2. DANIEL O. MRISHO 3. FADHILI E. HANAI
    c/o MR. M.K. TEMBA P.O. BOX 7522 P.O. BOX 3004
    P.O. BOX 1522 MOSHI MOSHI - LYAMUNGO
    MOSHI - KILIMANJARO KILIMANJARO KILIMANJARO
    JORAM CHARLES
    KWEKA
    P.O.BOX 15
    HAI - KILIMANJARO
    4.
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.8 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na.
    1.
    JINA
    AMINA A. KHAMIS
    P.O BOX 8831
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    2.
    JINA
    ALEX JULIUS JACOB
    P.O BOX 149
    USANGI MWANGA
    KILIMANJARO
    Na.
    3.
    JINA
    VIRGILIA KINUNDA
    P.O BOX 35
    SAME - KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.9 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    JINA
    LIDYA IBRAHIMU MKUMBWA
    P.O BOX 6418
    MOSHI - KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.10 MSAIDIZI MISITU DARAJA LA II (FORESTRY ASSISTANT GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    CONSOLATA DONASIAN
    P.O. BOX 257
    MOSHI- KILIMANJARO
    Na.
    2.
    JINA
    ZAITUNI MWESAGE
    P.O.BOX 10
    MOSHI - KILIMANJARO
    196
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.11 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA Na.
    VIRGILIA KINUNDA 2.
    c/o ANNA E. KABUJE
    P.O. BOX 55
    SAME - KILIMANJARO
    AMINA A. KHAMIS
    P.O. BOX 8821
    MOSHI - KILIMANJARO
    MARY MATLAA BUAY 8.
    P.O. BOX 388
    SAME - KILIMANJARO
    5.
    JINA
    OISSO E. JUVENAL
    P.O. BOX 445
    MKUU-ROMBO
    KILIMANJARO
    DAVITA NICHOLAUS
    P.O. BOX 885
    MARANGU
    MOSHI - KILIMANJARO
    HANIFA MFINANGAP.O.
    BOX 119
    HIMO - KILIMANJARO
    Na. JINA
    3. VIOLETH FRANK
    P.O. BOX 1989
    KILIMANJARO
    6. MAULENSIA NGONYANI
    P.O. BOX 318
    MOSHI - KILIMANJARO
    9. NEEMA HILLARY
    P.O. BOX 226
    MWANGA - KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.12 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    FARIDA SEKIETE
    PO BOX 288
    USANGI - MWANGA
    KILIMANJARO
    RAYNOLD SAMUEL
    MALAI
    P O BOX 192
    MOSHI - KILIMANJARO
    LILIAN E. MOSHA
    P.O.BOX 6511
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    2.
    5.
    8.
    JINA
    UPENDO ARABA
    P.O. BOX 6
    MAKANYA - SAME
    KILIMANJARO
    ANDREW SITTI
    P.O.BOX 2228
    MOSHI
    KILIMANJARO
    AME GEORGE MNYAGA
    P.O.BOX 1181
    MOSHI - KILIMANJARO
    Na.
    3.
    6.
    JINA
    GLORY JACKSON
    CHONJO
    P O BOX 1950
    KILIMANJARO
    MSAAD NATHAN
    P.O.BOX 328
    SAME
    KILIMANJARO
    MKOA WA KILIMANJARO
    22.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na. JINA
    1. SALOME M. KIMARO
    P.O. BOX 21
    SANYA JUU SIHA
    KILIMANJARO
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    AMINA ATHUMANI
    IHONDE
    c/o YOHANA FURIA
    P.O. BOX 176
    HIMO - KILIMANJARO
    ASHA KHAMISI MFANGARO
    P.O.BOX 70
    MWANGA - KILIMANJARO
    197
    Na.
    3.
    JINA
    JANE GABRIEL
    c/o SILA M. DANA
    BOX 182
    HAI
    KILIMANJARO
    23.0 MKOA WA MANYARA
    23.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. BERNAD MATINDA, 2. JOSEPH SAILEPU LOGOLIE 3. NEEMA BENJAMIN
    P.O. BOX 36, P. O. BOX 25 P.O BOX 76
    KIBAYA - KITETO LONGIDO MANYARA
    MANYARA MANYARA
    JOSEPH A. HHAYUMA
    P.O BOX 14
    KATESH - MANYARA
    YOHANA MALANDO
    P.O BOX 27
    HANANG - MANYARA
    YUSTINI M. MASSO
    P.O BOX 74
    MBULU - MANYARA
    EDWARD MAGEHEMA
    CHILO
    P.O. BOX . 192
    BABATI - MANYARA
    SIXBERT SYLVESTER
    P.O. BOX 66
    KARATU - MANYARA
    5. ERASTO MICHAEL 6. MWITA J. MARWA
    P.O BOX 27 P.O BOX 600
    KATESH - MANYARA BABATI - MANYARA
    CHAUSIKU BAHA CHAMBA R. KAJERI
    P.O BOX 12 P.O BOX 73
    KATESH - MANYARA MBULU - MANYARA
    ANNA JOHN ANATORY BAYYO
    P.O. BOX 199 P.O.BOX 296,
    KATESH MANYARA KARATU - MANYARA
    MELKIORY E. MINIKO, NICODEMUS A. HHAGRI
    BOX 2, P. O. BOX 286
    KATESH MBULU - MANYARA.
    HANANG - MANYARA.
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    8.
    11.
    14.
    9.
    12.
    15.
    MKOA WA MANYARA
    23.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na. JINA Na. JINA
    1. JAMES M. WARE, 2. EMILIANA S. FILIPI
    P.O. BOX 62, P. O. BOX 75
    MBULU - MANYARA. BABATI-MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    Na. JINA
    1. JAMES M. WALE
    c/o M. WAMASSY
    P.O.BOX 62
    MBULU -MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    198
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. VICTOR ALOYCE 2. 3. 4. COLLINS ESAU UMBWE 5. SOPHIA LAWRENT JOHN R ISDORY 12. NEEMA T. AWE 20. PRISCILA E JACOB 21. FRANK P. SALALA
    P.O.BOX 400 P.O BOX 192 c/o FAUSTINE A SALALA P.O BOX 192 P.O BOX 158 P.O.BOX 57 P.O BOX 94
    BABATI - MANYARA BABATI P.O. BOX 94 BABATI - MANYARA MBULU- MANYARA MBULU MANYARA KIBAYA
    MANYARA KIBAYA KITETO MANYARA MAKAME D MDWATA KITETO - MANYARA
    JANUARY COSMAS RAJABU CHONGOWE P.O BOX 98 SELINA UDDI DOFFA
    P.O.BOX 400 P.O.BOX 98 KIBAYA-KITETO-MANYARA P.O BOX 145
    BABATI - MANYARA KITETO KIBAYA NEEMA SEDOYEKA GOPA KATESH - HANANG
    PAULINA JOHN MANGI MANYARA P.O BOX 30 MANYARA
    P.O BOX 98 HUSNA SHABAN ABDALLAH KITETO MANYARA PETER GABRIEL PETER
    KITETO MANYARA P.O BOX 400 P.O BOX 98
    MARY L. HAYAUMA BABATI - MANYARA MANYARA
    P.O BOX 158 EUTROPIA D. MAGHWAY
    MBULU - MANYARA P.O BOX 65
    JACKLINE J MEELA MANYARA
    P.O BOX 74 SESILIA BOAY
    MBULU- MANYARA P.O BOX 28
    MBULU - MANYARA
    SELINA UDDI DOFFA
    P. O. BOX 145
    KATESH - HANANG.
    MANYARA
    HONEST LEORNARD
    c/o PHOTIA MISSION
    P.O. BOX 66
    KARATU - MANYARA
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    8.
    11.
    14.
    17.
    6.
    9.
    15.
    18.
    MKOA WA MANYARA
    23.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA
    1. JAMES M. WARE 2. ADIJA S. MWANJA
    c/o C.W. MASSAY c/o AMINAS MWANJA
    P.O BOX 62 P.O BOX
    MANYARA BABATI MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.6 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. NEEMA RAPHAEL 2. NEEMA T. AWE 3. EDITHA MARTINI LUBUVA
    NWANDU P.O.BOX 158 P.O.BOX 255
    P.O.BOX 2 MBULU BABATI
    MBULU - MANYARA MANYARA MANYARA
    COLLINS ESAU UBWE MARY L. HHAYUMA
    P.O.BOX 192 P.O.BOX 158
    BABATI - MANYARA MBULU - MANYARA
    6. SAUMU A. DAKFA
    P.O.BOX 98
    KITETO KIBAYA
    MANYARA
    4.
    5.
    199
    Na. JINA
    7.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    JOHN R. ISDORY
    P.O.BOX 192
    BABATI - MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MATILDA B. PAULO 2. MONICA A. KILWA 3. EMMANUEL JOROJICK
    P.O. BOX. 621 P.O.BOX 11 P.O. BOX 74
    BABATI - MANYARA BABATI-MANYARA MBULU - MANYARA
    ROSWITA SAMWEL BENADETHA SONGAY THERESIA MARTIN
    BURA P.O. BOX 201 P.O. BOX 310
    P.O. BOX. 12 HANANG - MANYARA BABATI - MANYARA
    BABATI - MANYARA
    SELINA LEMORIS
    P.O. BOX. 310
    BABATI
    MANYARA
    EUNICE M. MLUMBA
    P.O. BOX 35
    MANYARA
    FELISTER A. GILALA
    P.O. BOX 3
    MBULU MANYARA
    EMMANUEL BONIPHANCE 9. NGISERI LEPUNITY 17.
    AWAKI MOLLEL
    P.O. BOX 245 P.O. BOX 112
    BABATI- MANYARA MANYARA
    LUCY A. SARWATT
    P.O. BOX 400
    BABATI - MANYARA
    WILLIAM JONES MPANGALA
    P.O. BOX 333
    BABATI - MANYARA
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    5.
    8.
    11.
    14.
    6.
    12.
    15.
    ANITHA BARFNABAS
    TEMBA
    P.O. BOX 310
    BABATI - MANYARA
    MARIAM MUHIDINI
    P.O.BOX 340
    BABATI - MANYARA
    HILDA BONIFACE
    COSMAS
    P. O. BOX 316
    BABATI - MANYARA
    FATUMA SULURU KIMWERI
    c/o SHUKURU MSITA
    P.O. BOX 85
    BABATI - MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.8 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. EDWARD ELIAKIMU LOTU 2. RAYMOND JOSEPH NGATULA 3. HOSEPH A. MARO,
    P.O. BOX 9503 P. O. BOX 400 P.O. BOX 42,
    SIMANJIRO - MANYARA BABATI - MANYARA MBULU - MANYARA
    MISSANA SAMSON
    MBONDE,
    P.O. BOX 675,
    BABATI - MANYARA
    4.
    200
    MKOA WA MANYARA
    23.9 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na. JINA
    1. BASO ERRO GRAY
    P.O BOX 483
    BABATI - MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.10 MHIFADHI WANYAMAPORI II (GAME WARDEN GRADE II)
    Na. JINA
    1. NICHOLAUS M. KISAKA
    PO BOX 74
    MBULU - MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.11 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. BAHATI VENANCE 2. SABINA MARSELI 3. 5. 6. MAZULA JOSEPH 8. BESTINA G. TARIMO NICOLAUS KODI
    MSUYA P.O. BOX 74 P.O. BOX 85 c/o S. T. BURA c/o PASCALINA MUSHI
    P.O. BOX 98 MBULU-MANYARA BABATI - MANYARA P.O. BOX 12 P.O. BOX 383
    KITETO - MANYARA BABATI - MANYARA BABATI MANYARA
    MARIA A. MACHILO JOSEPH G. JOSEPH PAULINE FAUSTINE
    P.O. BOX 310 P.O. BOX 47 P.O. BOX 310
    MANYARA MBULU - MANYARA BABATI - MANYARA
    4.
    7.
    9.
    DANIEL ALPHONCE
    P.O. BOX 9515
    SIMANJIRO - MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.12 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na. JINA
    1. JAMES M. WARE
    c/o M.W MASSAY
    P.O.BOX 62
    MBULU MANYARA
    201
    MKOA WA MANYARA
    23.13 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. WITNESS JEROME 2. MWAJUMA M. MIRAJI 3. 4. MWAJUMA S. WAZIRI 5. REGINA YONA 6. BAHATI VENANCE MSUYA
    P.O. BOX. 328 P.O. BOX 218 P.O. BOX. 98 c/o MSUYA ARNOLD SIMON P.O. BOX. 98
    BABATI - MANYARA BABATI - MANYARA KIBAYA KITETO P.O. BOX. 319 KIBAYA KITETO
    MANYARA BABATI - MANYARA MANYARA
    NONAH M. KILIBIKA
    P.O.BOX 1
    KITETO-MANYARA
    MKOA WA MANYARA
    23.14 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    Na.
    1.
    JINA
    VERONICA D. KINYASHI
    P.O. BOX 216
    BABATI - MANYARA
    Na.
    2.
    JINA
    BERTILA F. TESHA
    P.O. BOX 322
    KARATU - MANYARA
    24.0 MKOA WA MOROGORO
    24.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. DENIS V. VAGELA 2.
    P.O BOX 3007
    MOROGORO
    4. UMMY MABUGA 5.
    P.O BOX 67
    MOROGORO
    7.
    JINA
    Na.
    KASSIMU IBRAHIM MKWILI
    P. O. BOX 8
    MANG'ULA - KILOMBERO
    MOROGORO
    VICTORIA DAVID
    c/o FRIDAH MAPUNDA
    P. O. BOX 1
    MZUMBE - MOROGORO
    BAHATI SIMON,
    P.O. BOX 166,
    MOROGORO.
    JINA
    3. MAZIMBA JOHN
    P.O BOX 444
    MOROGORO
    6. ROSEMARY THOBIAS
    HAULE
    P.O BOX 308
    KILOSA - MOROGORO
    NAHAYA H. NCHIMBI
    P.O BOX 1234
    MOROGORO
    SOPHIA STANLEY 8. 11. MUNISHI PUDENSIANA, 12. SIRIL PETER MAKONGA
    c/o STANLEY YONAKIJWA P.O. BOX 6206, P.O BOX 390
    P.O BOX 2291 MOROGORO MOROGORO
    MOROGORO
    10. AGATHA PANGANI
    P.O BOX 747
    MOROGORO
    13. EUNICE MAGALI 14. GRACE MREMA, 15. REAGAN A. SILAYO
    KANGOLE P.O. BOX 1147, c/o DR. DOSANTOS SILAYO
    P. O. BOX 1025 MOROGORO. P.O BOX 3012
    MOROGORO MOROGORO
    16. URBAN PETER 18. MAKILA SALUM OMARY
    P. O. BOX 181 c/o DAMAS ROMAN
    MOROGORO P.O BOX 758
    MOROGORO
    17. JOSEPH LEONARD
    NANJALAHU,
    c/o GERMAN PETRO
    NGUMBE,
    P.O. BOX 841,
    MOROGORO.
    202
    9.
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    19. AGATHA TIDO MWINUKA 20. NOEL C. PANGAPANGA, 22. SIWAZURI H. MRISHO 23. GRACE C. MAKOYE 29. GODFREY GABRIEL 30. ZIDIKHERI SHEMSANGA
    P. O. BOX 6044 P.O. BOX 3103, c/o OMARI M. MPANGO c/o EDWRD B. MAKOYE MWANSOHO P.O BOX 444
    MOROGORO MOROGORO. P. O. BOX 937 P.O BOX 6 P.O BOX 1654 MOROGORO
    MOROGORO MZUMBE - MOROGORO MOROGORO
    25. SABRINA MERTUS 26. SARAH BENEDICT 32. KILOSA KAMBAYA
    MAGWIRA P.O BOX 6838 P.O BOX 52
    P. O. BOX 166 MOROGORO MZUMBE - MOROGORO
    MOROGORO 35. DICK OBED
    28. HUSEIN H. KITOJO P.O BOX 1331
    c/o D. H. KITOJO MOROGORO
    P. O. BOX 3014
    MOROGORO
    31. ZUBERI SALUM
    P.O BOX 1091
    MOROGORO
    34. EDWARD MBASHA
    P.O BOX 890
    MOROGORO
    37. HASSAN NDULU 38. ASIA ABDUL 39. LEVISON SIAME
    P.O BOX 47 c/o JAHASHI NZALAWAKE P.O BOX 185
    IFAKARA - MOROGORO P.O BOX 3019 MZUMBE - MOROGORO
    MOROGORO
    40. SABINA NDUNGURU 41. ELIBARIKI MAHONGE 42. MARIAM KASSIM
    c/o PHILIBERT C. P.O BOX 303 KASHURWE,
    NDUNGURU MOROGORO BOX 624,
    P.O BOX 129 MOROGORO.
    MZUMBE - MOROGORO
    43. GLADYS M. MASIMBA
    P.O BOX 1929
    MOROGORO
    44. CHRISTIAN LUTAJA 46. JANETH KASIMBI 47. PIUS MWAGENI 45. REHEMA D. KIMBE,
    P.O BOX 6840 P.O BOX 3131 P.O BOX 4158 c/o DESOLERIUS KIMBE,
    MOROGORO MOROGORO MOROGORO BOX 155,
    MOROGORO
    48. FARIDA MTWIKU
    P.O. BOX . 988
    MOROGORO
    49. GRACE MGOMBERA 50. LUAMBANO MONDAY 51. DANIEL R. NKATA
    P.O BOX 143 P.O BOX 6261 P. O. BOX 1458
    MOROGORO MOROGORO MOROGORO
    52. ANDREW JOHN 53. MICHAEL LAZARO 54. HERRIS HARRISON
    KIKWELELE BAREMBA TUSEMEN
    P.O BOX 514 P.O BOX 622 P. O. BOX 166
    MOROGORO MVOMERO - MOROGORO MOROGORO
    55. EDWARD JACOB 56. MONICA BINAMU 57. MASHAKA HUSSEIN
    MMBAGA P.O BOX 737 P.O BOX 1309
    P.O BOX 1512 MOROGORO MOROGORO
    MOROGORO
    58. LONZE NDELWA
    P.O BOX 11321
    MOROGORO
    59. AMINA KOMBA 60. AKWINATHA NGONYANI
    P.O BOX 615 P.O BOX 2206
    MOROGORO MOROGORO
    61. FELIX MBAGALA 62. ANA MASIKA 63. BEATRICE THOMAS
    P.O BOX 4136 P.O BOX 290 c/o MPEMBA J.M
    MOROGORO KIDATU - MOROGORO P.O BOX 6559
    203
    21. JOSEPH SALIRA
    P.O BOX 183
    KIDATU
    KILOMBERO
    MOROGORO
    24. PAUL SAMWEL YOSEPH
    c/o GRAYSON W. KIKWESHA
    P.O BOX 650
    MOROGORO
    27. KALEKWA MUSSA
    P.O BOX 620
    MOROGORO
    33. SHANI R. LUSEWA
    P.O BOX 735
    MOROGORO
    36. FRANK MWANANZICHA
    P.O BOX 611
    MOROGORO
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    71. NICOLAUS STEPHEN MZUMBE - MOROGORO
    c/o PHILIPINA TARIMO, 66. ZAWADI A. ZAYUMBA
    BOX 110, c/o SAID M. MOHAMED
    MOROGORO P.O. BOX 34
    MAHENGE ULANGA
    MOROGORO
    69. VENANCE UGUNGAWE
    c/o INNOCENT UGUNGAWE
    P.O. BOX 50
    KILOMBERO - MOROGORO
    72. RACHEL MALISELO
    c/o ALOYCE MBISHILA
    P.O BOX 944
    MOROGORO
    74. MAZIMBA JOHN 75. BARAKA MGIMBA
    P.OBOX 444 BOX 320
    MOROGORO MOROGORO
    78. NELSON JOHN
    P. O. BOX 50
    MOROGORO.
    79. FABIAN MPOGOLE 77. CATHERINE VICENT 82. ABIB STEPHEN KIBIKI 83. ASHURA ABDALLAH 85. REINFRID AGGREY 86. KELVIN KATENGELA 84. RACHEL MALISELO
    P.O BOX 765 c/o KENETH PETER P.O BOX 1319 P.O.BOX MAHENGO P. O. BOX 1309 c/o ALOYCE MBISHILA
    MOROGORO MUNGATA MOROGORO MOROGORO c/o JACKLINE CHIPA MOROGORO. BOX 944,
    MOROGORO P.O BOX 108 MOROGORO
    80. ISSA O. BUYAGALI IFAKARA - MOROGORO 87. REHEMA YUSUF,
    P.O.BOX 91 88. SADIKI WIKETYE BOX 6695
    MOROGORO P.OBOX 25, MOROGORO
    MZUMBE - MOROGORO
    64. SENKE SWIGA 65. FATUMA MOHAMED,
    c/o AMANI SETH BOX 48,
    P.O BOX 1540 MOROGORO
    MOROGORO
    67. JOHN DIDAS 68. JUSTINA O. BANZI,
    P.O. BOX 2 BOX 557,
    MZUMBE MOROGORO.
    MOROGORO
    70. GLORY RAMESH
    HARIDAS
    P.O. BOX 24
    IFAKARA
    MOROGORO
    73. GWAMAKA MLEKWA
    P.O BOX 603
    MOROGORO
    76. FREDI KIPANYLA
    P.O BOX 2016
    MOROGORO
    81. MAZIMBA JOHN
    BOX 444
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. SEVERINA JOHN KALINGANIR 2.
    P.O. BOX 6281
    MOROGORO
    4. EXAVERY LIKWEMBE 5.
    P.O. BOX 26
    MANG'ULA KILOMBERO
    MOROGORO
    ELIZABETH J. MGAYA,
    P.O.BOX 1125,
    MOROGORO.
    7.
    8.
    JINA
    Na.
    JINA
    AME G. MNYANGA, 3. PAULINA DEUSDEDITH
    c/o CHARLS J. LUKENGE, P.O. BOX 534
    P.O. BOX 214, MOROGORO
    MOROGORO.
    RAMADHAN S. MSAGA,
    P.O. BOX 66,
    IFAKARA - MOROGORO
    6. PIUS LIBERIA
    P. O. BOX 6308
    MOROGORO.
    BITUZE K. MAGESA 9. ANNA MKALAWA
    P.O. BOX 880 P. O. BOX 35
    MOROGORO KILOSA - MOROGORO
    204
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    10. ANNA ELIAS 11. SWABRI A. NJOZI 12. NKUMBUKWE MWAMPETA
    c/o HEADMASTER MZUMBE, P.O. BOX 1031 c/o MRS EVELYNE
    SECONDARY, MOROGORO MWAMAKIMBULA
    P.O.BOX 19, c/o EVELYNE
    MOROGORO MWAMAKIMBULA
    P.O BOX 98
    MOROGORO
    13. EDITRUDA GOODLUCK 14. ANNA ELIAS AMASI 15. SALOME P. NYONI
    RASHID, P.O. BOX 19 P.O BOX 6063
    P.O. BOX 1510, MOROGORO MOROGORO
    MOROGORO
    16. MBONI S. KAMCHACHO
    P. O. BOX 92
    IFAKARA - MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    Na.
    JINA
    1. TATU Y. NZIKU
    P.O.BOX 166
    MOROGORO
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    ANNA KWANG
    c/oJOSEPH E. KWAANG
    P.O.BOX 139
    KILOSA - MOROGORO
    3.
    JINA
    SEVERINE JOHN KALINGANILA
    P.O.BOX 6281
    MOROGORO
    MBINIS KAMCHA
    S.L.P 92
    IFAKARA -
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. CECILIA MKILINDI 2. FELISTER SANGA 3.
    P.O BOX 1309 P.O. BOX 91
    MOROGORO MOROGORO
    4. CONSOLATHA B. IDAMA 5. 6.
    P.O BOX 272
    MOROGORO
    7. TATU HAMIS ALLY 8. SHABANI J HABIRU
    P.O BOX 17 c/o HARABIA H MATAKA
    MOROGORO P.O. BOX 53
    IFAKARA - MOROGORO
    SARIA SUSAN MICHAEL
    P.O. BOX 2220
    MOROGORO
    10. ATHUMAN HASAN
    NJAYAGA
    BC IGOTA
    P.O BOX 14
    IFAKARA - MOROGORO
    13. JUDGE A KAKISUNGU
    P.O BOX170
    KILOSA - MOROGORO
    JINA
    RESTUTA S MTEWANGA
    P.O BOX 22
    MAHENGE -
    MOROGORO
    AZIZA N KIDUNDA
    P.O. BOX 1261
    MOROGORO
    11. RASHID JUMA KIDUNDA HONEST M ODILO
    P.O. BOX 1261 c/o MWL. LEMA
    MOROGORO P.O. BOX 339
    BIGWA MOROGORO
    12. RASHIDI JUMA KIDUNDA
    P.O. BOX 1261
    MOROGORO
    14. LIBENT CHRISTOPHER 15. NEEMAMACHA
    P.O BOX 50 P.O BOX 1593
    KIDATU - MOROGORO MOROGORO
    205
    9.
    Na.
    JINA
    Na.
    16. SADELICK KIHONGOSI
    P.O. BOX 797
    MOROGORO
    JINA
    Na.
    JINA
    17. MAKINGI MISES 23. HASHIM I ABDALLAH 27. SARAH MKHANDI
    GEORGE MAKINGI P.O BOX 937 P.O BOX 65
    P.O BOX 3021 MOROGORO KILOSA - MOROGORO
    MOROGORO
    20. HAPPINESS KIGINA
    P.O BOX 1856
    MOROGORO
    29. GASTOR NATHANIEL
    LINUMA
    P.O BOX 2093
    MOROGORO
    32. YUSTIN KILYENYI
    P.O BOX 50
    MOROGORO
    25. REHEMA JUMA
    c/o MWAJUMA KADILU
    P.O. BOX 09
    MOROGORO
    28. EMACULATE GODWIN
    KAMGUNA
    P.O BOX 680
    MAZIMBU- MOROGORO
    31. BEATRICE MUGANDA
    P.O BOX 1459
    MOROGORO
    24. CECILIA MKILINDI
    P.O BOX 1309
    MOROGORO
    26. HALIMA NGOTA
    P.O BOX 937
    MOROGORO
    19. TAUSI ABDALLAH
    c/oRAMADHANI ALFANI
    P.O. BOX 636
    MOROGORO
    22. ALLY M HASSAN
    P.O. BOX 17
    MAHENGE - MOROGORO
    18. JAMILA DAUDI
    KAMAKOKO
    P.O BOX 1389
    MOROGORO
    21. SARAH NYAMBABI
    P.O BOX 3015
    MOROGORO
    30. KONKUSHUBIRA F.
    FELICIAN
    P.O BOX 2015
    MOROGORO
    33. GASTOR NATHANIEL
    LINUMA
    P. O. BOX 2093
    MKOA WA MOROGORO
    24.5 AFISA MTENDAJI MTAA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE II)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. ANNA KWANGA 2. HADIJA MPONGO 3. EGNO YOHANA MAYAKA
    S.L. P 139 P.O BOX 514 P.O BOX 473
    KILOSA - MOROGORO MOROGORO MOROGORO
    4. EXAVERY LIKWEMBE 5. MBONIS S. KAMCHACHO 6. YUSTA SEBASTIAN
    P.O BOX 26 P.O BOX 92 P.O BOX 1880
    MANG'ULA MOROGORO IFAKARA - MOROGORO MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.6 AFISA MTENDAJI MTAA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. FLORENCE KONG'OA 2. EFRAZIA M. MAYARA 3. MASABA C. MABULA
    P.O.BOX 639 P.O. BOX 5289 P.O.BOX 151
    IFAKARA - MOROGORO MAWENZI - MOROGORO MZUMBE - MOROGORO
    4. MARY S. KASHIDYE 5. 6. 7. GRACE JAPHET 8. HWA RAJABU UVILLA CALVIN GOODLUCK
    P.O.BOX 3093 P.O.BOX 67 c/oSHAABANI MWNIMVUA c/oMS. MBARUKLU
    MOROGORO MOROGORO P.O.BOX 816 P.O.BOX 296
    MOROGORO KILOSA - MOROGORO
    TAUSI ABDALLAH MWAMLUMA KIZEGA
    P.O.BOX 636 P.O.BOX 110
    MOROGORO MOROGORO
    10. FELISTER SANGA
    P.O. BOX 91
    MOROGORO
    11. ATHUMANI HASSAN NJAIGE
    c/oRC IGOTA
    P.O.BOX 14
    IFAKARA - MOROGORO
    206
    9.
    12. TATU HAMISI ALLY
    BOX 107
    MOROGORO
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    13. KOKUSHUBIRA F.
    FELICIAN
    BOX 1015
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. SYLIVIA JONISIA KIBITI 2. MAJELE FRANCIS MADINGA 3.
    P.O. BOX. 143 P.O. BOX. 14
    MOROGORO KILOSA - MOROGORO
    4. MARY KOSAM 5. EVA MAWANJA 6.
    P.O. BOX 3 P.O. BOX. 3
    MZUMBE - MOROGORO MOROGORO
    7. SHARIZADI A. MRISHO 8. NUSURA Y. KITOGO
    P.O. BOX. 6838 P.O. BOX. 347
    MOROGORO KILOSA - MOROGORO
    JINA
    NSIMI M. MATHIAS
    c/o GABRIEL MAEMBE
    P.O. BOX. 166
    MOROGORO
    CATHERINE IPANDE
    P.O. BOX. 22
    ULANGA - MOROGORO
    9.
    10. AISHA J. KAYOMBO 11. ELIZABETH MPINGO RITHA C.
    P.O. BOX 6764 P.O. BOX 166 RWECHUNGURA
    MOROGORO MOROGORO c/o PRAXDUS P. KIGODI
    MOROGORO
    12. MARIA MGMA
    P.O. BOX 166
    MOROGORO
    13. MARIA PAUL KAVENIKE 14. VERONICA M.SUBIRI 15. SYLIVIA J. KIBIKI
    P.O.BOX 17 P.O. BOX 836 P.O. BOX 143
    SOKOINE MOROGORO MOROGORO
    MOROGORO
    16. HADIJA R. MAZOLA
    P.O. BOX 33
    KILOSA - MOROGORO
    17. MARY A. KOSSIM 19. NEEMA Z. MASAWE 20. UPENDO MASSORO 18. ASHA DASSI
    P.O. BOX 3 BUSINESS TIME LIMITED P.O.BOX 5232 MOROGORO c/o RUSINA MKALA
    MOROGORO P.O. BOX 811 P.O. BOX 1
    MOROGORO MAHENGE – ULANGA
    22. THEREZA P MASONYI MOROGORO
    P.O.BOX 1595 21. JACKLINE MKENDA
    MOROGORO P.O.BOX 4125
    MOROGORO
    25. AMINA BOTTO 26. LEONATHA S. KUNDI 31. SARAH KOBELO 32. ALBERT DAMAS NDASI
    c/o DONATHA DUWE c/o VETA MI P.O.BOX 53 c/o RICHARD MASHINA
    P.O.BOX6000 MOROGORO IFAKARA- MOROGORO P.O.BOX 122
    MOROGORO MOROGORO
    28. MARY A. KOSSAM
    P.O.BOX 3
    MZUMBE
    MOROGORO
    23. SUZANE N. ANTONY
    c/o OREGINA L. BIEDA
    P.O.BOX650
    MOROGORO
    29. MWAJABU JUMA MUHAMI
    P.O.BOX 1273
    MOROGORO
    207
    24. NSIMI M. MATHIAS
    c/o GABRIEL
    M. MAEMBE AZIMIO
    P.O.BOX 166
    MOROGORO
    27. NEEMA SIMON
    c/o ANCELIMI MKOBU
    P.O.BOX 320
    MOROGORO
    30. DAVID S. NGINGA
    c/o BARAKA I.
    NGELANGELA
    P.O.BOX 3000
    MOROGORO
    33. TATU SIMBA
    P.O. BOX 3
    MAZIMBA
    MOROGORO
    Na.
    JINA
    34. LATIFA EMANUEL
    MTAYOBA
    P.O. BOX 3111
    MOROGORO
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    36. MWIJUMA J. MKANGU
    P.O. BOX 6
    MZUMBE - MOROGORO
    37. SYLIVIA JONISIA KIBIKI 35. MWANARAMBA A. 40. PRISCA LUCAS 41. EDNA GOZIBERT 42. SYLIVIA KIBIKI
    P.O. BOX 143 MAGENGE MKIMBAGILE P.O. BOX 22 P.O. BOX 143
    MOROGORO c/o A.K MADENGE P.O. BOX 222 MAHENGE MOROGORO
    P.O. BOX 147 IFARAKARA -MOROGORO MOROGORO
    MOROGORO 43. NURU MWASOMOLA 44. YUSAT AULERIAN
    38. MARY A. KOSSAM P.O. BOX 1880 P.O.BOX 6794
    P.O. BOX 3 MOROGORO MOROGORO
    MZUMBE - MOROGORO
    46. OLIVER LUCAS NJAILA 47. TATU SIMBA 48. HALIMA MAHIMBI
    P.O.BOX 82 P.O. BOX 3 P.O.BOX 314
    LUMEO IFAKARA MAZIMBU - MOROGORO MOROGORO
    MOROGORO
    49. SHARIZADI A. MRISHO
    P.O.BOX 6838
    MOROGORO
    50. NEEMA Z. MASSAWE 51. AMBROSE S. CHOGO
    P.O. BOX 811 P.O.BOX 5
    MOROGORO TURIAN -MOROGORO
    52. CATHERINE IPANDE 53. JACKLINE MKENDA 54. MARIAN P. CHAKI
    c/oROSE IPANDE GABRIEL P.O.BOX 88
    P.O.BOX 22 P.O.BOX 4125 MOROGORO
    MAHENGE ULANGA MOROGORO
    MOROGORO
    55. BWABUKE M. LUSAJO
    c/oPAULO MADUNDA
    P.O.BOX 681
    MOROGORO
    56. TELESIA CREDO 57. JACKLINE M. GABRIEL
    c/oSAMWEL CREDO P.O. BOX 4125
    P.O.BOX 240 MOROGORO
    MOROGORO
    39. KIDAWA KABARO
    P.O. BOX 132
    MOROGORO
    45. FATUMA JUMAA
    P.O.BOX 168
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    YUSTO MNYANYI
    BOX 50
    KILOMBELO - MOROGORO
    Na.
    2.
    JINA
    CATHERINE DAUDI SINDAMENYE
    BOX 671
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.9 MTAKWIMU MSAIDIZI (ASSISTANT STATISTICIAN )
    Na.
    1.
    JINA
    JAPHET EDWARD LUFUNGA
    P.O BOX 166
    MOROGORO
    208
    MKOA WA MOROGORO
    24.10 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. RAMADHANI ALLY 2. MELKIORY A. MINJA 3.
    P.O. BOX 5478 P. O. BOX 3143
    MOROGORO MOROGORO
    4. JOHN JULIUS MKOBA 5. SALEHE I. MERCY 6.
    P.O. BOX 1080 P.O. BOX 1604
    MOROGORO MOROGORO
    7. RAHIM H. SALUM 8. SAID MOHAMED KIJAZI
    P.O. BOX 1207 P. O. BOX 1020
    MOROGORO MOROGORO
    JINA
    10. CHARLES L. MWILONGA 11. JOSEPHES JOHN
    P.O.BOX 836 P.O. BOX . 640
    MOROGORO MOROGORO
    13. CHARLES L
    MWILONGWA
    P.O.BOX 836
    MOROGORO
    LEONARD L. MHAGAMA
    P.O. BOX 6733
    MOROGORO
    IBRAHIM ABDALLAH
    KONDO
    P.O. BOX 30
    MOROGORO
    9. MSAFIRI DAMASI NYAGALI
    c/oMRS ONYANGO
    P.O.BOX 82
    MOROGORO
    12. WESTON EDSON
    MREKON
    c/o ARI KATRIN
    PRIVATE BAG,
    IFAKARA - MOROGORO
    14. MAYIYUSTI S. NKUSA
    P.O.BOX 1755
    MOROGORO.
    MKOA WA MOROGORO
    24.11 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. CLEMENT MUGAZYA 2. ZAINABU MASHAKA KIDAZU 3.
    P.O BOX 60 P.O BOX 1818
    KILOSA - MOROGORO MOROGORO
    4. MARIAM MATHAYO 5. FAINESS DENIS MDENGELA 6.
    JAPHET P.O BOX 603
    P.O BOX MOROGORO
    MOROGORO
    AGHATA JULIUS
    MKUNDUGE
    P.O BOX 5212
    MOROGORO
    7.
    JINA
    ELIA KAALO
    P.O BOX 32
    MLIMBA KILOMBERO
    MOROGORO
    JOYCE MOLLEL
    P.O BOX 640
    MOROGORO
    8. 9.
    10. JOYCE PAULO YUSTO E. MNYANYI 13. NEEMA KOSSAM PETER 14. BENJAMIN GIDION 12. MAJELE F.MADINGA
    P.O BOX 2115 P.O BOX 50 P.O BOX 3 P.O BOX 60 P.O BOX 14
    MOROGORO KILOMBERO SUGAR MOROGORO KILOSA - MOROGORO KILOSA
    LIMITED MOROGORO
    MOROGORO 15. BAKARI SHABANI
    11. LILA MARATA MWINCHUM P.O BOX 136
    P.O BOX 92 KILOSA - MOROGORO
    MOROGORO
    16. MARYAM S MATETE 17. MWANAIDI HARUNI 18. AULLELLA W BANDEKO
    P.O BOX 98 P.O BOX 13 P.O BOX 70
    KILOSA - MOROGORO KILOSA - MOROGORO MAHENGE - MOROGORO
    19. SARA G. MANYAJI 20. FARIDA SAIDI 21. HAMIS HASSANI
    P.O BOX 320 P.O BOX 1 P.O BOX 143
    MOROGORO KIGOLWIRA - MOROGORO MOROGORO
    209
    ANNA KWAANE
    P.O BOX 139
    KILOSA
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.12 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    JOSEPHINE JOEL MGODE
    P.O BOX 681
    MOROGORO
    JINA
    2.
    Na.
    ALLY M. HASSAN
    P.O BOX 17
    ULANGA MOROGORO
    JINA
    3.
    PRICS SOMI MBISE
    P.O BOX 1765
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.13 OPERATA WA KOMPYUTA MSAIDIZI (ASSISTANT COMPUTER OPERATOR)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. BILIUS B. LIHETA 2. JUDGE ANYIMIKE KAKISUNGU
    MOROGORO P.O. BOX 170
    MOROGORO
    4. GEORGE HERMAN KICHINDA 5.
    P.O. BOX 90
    KILOSA - MOROGORO
    3.
    JINA
    JAFARI ATHUMANI
    P.O. BOX 5476
    MOROGORO
    STELLA C. MNKANDE
    P.O. BOX 1696
    MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.14 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na.
    1.
    4.
    7.
    JINA
    Na.
    BUPE G. MALAMBUU 2.
    c/o JANGSON M. NGABO
    P.O. BOX 3038
    MOROGORO
    SAADA Y. AHMED
    c/o LEAH NDUWAMUNGU
    P.O. BOX 3057
    MOROGORO
    HASSAN RAJABU IDD 8.
    P.O. BOX 6153
    MOROGORO
    5.
    JINA
    Na.
    FADHIL A. RASHID 3.
    P.O. BOX 288
    IFAKARA
    MOROGORO
    RICHARD D. JUMANNE
    P.O. BOX 6198
    MOROGORO
    RAMA OMARY 9.
    P.O. BOX 22
    MAHANGE ULANGA
    MOROGORO
    GETRUDE GERVAS
    P.O. BOX 3000
    MOROGORO
    15. MAGRETH MTATUU
    IKUMBRO
    P.O. BOX2153
    MOROGORO
    18. AULELIA W. BANDEKO
    P.O. BOX 70
    MAHENGE
    MOROGORO
    21. FATUMA ATHUMANI
    MASINYIKA
    P.O. BOX 3038
    MOROGORO
    24. HAMIS HASSANI
    c/o REHEMA MKUFYA
    P.O. BOX 143
    10. ROAD LYOMOKA 11. 13. AZIZI H. MBUMI 14. SHAMI M. MAJID
    P.O. BOX 1039 P.O. BOX 40 P.O. BOX 820
    MOROGORO MAHENGE MOROGORO
    MOROGORO
    16. CATHERINE IPANDE
    P.O. BOX 22
    MAHENGE
    MOROGORO
    19. RAHIM C. MSELEM
    P.O. BOX 194
    KILOSA - MOROGORO
    17. MODESTA C. KABISI
    P.O. BOX 22
    MAHENGE-ULANGA
    MOROGORO
    GRACEANA G. MPORA
    P.O. BOX 1565
    MOROGORO
    22. CHRISTINA PAUL 23.
    KALINGA
    c/o SELESTINA KILUNGA
    20.
    JINA
    LYIDYA PENDO MOLLEL
    P.O. BOX 6460
    MOROGORO
    210
    6.
    SAID MATEWELE
    ABDALLAH
    P.O. BOX 164
    KILOSA - MOROGORO
    HAWA RAJABU UVILLA
    c/o SHAABAN
    MWINYIMVUA
    P.O. BOX 816
    MOROGORO
    NEEMA LEMEZO
    P.O. BOX 650
    MOROGORO
    12. KHADIJA KUNDEMBA
    P.O. BOX 836
    MOROGORO
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    P.O. BOX 839
    MOROGORO
    JINA
    MOROGORO
    25. ASHA CHAKA 26. MANYAMA S. MATETE
    P.O. BOX 119 P.O. BOX 98
    KILOSA -MOROGORO KILOSA - MOROGORO
    28. NUSURA Y. 29. 31. SARAH ELIAS 32. EFRAJI JAMES
    P.O. BOX 347 P.O. BOX 81 c/o LAURENOT EFRAJI
    KILOSA - MOROGORO MOROGORO P.O.BOX 22
    MAHENGE
    ULANGA - MOROGORO
    AZIZA MOHAMED
    P.O. BOX 22
    MAHENGE - MOROGORO
    27. ANASTAZIA P.
    MASALANGO
    P.O. BOX 52
    KILOSA - MOROGORO
    30. PETRO A. KAJIRO
    P.O. BOX 9
    MZUMBE - MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    1. EDITRUDA GOODLUCK 2. EXAVERY LIKWEMBE 3. LUCY M. KILONZO
    P.O.BOX 1510 P.O.BOX 26MANG'ULA P.O.BOX 712
    MOROGORO MOROGORO MOROGORO
    4. GLORIA ATHANAS 5. YUSTINA SEBASTIAN 6. BITUCE K. MAGESA
    CHILONWA c/oTEGEMEA LOSSI P.O.BOX 880
    c/oERICK L. MLIGO P.O.BOX 1880 MOROGORO
    P.O.BOX 845 MOROGORO
    MOROGORO
    ZUFI NDANAWA
    c/oTUFANIA MODEWA
    P.O.BOX 4
    MAHENGE -ULANGA
    MOROGORO
    7.
    MKOA WA MOROGORO
    24.16 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    ZAINABU MASHAKA KIDAZU
    P.O BOX 1818
    MOROGORO
    2.
    JINA
    ZAINABU SADIKI
    P.O BOX 90
    GAIRO - MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.17 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na.
    1.
    JINA
    FIDES NGOLEKE
    c/o ATUPOKELE PETERI
    P.O. BOX. 91
    MOROGORO
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    JULIETH JOSEPHT
    P.O. BOX. 5078
    MOROGORO
    211
    3.
    JINA
    ALICE E. MUSHI
    P.O.BOX 6784
    MOROGORO
    Na.
    JINA
    Na.
    4. NESAA CLEMENT 5.
    P.O. BOX. 166
    MOROGORO
    7. ZAYTUN A. YONDU
    P.O. BOX. 6377
    MOROGORO
    JINA
    Na.
    8.
    10. SOPHIA KINDOLE
    P.O. 230
    MOROGORO
    JOVIETH JOSEPHATI
    P.O. BOX. 1878
    MOROGORO
    SIKUDHANI ABDALLAH
    MBINGA
    P.O. BOX. 110
    MIKUMI - MOROGORO
    11. MAIRIAM SAIMON
    P.O. BOX. 467
    IFAKARA - MOROGORO
    JINA
    6. JOYCE AMADI
    P.O.BOX 1
    MZUMBE - MOROGORO
    9. AKSA MAJENGO
    P.O.BOX 1480
    MOROGORO
    12. FIDES L. MTEKANGA
    c/o JESCA LAZARY
    P.O. BOX. 229
    MOROGORO
    13. HABIBA K. MHINA
    P.O.BOX 110
    MIKUMI - MOROGORO
    MKOA WA MOROGORO
    24.18 MLINZI (SECURITY GUARD)
    Na.
    1.
    JINA
    Na.
    SAULI RINGTON NDYAMBO
    P.O.BOX 42
    MOROGORO
    2.
    JINA
    MUSA KIBIRO ABDALLAH
    P.O.BOX 603
    MOROGORO
    25.0 MKOA WA PWANI
    25.1 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA II (WARD EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. MAGOTI KUNYARANYARA 2.
    P.O. BOX 30153,
    KIBAHA - PWANI
    4. IJANI AUGUSTINO TATU ALBU
    P.O BOX 200 P.O BOX 30104
    BAGAMOYO - PWANI KIBAHA - PWANI
    Na.
    5.
    7.
    JINA
    10. NEEMA MTINDA
    c/o MRS L. MTINDA
    P.O BOX 177
    MLANDIZI - PWANI
    13. FREDRICK TARIMO
    P.O BOX 3008
    KIBAHA - PWANI
    16. JACKLINE FAUSTINE
    c/o HAWA MSUYA
    P. O. BOX 28002
    KISARAWE-PWANI
    19. MIVUNJO CHARLES
    MEYENGO,
    BOX 28038,
    REBECA RUKANDA
    P.O BOX 30848
    KIBAHA - PWANI
    JINA
    3. AISHA BWASHEIKH
    P.O BOX 30255
    KIBAHA - PWANI
    FREDERICK TARIMO 6. JOB MWAISUMO
    c/o ABDALAH KINGAZI P.O BOX 30275
    P./O BOX 30080 KIBAHA - PWANI
    KIBAHA - PWANI
    8. MICHAEL MAREGESI
    c/o EPIMARK MICHAEL
    P.O BOX 110
    MAFIA - PWANI
    11. HEMED H. MONDWE
    P.O BOX 12
    KILWA –MASOKO - PWANI
    9. SIKUDHANI JASSON
    P.O BOX 230
    BAGAMOYO - PWANI
    14. LEAH SABASI 15. RINDENI MJEMA
    P.O. BOX . 151 P. O. BOX 30348
    MLANDIZI - PWANI KIBAHA-PWANI
    17. DELIWA MBAWALA 18. UPENDO LUGANO
    P.O BOX 30866 MWAKOSYA
    KIBAHA - PWANI P.O. BOX 30176
    KIBAHA PWANI
    21. DAIMA MZEE
    P.O BOX 96
    KILWA - PWANI
    20. MELANIA PEGGRIN MPINGE
    P.O. BOX 28069
    KISARAWE - PWANI
    212
    12. IMAN N. SAMSON
    P.O BOX 70
    RUFIJI - PWANI
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    KISARAWE-PWANI 23. ALEX KILINDO 24. FRAIMONT JUSTINISN
    22. SHAFII ABNAIMU P.O BOX 75 P.O.BOX 20,
    P.O BOX 28002 KILWA-MASOKO - PWANI KISARAWE-PWANI
    KISARAWE-PWANI
    25. HAMAD KIZIGO HUSEIN 26. LORDGARD KILALA 27. SIMON C. KILALA
    P.O.BOX 30110 P.O.BOX 30488 P. O. BOX 30488
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    28. DIRIS MARTIN 29. MARY D. MASALLA 30. JUHUDI KIBONA
    BOX 30011, BOX 214 P.O BOX 30820
    KIBAHA - PWANI BAGAMOYO- PWANI KIBAHA - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.2 AFISA MTENDAJI WA KATA DARAJA LA III (WARD EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    JINA
    Na.
    1. ZIGGY MTAWAZO 2.
    P.O. BOX 30343
    KIBAHA - PWANI
    4. SAMWEL MKWIZU 5.
    c/o ROSE MINJA
    P.O. BOX 74
    BAGAMOYO - PWANI
    MSAFIRI KAMBANGWA
    c/o MWANAIDI S. PAWA
    P. O. BOX 30241
    KIBAHA - PWANI
    7.
    10. HAPPINESS J. MNDEWA,
    P.O. BOX 30162,
    KILBLAHA - PWANI.
    8.
    JINA
    Na.
    LWITIKO RICHARD
    MWAKAMISA
    P.O. BOX 30052
    KIBAHA - PWANI
    ALOISIA ALOYCE NYELIO,
    P.O. BOX 30385,
    KIBAHA - PWANI
    HADOKA S. MIPIKO,
    c/o ZAWADI R. MIPIKO,
    P.O. BOX 93,
    MKURNGA - PWANI
    11. JOSEPH J. MADATULA,
    P.O. BOX 30153,
    KIBAHA - PWANI
    3.
    JINA
    HAPPY LOSHETIE
    P.O. BOX 30024
    KIBAHA - PWANI
    STELLA M. MTUTUMA
    c/o COSTACE MATHEW,
    P.O. BOX 33,
    RUFIJI -PWANI
    9. WINFRIDA D. TOWEGALE,
    c/o ELLY S. MTILWA,
    P.O. BOX 12,
    KILWA MASOKO.
    PWANI
    12. DATUI CJOP,NA
    c/o FRORA MGOLOFU,
    P.O. BOX 30082,
    KIBAHA - PWANI
    6.
    13. MAJESI SALALA,
    P.O. BOX 30166,
    KIBAHA - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.3 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA II (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE II)
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    HADIJA SALEHE MIPIKO
    c/o ZAINABU MIPIKO
    P.O.BOX 93
    MKURANGA - PWANI
    ISMAIL MTOMAYE
    P.O.BOX 30080
    KIBAHA - PWANI
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    2. ZIGGY MTAWAZO 3. STELLA M.MTUTUMA
    P.O.BOX 30343 P.O.BOX.22,
    KIBAHA -PWANI KIBITI-RUFUJI -PWANI
    5. JOSEPH J. MADATULA 6. MSAFIRI KAMBAGWA
    c/oHARUNA R. NTUAH c/o MWANAIDI S. PAWA
    P.O.BOX 30153 P.O.BOX 30241
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    213
    MKOA WA PWANI
    25.4 AFISA MTENDAJI WA KIJIJI DARAJA LA III (VILLAGE EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    4.
    JINA
    HADIJA HAMIS
    ABDALLAH
    P.O BOX 50
    MAFIA - PWANI
    WAZIRI YAKUB WAZIRI
    P.O BOX 85
    MAFIA - PWANI
    Na.
    JINA
    Na.
    MWISHE G MASHAURI
    c/o COSMAS M GIRIMANDA
    P.O BOX 30896
    KIBAHA MKUZA - PWANI
    2.
    JINA
    DARWIN REMIGIUS
    P.O BOX 21
    CHALINZE - PWANI
    3.
    MKOA WA PWANI
    25.5 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA II (MTAA EXECUTIVE OFFICER GRADE
    II)
    Na.
    JINA
    Na.
    JINA
    Na.
    1. HAPPINES J. MDEWA 2. ZIGGY MTAWAZO 3.
    P.O BOX 30162 P.O BOX 30343
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    4. HAPPY LOSHETIE 5. LWITIKO R. MWAKANUSA 6.
    P.O BOX 30024 P.O BOX 30052
    KIBAHA - PWANI PWANI
    HADIJA MEDULE WINFRIDA D. TOWEGALE
    P.O BOX 205 c/o ELL S. MTWILSA
    BAGAMOYO - PWANI P.O BOX 12
    KILWA - PWANI
    7.
    8.
    JINA
    JOSEPH J. MADATULA
    c/oHARUNA R. NTUAH
    P.O BOX 30153
    KIBAHA - PWANI
    MSAFIRI KAMBANGWA
    P.O BOX 30241
    KIBAHA - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.6 AFISA MTENDAJI WA MTAA DARAJA LA III (MTAA EXECUTIVE OFFICER
    GRADE III)
    Na.
    1.
    JINA
    DARWIN REMIGIUS
    P.O.BOX 21
    CHALINZE - PWANI
    Na.
    2.
    JINA
    ABAS LIKOMBE
    P.O.BOX 175
    MLANDIZI - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.7 MSAIDIZI WA KUMBUKUMBU DARAJA LA II – (RECORDS MANAGEMENT
    ASSISTANT GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. KAZENI MCHOMVU 2. ZIADA JAFARI MOHAMED 3. EVA TUKA
    P.O. BOX. 30080 P.O. BOX 33 P.O. BOX 30109
    KIBAHA - PWANI MKULANGA - PWANI KIBAHA - PWANI
    4. MICHAEL Y. GREGORY 5. NURU HASSAN SEIF 6. KAROLINE KITIPWI
    P.O. BOX 28 P.O. BOX 160 P.O. BOX 30165
    RUFIJI - PWANI KIRWA - PWANI KIBAHA - PWANI
    214
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    7. NURU LIKINDI 8. STELLA JAMES 9. 10. HADIJA HAMISI 11. ELIHURUMA HALIFA 12. DEVOTHA EXAVERY
    P.O. BOX 28 P.O. BOX 301350 P.O. BOX 50 P.O. BOX 31165 ISISHA
    UTETE / RUFIJI - PWANI KIBAHA PWANI MAFIA - PWANI KIBAHA - PWANI P.O. BOX 164
    MLANDIZI - PWANI
    LIDYA S. CHIWANGU
    P.O.BOX 236
    BAGAMOYO- PWANI
    13. VIVIAN MADUHU 14. WILSON LADSLOUS 15. MAHIJA ALLY
    c/o ROBERT MADUHU ZEBELE P.O. BOX 30080
    P.O.BOX 3859 KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    KIBAHA - PWANI
    AMRI JUMA
    P.O. BOX 50
    MAFIA - PWANI
    17. MARY CHIMOTO 18. EVA TUKA
    P.O. BOX 162 P.O. BOX 30109
    PWANI KIBAHA - PWANI
    19. UPENDO LEMA 20. GLORY GEORGE KISISIWE 21. THEOFRIDA NDOMBA
    P.O.BOX 30120 P.O.BOX 30488 P.O.BOX 30080
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    22. GEOFREY BUKWALI 23. ZELLA K. LWEMANYILA 24. THOMAS KIBONA
    P.O.BOX 30080 P.O.BOX 30165 c/o LWIJISYO A. KIBONA
    KIBAHA - PWANI KIBAHA -PWANI P.O.BOX 30041
    KIBAHA PWANI
    16.
    MKOA WA PWANI
    25.8 MPISHI DARAJA LA II (COOK GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA Na. JINA
    MWANAISHA MWACHUO 2. AGNESS LULANDALA
    KASSIMU BOX 30051
    BOX 30343 KIBAHA- PWANI
    KIBAHA- PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.9 AFISA UTAMADUNI MSAIDIZI (ASSISTANT CULTURAL OFFICER)
    Na. JINA
    1. HUSSEIN S. MKAMBALLAH
    P. O. BOX 32
    BAGAMOYO - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.10 MWANDAZI DARAJA LA II (WAITER GRADE II)
    Na.
    1.
    JINA
    HALIMA S. HUNGO
    P.O BOX 188
    KAOLE - BAGAMOYO - PWANI
    215
    MKOA WA PWANI
    25.11 DEREVA DARAJA LA II (DRIVER GRADE II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. AHMED ALLY MWATANDA 2. BAKARI HASSANI SWAYA 3. MOHAMED JUMA
    P.O. BOX 85 P.O. BOX 85 P.O. BOX 85
    MAFIA - PWANI MAFIA - PWANI MAFIA - PWANI
    4. BASHIRI M. NKOKI 5. ABDI Y. MSOCHA 6. 7. ATHUMAN R. RAMADHANI 8. ALLY H. MTUA 9. LUSAJO E. KANDIHABI
    P.O. BOX 30080 P.O.BOX 30110 c/o SAID B. RAMADHANI P.O.BOX 29 c/o EMMANUEL
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI P.O. BOX .10, KILWA - PWANI KANDIHABI
    MKURANGA - PWANI P.O.BOX 30120
    KIBAHA - PWANI
    ALLY H. SEMBE
    P.O.BOX 30080
    KIBAHA - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.12 MHUDUMU WA JIKONI/MESS DARAJA LA II (KITCHEN/MESS ATTENDANT)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. AISHA A MAKUTIKA 2. ERNEST MALETA 3. MWANAISHA MWACHUO
    P.O BOX 36 P.O BOX 177 KASIM
    IKWIRIRI RUFIJI MLANDIZI P.O BOX 3034
    PWANI KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    RAFIKI A. SHUNDI MWAJUMA J. BAKARI AZIZ R . MACHELA
    P.O BOX 10 P.O BOX 32 P.O BOX 42
    MKURANGA PWANI BAGAMOYO - PWANI UTETE RUFIJI - PWANI
    7. SAID N. KAMBONA 8. REHEMA B. ZUBERI 9. MAJUTO W. MWAMGOA
    P.O BOX 31165 P.O BOX 28 P.O BOX 45
    KIBAHA - PWANI UTETE RUFIJI - PWANI UTETE RUFIJI - PWANI
    10. HANNA H. MWEGIO 11. JOHN MGUNI 12. JUMA A. CHABO
    P.O BOX 28 P.O BOX 303443 P.O BOX 41
    UTETE - RUFIJI - PWANI KIBAHA - PWANI UTETE - PWANI
    13. HALIMA S. HUNGO
    P.O BOX 188
    KAOLE - BAGAMOYO -
    PWANI
    4.
    5.
    6.
    MKOA WA PWANI
    25.13 MLEZI WA WATOTO MSAIDIZI (CHILD CARE ASSISTANT)
    Na.
    JINA
    1. MARTHA E. MDEME
    P.O BOX 24
    MKURANGA - PWANI
    4.
    Na.
    2.
    JINA
    Na.
    SARETA JOSEPH
    P.O BOX 30430
    PWANI
    SIHABA R. MBENA
    P.O BOX 24
    MKURANGA - PWANI
    216
    3.
    JINA
    HELLEN NGEREZA
    c/o MARTIN MHANDO
    P.O BOX 74
    BAGAMOYO - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.14 MSAIDIZI WA OFISI (OFFICE ASSISTANT)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. AISHA A. MAKUTIKA 2. JEMA MOHAMED 3. REHEMA B. ZUBERI
    P.O. BOX 36 c/o NASSORO ALLY P.O. BOX 28
    IKWIRIRI/RUFIJI P.O. BOX 9192 RUFIJI - PWANI
    PWANI PWANI
    MAJUTO W. MWANGIA AMINA SAID
    P.O. BOX 45 P.O. BOX 42
    RUFIJI - PWANI UTETE/RUFIJI - PWANI
    6. RAFIKIELI A SHUNDI
    P.O. BOX 10
    MKURANGA - PWANI
    OMARI SALUM 8. MWALIMU MATIMBWA 9. HAMIS J. MAGOLI
    P.O. BOX 28 P.O. BOX 12533 P.O. BOX 30080
    UTETE/RUFIJI PWANI KIBAHA - PWANI
    PWANI
    NEEMA PASCAL
    KAHEMELA
    P.O. BOX 28001
    KISAAWE - PWANI
    UPENDO MKALI
    P.O. BOX 28
    UTETE RUFIJI - PWANI
    11. UMMY H. MSEBWA 12. EPIFANI JOSEPH OMARY
    P.O. BOX 10 P.O. BOX 30412
    UTETE RUFIJI - PWANI KIBAHA - PWANI
    14. MWANJAA R. MHEKELA 15. FADHILA SHAMTE 17. JUMA A CHAMBO 18. ERNEST MMELA
    P.O. BOX 10 KWANGAYA P.O. BOX 41 P.O. BOX 117
    UTETE - PWANI P.O.BOX 28 UTETE-RUFIJI - PWANI MLANDIZI - KIBAHA
    UTETE-RUFIJI - PWANI PWANI
    MNONGANE SHABAN REHEMA IDDI MASAWE
    P.O. BOX 45 P.O. BOX 28
    UTETE-RUFIJI UTETE-RUFIJI - PWANI
    PWANI
    MOSHI METHOD
    P.O. BOX 15
    KIBAHA - PWANI
    20. 21. MODESTA KABISI 26. JUMANNE SAID MPOMA 27. SAID N. KAMBONA
    c/o ROSE IPANDE c/o FARAJA NYAMOMBO P.O. BOX 30165
    P.O. BOX 22 P.O. BOX 1 KIBAHA - PWANI
    PWANI UTETE-RUFIJI - PWANI
    MARIA E. MAKA ROSE JOHN BUKAMBU
    P.O. BOX 30372 c/o YGEN A. NNUNDUMA
    KIBAHA - PWANI P.O. BOX
    PWANI
    GEOFREY MAHENGE
    P.O. B0X 42
    MLANDIZI - PWANI
    30. PASCAL MKUGWA
    P.O. BOX 93
    CHALINZE - PWANI
    31. JUMA A. CHABO 32. STEPHANIA A. NIHUKA 33. DORICE RAPHAEL
    c/o FITINA NDAMBWE c/o DR. ALLY NIHUKA MBALAMULA
    P.O. BOX 41 P.O. BOX 22 c/o BAKARI MBINA
    RUFIJI - PWANI RUFIJI - PWANI P.O. BOX
    KHALID SAID SOGOMA KIBAHA - PWANI
    c/o DOROSTER KAIJAGE
    P.O. BOX 30360
    KIBAHA - PWANI
    34. SOFIA MIKIDADI MPILI
    P.O. BOX 28
    RUFIJI - PWANI
    4.
    7.
    10.
    13.
    16.
    19.
    22.
    25.
    28.
    5.
    23.
    29.
    217
    24.
    ALFREDINA IGNAS
    RUSHOMESA
    P.O. BOX 28043
    KISARAWE - PWANI
    ELIHURUMA HALIFA
    P.O. BOX 3065
    KIBAHA - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.15 MAENDELEO YA JAMII MSAIDIZI DARAJA LA II (COMMUNITY DEVELOPMENT
    ASSISTANT II)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. MWIMELA CHIOMBA 2. HAPPINESS J MNDEWA 3. KIDAWA BADI
    c/o FLORA MGOLOFU P.O. BOX 30162 P.O.BOX 30054
    P.O. BOX 30082 KIBAHA - PWANI KIBAHA -PWANI
    KIBAHA - PWANI
    DATYU CHOMBA
    c/oFLORA MGOROFU
    P.O.BOX 30082
    KIBAHA -PWANI
    SCHOLASTICA
    NGWEMBELE
    P.O.BOX 30112
    KIBAHA -PWANI
    KIDANA F. KULOPA
    P.O.BOX 213
    BAGAMOYO - PWANI
    5. ISMAIL MTAMAYE 6. ZIGGY MLAWAZO
    P.O.BOX 30080 P.O.BOX 30343
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    8. ELIA KABORA 9. HAPPY LOSHETIE
    P.O.BOX 30112 P.OBOX 30024
    KIBAHA - PWANI KIBAHA - PWANI
    11. DORICE RICHARD 12. HADIJA MBEDULE
    P.O.BOX 47 P.O.BOX 205
    MAFIA - PWANI BAGAMOYO - PWANI
    13. WINFRIDA O. TOWEGALE 14. ELIA KABORA 15. ELIA KABOR
    P.O.BOX 12 P.O.BOX 30112 P.O.BOX 30112
    KILWA - PWANI PWANI KIBAHA - PWANI
    16. JOYCE NGEHULA 17. ISMAIL MTOMAYE 18. STELLA M. MTUTUMA
    P.O.BOX 23 P.O.BOX 30080 c/oCOSTANCE MATHEW
    BAGAMOYO -PWANI KIBAHA - PWANI P.O.BOX 33
    KIBITI-RUFIJI - PWANI
    4.
    7.
    10.
    MKOA WA PWANI
    25.16 MPOKEZI (RECEPTIONIST /TELEPHONE OPERATOR)
    Na. JINA Na. JINA
    1. CAROLINE KITIPWI, 2. SAIDI N. KAMBONA
    P.O.BOX 3016, P.O. BOX 30165
    PWANI KIBAHA - PWANI
    MKOA WA PWANI
    25.17 KATIBU MAHSUSI DARAJA LA III (PERSONAL SECRETARY GRADE III)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. KOSE JOHN BUKAMBO 2. HADIJA SAID MALELA 3. LULU NANDONDE
    c/o MNUNDUMA P.O. BOX. 10 c/o JOYCE NAMPESYA
    P.O. BOX. PRIVATE MKURANGA- PWANI MKURANGA- PWANI
    BAG NYUMBU
    KIBAHA PWANI
    ANGELA MTESIGWA
    P.O. BOX. 28017
    KISARAWE - PWANI
    5. 6. ANGELA MTESIGWA
    P.O. BOX. 28017
    KISARAWE - PWANI
    MARTHA SHRIMA 8. MONICA EZEKIEL 9. HADIJA I. MNALYAMBA
    P.O.BOX c/o CHRISTOPHER MBWIGA BOX 62
    KIBAHA - PWANI P.O. BOX. 50 KILWA MASOKO - PWANI
    BAGAMOYO - PWANI
    MWAJUMA MKOHAMED
    P.O.BOX 72
    KIBITI RUFIJI - PWANI
    4.
    7.
    218
    MKOA WA PWANI
    25.18 MLINZI (SECURITY GUARD)
    Na. JINA Na. JINA Na. JINA
    1. HERI LAZARO MARTINE 2. RASHIDI MOHAMED KAEBA 3. SUBIRA KASSIM PAZI
    c/oNYAMTULA NYIGE P.O.BOX 28001 P.O.BOX 30080
    P.O.BOX 42 KISARAWE - PWANI KIBAHA -PWANI
    PWANI
    JAPHET A. MTIMBULA
    P.O.BOX 30073
    KIBAHA - PWANI
    5. HAMIS IBRAHIM NDUNDU 6. UWENACHO H. NAAMBI
    P.O.BOX 1 P.O.BOX 22
    UTETE-RUFIJI - PWANI RUFIJI - PWANI
    FADHIL S. KWANGAYA 8. MNONGANE SHABANI
    P.O.BOX 28 P.O.BOX 45
    UTETE-RUFIJI - PWANI UTETE-RUFIJI - PWANI
    4.
    7.
    219
     

Share This Page